ufabet

ตารางบอล 9 มี.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:00
สปอร์ติงลิสบอน
เรอัล มาดริด
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

เรอัล เบติส
00:45
แฟร้งค์เฟิร์ต
ปอร์โต้
00:45
โอลิมปิก ลียง

479 เจลีก 2

โออิตะ ตรินิต้า
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

49477 ไทยลีก

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
Chonburi FC
Samut Prakan City
18:30
BG Pathum United
Port FC
19:30
Singha Chiangrai United

462 England - Premier League Cup

Middlesbrough U23
01:00
Arsenal U23
Huddersfield Town U23
02:00
Stoke City U23

462 อีเอฟเอล โทรฟี

Hartlepool United
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
02:45
Haringey Borough

38 Netherlands - Tweede Divisie

De Treffers
02:00
Scheveningen
AFC
02:00
ASWH

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Buchbach
01:00
Greuther Fürth II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
01:00
Altglienicke
Carl Zeiss Jena
01:00
ZFC Meuselwitz
BFC Dynamo
01:00
Babelsberg

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
00:00
Wegberg-Beeck
Wuppertaler SV
01:00
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
00:00
Astoria Walldorf II
Ilshofen
01:00
Neckarsulmer SU
Bruchsal
01:00
Rielasingen-Arlen
Bissingen
01:00
Linx
Göppinger SV
01:00
Villingen
Nöttingen
01:00
Backnang
Reutlingen
01:00
Oberachern
Stuttgarter Kickers
01:00
SGV Freiberg
Freiburger FC
01:00
CfR Pforzheim
Lörrach-Brombach
01:00
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Habenhauser FV
01:30
Komet Arsten
Werder Bremen III
01:30
Schwachhausen
OSC Bremerhaven
01:30
BTS Neustadt
Brinkumer SV
01:30
Hastedt
Geestemünde
02:00
Hemelingen
Leher TS
02:00
Aumund-Vegesack
Union Bremen
02:00
Bremer SV

11 โอเบอร์ลีกา

Germania Ratingen
01:30
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Hertha Wiesbach
01:00
Eppelborn
Wormatia Worms
01:30
Dudenhofen
Hassia Bingen
01:30
Alemannia Waldalgesheim

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Westfalia Rhynern
01:30
Holzwickeder SC

919 Armenia - Premier League

Urartu
21:00
Alashkert

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Kapaz
17:30
Sumqayıt II
Keşlə II
18:00
Qaradağ Lökbatan
Neftchi II
18:00
Qarabağ II

224 Bulgaria - Vtora Liga

Ludogorets II
07:00
Neftohimik
Hebar 1918
20:00
Montana
Marek
20:30
Etar
FK Minyor Pernik
20:30
Sozopol
Levski Lom
20:30
Strumska slava
Dobrudzha 1919
20:30
Septemvri Sofia
Maritsa Plovdiv
20:30
CSKA 1948 Sofia II
Lovech
22:30
Spartak Varna

266 Croatia - Croatia Cup

Rijeka
00:00
Osijek

116 Cyprus - Cyprus Cup

Ethnikos Achna
22:00
Enosis
อาโปเอล
00:00
Anorthosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovan Liberec
22:30
Pardubice
Jablonec
00:30
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Sparta Praha II
19:00
Varnsdorf

1233 Finland - Finland Cup

Haka-j / Musta
07:00
Tuisku

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Győri ETO
20:00
Csákvári TK
Nyíregyháza Spartacus
20:00
Diósgyőr
III. Kerületi TUE
20:00
Soroksár SC
Szolnoki MÁV
00:00
Siófok
Pécsi MFC
00:00
Vasas
Békéscsaba
00:00
Ajka
Szeged 2011
00:00
Budaörs
Tiszakecske
00:00
Szombathelyi Haladás

1796 Iceland - League Cup

Afturelding
02:00
Leiknir Reykjavík

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
20:00
Makedonija
Bregalnica Stip
20:00
Pelister
Renova
20:00
Shkupi
Rabotnicki
20:00
Skendija 79
Akademija Pandev
20:00
Borec

998 Montenegro - First League

Jezero
20:00
Mladost Ljeskopolje
Rudar
20:00
Mornar
Budućnost
22:00
Zeta
Dečić
22:45
Sutjeska
Iskra
23:00
Petrovac

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
00:00
Puszcza Niepołomice

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee
02:45
St. Mirren

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
19:00
Tabor Sežana
Celje
21:00
Domžale
Radomlje
23:30
Koper

44 Argentina - Copa Argentina

Argentinos Juniors
03:10
Olimpo

5 Brazil - Copa do Brasil

Fluminense PI
07:30
Santos
Figueirense
07:30
Cuiabá
Azuriz
05:00
Mirassol

80 Chile - Primera B

Magallanes
04:00
Univ. Concepción
San Luis
06:30
Santiago Wanderers
Copiapó
06:30
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

Jaguares de Córdoba
07:35
Deportivo Pasto

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
06:00
Real San Andres

53128 Guatemala - Primera Division

Suchitepéquez
00:00
Marquense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
08:05
Raya2
Venados
10:05
Cancún
Universidad Guadalajara
06:00
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

H&H Export
04:00
Real Madriz
Jalapa
06:00
Diriangén

614 Algeria - Ligue 1

RC Relizane
20:30
JS Saoura

886 Egypt - Premier League

Ghazl El Mehalla
20:00
Future FC
El Geish
22:30
Al Masry

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
WAFA

26833 Grenada - Premier Division

Camerhogne
06:15
Hard Rock

1179 Kenya - Premier League

Sofapaka
19:00
Gor Mahia
Ulinzi Stars
19:00
Leopards
Nzoia United
19:00
Bidco United
Kariobangi Sharks
19:00
Mathare United
Nairobi City Stars
19:00
Posta Rangers
Talanta
19:00
Bandari
Homeboyz
19:00
Vihiga Bullets

16175 Libya - Premier League

Olympic Azzaweya
20:30
Al-Madina
Al-Khmes
20:30
Abu Salim
Al Hilal
23:00
Al Ahli Benghazi

21462 Kuwait - Premier League

Al Shabab
21:00
Kazma
Yarmouk
23:30
Al Nasar

45412 Lebanon - Premier League

Bourj
19:15
Shabab El Bourj
Al Ahed
21:00
Tadamon Sour

74505 Qatar - Q League

Al Kharitiyath
20:15
Lusail City
Al Shahaniya
20:15
Al Markhiya
Al Bidda
20:15
Al Mesaimeer
Al Nasr
20:15
Al Mu'aidar

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Ain
19:30
Al Draih
Al Adalh
19:40
Al Nahdha
Jeddah
23:05
Najran

1439 Tunisia - Ligue 1

ES Tunis
20:00
CA Bizertin
Hammam-Lif
20:00
Hammam-Sousse
CS Sfaxien
20:00
Ben Guerdane
Métlaoui
20:00
Tataouine
Slimane
20:00
Club Africain
Olympique Béja
20:00
Chebba
Etoile du Sahel
20:00
Monastir
Rejiche
20:00
Zarzis

712 Korea Republic - Korean Cup

Ulsan Citize
12:00
Mokpo City
Paju Citizen
12:00
Sangju Sangmu
Daejeon Citizen
12:00
Hwaseong
Daejeon Korail
12:00
Cheonan City
Ansan Greeners
12:00
Pyeongchang United
Gimhae City
12:00
Seoul United
Dangjin Citizen
12:00
Asan Mugunghwa
Chuncheon
12:00
Bucheon 1995
Busan I'Park
12:00
Cheongju
Gyeongnam
12:00
Jungnang Chorus Mustang
Gyeongju HNP
12:00
Together
Gwangju
12:00
Pocheon
Yangpyeong
12:00
Gimpo
Busan Transportation
12:00
Namdong
Changwon City
12:00
Seoul E.
Anyang
12:00
Siheung Citizen

3995 Malaysia - Super League

Sabah
18:30
MISC
Terengganu
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Ta'zim
19:15
Selangor United
Kedah
20:00
Kuala Lumpur

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
01:30
HSC '21
JOS Watergraafsmeer
01:30
Westlandia
Groene Ster
01:30
HV & CV Quick
EVV
01:30
UNA
Hollandia
02:00
ADO '20
OFC Oostzaan
02:00
Gemert

99474 World - CONCACAF Champions League

นิวยอร์กซิตี
08:00
Comunicaciones
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
10:00
León

11555657 South America - Copa Sudamericana

Ñublense
07:30
Unión La Calera
Cienciano
07:30
Melgar
ลิเวอร์พูล
05:15
River Plate

11555657 South America - Copa Libertadores

América Mineiro
07:30
Barcelona Guayaquil
เอฟเวอร์ตัน
05:15
Estudiantes

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Zelzate
02:00
Sparta Petegem

116 Cyprus - 3. Division

Peyia
20:30
Elia Lythrodonta

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Thermaikos Thermis
Aris Avato
20:00
Pandramaikos
M. Alexandros Orfaniou
20:00
Ethnikos Sochos
Antheias-Aristinou
20:00
Agrotikos Asteras
Nestos Chrisoupolis
20:00
Orfeas Xanthi
Doxa Dramas
20:00
Anagennisi Plagia

251 Italy - Serie C: Girone C

Vibonese
20:30
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone A

Casale
20:30
Asti
Pro Imperia
21:00
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone B

Villa d'Almè
20:30
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone G

Carbonia
21:00
Aprilia

251 Italy - Serie D: Girone H

Brindisi
20:30
Nocerina
Team Altamura
21:30
Nardò

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
19:00
Stal Rzeszów
Lech Poznań II
19:00
Znicz Pruszków

32 Spain - Tercera - Group 1

Viveiro
02:30
Choco

32 Spain - Tercera - Group 4

Durango
01:30
Uritarra

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
17:00
Getafe II

32 Spain - Tercera - Group 11

Murense
22:30
Mercadal

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenerife II
01:00
Unión Sur Yaiza

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Eskişehirspor
18:00
Kırklarelispor
Ankara Demirspor
18:00
Pazarspor
Akhisar Belediyespor
18:00
1922 Konyaspor Kulübü
Nazilli Belediyespor
18:00
Amed SK
Isparta Davrazspor
18:00
24 Erzincanspor
Karacabey Birlikspor
18:00
Şanlıurfaspor
Pendikspor
18:00
Tire 1922
Kırşehir Belediyespor
18:00
Kastamonuspor
Utaş Uşakspor
18:00
Zonguldak Kömürspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Serik Belediyespor
17:00
Bayburt İÖİ
Turgutluspor
18:00
Sarıyer
Adıyaman 1954
18:00
Osmanlıspor
Yeni Diyarbekirspor
18:00
Van BB
Afjet Afyonspor
18:00
Somaspor
Sakaryaspor
18:00
Çorum Belediyespor
Etimesgut Belediyespor
18:00
İnegölspor
Niğde Belediyespor
18:00
Hekimoğlu Trabzon
Ergene Velimeşespor
18:00
Bodrumspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

1954 Kelkit Belediyespor
17:00
Kütahyaspor
Karaman Belediyespor
18:00
Arnavutköy Belediyespor
Sancaktepe Belediye
18:00
Hendek Spor
Osmaniyespor
18:00
Yıldırım Belediyesispor
Artvin Hopaspor
18:00
Fatsa Belediyespor
Bugsaşspor
18:00
Bergama Belediyespor
Çatalcaspor
18:00
Batman Petrolspor
Nevşehirspor
18:00
Erbaaspor
Kahta 02 Spor
18:00
Elazığspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Bayrampaşaspor
18:00
Yomraspor
Hacettepe
18:00
Darıca Gençlerbırlığı
Kestelspor
18:00
Düzcespor
Kızılcabölükspor
18:00
Şile Yıldızspor
Iskenderunspor A.Ş.
18:00
52 Orduspor FK
68 Aksaray Belediyespor
18:00
Yeni Çarşı FK
Elazig Karakocan FK
18:00
Altındağ Spor
Iğdır FK
18:00
Çarşambaspor
Siirt Il Ozel Idaresi
18:00
Yeşilyurt Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Mardin BB
17:00
Edirnespor
Fethiyespor
18:00
Ceyhanspor
Türk Metal Kırıkkale
18:00
Orduspor 1967
Derincespor
18:00
Gümüşhanespor
Erokspor
18:00
Karabükspor
Karşıyaka
18:00
Tepecikspor
İçelspor
18:00
Ofspor
Modafenspor
18:00
Ankara Adliyespor
Ağrı 1970
18:00
Karaköprü Belediyespor

5 Brazil - Acreano

Rio Branco
05:00
Vasco da Gama AC

5 Brazil - Alagoano

Aliança AL
02:00
Murici
CSA
06:00
CSE

5 Brazil - Amazonense

Cliper
02:00
Fast Clube
Peñarol
02:00
Nacional AM
JC
02:00
Princesa Solimões
Iranduba
02:00
Amazonas
Manauara
02:00
São Raimundo AM
Operario AM
02:00
Manaus

5 Brazil - Baiano 1

Atlanta
05:15
Vitória

5 Brazil - Cearense 1

Ferroviário
07:30
Fortaleza

5 Brazil - Goiano 1

Iporá
01:30
Anápolis
CRAC
05:30
Goiás
Goianésia
06:00
Vila Nova
Morrinhos
06:30
Atlético GO

5 Brazil - Paraense

Tapajós
19:30
Paysandu
Bragantino PA
01:30
Tuna Luso

5 Brazil - Paraibano

Sousa
05:30
São Paulo Crystal
Auto Esporte
06:15
Botafogo PB

5 Brazil - Paulista A2

Primavera SP
01:00
ยูเวนตุส
Rio Claro
01:00
Osasco Audax
RB Brasil
02:00
Velo Clube
São Bento
05:30
Monte Azul
Portuguesa
06:00
Taubaté
São Caetano
06:00
CA Linense
XV de Piracicaba
06:00
Portuguesa Santista

5 Brazil - Paulista A3

Desportivo Brasil
01:00
Bandeirante SP
EC São Bernardo
01:00
Barretos
Nacional SP
01:00
Matonense
USAC
01:00
Rio Preto
Sertãozinho
05:00
Noroeste
Marília
05:30
Olímpia
Comercial
06:00
Votuporanguense
São José EC
06:00
Capivariano

5 Brazil - Pernambucano 1

Retrô
01:00
Íbis

5 Brazil - Piauiense

Altos
06:00
Corí-Sabbá

5 Brazil - Potiguar

Globo
01:00
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Roraimense

São Raimundo RR
07:45
Baré

5 Brazil - Sergipano

Falcon
06:15
Sergipe

41 Europe - UEFA Youth League

Dynamo Kyiv U19
22:00
Sporting CP U19

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Ituzaingó
07:10
Villa San Carlos

3347 San Marino - Campionato

Cosmos
03:15
San Giovanni
Tre Fiori
03:15
Cailungo
Murata
03:15
Pennarossa
Libertas
03:15
Fiorentino
La Fiorita
03:15
Faetano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:05
เมลเบิร์น วิคตอรี
เมลเบิร์น ซิตี้
15:05
Macarthur
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:45
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2405 Estonia - Estonian Cup

Legion
22:00
Paide
Flora
01:00
Levadia

146 South Africa - Nedbank Cup

Marumo Gallants FC
23:00
Orlando Pirates

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
17:00
Spal U19
Atalanta U19
18:00
Napoli U19
Cagliari U19
19:00
Sampdoria U19
Milan U19
20:00
Lecce U19
Pescara U19
21:00
Fiorentina U19
Bologna U19
22:00
Juventus U19
Empoli U19
00:00
Roma U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UJ Krakow W
02:00
Rekord Bielsko-Biala W

48946 Palestine - West Bank League

Islami Kalkelea
20:00
Shabab Al-Dhahiriya
Markaz Tulkarm
23:00
Shabab Al Am'ari

251 Italy - Coppa Italia Serie C

Calcio Padova
00:50
Südtirol

65437 Panama - Lpf

San Francisco
08:00
Árabe Unido
Azuero
08:00
Tauro

122 Kosovo - Superliga

Malisheva
19:00
KF Ballkani
Ulpiana
19:00
Dukagjini
KF Feronikeli
19:00
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Zürich II
02:00
Bavois

201580 Maldives - Male League

Maziya
18:00
United Victory
Eagles
23:00
Da Grande

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

St Josephs FC
02:45
College Cosmo

99474 World - Friendly International U19

Serbia U19
21:00
Croatia U19

32 Spain - Primera Division Women

Atletico Madrid W
01:00
Real Madrid W

614 Algeria - Algeria Youth League

RC Relizane U21
16:00
JS Saoura U21

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
02:45
Glentoran U20

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Pyliou
18:00
Aiolikos
Aias Salamina
20:00
Proodeftiki
Thyella Diastavroseos
20:00
Asteras Varis
Aittitos Spata
20:00
Ethnikos Piraeus
Karavas
20:00
Keratsini

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
23:15
Freetown City
SLIFA Mount Aureol
23:15
Johansen

99474 World - Club Friendlies Women

Uppsala W
00:00
Djurgarden W

99474 World - Club Friendlies 3

Sola
23:30
Egersund
Jönköpings Södra
01:00
Åtvidaberg

1161 Scotland - Football League - Highland League

Deveronvale
03:00
Fraserburgh
Keith
03:00
Buckie Thistle
Rothes
03:00
Brechin City
Forres Mechanics
03:00
Brora Rangers
Fort William
03:00
Nairn County

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Albacete II W
01:30
Murcia Féminas W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Atlético Perines U19
23:30
Racing Santander U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Villegas U19
00:00
Athletic Club U19
Osasuna U19
01:30
Oberena U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Espanyol U19
00:00
Girona U19
Cornellà U19
03:00
Damm U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Almería U19
22:00
Sevilla U19
Málaga U19
00:00
Santa Fe U19
El Ejido U19
00:30
Real Betis U19
Séneca U19
00:45
San Félix U19
Granada U19
01:00
Córdoba U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Fuenlabrada U19
19:00
Atl. Madrid U19
Gimnástica Segoviana U19
23:00
Las Rozas U19
Real Madrid U19
23:00
Burgos CF U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Unión Viera U19
22:00
Tenerife U19
Las Zocas U19
00:00
Las Palmas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Atlético Madrileño U19
22:00
Levante U19
Alboraya U19
01:00
Alzira U19
Real Murcia U19
02:45
Villarreal U19