ufabet

ตารางบอล 18 ม.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
03:00
เชลซี

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฟูลัม
02:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
02:45
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

มอร์แคมป์
02:45
วีแกนแอทเลติก
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45
พอร์ตสมัท
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
02:45
ลินคอล์น ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

Port Vale
02:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Stevenage
02:45
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Sutton United
02:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:45
Hartlepool United
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
03:00
Mansfield Town

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

1860 München
00:30
Karlsruher SC
FC Köln
00:30
Hamburger SV
St. Pauli
02:45
ดอร์ทมุนด์
VfL Bochum 1848
02:45
FSV Mainz 05

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล เบติส
02:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
กาดิซ
03:30
เอสปันญ่อล

99474 World - Friendly International

มอลโดวา
21:00
ยูกันดา

462 England - National League

Maidenhead United
02:45
Chesterfield
Stockport County
02:45
Eastleigh

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Gateshead
02:45
AFC Telford United
Hereford
02:45
Kidderminster Harriers
Southport
02:45
Bradford Park Avenue

462 England - Fa Trophy

Stourbridge
02:45
Guiseley

462 England - Premier League Cup

Arsenal U23
02:00
Bournemouth U23
Exeter U23
02:00
West Ham United U23

462 England - Professional Development League

Charlton U23
20:00
Watford U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Enfield Town
02:45
Bowers & Pitsea
Brightlingsea Regent
02:45
Potters Bar Town
AFC Hornchurch
02:45
Carshalton Athletic
Corinthian-Casuals
02:45
Haringey Borough

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
02:45
Canvey Island
Basildon United
02:45
Felixstowe & Walton United

462 England - Non League Div One: Southern Central

Welwyn Garden City
02:45
Waltham Abbey

462 England - Non League Premier: Northern

Matlock Town
02:45
Scarborough Athletic
Ashton United
02:45
South Shields

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
02:45
Needham Market

38 Netherlands - KNVB Beker

อาร์เคซี วาลไวก์
00:45
เอดีโอ เดน ฮาก
วิเทสส์
02:00
DVS '33
ฮีเรนวีน
03:00
Go Ahead Eagles

556 Belgium - Pro League

RFC Seraing
02:00
Union Saint-Gilloise

116 Cyprus - Cyprus Cup

AEK Larnaca
00:00
PAEEK

251 โกปปาอีตาเลีย

ลาซิโอ
23:30
อูดิเนเซ่
ยูเวนตุส
03:00
ซามพ์โดเรีย

2756 Malta - Premier League

Sliema Wanderers
23:00
Gzira United
Hibernians
01:00
Sirens

2756 Malta - First Division

Pembroke Athleta
03:00
Vittoriosa Stars
Mqabba
03:00
Naxxar Lions

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
01:00
Estrela Amadora
Sporting Covilhã
03:15
Feirense

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
02:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Dundee United
02:45
St. Mirren
Hearts
02:45
St. Johnstone
Livingston
02:45
Dundee
Ross County
02:45
Motherwell

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fatih Karagümrük
00:00
เบซิคตัส
คอนยาสปอร์
00:00
Adana Demirspor

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
06:00
Dorados

614 Algeria - Ligue 2

Aïn M'lila
20:00
MC El Eulma
USM Khenchela
20:00
Hamra Annaba
RB Ouargla
20:00
MO Béjaïa
CA Bordj Bou Arreridj
20:00
MO Constantine
JSM Béjaïa
20:00
Teleghma
Annaba
20:00
US Chaouia
JSM Skikda
20:00
JS Bordj Ménaïel
Lakhdaria
20:00
CA Batna
JSM Tiaret
20:00
MCB Oued Sly
CRB Ain Ouessara
20:00
Kouba
Ben Aknoun
20:00
SC Aïn Defla
Temouchent
20:00
USM Bel Abbès
SKAF Khémis Mélina
20:00
ASM Oran
USM El Harrach
20:00
USMM Hadjout
GC Mascara
20:00
WA Boufarik
MC Saïda
20:00
El Bayadh

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Kabuscorp

1320 Congo DR - Super Ligue

Sanga Balende
20:30
JSK

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
20:00
Darnes

3677 Syria - Premier League

Wathba
19:00
Al-Horgelah
Nawaeir
19:00
Hottin
Shorta
19:00
Wahda
Al Ittihad
19:00
Efrin
Foutoua
19:00
Taliya
Teshrin
19:00
Karama

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya Kwanza
20:00
Azam

74505 Qatar - Premier League

Al Shamal
20:20
Al Sadd
Al Khor
22:30
Al Rayyan
Umm Salal
22:30
Al Gharafa

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jabalain
19:45
Al Orubah
Ohod
19:55
Najran
Al-Ain
19:55
Bisha
Al Jeel
21:50
Al Khaleej

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

NorthEast United
21:00
Odisha FC

462 England - Vanarama National League South

Hampton & Richmond
02:45
Braintree Town
Dulwich Hamlet
02:45
Dorking Wanderers
Chippenham Town
02:45
Tonbridge Angels

147 Africa - Africa Cup of Nations

ซิมบับเว
23:00
กินี
มาลาวี
23:00
เซเนกัล
Gabon
02:00
โมร็อกโก
กานา
02:00
คอโมโรส

251 Italy - Serie C: Girone B

Lucchese
00:00
Imolese

251 Italy - Serie D: Girone A

Borgosesia
20:30
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone C

Levico
20:30
Clodiense

5 Brazil - Cearense 1

Maracanã
01:00
Ferroviário
Caucaia
02:00
Crato
Icasa
02:00
Pacajus
Iguatu
05:00
Uniclinic

3347 San Marino - Campionato

Libertas
21:00
La Fiorita
Murata
21:00
Tre Fiori
Domagnano
21:00
Folgore
Fiorentino
21:00
Cailungo
Virtus
21:00
Tre Penne
Juvenes / Dogana
21:00
San Giovanni
Pennarossa
21:00
Faetano

98 Australia - Ffa Cup

ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

488 Iran - Hazfi Cup

Nassaji Mazandaran
17:30
Gol Gohar
Mes Rafsanjan
18:00
Padideh Khorasan
Naft Masjed Soleyman
18:00
Khalij Fars
Paykan
19:00
Esteghlal

251 Italy - Coppa Italia Serie C

Fidelis Andria
21:00
Südtirol

5 Brazil - Sao Paolo Youth Cup

América Mineiro U20
05:00
Botafogo U20

44 Argentina - Torneos De Verano

Boca Juniors
07:00
Colo-Colo

245 Czech Republic - Tipsport Liga

Trenčín
00:00
Vyškov

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup A

Keflavík
01:45
HK

191038 Botswana - Premier League

Prisons XI
21:00
Township Rollers
Masitaoka
21:00
Sua Flamingoes
BR Highlanders
21:00
Mogoditshane Fighters
Extension Gunners
21:00
Police XI
Notwane
21:00
Security Systems
Orapa United
23:00
Galaxy
Gaborone United
23:00
Morupule Wanderers

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
08:00
Guadalajara W
León W
10:00
Juárez W
Atlético San Luis W
06:00
Cruz Azul W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Marítimo U23
18:00
Famalicão U23
Vitória Guimarães U23
21:00
Belenenses U23
Académica U23
22:00
Vizela U23
Leixões U23
01:00
Estoril U23

99474 World - Arena Cup

Žarkovo
17:00
Foresta Suceava
Istra 1961
20:30
Šibenik

99474 World - Club Friendlies 3

Nacional
07:30
Ñublense
Ružomberok
19:00
Partizán Bardejov
Voždovac
19:00
Metalac GM
Várda SE
20:00
Baník Ostrava
Slavia Sofia
20:00
Stal Mielec
Levski Sofia
21:00
Górnik Zabrze
Krylya Sovetov
21:00
Szeged 2011
Paksi SE
21:00
Ufa
Lech Poznań
21:00
Shkupi
Urozhay
21:00
Bregalnica Stip
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
21:00
Ried
Arsenal Tula
21:00
Várda SE
Lechia Gdańsk
21:00
Chornomorets
Arsenal Tula
21:00
Kisvárda II
Jagiellonia Białystok
21:30
ลูโดโกเรต์ส
Wisła Kraków
21:30
ลูโดโกเรต์ส
Radomiak Radom
21:30
Bačka Topola
ยังบอยส์
22:00
Sion
Traiskirchen
00:00
Kapfenberger SV
Liefering
00:30
Salzburger AK
RSV Eintracht
00:30
Tennis Borussia
Empor Berlin
01:00
Altglienicke
Inter Türkspor Kiel
01:00
Weiche Flensburg
UCD
02:30
Cork City
Cobh Ramblers
02:30
Dundalk
Bravo
06:00
Gorica

802 Israel - Liga Bet - North A

Ihud Bnei Mejdel Krum
01:30
Bnei HaGolan VeHaGalil

802 Israel - Liga Bet - South B

Maccabi Ironi Sderot
19:00
Ironi Modi'in