ufabet

ตารางบอล 1 มี.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
02:45
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:45
ดาร์บีเคาน์ตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
พอร์ตสมัท
02:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
วีแกนแอทเลติก
02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:45
Oldham Athletic
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:45
โรชเดล
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
Leyton Orient
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:45
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Northampton Town
02:45
Walsall
Harrogate Town
02:45
Port Vale
บริสตอล โรเวอร์ส
02:45
Barrow

462 เอฟเอคัพ

ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:15
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
คริสตัล พาเลซ
02:30
สโตกซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
02:55
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอ็มเมน
02:00
Helmond Sport

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

FC Union Berlin
02:45
St. Pauli

462 England - National League

กริมสบี้ ทาวน์
02:45
Boreham Wood
Chesterfield
02:45
Notts County
Dagenham & Redbridge
02:45
Maidenhead United
Wrexham
02:45
King's Lynn Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
02:45
Curzon Ashton
Alfreton Town
02:45
Boston United
Fylde
02:45
York City

462 England - Premier League U18

Birmingham City U18
20:00
Leicester U18

462 England - Professional Development League

Wigan U23
20:00
Sheffield Wed U23
Coventry U23
20:00
Barnsley U23
Cardiff U23
20:00
Bristol City U23
Colchester U23
20:00
Charlton U23
Queens Park Rangers U23
20:00
Millwall U23
Sheffield Utd U23
20:00
Hull City U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

AFC Hornchurch
02:45
Carshalton Athletic
Cheshunt
02:45
Potters Bar Town
Folkestone Invicta
02:45
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Brentwood Town
02:45
Bury Town
Felixstowe & Walton United
02:45
Barking
Great Wakering Rovers
02:45
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Welwyn Garden City
02:45
Berkhamsted

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
02:45
South Shields
Nantwich Town
02:45
Witton Albion

462 England - Non League Premier: Southern Central

Biggleswade Town
02:45
AFC Rushden & Diamonds
Nuneaton Town
02:45
Redditch United

11 Germany - 3. Liga

1860 München
01:00
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Bayern

1860 Rosenheim
00:00
Augsburg II
Eltersdorf
01:00
Greuther Fürth II

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Barmbek-Uhlenhorst
02:00
Curslack-Neuengamme

919 Armenia - Premier League

Noah
18:00
Alashkert
Van
18:00
Ararat

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

FK Qəbələ II
17:00
Keşlə II
Qarabağ II
17:30
Kapaz
Qaradağ Lökbatan
17:30
Neftchi II
Sabah II
18:00
Turan

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

CSKA Sofia
22:30
Lokomotiv Plovdiv

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
23:00
Tallinna Kalev
Vaprus
01:00
Paide

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

นีซ
03:00
Versailles

17 France - National

Créteil
02:00
Sète
Villefranche
02:00
Boulogne

125 Greece - Greek Cup

Lamia
07:00
Panathinaikos
โอลิมเปียกอส
07:00
PAOK

674 Hungary - Hungarian Cup

Kazincbarcika
23:15
Paksi SE
Honvéd
02:00
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - League Cup

Breidablik
02:00
Fjölnir

802 Israel - State Cup

Maccabi Haifa
01:00
Hapoel Hadera

251 Italy - Serie B

Benevento
00:30
Cremonese
เบรสชา
00:30
Perugia
Ternana
00:30
Pordenone
Alessandria
02:30
Como

251 โกปปาอีตาเลีย

เอซี มิลาน
03:00
อินเตอร์ มิลาน

2345 Moldova - National Division

Sheriff
00:00
Milsami

998 Montenegro - First League

Jezero
20:00
Petrovac
Rudar
20:00
Sutjeska
Budućnost
22:00
Mladost Ljeskopolje
Zeta
22:00
Mornar
Iskra
23:30
Dečić

491 Northern Ireland - Premiership

Coleraine
02:45
Larne

2 Poland - Polish Cup

Olimpia Grudziądz
00:00
Wisła Kraków
Arka Gdynia
02:45
Raków Częstochowa

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
20:00
UTA Arad
Dinamo Bucureşti
22:30
Sepsi
U Craiova 1948
00:55
Rapid Bucuresti

227 Russia - Russian Cup

Dinamo Moskva
00:00
FK Nizjni Novgorod

1161 Scotland - Championship

Arbroath
02:30
Partick Thistle

1161 Scotland - League One

Queen's Park
02:45
Peterhead

1161 Scotland - Challenge Cup

Cove Rangers
02:30
Queen of the South

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
22:00
Radnički Kragujevac
Proleter Novi Sad
00:00
Spartak Subotica

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
23:30
Domžale

62 Switzerland - Super League

Servette
02:30
ยังบอยส์

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
01:30
Stade Lausanne-Ouchy
Thun
01:30
Neuchâtel Xamax
Wil
02:15
Kriens

404 Turkey - Turkish Cup

แทร็บซอนสปอร์
00:30
Antalyaspor

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Metal Kharkiv
00:30
Zorya

44 Argentina - Superliga

Lanús
07:30
Tigre

44 Argentina - Copa Argentina

Vélez Sarsfield
05:10
Cipolletti

44 Argentina - Primera B Nacional

Quilmes
07:10
Ferro Carril Oeste
Almirante Brown
03:00
Atlético Rafaela

5 Brazil - Copa do Brasil

Icasa
01:30
Tombense
CFRJ / Marica
02:00
Guarani
Moto Club MA
05:00
Chapecoense
Pouso Alegre
05:00
Paraná

80 Chile - Primera B

Deportes Santa Cruz
04:00
Magallanes
Santiago Wanderers
06:30
Santiago Morning

353 Colombia - Liga BetPlay

Patriotas Boyacá
07:40
Santa Fe
Deportivo Pasto
05:30
Alianza Petrolera

459 Ecuador - Liga Pro

Macará
07:00
Orense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Alebrijes
06:00
Celaya

614 Algeria - Ligue 1

Paradou AC
20:30
MC Oran
Tlemcen
20:30
RC Relizane
Olympique Médéa
21:00
ASO Chlef
RC Arbaâ
21:00
USM Alger
NA Hussein Dey
21:00
HB Chelghoum Laïd
MC Alger
00:00
NC Magra

607 Burkina Faso - Premier League

Etoile Filante
23:00
Majestic
ASFB
23:00
RCK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Stella
22:30
Lys Sassandra
ES Bafing
01:00
AFAD

886 Egypt - Premier League

El Gounah
20:00
National Bank of Egypt
Misr Lel Makasa
22:30
Ismaily
Pharco
01:00
Al Ahly

1703 Guinea - Ligue 1

Loubha Télimélé
06:00
Wakirya
Fello Star
06:00
CI Kamsar

16175 Libya - Premier League

Al-Madina
06:00
Al Ahli Tripoli
Al-Ittihad
06:00
Alittihad Misurata

26 Mali - Premiere Division

Onze Créateurs
23:30
Afrique Football Élite

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
00:15
Wydad Casablanca
Raja Casablanca
02:30
Ittihad Tanger

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal Obayed
20:30
Kober
Al Shorta
20:30
Al Ahly Shendi
Wad Nubawi
20:30
Al Khartoum
Hay Al Arab
20:30
Al Hilal Omdurman
Al Ahli Khartoum
23:30
Tuti
Alamal Atbara
23:30
Al-Ahly Merowe
Hilal El-Fasher
23:30
Al Merreikh
Hay Al Wadi
23:30
Al Hilal Port Sudan

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Azam
23:00
Coastal Union

74505 Qatar - Premier League

Al Rayyan
20:50
Qatar SC
Al Khor
23:00
Al Sadd
Al Sailiya
23:00
Al Ahli
Al Shamal
23:00
Al Wakrah

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
19:50
Al Wahda
Al Jabalain
20:10
Al Akhdoud
Ohod
20:20
Al Orubah
Al Khaleej
22:15
Al Quadisiya

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Shabab Al Ahli Dubai
20:30
Al Wahda
Al Jazira
23:00
Al Ain

155043 Bangladesh - Premier League

Swadhinata KS
16:00
Saif
Abahani
18:30
Abahani Chittagong

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Hyderabad
21:00
Jamshedpur

153732 India - Santosh Trophy

Services
11:00
Odisha
Gujarat
16:30
Karnataka

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
12:00
Suwon
Suwon Bluewings
12:00
Jeju United
Seongnam
14:30
Seoul
Gangwon
14:30
Incheon United

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
17:00
Binh Duong
Song Lam Nghe An
17:00
Binh Dinh
Viettel
19:15
Ha Noi

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
02:45
Slough Town

11555657 South America - Copa Libertadores

Monagas
05:15
เอฟเวอร์ตัน

20 Portugal - 2. Division: Group C

União de Coimbra
22:00
Santa Cruz de Alvarenga

20 Portugal - 2. Division: Group F

Moncarapachense
22:00
Olhanense

32 Spain - Tercera - Group 1

Choco
00:00
Deportivo La Coruña II
Barco
01:00
Estradense
Atlético Arnoia
01:00
Arzúa
Juvenil Ponteareas
01:30
Rápido Bouzas
Silva
01:30
Somozas
Ourense CF
02:00
Viveiro
Villalbés
02:00
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 11

Llosetense
17:15
PE Sant Jordi
Constància
17:30
Mercadal
Inter Ibiza
18:00
Manacor
Mallorca II
18:00
Rotlet Molinar
Binissalem
18:00
Soller
Portmany
22:00
Son Veri
Serverense
22:00
Platges de Calvià
Santanyi
22:15
San Rafael
Campos
23:00
Felanitx
Collerense
23:30
Murense

5 Brazil - Paranaense 1

Azuriz
05:00
Coritiba

5 Brazil - Tocantinense

Gurupi
02:00
Palmas
Araguacema
02:00
Interporto
Bela Vista TO
02:00
Tocantins Miracema
Tocantinópolis
04:30
União Carmolandense

41 Europe - UEFA Youth League

Paris SG U19
00:00
Sevilla U19
Manchester United U19
03:00
Borussia Dortmund U19

97374 Jordan - Shield Cup

Al Hussein
19:00
Al Sareeh
Al Salt
23:00
Aqaba

11 Germany - Junioren Bundesliga

Kickers Offenbach U19
17:00
Ingolstadt U19

38 Netherlands - Reserve League

Almere City Res.
20:00
Jong NEC

344167 N/C America - Concacaf Championship Women U20

Puerto Rico U20 W
03:00
Nicaragua U20 W
El Salvador U20 W
03:00
St. Kitts and Nevis U20 W
United States U20 W
06:00
Dominican Republic U20 W
Canada U20 W
06:00
Trinidad and Tobago U20 W

191038 Botswana - Premier League

Mogoditshane Fighters
21:00
Notwane
Police XI
21:00
Orapa United
Extension Gunners
00:00
Gaborone United

11 Germany - Dfb Pokal Women

SGS Essen W
01:00
Bayer Leverkusen W

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
07:00
León W
Pachuca W
08:00
Tigres UANL W
Santos Laguna W
08:00
Querétaro W
Monterrey W
10:00
Atlas W

98 Australia - W-League

Western Sydney Wanderers W
14:35
Wellington Phoenix W
Melbourne City W
15:05
Newcastle Jets W

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Saoura U21
17:00
US Biskra U21

2507 Gambia - GFA League

Brikama United
23:00
Armed Forces
Samger
23:00
Real de Banjul

320 Denmark - Reserve League

Nordsjælland Res.
19:00
Lyngby Res.

99474 World - Club Friendlies Women

AIK W
15:30
KuPS W

99474 World - Club Friendlies 3

Sogndal
18:30
Aalesund
Molde
20:00
HamKam
Brann
23:00
Helsingborg

99474 World - Club Friendlies 4

SKA-Energiya II
16:00
Rotor-2

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Tarsa W
18:30
Unión Viera W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Bezana U19
22:30
Deportivo La Coruña U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Sobradillo U19
18:00
Unión Viera U19
Las Zocas U19
23:00
Mensajero U19

802 Israel - Liga Bet - North A

Hapoel Ironi Arraba
20:00
Beitar Nahariya
Hapoel Deir Hanna
20:00
Maccabi Ironi Yafia
Maccabi Ahva Sha'ab
20:30
Ihud Bnei Mejdel Krum
Tzeirei Sakhnin
20:30
Maccabi Bnei Jadida
Ihud Bnei Shfaram
20:30
Ironi Bnei Kabul
Ahva Kafr Manda
20:30
Hapoel Ironi Safed
Tzeirey Tamra
20:30
Hapoel Ironi Karmiel

802 Israel - Liga Bet - North B

Hapoel Bnei Musmus
19:15
Tzeirei Umm al-Fahm
MS Kfar Kama
20:00
Maccabi Neve Sha'anan
Maccabi Ahi Iksal
20:00
MS Tirat HaCarmel
Hapoel Tirat HaCarmel
20:15
Ihud Bnei Baka
Beitar Haifa Jacob
20:15
Maccabi Nujeidat Ahmed
Ihud Bnei Kfar Kara
20:30
Ahi Bir al-Maksur
Hapoel Ramot Menashe
20:30
Hapoel Sandala Gilboa
Hapoel Daliyat Al Karmel
20:30
Hapoel Beit Shean
Pardes Hanna-Karkur
20:30
Maccabi Isfiya

802 Israel - Liga Bet - South A

Hapoel Qalansawe
19:30
Maccabi Ironi Amishav PT
Hapoel Pardesya Noam
20:00
Hapoel Ramat Yisrael
Ironi Beit Dagan
20:30
Bnei Jaffa Ortodoxim
Shimshon Bnei Taibe
20:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
23:30
Hapoel Hod Hasharon
Roei Heshbon Tel Aviv
01:00
Beitar Ramat Gan
Hakoah Ramat Gan
01:30
Tzeirey Tira
Sporting Tel Aviv
02:30
Beitar Petah Tikva

802 Israel - Liga Bet - South B

Maccabi Ironi Netivot
20:00
Ironi Modi'in
Arad
20:00
Moadon Tzeirey Rahat
Hapoel Merhavim
20:00
Maccabi Ironi Sderot
Beitar Ir Ma'ale Adumim
20:00
Maccabi Be'er Sheva
Shikun HaMizrah
20:30
Ironi Or Yehuda
Beitar Ironi Kiryat Gat
20:30
Ramla
MS Jerusalem
20:45
Hapoel Yeruham
Hapoel Lod
00:30
Maccabi Kiryat Malachi