ufabet

ตารางบอล 14 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
03:00
คริสตัล พาเลซ

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีอีซี ซโวลล์
02:00
วิลเลม ทเว

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
02:00
Roda JC Kerkrade
FC Eindhoven
02:00
Jong Utrecht
เอ็มเมน
02:00
Helmond Sport
Excelsior
02:00
De Graafschap
NAC Breda
02:00
FC Volendam
Telstar
02:00
MVV Maastricht
วีวีวี เวนโล
02:00
Jong PSV

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
02:30
SC Freiburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
03:00
น็องต์

462 England - Premier League Cup

Swansea City U23
21:00
Exeter U23
Wigan U23
02:00
Leeds U23
Charlton U23
02:00
Derby County U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Barking
02:45
Maldon & Tiptree

38 Netherlands - Eredivisie Women

VV Alkmaar W
01:30
SC Heerenveen W
PSV W
01:30
Excelsior Rotterdam W
Ajax W
01:30
ADO Den Haag W

11 บุนเดิสลีกา 2

Dynamo Dresden
00:30
Hamburger SV
Hansa Rostock
00:30
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

Havelse
01:00
MSV Duisburg

556 Belgium - Pro League

เกนท์
02:45
Kortrijk

116 Cyprus - 1. Division

Aris
22:00
Doxa
PAEEK
00:00
AEK Larnaca

17 France - National

Sète
01:00
Cholet
Créteil
01:00
Le Mans
Châteauroux
01:00
Avranches
Sedan
01:00
Villefranche
Chambly
01:00
Stade Briochin
Boulogne
01:00
Red Star
Concarneau
01:00
Orléans

802 Israel - Liga Leumit

Sektzia Nes Tziona
20:00
Hapoel Acre
Hapoel Ra'anana
20:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Kfar Saba
20:00
Hapoel Rishon LeZion

251 Italy - Serie B

Ternana
02:30
Ascoli

491 Northern Ireland - Championship

Newry City AFC
02:45
H&W Welders

1161 Scotland - Championship

Partick Thistle
02:45
Kilmarnock

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เบซิคตัส
00:00
Gaziantep F.K.
Yeni Malatyaspor
00:00
Göztepe

404 Turkey - 1. Lig

Menemen Belediyespor
00:00
Bandırmaspor

515 Wales - Premier League

Bala Town
02:45
Caernarfon Town
Flint Town United
02:45
Connah's Quay
Newtown
02:45
Cardiff MU
Penybont
02:45
Barry Town United
The New Saints
02:45
Cefn Druids
Aberystwyth Town
03:00
Haverfordwest County

614 Algeria - Ligue 1

RC Arbaâ
21:00
Olympique Médéa
MC Oran
23:00
RC Relizane

614 Algeria - Ligue 2

JS Bordj Ménaïel
21:00
Annaba
US Chaouia
21:00
JSM Béjaïa
Teleghma
21:00
CA Bordj Bou Arreridj
CA Batna
21:00
RB Ouargla
MO Béjaïa
21:00
USM Khenchela
Hamra Annaba
21:00
Aïn M'lila
MC El Eulma
21:00
Lakhdaria
MO Constantine
21:00
JSM Skikda
WA Boufarik
21:00
USM El Harrach
USMM Hadjout
21:00
SKAF Khémis Mélina
ASM Oran
21:00
Temouchent
El Bayadh
21:00
Ben Aknoun
SC Aïn Defla
21:00
CRB Ain Ouessara
Kouba
21:00
JSM Tiaret
MCB Oued Sly
21:00
MC Saïda
USM Bel Abbès
21:00
GC Mascara

911 Angola - Girabola

Wiliete
21:00
Interclube

1320 Congo DR - Super Ligue

JSK
21:30
Motema Pembe

468 Ghana - Premier League

King Faisal
22:00
Karela

1179 Kenya - Premier League

Posta Rangers
17:00
Ulinzi Stars

16175 Libya - Premier League

Khaleej Sart
20:00
Shabaab Al Jabal
Al Ahli Benghazi
23:00
Al-Akhdar

26 Mali - Premiere Division

Duguwolofila
22:30
ASOM
USFAS Bamako
23:00
Stade Malien Bamako
COB
01:00
Black Stars

3677 Syria - Premier League

Al-Horgelah
19:00
Teshrin
Karama
19:00
Foutoua
Taliya
19:00
Al Jaish
Jabala
19:00
Al Ittihad
Efrin
19:00
Shorta
Hottin
19:00
Wathba

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
20:00
Mtibwa Sugar

45412 Lebanon - Premier League

Tripoli
19:15
Al Ansar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Raed
19:35
Al Ittihad
Abha
19:50
Al Batin
Al Ittifaq
21:50
Al Shabab

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Goa
21:00
NorthEast United

153732 India - I-League

Sudeva
15:30
Aizawl
Minerva Punjab
18:00
Sreenidi Deccan
Real Kashmir
21:00
NEROCA

147 Africa - Africa Cup of Nations

เซเนกัล
20:00
กินี
มาลาวี
23:00
ซิมบับเว
โมร็อกโก
23:00
คอโมโรส
Gabon
02:00
กานา

17 France - CFA Group A

Rouen
02:00
Lorient II

17 France - CFA Group D

Bergerac
02:00
Trélissac

862868 Nepal - A Division

Armed Police Force
14:15
Himalayan Sherpa
Manang Marshyangdi
18:00
Satdobato

462 England - Premier League 2 Divison Two

Birmingham U23
02:00
Stoke City U23
Nottingham U23
02:00
Norwich City U23
Reading U23
02:00
Newcastle Utd U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
15:45
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

Sao Paulo U20
07:45
São Bernardo U20
Taubaté U20
21:00
Botafogo U20
Votuporanguense U20
23:15
Bahia U20
Ponte Preta U20
01:00
Fluminense U20
Mirassol U20
02:00
Sport Recife U20
Novorizontino U20
03:15
Gremio U20
Falcon U20
04:30
América Mineiro U20
Ferroviária U20
05:30
Santos U20

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Trenčín
21:00
Sigma Olomouc

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

Leiknir Reykjavík
01:00
Breidablik

17 France - Division 1 Women

Lyon W
00:30
Soyaux W

614 Algeria - Algeria Youth League

NA Hussein Dey U21
21:00
ES Sétif U21
HB Chelghoum Laïd U21
21:00
WA Tlemcen U21

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Njardvík
01:00
Selfoss

2507 Gambia - GFA League

Real de Banjul
23:00
Team Rhino
Hawks
23:00
Waa Banjul Football
Fortune
23:00
Falcons

5724 Sierra Leone - Premier League

Kallon
02:00
Freetown City

99474 World - Club Friendlies Women

Turbine Potsdam W
20:30
Leczna W

453172 Macao - Primeira Division

Tak Chun Ka I
20:00
CPK

3374 Gibraltar - Premier Division

Glacis United
02:45
Lynx

99474 World - Club Friendlies 3

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
21:00
Amstetten
Admira
00:30
Mannsdorf

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Unión Viera W
04:00
Achamán W
Geneto del Teide W
04:00
Fundación Tenerife W

802 Israel - Liga Bet - North A

Hapoel Ironi Karmiel
17:00
Hapoel Tuba-Zangariyye
Hapoel Ironi Safed
18:00
Ahva Kafr Manda
Ihud Bnei Shfaram
18:00
Beitar Nahariya
Tzeirey Tamra
19:00
Ironi Bnei Kabul
Tzeirei Sakhnin
19:30
Maccabi Ahva Sha'ab
Ahi Akko
19:30
Hapoel Ironi Arraba

802 Israel - Liga Bet - North B

Maccabi Ahi Iksal
16:00
Pardes Hanna-Karkur
Maccabi Neve Sha'anan
16:45
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Bnei Musmus
17:00
MS Kfar Kama
Hapoel Ramot Menashe
18:30
Hapoel Tirat HaCarmel
Hapoel Beit Shean
18:30
Beitar Haifa Jacob
Hapoel Daliyat Al Karmel
19:00
Hapoel Sandala Gilboa
Maccabi Isfiya
19:30
Tzeirei Umm al-Fahm

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Pardesya Noam
16:00
Hapoel Ramat Yisrael
Hapoel Qalansawe
16:15
Tzeirey Tira
Hapoel Mahane Yehuda
16:30
Bnei Jaffa Ortodoxim
Beitar Ramat Gan
16:30
Hakoah Ramat Gan
Beitar Petah Tikva
17:30
Hapoel Hod Hasharon
Maccabi Ironi Amishav PT
18:00
Roei Heshbon Tel Aviv
Shimshon Bnei Taibe
18:15
Ironi Beit Dagan

802 Israel - Liga Bet - South B

Beitar Ir Ma'ale Adumim
17:00
Maccabi Be'er Sheva
MS Jerusalem
17:00
Hapoel Gedera
Ironi Modi'in
17:15
Maccabi Ironi Netivot
Hapoel Segev Shalom
17:30
Ramla
Moadon Tzeirey Rahat
18:15
Arad