ufabet

ตารางบอล 16 ก.พ. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
03:00
FC Bayern München
อินเตอร์ มิลาน
03:00
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:45
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

32 ลาลีกา สเปน

แอตเลติโก มาดริด
01:00
เลบันเต้

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Berlin
01:00
Eintracht Braunschweig
Türkgücü-Ataspor
01:00
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
01:00
Union Fürstenwalde
Lokomotive Leipzig
02:15
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Regionalliga: West

Alemannia Aachen
01:30
Homberg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Habenhauser FV
01:30
SFL Bremerhaven

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zaqatala
17:00
Keşlə II
MOIK
17:30
Turan
Zira II
18:00
Səbail II

556 Belgium - Pro League

เกงค์
00:45
Mechelen

116 Cyprus - 1. Division

Aris
23:00
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - Czech Cup

Jablonec
20:00
Mladá Boleslav

1233 Finland - Finland Cup

Torre Calcio
00:00
AFC Campus

125 Greece - Super League

Panaitolikos
21:00
Lamia
Atromitos
23:00
OFI
Apollon Smirnis
23:30
Panathinaikos

1796 Iceland - League Cup

Keflavík
02:00
Kórdrengir

251 Italy - Serie B

Benevento
00:30
Ascoli
Crotone
00:30
เบรสชา
โฟรซิโนเน่
00:30
Como
Alessandria
00:30
เลชเช่

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
18:30
Balıkesirspor
İstanbulspor
21:00
Boluspor
Menemen Belediyespor
00:00
Ankaragücü
Denizlispor
00:00
Altınordu

44 Argentina - Superliga

Lanús
07:30
Barracas Central
Huracán
07:30
Estudiantes
Tigre
03:00
Central Cordoba SdE
Aldosivi
05:15
Boca Juniors

80 Chile - Primera B

Magallanes
04:00
Puerto Montt
Barnechea
06:00
Santiago Morning
Cobreloa
06:30
San Luis

353 Colombia - Liga BetPlay

Envigado
08:05
Atlético Nacional
Deportivo Pereira
02:00
Jaguares de Córdoba
Deportes Tolima
04:05
Santa Fe
Millonarios
06:10
Rionegro Águilas

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
22:00
Plataneros
Comunicaciones II
23:00
Juventud Pinulteca
Deportivo Sanarate
04:00
Agua Blanca
Chimaltenango
04:00
Aurora
Zacapa Tellioz
04:00
Mictlán
Puerto San Jose
04:45
Coatepecano IB

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
08:05
Tampico Madero
Raya2
10:05
Correcaminos UAT
Tepatitlán de Morelos
06:00
Dorados

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
22:30
Moroka Swallows
Orlando Pirates
00:30
Golden Arrows

1320 Congo DR - Super Ligue

Groupe Bazano
20:30
Renaissance

886 Egypt - Premier League

Pharco
20:00
ENPPI
Pyramids FC
22:30
Ismaily
Future FC
01:00
National Bank of Egypt

1179 Kenya - Premier League

Ulinzi Stars
19:00
Tusker

16175 Libya - Premier League

Al Ta'awon
20:00
Al-Akhdar
Shabaab Al Jabal
20:00
Al Ahli Benghazi
Al Hilal
23:00
Al Sadaqa

1424 Morocco - Botola Pro

Olympic Safi
22:00
RSB Berkane

21462 Kuwait - Premier League

Al Shabab
20:50
Al Salmiyah
Al Nasar
23:20
Al Fahaheel

7091 Oman - Professional League

Al-Nahda
19:35
Al Suwaiq
Oman Club
20:20
Al-Ittihad
Saham
20:25
Al-Musannah

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
19:45
Jeddah
Ohod
20:15
Al Shoalah
Al Nahdha
22:10
Al Wahda

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Odisha FC
21:00
Chennaiyin

49477 Thailand - FA Cup

Suphanburi Football Club
17:00
Songkhla
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:30
Nongbua Pitchaya FC
Police Tero FC
19:00
BG Pathum United

99474 World - CONCACAF Champions League

Santos de Guápiles
08:00
นิวยอร์กซิตี
Santos Laguna
10:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
Guastatoya
06:00
León

11555657 South America - Copa Libertadores

Barcelona Guayaquil
07:30
Torque
Bolívar
05:15
Deportivo Lara

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Verlaine
02:00
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Nijlen
02:00
Racing Mechelen
Eendracht Termien
02:00
ลีลล์

17 France - CFA Group C

Hyères
02:00
Toulon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Diavolitsi
20:00
Panachaiki

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Ipato
20:00
Atromitos Palamas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Ermionidas-Ermis
20:00
Agios Ierotheos
Santorini 2020
20:00
Fostiras

251 Italy - Serie C: Girone A

Renate
20:30
AlbinoLeffe
Giana Erminio
20:30
Südtirol
Triestina
20:30
Virtus Verona
Calcio Padova
00:00
Lecco
Pergolettese
00:00
Legnago Salus
Pro Patria
00:00
Pro Sesto
FeralpiSalò
00:00
Pro Vercelli
Mantova
00:00
Seregno
Fiorenzuola
01:00
Trento Calcio 1921

251 Italy - Serie C: Girone B

Grosseto
20:30
Viterbese
Modena
00:00
Montevarchi
Siena
00:00
Fermana
Pontedera
00:00
Gubbio
Carrarese
00:00
Imolese
Vis Pesaro
00:00
Lucchese
Teramo
00:00
Pistoiese
Ancona
03:00
Cesena

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Novara
Caronnese
20:30
PDHAE
Città di Varese
20:30
Borgosesia
Derthona
20:30
Casale
Ligorna
20:30
Chieri
RG Ticino
20:30
Lavagnese
Sestri Levante
20:30
Gozzano
Vado
20:30
Saluzzo
Sanremo
21:00
Fossano
Pro Imperia
22:00
Asti

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Breno
20:30
Legnano
Olginatese
20:30
Castellanzese
Brusaporto
20:30
Crema
Desenzano Calvina
20:30
Pontisola
Caravaggio
20:30
Leon
Casatese
20:30
Sangiuliano City
Folgore Caratese
20:30
Sona
Real Calepina
20:30
Villa d'Almè
Vis Nova Giussano
20:30
Adrense

251 Italy - Serie D: Girone C

Mestre
20:30
Dolomiti Bellunesi
Spinea
20:30
Delta Calcio Rovigo
San Martino Speme
20:30
Montebelluna

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:30
Sasso Marconi
Borgo San Donnino
20:30
Alcione
Forlì
20:30
Seravezza
Mezzolara
20:30
Cavenago Fanfulla
Prato
20:30
Lentigione
Progresso
20:30
Rimini
Ravenna
20:30
Correggese
Real Forte Querceta
20:30
Aglianese
Sammaurese
20:30
Athletic Carpi
Tritium
21:00
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone E

FC Rieti
20:30
Montespaccato
Unipomezia
20:30
Foligno

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelnuovo Vomano
20:30
Pineto

251 Italy - Serie D: Girone G

Vis Artena
20:30
Muravera
Team Nuova Florida
20:30
Latte Dolce
SSC Giugliano
20:30
CynthiAlbalonga
Aprilia
20:30
Gladiator
Real Monterotondo Scalo
20:30
Cassino

251 Italy - Serie D: Girone H

Nola 1925
20:30
Lavello
San Giorgio
20:30
US Bitonto
Rotonda
20:30
Brindisi
Sorrento
20:30
Francavilla
Bisceglie
21:00
Nardò
Casarano
21:00
Casertana
Gravina
21:00
Nocerina
Molfetta Calcio
21:30
Mariglianese
Team Altamura
21:30
Audace Cerignola
Città di Fasano
23:00
Virtus Matino

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Aversa Normanna
Castrovillari
20:30
Paternò
Giarre
20:30
Cavese
Licata
20:30
Lamezia Terme
Santa Maria Cilento
20:30
Acireale
Rende
20:30
Trapani 1905
San Luca
20:30
Portici
Sancataldese
20:30
Cittanova Interpiana
Troina
20:30
Città Di Sant’Agata
FC Messina
20:30
Portici

20 Portugal - 2. Division: Group D

Condeixa
22:00
Benfica Castelo Branco

32 Spain - Tercera - Group 1

Villalbés
22:30
Deportivo La Coruña II
Arzúa
02:30
Somozas
Atlético Arnoia
02:30
Alondras
Silva
02:30
Barco
Noia
02:30
Ourense CF
Estradense
03:00
Juvenil Ponteareas

32 Spain - Tercera - Group 4

Amurrio
01:30
Portugalete
Barakaldo
01:30
Santutxu
CD Vitoria
01:30
Aurrera de Ondarroa
Lagun Onak
01:30
Deportivo Alaves II
Leioa
01:30
Urduliz
Pasaia KE
01:30
Beti Gazte
Tolosa
01:30
Anaitasuna FT
Uritarra
01:30
Basconia
Deusto
02:15
Beasain

32 Spain - Tercera - Group 5

Sant Andreu
02:00
Girona II
Figueres
02:00
Olot
Grama
02:00
Peralada

32 Spain - Tercera - Group 7

Rayo Vallecano II
18:00
Alcobendas Sport
Alcorcón II
22:00
Villaviciosa Odón
Getafe II
02:00
Trival Valderas
Tres Cantos
02:00
Villaverde-Boetticher
Torrejón
02:30
Parla
Madrid 2021 FP
02:30
Ursaria
Las Rozas
02:30
Moratalaz
Colonia Moscardo
02:30
RSD Alcalá
Carabanchel
03:00
Pozuelo Alarcón

32 Spain - Tercera - Group 8

La Virgen del Camino
22:30
Atlético Tordesillas
Numancia II
22:30
Salamanca II
Real Ávila
01:30
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 9

Ciudad de Torredonjimeno
02:30
Marbella

32 Spain - Tercera - Group 11

Inter Ibiza
22:00
Llosetense
Son Veri
22:00
San Rafael
Portmany
22:00
Mallorca II
Campos
22:30
PE Sant Jordi
Murense
02:00
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
21:00
Herbania

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
03:00
Azuaga
Llerenense
03:00
Badajoz II

32 Spain - Tercera - Group 17

Biescas
01:00
Utebo

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
01:00
Ciudad Real

5 Brazil - Acreano

Galvez
05:00
Andirá

5 Brazil - Amazonense

Peñarol
02:00
Manaus
Princesa Solimões
02:30
Fast Clube
Nacional AM
02:30
Amazonas
Cliper
02:30
São Raimundo AM

5 Brazil - Baiano 1

Jacuipense
05:15
Bahia de Feira

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
20:30
Taguatinga
Luziânia
01:30
Gama
Brasília
01:30
Santa Maria
Ceilândia
02:00
Capital Brasilia
Paracatu
02:30
Paranoá

5 Brazil - Copa do Nordeste

Náutico
07:30
Atlético Alagoinhas
Ceará
07:30
Sport Recife
Sousa
05:30
Sampaio Corrêa
Bahia
05:30
CSA

5 Brazil - Carioca Serie A

Madureira
01:30
ฟลาเมงโก
Volta Redonda
05:00
Audax Rio

5 Brazil - Catarinense 1

Barra do Garcas
02:00
Hercílio Luz
Concórdia Atlético Clube
05:00
Chapecoense
Figueirense
05:00
Prospera Criciuma

5 Brazil - Cearense 1

Caucaia
01:00
Iguatu
Uniclinic
01:00
Crato
Ferroviário
01:00
Pacajus
Icasa
01:00
Maracanã

5 Brazil - Gaucho 1

União RS
05:00
Grêmio
São Luiz
05:00
Caxias

5 Brazil - Goiano 1

Iporá
01:30
CRAC
Goianésia
05:30
Jataiense
Goiatuba EC
05:30
Atlético GO
Vila Nova
05:30
Aparecidense
Grêmio Anápolis
06:30
Anápolis

5 Brazil - Matogrossense

União Rondonópolis
06:00
Acao Cuiaba
Sport Sinop
06:30
Cuiabá
Operário Ltda
06:30
Nova Mutum EC

5 Brazil - Mineiro 1

Atlético Mineiro
07:00
แอธเลติก บิลเบา
América Mineiro
05:00
CAP Patrocinense
Pouso Alegre
05:30
URT
Democrata GV
06:00
Tombense
Villa Nova
06:30
Caldense

5 Brazil - Paraense

Bragantino PA
01:30
Remo
Águia de Marabá
06:00
Tapajós
Paysandu
06:00
Itupiranga

5 Brazil - Paraibano

Nacional de Patos
06:15
CSP

5 Brazil - Paranaense 1

Rio Branco PR
04:00
Azuriz
Cianorte
05:00
Paraná
Maringá
06:30
Operário PR
Coritiba
06:30
Athletico PR

5 Brazil - Paulista A1

Ferroviária
05:00
Palmeiras
Ituano
05:00
Guarani
Ponte Preta
05:00
Botafogo SP

5 Brazil - Paulista A2

Rio Claro
01:00
Primavera SP
EC Lemense
01:00
RB Brasil
Taubaté
05:00
Velo Clube
Osasco Audax
05:00
Monte Azul
Oeste
05:00
São Caetano
São Bento
05:30
XV de Piracicaba
Portuguesa
06:00
ยูเวนตุส
Portuguesa Santista
06:00
CA Linense

5 Brazil - Paulista A3

Capivariano
01:00
Votuporanguense
EC São Bernardo
01:00
USAC
Rio Preto
01:00
Olímpia
Comercial
05:00
Bandeirante SP
Sertãozinho
05:00
Matonense
Marília
05:30
Desportivo Brasil
Barretos
06:00
Noroeste
São José EC
06:00
Nacional SP

5 Brazil - Pernambucano 1

Retrô
01:00
Sete de Setembro PE
Caruaru City
06:30
Íbis

5 Brazil - Piauiense

4 de Julho
06:00
Flamengo PI

5 Brazil - Potiguar

Santa Cruz de Natal RN
05:00
América RN
ASSU
06:00
Potiguar Mossoró
Potyguar
06:00
ABC

5 Brazil - Sul Matogrossense

Operário MS
02:00
Chapadão
Coxim
02:00
Águia Negra
União ABC
04:00
Costa Rica - MS
Naviraiense
06:00
Dourados Atlético

862868 Nepal - A Division

Nepal Army
14:15
Himalayan Sherpa
Machhindra
14:15
Satdobato
Nepal Police
18:00
Three Star

3347 San Marino - Campionato

Murata
03:15
Cosmos
Fiorentino
03:15
Juvenes / Dogana
La Fiorita
03:15
Virtus
Tre Fiori
03:15
Domagnano
Tre Penne
03:15
Libertas

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
13:25
บริสเบน รอร์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:55
เมลเบิร์น วิคตอรี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:55
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

99474 World - Friendly International Women

Andorra W
21:00
Gibraltar W
Malta W
22:00
Moldova W
Luxembourg W
23:00
Tahiti W

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
02:00
La Louvière Centre

251 Italy - PrimaVera 1

Sampdoria U19
17:00
Napoli U19
Milan U19
19:00
Torino U19
Empoli U19
20:30
Pescara U19
Fiorentina U19
21:00
Inter U19
Sassuolo U19
23:00
Roma U19

2756 Malta - Fa Trophy

Gzira United
02:30
St. Patrick
Zebbug Rangers
03:00
St. Andrews

251 Italy - Primavera 2

Cittadella U19
21:30
Reggiana U19

716 Nigeria - Npfl

Niger Tornadoes
22:00
Sunshine Stars
Kwara United
22:00
Enyimba
MFM
22:00
Katsina United
Remo Stars
22:00
Akwa United
Plateau United
22:00
Shooting Stars
Wikki Tourist
22:00
Kano Pillars

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

Louisville City
04:00
El Paso Locomotive

99474 World - Algarve Cup Women

Denmark W
19:00
อิตาลี W
นอร์เวย์ W
01:30
Portugal W

296 Serbia - Serbian Cup

เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
Radnički Niš

3126 Luxembourg - National Division

UT Pétange
02:00
Swift Hesperange

201580 Maldives - Male League

Green Streets
18:00
Da Grande
Club Valencia
23:00
United Victory

2493 Mauritania - Super D1

Nouadhibou
23:00
Concorde

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
16:05
Sydney W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Carrick Rangers U20
02:45
Cliftonville U20

3483 USA - Carolina Challenge Cup

Inter Miami
08:00
Charleston Battery

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Pyliou
20:00
Aias Salamina

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Gazélec Ajaccio
20:00
Marseille Endoume Catalans
Ajaccio II
02:00
Corte

44 Argentina - Reserve League

Sarmiento Res.
19:00
Banfield Res.
Gimnasia Esgrima Res.
19:00
San Lorenzo Res.
Independiente Res.
19:00
Arsenal Res.
Lanús Res.
19:00
Barracas Central Res.
Aldosivi Res.
19:00
Boca Juniors Res.

2507 Gambia - GFA League

Fortune
23:00
Armed Forces

5724 Sierra Leone - Premier League

Ports Authority
23:15
Kamboi Eagles
Johansen
23:15
RSLAF

99474 World - Club Friendlies Women

Tallinna Kalev W
22:30
Flora
DLR Waves W
02:45
Peamount United W

3374 Gibraltar - Premier Division

College Cosmo
02:45
Lynx

49477 Thailand - Thai League 3 - BKK-Perimeter

Welfare Royal Air Force
15:30
Inter Bangkok
Chamchuri United
15:30
Prime Bangkok
North Bangkok University
15:30
Nonthaburi
Muangnont
15:30
Army
Samut Prakan
15:30
Grakcu Sai Mai United
Siam
15:30
Bangkok
ม.ธนบุรี
15:30
ม.เกษมบัณฑิต

99474 World - Club Friendlies 3

ลอสแอนเจลิส
07:00
ดีซี ยูไนเต็ด
Zorya
15:30
Železničar Pančevo
Sochi
16:00
Dinamo Minsk
Příbram
16:30
Sparta Praha II
Volna
17:00
Ruh Brest
Triglav
17:00
Podbeskidzie
Bohemians 1905
17:15
Varnsdorf
Arka Gdynia
18:00
Chojniczanka Chojnice
Baltika
19:00
FK Nizjni Novgorod
Puszcza Niepołomice
20:00
Łagów
Kryvbas
21:00
Inhulets
Khimki
21:00
Navbahor
Akron
21:00
Sogdiana
Real Murcia
21:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Ural
21:00
Riga
Zorya
21:30
Bunyodkor
Ørn Horten
23:30
Fram
เอฟซี ดัลลัส
00:00
ชิคาโก ไฟร์
Raufoss
00:00
HamKam
Spjelkavik
00:30
Brattvåg
Hannover 96 II
01:00
Gifhorn
Esbjerg
01:00
Aarhus Fremad
Jeddeloh
01:00
Atlas Delmenhorst
โตรอนโต้ เอฟซี
01:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
Molde II
01:00
Træff
Indy Eleven
01:00
Detroit City
Heimstetten
01:15
1860 München II
Raufoss
01:30
Eidsvold
Pittsburgh Riverhounds
02:00
Loudoun United
ออร์แลนโด้ ซิตี้
05:00
Miami FC II
Levadia
06:00
Spartak Moskva II

99474 World - Club Friendlies 4

Tyumen
15:15
Yenisey II
Sigma Olomouc II
16:00
Zbrojovka Brno II
IMT Novi Beograd
17:00
OFK Beograd
Spartak Nal'chik
18:00
Dinamo Stavropol'
Essentuki
18:30
Alaniya Vladikavkaz II
Bałtyk Gdynia
22:00
Radunia Stężyca
Sokół Ostróda
23:00
Motor Lubawa
St. Anna
00:00
Mettersdorf
Mauerwerk
00:00
Favoritner AC
Bjarg
00:00
Voss
Dubnica
00:00
Povazska Bystrica
Wulfrath
01:30
Blau-Weiß Mintard
Neu-Isenburg
01:30
FC 1906 Erlensee
Hessen Dreieich
01:30
SV Unter-Flockenbach

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Tarsa W
21:30
Peña la Amistad W

49477 Thailand - Thai League 3 - North East

Mahasarakham United
15:30
Surin
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
Chaiyaphum United
Sakon Nakhon
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
Sisaket United
15:30
Khonkaen Mordindang
Surin Sugar
15:30
Ubon Ratchathani
Yasothon
15:30
Udon United

49477 Thailand - Thai League 3 - South

Satun United
15:30
Patong City
Surat Thani FC
15:30
Krabi
Trang
15:30
Young Singh United
Nara United
16:00
Phattalung
Pattani
16:15
Jalor City

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Cádiz U19
18:00
Córdoba U19
Calavera U19
18:00
Real Betis U19
Jóvenes Promesas U19
19:00
Granada U19
El Ejido U19
20:00
Sporting Atlético U19
Málaga U19
23:30
Tiro de Pichón U19
Séneca U19
23:45
Vázquez Cultural U19
Atlético Jaén U19
23:45
Recreativo Huelva U19
Sanluqueno U19
00:00
Santa Fe U19
Sevilla U19
00:30
Coria U19
Almería U19
01:00
San Félix U19
Tomares U19
01:30
Castilleja U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Unión Adarve U19
02:00
Rayo Vallecano U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Las Palmas U19
01:15
Orientación Marítima U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Atlético Madrileño U19
22:00
Elche U19
Real Murcia U19
22:00
Talavera U19
Conquense U19
22:00
La Nucía U19
Kelme U19
22:00
CF San José U19
FC Cartagena U19
22:30
Cartagena FC U19
Albacete U19
23:00
Archena U19
Valencia U19
23:00
Torre Levante U19
Alzira U19
01:00
Levante U19
Alboraya U19
01:00
Villarreal U19