ufabet

ตารางบอล 3 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
00:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เรดิง
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
สโตกซิตี
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
สวอนซีซิตี
22:00
ฟูลัม
บอร์มัธ
02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
พอร์ตสมัท

32 ลาลีกา สเปน

บียาร์เรอัล
01:00
เลบันเต้
โอซาซูนา
03:00
แอธเลติก บิลเบา
กาดิซ
03:15
เซบีย่า

99474 World - Friendly International

คองโก
07:00
บูร์กินาฟาโซ

462 England - National League

กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Halifax Town

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
22:00
Merstham
Bowers & Pitsea
22:00
Margate
Brightlingsea Regent
22:00
AFC Hornchurch
Carshalton Athletic
22:00
Worthing
Cheshunt
22:00
Haringey Borough
Cray Wanderers
22:00
Enfield Town
Folkestone Invicta
22:00
Leatherhead
Horsham
22:00
Corinthian-Casuals
Kingstonian
22:00
Lewes
Potters Bar Town
22:00
Bishop's Stortford
Wingate & Finchley
22:00
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Bury Town
20:00
Felixstowe & Walton United
Maldon & Tiptree
20:00
Hullbridge Sports
Aveley
22:00
Romford
Barking
22:00
Hashtag United
Basildon United
22:00
Tilbury
Brentwood Town
22:00
Grays Athletic
Canvey Island
22:00
Great Wakering Rovers
Coggeshall Town
22:00
Heybridge Swifts
Dereham Town
22:00
Stowmarket Town
Witham Town
22:00
AFC Sudbury

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Stalybridge Celtic

462 England - Non League Premier: Southern Central

Redditch United
22:00
Banbury United
Biggleswade Town
22:00
Bromsgrove Sporting

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
22:00
Doxa
Apollon
00:00
AEL

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Vannes
03:10
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Haifa
01:30
Maccabi Tel Aviv

802 Israel - Liga Leumit

Agudat Sport Ashdod
00:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Kfar Saba
00:00
Hapoel Ramat Gan
Maccabi Bnei Raina
00:00
Hapoel Rishon LeZion

20 พรีเมียรา ลีกา

Tondela
03:15
Moreirense

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
01:00
Casa Pia

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
03:00
มาลากา

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
09:00
Malacateco

614 Algeria - Ligue 1

US Biskra
20:00
Tlemcen
USM Alger
00:00
NC Magra

607 Burkina Faso - Premier League

ASEC Koudougou
22:30
Royal
ASFB
22:30
RC Bobo-Dioulasso
ASK
22:30
Majestic
Salitas
22:30
SONABEL
Etoile Filante
00:45
Kiko

468 Ghana - Premier League

Wa All Stars
22:00
Accra Lions
Berekum Chelsea
22:00
Great Olympics
Ashanti Gold
22:00
Medeama

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
06:00
Eléphant Coléah
Wakirya
06:00
Ashanti GB
CI Kamsar
06:00
Milo
Hafia
06:00
CO Coyah
Fello Star
06:00
Flamme Olympique

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Tripoli
20:00
Alittihad Misurata
Al Ahli Benghazi
23:00
Al Ta'awon

26 Mali - Premiere Division

Douannes de Sikasso
22:30
Police

200 Senegal - Ligue 1

ASEC Ndiambour
23:30
Mbour Petite Côte

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Mes Rafsanjan
17:30
Sanat Naft
Padideh Khorasan
18:00
Sepahan
Naft Masjed Soleyman
18:30
Gol Gohar
Havadar
18:30
Nassaji Mazandaran
Aluminium Arak
18:30
Esteghlal
Zob Ahan
19:45
Fajr Sepasi
Persepolis
20:30
Tractor Sazi
Foolad
20:30
Paykan

45412 Lebanon - Premier League

AC Sporting
19:15
Safa
Bourj
19:15
Shabab El Bourj
Al Ansar
21:45
Shabab Al Sahel

7091 Oman - Professional League

Nizwa
19:50
Al-Musannah
Oman Club
19:50
Al Suwaiq
Sohar
19:55
Al Nasr
Al-Nahda
20:00
Dhofar
Al-Ittihad
20:15
Bahla
Al-Rustaq
21:10
Al Seeb
Saham
22:55
Muscat

74505 Qatar - Premier League

Al Shamal
20:10
Al Gharafa
Al Ahli
22:20
Qatar SC
Al Sailiya
22:20
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Draih
19:20
Bisha
Ohod
19:50
Al Adalh
Al Jeel
21:40
Al Jabalain

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Al Jazira
20:00
Al Ittihad Kalba
Ajman
22:30
Shabab Al Ahli Dubai

190321 Bahrain - Premier League

Al Ahli
21:45
Al-Hidd
Manama
00:20
Muharraq

5618 China PR - Super League

Wuhan Zall
14:30
Chongqing Dangdai Lifan
Tianjin Teda
14:30
Shijiazhuang Ever Bright
Dalian Professional
14:30
Qingdao Hainiu
Shanghai Shenhua
18:30
Henan Jianye

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Odisha FC
21:00
Mumbai City

462 England - Vanarama National League South

Hungerford Town
22:00
Hampton & Richmond

862868 Nepal - A Division

Satdobato
14:15
Himalayan Sherpa

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

União São João U20
23:00
Velo Clube U20
Taubaté U20
23:00
Petrolina U20
Comercial U20
23:00
Nova Iguaçu U20
União Iacanga U20
23:00
Novorizontino U20
Atletico-PR U20
01:15
Taquarussú U20
Botafogo U20
01:15
Aparecidense U20
Criciuma U20
01:15
Chapadinha U20
Santa Cruz U20
01:15
União ABC U20
São Carlos U20
03:00
Grêmio São-Carlense U20
XV de Jaú U20
03:15
Castanhal U20
América Mineiro U20
05:15
Falcon U20
Gremio U20
05:30
Mixto U20
Ferroviária U20
05:30
Rondoniense U20

716 Nigeria - Npfl

Gombe United
21:30
Lobi Stars
Shooting Stars
22:00
Katsina United
Abia Warriors
22:00
Kwara United

2493 Mauritania - Super D1

SNIM
21:00
Gourel Sangue
Kaedi
23:00
Police
Tevragh-Zeïne
23:00
Armee
Nouadhibou
06:00
Concorde

614 Algeria - Algeria Youth League

US Biskra U21
16:00
WA Tlemcen U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Warrenpoint Town U20
02:45
Coleraine U20
Carrick Rangers U20
02:45
Crusaders U20
Linfield U20
02:45
Dungannon Swifts U20
Larne U20
03:00
Glentoran U20