ufabet

ตารางบอล 10 ก.พ. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:45
อาร์เซน่อล
ลิเวอร์พูล
02:45
เลสเตอร์ ซิตี้

462 England - Premier League Cup

Stoke City U23
20:00
Fulham U23

38 Netherlands - KNVB Beker

NEC
01:00
Go Ahead Eagles

116 Cyprus - 1. Division

Apollon
22:00
AEL
Anorthosis
00:00
Aris

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

น็องต์
03:00
Bastia

125 Greece - Super League

Atromitos
22:15
Lamia

251 โกปปาอีตาเลีย

อตาลันต้า
00:00
ฟิออเรนติน่า
ยูเวนตุส
03:00
ซัสเซาโล่

20 Portugal - Segunda Liga

ชาเวช
01:45
Rio Ave

155 Romania - Liga 1

U Craiova 1948
22:00
Botoşani
Dinamo Bucureşti
00:55
Universitatea Craiova

32 Spain - Copa Del Rey

แอธเลติก บิลเบา
03:30
บาเลนเซีย

62 Switzerland - Swiss Cup

Thun
00:30
ลูกาโน

404 Turkey - Turkish Cup

Alanyaspor
21:30
Adana Demirspor
เบซิคตัส
00:30
Göztepe

44 Argentina - Superliga

Patronato
05:15
Argentinos Juniors
Sarmiento
05:15
Atlético Tucumán

353 Colombia - Copa Betplay

Orsomarso
03:00
Llaneros
Deportes Quindío
06:00
Bogotá

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
09:00
Cartaginés

35008 El Salvador - Primera Division

Isidro Metapán
08:00
Águila
Chalatenango
08:00
Once Municipal
Firpo
08:00
CD Platense
Santa Tecla
08:15
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
09:00
Puerto San Jose

458 Mexico - Liga MX

Juárez
08:00
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Celaya
08:05
Universidad Guadalajara
Mineros de Zacatecas
10:05
Raya2
Tapatío
06:00
Tlaxcala

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
Managua
Walter Ferreti
09:00
Diriangén

614 Algeria - Ligue 1

JS Kabylie
23:30
MC Alger

1320 Congo DR - Super Ligue

Simba
20:00
Panda B5
Maniema Union
21:30
Motema Pembe

886 Egypt - Premier League

National Bank of Egypt
22:30
Smouha
Ismaily
01:00
Coca-Cola

1703 Guinea - Ligue 1

CO Coyah
06:00
Fello Star

16175 Libya - Premier League

Al Ta'awon
20:00
Al Hilal
Al Ahli Benghazi
23:00
Khaleej Sart

26 Mali - Premiere Division

ASOM
23:00
USFAS Bamako
Afrique Football Élite
01:00
USC Kita

21462 Kuwait - Premier League

Al Salmiyah
22:00
Al Nasar

74505 Qatar - Premier League

Al Sailiya
20:40
Al Rayyan
Al Arabi
22:50
Al Ahli
Al Khor
22:50
Al Gharafa

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Shabab
22:20
Dhamk
Al Feiha
00:20
Al Faisaly

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Sharjah
20:30
Al Dhafra
Khorfakkan Club
20:30
Al Wasl
Bani Yas
23:00
Al Wahda

155043 Bangladesh - Premier League

Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka

15326 Bermuda - Premier League

St. George's Colts
07:00
Somerset Trojans
Robin Hood
08:00
PHC Zebras

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Jamshedpur
21:00
Kerala Blasters

11555657 South America - Copa Libertadores

César Vallejo
07:30
Olimpia

556 Belgium - Provincial-Namur

Chevetogne
02:00
Flavion-Morialmé

5 Brazil - Amazonense

JC
02:00
Iranduba
Nacional AM
02:30
Manaus

5 Brazil - Baiano 1

Atlético Alagoinhas
07:30
UNIRB

5 Brazil - Brasiliense

Santa Maria
01:30
Gama

5 Brazil - Carioca Serie A

Vasco da Gama
07:35
Portuguesa RJ
Nova Iguaçu
01:30
Boavista
Audax Rio
05:00
ฟลาเมงโก
Fluminense
06:00
Botafogo

5 Brazil - Catarinense 1

Brusque
07:30
Avaí
Joinville
07:30
Chapecoense
Prospera Criciuma
02:00
Juventus SC
Figueirense
06:00
Marcílio Dias

5 Brazil - Gaucho 1

Internacional
07:30
Novo Hamburgo
Guarany de Bagé
07:30
Caxias
Juventude
05:00
Ypiranga Erechim
Brasil de Pelotas
05:00
EC São José

5 Brazil - Goiano 1

Vila Nova
05:30
Iporá
Grêmio Anápolis
06:30
Morrinhos

5 Brazil - Matogrossense

Dom Bosco
07:00
Nova Mutum EC

5 Brazil - Mineiro 1

URT
07:30
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paraense

Remo
06:00
Tapajós

5 Brazil - Paranaense 1

Cascavel
07:30
Paraná
Azuriz
04:30
União PR
Operário PR
05:00
Independiente FSJ

5 Brazil - Paulista A1

Ferroviária
07:30
Ponte Preta
Guarani
07:30
Botafogo SP
Santos
05:00
São Bernardo

5 Brazil - Pernambucano 1

Náutico
07:30
Retrô

5 Brazil - Piauiense

4 de Julho
06:00
Altos

5 Brazil - Potiguar

ABC
06:00
América RN

5 Brazil - Sul Matogrossense

Comercial MS
07:00
Chapadão

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:45
Macarthur

2454 Albania - Albanian Cup

Vllaznia Shkodër
19:45
Flamurtari
Laçi
19:45
Egnatia Rrogozhinë
Partizani Tirana
00:00
Dinamo Tirana

99474 World - Friendly International Women

US Virgin Islands W
05:00
Antigua and Barbuda W

41 Europe - Atlantic Cup

โคเปนเฮเก้น
22:00
เซนิต

2756 Malta - Fa Trophy

Hamrun Spartans
17:00
Naxxar Lions
Sliema Wanderers
21:00
Vittoriosa Stars
Zejtun Corinthians
22:00
Xewkija
Birkirkara
01:00
Fgura United
Santa Lucia
01:00
Sirens

48946 Palestine - West Bank League

Islami Kalkelea
21:00
Jabal Al Mukaber
Thagafi Tulkarm
00:00
Shabab Al Khaleel

11555657 South America - Copa Libertadores U20

Newell's Old Boys U20
03:00
Univ. Concepción U20
Club Guaraní U20
05:30
Orense U20

7091 Oman - Sultan Cup

Al Suwaiq
20:20
Dhofar
Al Seeb
20:20
Sur

98 Australia - W-League

Perth Glory W
13:05
Adelaide United W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Fram / Úlfarnir U19
01:00
KR / KV U19

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vitória Guimarães U23
21:00
Famalicão U23

190321 Bahrain - Bahrain Cup

East Riffa
22:00
Al Riffa

44 Argentina - Reserve League

Patronato Res.
19:00
Argentinos Juniors Res.
Racing Club Res.
19:00
Gimnasia Esgrima Res.
Newell's Old Boys Res.
19:00
Defensa y Justicia Res.
Boca Juniors Res.
19:00
Colón Res.
Arsenal Res.
19:00
Rosario Central Res.
Vélez Sársfield Res.
03:00
Aldosivi Res.

99474 World - Club Friendlies Women

Växjö W
01:00
FC Thy - ThistedQ

453172 Macao - Primeira Division

Polícia
19:00
Sporting Macau

99474 World - Club Friendlies 3

Emelec
08:30
Millonarios
Dinamo Moskva
15:00
Dinamo Tbilisi
Veres
17:00
Velez
Dinamo Brest
19:00
Belshina
Neftekhimik
20:00
AMGK
Spartak Moskva II
20:00
Petrolul 52
Dinamo Moskva
21:00
Sochi
Ufa
21:00
Pakhtakor
Zagłębie Sosnowiec
22:00
Orenburg
IFK Göteborg
22:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
AGF
22:00
Viborg
Aalesund
23:00
Tromsø
Raufoss
00:00
Brumunddal
Bodø / Glimt
00:00
Elfsborg
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
02:00
แอลเอ แกลักซี
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
02:00
Monterey Bay
Sandefjord
06:00
Fredrikstad
Häcken
06:00
Molde

99474 World - Club Friendlies 4

Bruchkobel
01:15
FC 1906 Erlensee
Lyseng
01:20
Dalum
Rather SV
01:30
Blau-Weiß Mintard
Deutz
01:30
Wiehl
SC Germania Reusrath
01:45
SF Baumberg
Hoechst
02:00
SV Zeilsheim

802 Israel - Liga Bet - North B

Hapoel Beit Shean
00:30
Hapoel Sandala Gilboa