ufabet

ตารางบอล 20 มี.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
วัตฟอร์ด
21:00
เอฟเวอร์ตัน
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
19:30
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด

462 เอฟเอคัพ

คริสตัล พาเลซ
19:30
เอฟเวอร์ตัน
เซาแธมป์ตัน
22:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
01:00
ลิเวอร์พูล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
18:15
โกรนิงเงิน
อาแจกซ์
20:30
เฟเยนูร์ด
พีเอสวี
22:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
วิเทสส์
22:45
อาร์เคซี วาลไวก์
วิลเลม ทเว
02:00
AZ

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
VfL Wolfsburg
23:30
Bayer 04 Leverkusen
FC Köln
01:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โมนาโก
19:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
อองเช่ร์
21:00
แบรสต์
บอร์กโดซ์
21:00
มงต์เปลลิเย่ร์
ลอริยองต์
21:00
สตราส์บูร์ก
แรนส์
21:00
เม็ตซ์
แร็งส์
23:05
โอลิมปิก ลียง
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:45
นีซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Venezia
18:30
ซามพ์โดเรีย
เอ็มโปลี
21:00
เวโรน่า
ยูเวนตุส
21:00
Salernitana
โรม่า
00:00
ลาซิโอ
โบโลญญ่า
02:45
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
20:00
มาจอร์กา
เซลต้า บีโก้
22:15
เรอัล เบติส
กาดิซ
22:15
บียาร์เรอัล
เซบีย่า
00:30
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล มาดริด
03:00
FC Barcelona

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
12:00
คาชิว่า เรย์โซล

479 เจลีก 2

Grulla Morioka
12:00
โทชิกิ SC
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
เวกัลตะ เซนได
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
ThespaKusatsu Gunma
โตเกียวเวอร์ดี้
12:00
มาชิดา เซลเวีย
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
โยโกฮามา เอฟซี

49477 ไทยลีก

Samut Prakan City
18:00
Chonburi FC
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
Nongbua Pitchaya FC
Port FC
18:30
Nakhonratchasima Mazda FC
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00
BG Pathum United

49477 ไทยลีก 2

ตราด เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
Raj Pracha
18:30
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
19:00
Lamphun Warrior
ราชนาวี เอฟซี
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด

462 England - Wsl 2 Women

Lewes W
19:00
Durham W
Liverpool W
21:00
Charlton W
Sheffield Utd W
21:00
Sunderland W
Watford W
21:00
Millwall W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
22:00
Bowers & Pitsea

38 Netherlands - Tweede Divisie

Koninklijke HFC
20:30
De Treffers

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
19:30
Ingolstadt
นูเรมเบิร์ก
19:30
Dynamo Dresden
Jahn Regensburg
19:30
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
19:00
Zwickau
Waldhof Mannheim
20:00
1860 München

11 Germany - Regionalliga: Nord

Werder Bremen II
20:00
Hamburger SV II
VfB Oldenburg
21:00
Teutonia Hamburg
Borussia Hildesheim
21:00
VfB Lübeck
LSK Hansa
21:00
Drochtersen / Assel
Oberneuland
21:00
Phönix Lübeck

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Altglienicke
19:00
Germania Halberstadt
BFC Dynamo
19:00
Luckenwalde
FSV Optik Rathenow
19:00
Chemie Leipzig
Energie Cottbus
22:00
Chemnitzer FC

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hessen Kassel
20:00
Hoffenheim II
Schott Mainz
20:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Düsseldorf II
20:00
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
20:00
Vilzing

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Garching
20:00
1880 Wasserburg
1860 München II
20:00
Dachau

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
19:00
SFL Bremerhaven
Leher TS
20:00
Brinkumer SV
Union Bremen
21:00
Hemelingen
Habenhauser FV
21:30
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Alfter
21:00
VfL Vichttal
Wesseling-Urfeld
21:00
Hennef 05
SV Breinig
21:00
Fortuna Köln II
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
Düren Merzenich
Bergisch Gladbach
21:00
FC BW Friesdorf
Eilendorf
21:00
Borussia Freialdenhoven
Viktoria Arnoldsweiler
21:00
Frechen
Pesch
21:30
Deutz
Siegburger SV
21:30
Hürth

11 โอเบอร์ลีกา

SF Baumberg
21:00
Kleve
Cronenberger SC
21:00
Velbert
Schonnebeck
21:00
TVD Velbert
SF Niederwenigern
21:00
Schwarz-Weiß Essen
Dusseldorf-West
21:30
Meerbusch
FSV Duisburg
21:30
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
19:00
Victoria Seelow
Lok Stendal
20:00
CFC Hertha
Eintracht Mahlsdorf
20:00
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

VfL Halle
20:00
Arnstadt
FC Merseburg
20:00
Oberlausitz Neugersdorf

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eichede
20:00
Todesfelde

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Hammer SpVg
21:00
Gütersloh
Sprockhövel
21:00
TuS Haltern
Eintracht Rheine
21:00
Erndtebrück
Wattenscheid 09
21:00
Preußen Münster II
Kaan-Marienborn
21:00
Westfalia Rhynern
Finnentrop / Bamenohl
21:00
Holzwickeder SC

2454 Albania - Superliga

Laçi
19:45
Teuta Durrës
Skënderbeu Korçë
22:45
Kukësi

919 Armenia - Premier League

Van
17:00
Ararat-Armenia
Urartu
20:00
Pyunik

143 Austria - Admiral Bundesliga

Hartberg
20:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Sturm Graz
20:30
Austria Klagenfurt
Rapid Vienna
23:00
Austria Wien

143 ออสเตรียลีก1

Floridsdorfer AC
16:30
Liefering

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
19:30
เกงค์
Kortrijk
22:00
Standard Liège
เกนท์
00:30
Anderlecht
Sint-Truiden
03:00
Beerschot-Wilrijk

556 Belgium - First Division B

RWDM
22:00
Excelsior Virton
Westerlo
02:00
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
19:00
Posusje
Tuzla City
21:00
Rudar Prijedor
Borac Banja Luka
23:00
Leotar
Zeljeznicar
01:00
Velez

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

GOSK Gabela
21:00
Orasje

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
17:45
OFK Pirin
Botev Plovdiv
20:15
CSKA Sofia
Slavia Sofia
22:45
Cherno More

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Krupa na Vrbasu
20:30
Budućnost Pilica
Omarska
20:30
Podrinje Janja

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
21:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Šibenik
23:05
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Cibalia
19:00
Dugopolje
Dinamo Zagreb II
19:00
Varaždin
Croatia Zmijavci
21:30
Osijek II
Bijelo Brdo
21:30
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
21:00
Apollon
Aris
00:00
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

Onisilos
20:30
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Teplice
21:00
Hradec Králové
Mladá Boleslav
21:00
Sparta Praha
Sigma Olomouc
21:00
Slovan Liberec
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
České Budějovice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Sparta Praha II
16:30
Příbram
Vlašim
21:00
Vysočina Jihlava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
20:30
Viborg
โคเปนเฮเก้น
20:30
Nordsjælland
AaB
20:30
Brøndby
Vejle
20:30
OB
SønderjyskE
20:30
Randers
Silkeborg
20:30
Midtjylland

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
19:30
Tallinna Kalev
Tammeka
22:15
Paide

1233 Finland - Finland Cup

Nastolan Nopsa
17:00
KJP
TuWe
22:00
Åland
SJK-j Apollo
01:00
FC Sääripotku

125 Greece - Super League

PAS Giannina
20:30
โอลิมเปียกอส
Aris
00:00
Panathinaikos
AEK Athens
00:30
PAOK

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
19:15
Debrecen
Újpest
00:30
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Győri ETO
20:00
Siófok
Nyíregyháza Spartacus
20:00
Vasas
III. Kerületi TUE
20:00
Diósgyőr
Dorogi
20:00
Soroksár SC
Budafoki MTE
23:00
Szolnoki MÁV
Békéscsaba
23:00
Csákvári TK
Szeged 2011
23:00
Ajka
Tiszakecske
23:00
Budaörs
Szombathelyi Haladás
23:00
Szentlőrinc SE

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
00:00
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Haifa
01:15
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Vicenza
20:00
Ascoli
Pisa
20:00
Cittadella
Perugia
20:00
Como
Pordenone
22:15
เบรสชา
สปาล
22:15
Cremonese

748 Latvia - Virsliga

Super Nova
18:00
Auda

998 Montenegro - First League

Rudar
20:00
Zeta
Sutjeska
20:00
Petrovac
Budućnost
22:00
Jezero
Iskra
22:00
Mladost Ljeskopolje
Dečić
22:00
Mornar

998 Montenegro - Second League

Arsenal Tivat
20:30
Mladost DG
Kom
20:30
Mladost
Berane
20:30
Igalo
Cetinje
20:30
Bokelj
Grbalj
20:30
Jedinstvo

1578 Norway - NM Cup

Molde
22:15
Sarpsborg 08
Bodø / Glimt
02:00
Lillestrøm

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
18:30
Stal Mielec
Cracovia Kraków
21:00
Piast Gliwice
Górnik Zabrze
23:30
Nieciecza

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
18:40
ŁKS Łódź
Stomil Olsztyn
21:00
Polkowice
Podbeskidzie
21:00
Jastrzębie
SKRA Częstochowa
00:00
Zagłębie Sosnowiec

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
22:30
Moreirense
Gil Vicente
22:30
Marítimo
เบนฟิกา
01:00
Estoril
Portimonense
03:00
บราก้า
Boavista
03:45
ปอร์โต้

20 Portugal - Segunda Liga

Nacional
18:00
Académica
Casa Pia
21:00
Feirense
Benfica II
21:00
Leixões
Porto II
22:30
Estrela Amadora
Trofense
01:00
ชาเวช
Vilafranquense
03:30
Varzim

155 Romania - Liga 1

Dinamo Bucureşti
21:00
Sepsi
Argeş
00:00
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00
Rubin Kazan'
Ufa
18:00
คราสโนดาร์
Sochi
20:30
Krylya Sovetov
Dinamo Moskva
00:00
Rostov

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
16:00
Krasnodar II

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

Spartak Subotica
20:00
Novi Pazar
Mladost Lučani
22:00
Metalac GM
เชอร์เวนา ซเวซดา
00:30
Kolubara

401 Slovakia - Fortuna Liga

Ružomberok
23:00
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
16:30
Slavoj Trebišov
Rohožník
17:00
Komárno

1638 Slovenia - 1. SNL

Olimpija
21:00
Domžale
Koper
23:30
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

Fužinar
21:00
Rogaška
Rudar Velenje
21:00
Dob
Primorje
21:00
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Amorebieta
20:00
อัลกอร์กอน
Ponferradina
22:00
เออิบาร์
เลกาเนส
00:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

47 Sweden - Svenska Cupen

Djurgården
20:00
มัลโม่

62 Switzerland - Super League

Servette
20:15
Sion
Grasshopper
22:30
บาเซิ่ล
ลูกาโน
22:30
Lausanne Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Antalyaspor
17:30
Giresunspor
Sivasspor
17:30
Altay
Gaziantep F.K.
20:00
กาลาตาซาราย
Fenerbahçe
23:00
คอนยาสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Tuzlaspor
Manisa BBSK
17:30
Ankaragücü
Bursaspor
20:00
Balıkesirspor
Gençlerbirliği
23:00
Kocaelispor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
22:00
โอเล็กซานเดรีย
Lviv
00:30
Veres

86 Ukraine - Second League: Group A

LNZ Cherkasy
20:00
Nyva Vinnytsya

515 Wales - Welsh Cup

The New Saints
21:15
Colwyn Bay

44 Argentina - Superliga

Rosario Central
00:00
Newell's Old Boys
Gimnasia La Plata
02:15
Estudiantes
River Plate
05:00
Boca Juniors

80 Chile - Primera Division

Huachipato
22:00
La Serena
Palestino
03:30
Colo-Colo
เอฟเวอร์ตัน
06:30
Audax Italiano

80 Chile - Chilean Cup

La Higuera
22:00
San Bernardo Unido
Deportes Quillón
04:00
Iberia
Condor de Pichidegua
04:00
General Velásquez
Aguará
04:00
Rodelindo Román
Independiente
04:00
Union Bellavista
Provincial Ranco
04:00
Deportes Valdivia
Provincial Ovalle
04:00
San Marcos

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
08:00
Independiente Medellín
Envigado
04:05
La Equidad
Deportivo Pereira
06:10
Junior FC

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
07:00
Orsomarso
Valledupar
02:00
Boca Juniors de Cali
Fortaleza CEIF
02:00
Deportes Quindío

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
06:00
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

Mushuc Runa
08:00
Barcelona Guayaquil
9 de Octubre
02:00
Gualaceo
Macará
04:30
Guayaquil City

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
08:00
Jocoro
Águila
08:00
FAS
Firpo
08:00
Atletico Marte
Chalatenango
08:00
Isidro Metapán
CD Platense
04:30
Municipal Limeño

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Xelajú
Malacateco
08:00
Nueva Concepción
Solola
00:00
Iztapa
Santa Lucia
00:00
Achuapa
Guastatoya
04:00
Municipal
Comunicaciones
06:00
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

Amatitlan
08:00
Siquinalá
Puerto San Jose
00:00
Quiché
Marquense
00:00
Coatepecano IB
Suchitepéquez
00:00
Xinabajul
San Pedro
04:00
Plataneros
Agua Blanca
04:00
Juventud Pinulteca
Chimaltenango
04:00
Sacachispas

99474 World - WC Qualification Oceania

Cook Islands
21:00
Tahiti
Solomon Islands
00:00
Vanuatu

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:00
มอนเตอร์เรย์
Pachuca
10:00
Cruz Azul
América
06:00
Toluca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
23:00
Universidad Guadalajara
Morelia
01:05
Tampico Madero

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
07:00
Juventus Managua
Real Estelí
08:00
Real Madriz

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
04:00
Guaraní
Olimpia
06:15
Sportivo Ameliano

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
07:00
Alianza Atlético
Academia Cantolao
23:00
Melgar
Carlos Stein
01:00
Sporting Cristal
Deportivo Municipal
01:15
Atlético Grau
ADT
03:30
Ayacucho
Deportivo Binacional
06:00
Universitario

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
00:15
Rentistas
River Plate
02:30
Fénix
Wanderers
05:30
Nacional

158 Uruguay - Segunda Division

Central Español
07:00
Racing
Cerro
20:15
Villa Española
La Luz
02:00
Progreso

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
โคโลราโด ราปิดส์
เอฟซี ดัลลัส
07:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
รีล ซอลต์ เลค
08:30
Nashville SC
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
01:00
โคลัมบัส ครูว์
Austin
03:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

El Paso Locomotive
07:00
New Mexico United
Colorado Springs
07:00
Monterey Bay
Tulsa Roughnecks
07:30
Birmingham Legion
Las Vegas Lights
09:00
Phoenix Rising
Orange County
09:00
Rio Grande Valley
San Diego Loyal
09:00
Sacramento Republic

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
20:30
Royal AM

911 Angola - Girabola

Desportivo Huíla
21:30
Cubango
Progresso
22:30
Sporting de Benguela

593 Cameroon - Elite One

New Star
19:30
OFTA
UMS de Loum
19:30
Yafoot
APEJES Academy
19:30
Feutcheu
Panthère
19:30
Stade Renard
Fauve Azur Elite
21:00
Fortuna Mfou
Tonnerre
21:00
Union Douala
Avion Academy
21:30
Fovu Club
Eding Sport
21:30
Renaissance
Les Astres
21:30
Racing
Canon
21:30
Colombe

607 Burkina Faso - Premier League

Police
23:00
RC Bobo-Dioulasso
วิเทสส์
23:00
ASFA-Yennenga
Douanes
01:15
RCK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Sporting Gagnoa
22:30
Korhogo
Abengourou
22:30
ES Bafing
Racing d'Abidjan
01:00
Bouake

468 Ghana - Premier League

Dreams
22:00
Great Olympics
Bechem United
22:00
Accra Lions
Wa All Stars
22:00
WAFA
Real Tamale
22:00
Aduana Stars
Bibiani Gold Stars
22:00
Elmina Sharks
Hearts of Oak
01:30
Ashanti Gold

1179 Kenya - Premier League

Leopards
19:00
Police

16175 Libya - Premier League

Asswehly
20:30
Olympic Azzaweya
Al-Madina
20:30
Abu Salim

26 Mali - Premiere Division

USC Kita
23:00
Douannes de Sikasso
Stade Malien Bamako
23:30
Réal Bamako
US Bougouba
01:30
Duguwolofila

200 Senegal - Ligue 1

CNEPS Excellence
23:30
Gorée
ASEC Ndiambour
23:30
Diambars
Jaraaf
23:30
Generation Foot

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Nawaeir

2568 Zambia - Super League

Kafue Celtic
18:00
Nkwazi
Green Buffaloes
20:00
Nkana

2931 Andorra - Primera División

Inter Club d'Escaldes
17:00
FC Santa Coloma
Atlètic Club d'Escaldes
19:30
Carroi
UE Santa Coloma
22:00
Engordany
Ordino
00:30
Sant Julià

2931 Andorra - 2. Division

FC Santa Coloma II
17:00
Engordany II
UE Sant Julia II
19:30
La Massana
Encamp
23:00
Jenlai
Atlètic Amèrica
00:30
Encamp

45412 Lebanon - Premier League

Safa
19:15
Tripoli
Al Hikma
19:15
Al Akhaa Al Ahli

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masfut
20:40
Al Fujairah
Masafi
20:40
Dibba Al Fujairah
Gulf Heroes
20:45
Al Hamriyah

15326 Bermuda - Premier League

North Village Rams
01:00
Somerset Trojans
Devonshire Colts
01:00
Somerset Eagles
St. George's Colts
01:00
PHC Zebras
Dandy Town Hornets
01:00
Robin Hood

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:30
Kitchee
Warriors
17:00
BC Rangers

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Hyderabad
21:00
Kerala Blasters

153732 India - I-League

Arrows
15:30
Aizawl
Sudeva
18:00
Sreenidi Deccan
Minerva Punjab
21:00
NEROCA

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
12:00
Daegu
Seongnam
17:00
Incheon United

712 Korea Republic - National League

Gangneung City
13:00
Dangjin Citizen

3995 Malaysia - Premier League

Perak
20:00
PDRM

44 Argentina - Primera C

Liniers
01:30
Atlas
Midland
01:30
Claypole
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Puerto Nuevo
El Porvenir
01:30
Argentino Merlo
San Martín Burzaco
01:30
Berazategui

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
20:00
DEM
ADO '20
20:00
Blauw Geel '38
Dongen
20:00
Groene Ster
JOS Watergraafsmeer
20:00
HV & CV Quick
GVV Unitas
20:00
UNA
Gemert
20:00
Westlandia
EVV
20:30
OSS '20
OFC Oostzaan
20:30
USV Hercules

147 Africa - CAF Confederations Cup

Zanaco
20:00
CS Sfaxien
Al Masry
20:00
Cotonsport
Otôho d'Oyo
23:00
TP Mazembe
USGN
23:00
RSB Berkane
ASEC Mimosas
23:00
Simba
Al-Ittihad
23:00
Royal Leopards
Al Ahli Tripoli
02:00
Pyramids FC
JS Saoura
02:00
Orlando Pirates

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

เอริเทรีย
06:00
บอตสวานา

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Ganshoren
21:00
RES Durbuy
Stockay-Warfusée
21:00
Jette
Couvin-Mariembourg
21:00
Hamoir
Solières Sport
21:00
Waremme
Warnant
21:00
Verlaine

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

RFC Wetteren
21:00
Oudenaarde
Merelbeke
21:00
Gent-Zeehaven
Gullegem
21:00
Sparta Petegem
Toekomst Menen
21:00
Olsa Brakel

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Berchem Sport
21:00
Spouwen-Mopertingen
Pepingen-Halle
21:00
Diegem Sport
Bocholt
21:00
Olympia Wijgmaal
Cappellen
21:00
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Eppegem
21:00
Rhodienne-De Hoek
Erpe-Mere United
21:00
Anzegem
Jong Lede
21:00
Tempo Overijse
Voorde Appelterre
21:00
Torhout
Avanti
22:00
Oostkamp

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
21:00
Zwarte Leeuw

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Entité Manageoise
21:00
Aische
Gosselies Sports
21:00
Braine
Binche
21:00
Jeunesse Tamines
Ostiches
21:00
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Stade Disonais
21:00
Richelle United
Habay-la-Neuve
21:00
Oppagne-Wéris
Herstal
21:00
Marloie Sport
Mormont
21:00
Huy
Raeren-Eynatten
21:00
Sprimont-Comblain
Wanze / Bas-Oha
21:00
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bevel FC
21:00
Bornem
Ranst
21:00
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
20:00
Stade Bierbeek
Grez-Doiceau
20:30
Football Club Schaerbeek
Melsbroek
21:00
Grimbergen
Bodegem Kapelle United
21:00
Wambeek
Borght-Humbeek
21:00
Liedekerke
Sporting Kampenhout
21:00
Veltem
SC Aarschot
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
Léopold
21:00
Sporting Bruxelles
Kosova Schaerbeek
21:00
Saint-Josse
Tubize II
21:00
Etterbeek
Stade Everois
21:00
BX Brussels
Nivellois
21:00
Ixelles
Sportive Brainoise
21:00
NSeth Berchem
Genappe
21:00
Union Lasne-Ohain

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Belœil
21:00
Snef-Tyber
Ransart
21:00
Antoing
Morlanwelz
21:00
Houdeng
RAS Monceau
21:00
Excelsior Biévène
Montignies
21:00
Hornu
Molenbaix
21:00
Gilly
Soignies Sports
21:00
Péruwelz
Le Roeulx
21:00
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Liege

Aubel
21:00
Etoile de Faimes
FC Du Geer
21:00
Beaufays
Sprimont-Comblain II
21:00
Rechain
Elsautoise
21:00
JS Fizoise
Weywertz
21:00
Jehaytois
Ster-Francorchamps
21:00
UCE Liège
Malmundaria
21:00
La Calamine
Pontisse Cite
21:00
Mélen-Micheroux

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
20:30
Zonhoven United
Helson Helchteren
21:00
Herderen-Millen
Torpedo Hasselt
21:00
Groen Star Beek
Schoonbeek-Beverst
21:00
Herkol
Bregel Sport
21:00
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Ethe Belmont
21:00
Libramont
Vaux-Noville
21:00
Meix-Devant-Virton

556 Belgium - Provincial-Namur

Fernelmont-Hemptinne
21:00
Biesme
Chevetogne
21:00
Spy
Loyers
21:00
Condruzien
Malonne
21:00
Meux II
ES de la Molignée
21:00
Grand-Leez
Beauraing
21:00
Nismes
Flavion-Morialmé
21:00
US Dinantaise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Elene-Grotenberge
21:00
Munkzwalm
Dendermonde
21:00
Drongen
St-Joris Sleidinge
21:00
Latem
SK Denderhoutem
21:00
Eendracht Zele

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
21:00
Diksmuide
Lauwe
21:00
Sparta Heestert
Blankenberge
22:00
Oostnieuwkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernolomets
20:00
Sportist General Toshevo

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slavia Praha II
16:15
Loko Vltavín
Admira Praha
16:15
Rakovnik
Slovan Liberec II
16:15
Zbuzany
Chlumec nad Cidlinou
16:15
Mlada Boleslav II
Hradec Kralove II
16:15
Teplice II
Karlovy Vary
16:30
Motorlet Praha
Sokol Hostoun
20:00
Viktoria Plzen II
Sokol Zápy
21:00
Sokol Živanice

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
16:15
Frýdek-Místek
Banik Ostrava II
16:15
Hanácká
Znojmo
16:15
Uničov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Tatran Sedlcany
21:00
Jindrichuv Hradec
Slavoj Mýto
21:00
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
16:00
Chomutov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Benatky nad Jizerou
19:00
Letohrad
Hlinsko
21:00
Kosmonosy
Dvůr Králové
21:00
Trutnov
Poříčany
21:00
Sparta Kutná Hora

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Sochaux II
20:30
Morteau Montlebon
Valdahon Vercel
20:30
Gueugnon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saran Municipal
21:00
J3 Amilly

17 France - National 3: Hauts-de-France

Vimy
20:30
Lille II
US Chantilly
20:30
Saint-Omer

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Orfeas Xanthi
20:00
M. Alexandros Orfaniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Panegialios
20:00
Ethnikos Skoulikadou
Diavolitsi
20:00
Tilikratis
PAO Vardas
20:00
Aias Gastounis
Amvrakikos Loutrou
20:00
Panagriniakos
Acheron Kanalaki
20:00
Diagoras Vrachneika
Anagennisi Artas
20:00
Nafpaktiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Ethnikos Neou Keramidiou
20:00
Nea Artaki
Amvrysseas
20:00
Ipato
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Fikis
Aetos Makrychoriou
20:00
Iraklis Larissa
Atalanti
20:00
Elassona
Thiseas Agria
20:00
Atromitos Palamas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Pontion Karagiannion
20:00
Agios Matthaios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

AE Mykonos
16:00
Charavgiakos
Ermis Meligous
20:00
Aris Skalas
Ilioupoli
20:00
Agios Ierotheos
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Ermionidas-Ermis
Santorini 2020
20:00
Panarkadikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Atsalenios
20:00
AE Neapolis
Almyros Gaziou
20:00
Aris Soudas
PAO Rouf
20:00
Anagennisi Ierapetra
Panionios
20:00
Poros
Giouchtas
20:00
Agios Nikolaos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gyirmót II
17:00
Veszprém
Gyori ETO II
17:00
Videoton II
Zalaegerszegi TE II
19:00
Komárom
Kelen
20:00
Érdi VSE
Tatabánya
20:00
Kaposvári Rákóczi
Balatonfuredi
20:00
Andráshida
Gardony
20:00
Puskás II
MTE 1904
20:00
Bicskei
SC Sopron
21:00
Nagykanizsai ULE
Papai Perutz
22:00
BVSC

251 Italy - Serie C: Girone A

Legnago Salus
20:30
Pro Vercelli
Südtirol
20:30
Seregno
Trento Calcio 1921
20:30
Triestina
Virtus Verona
23:30
FeralpiSalò
Piacenza
23:30
Fiorenzuola
Pergolettese
23:30
Giana Erminio
AlbinoLeffe
23:30
Lecco
Pro Sesto
23:30
Mantova
Juventus U23
23:30
Calcio Padova
Pro Patria
23:30
Renate

251 Italy - Serie C: Girone C

Avellino
20:30
ACR Messina
Vibonese
20:30
Bari 1908
Foggia
20:30
Catania
Nuova Monterosi
20:30
Juve Stabia
Campobasso
20:30
Latina
Fidelis Andria
20:30
Paganese
Potenza Calcio
20:30
Palermo
Catanzaro
21:15
Turris
Virtus Francavilla
23:30
Picerno

251 Italy - Serie D: Girone A

Città di Varese
20:30
PDHAE
Casale
20:30
Sestri Levante

251 Italy - Serie D: Girone B

Villa d'Almè
20:30
Breno
Desenzano Calvina
20:30
Caravaggio

251 Italy - Serie D: Girone D

Sammaurese
21:00
Cavenago Fanfulla

251 Italy - Serie D: Girone E

Poggibonsi
20:30
FC Rieti

251 Italy - Serie D: Girone F

Vastogirardi
20:30
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone G

Insieme Formia
20:30
Gladiator

251 Italy - Serie D: Girone H

Nardò
21:00
Nola 1925

251 Italy - Serie D: Girone I

Trapani 1905
20:30
Aversa Normanna
Portici
22:00
Santa Maria Cilento

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
19:00
Pogoń Siedlce

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
21:00
Dubocica
Radnički Pirot
21:00
Jagodina
Brzi Brod
21:00
Jedinstvo Paraćin
Trajal Krusevac
00:00
Buducnost Popovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Borac Čačak
20:30
Sloga Bajina Basta
Semendrija 1924
20:30
Budućnost Arilje
RSK Rabrovo
20:30
Jedinstvo Ub

401 Slovakia - 3. Liga - West

Beluša
21:00
Nové Mesto nad Váhom
Veľké Ludince
21:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Lednické Rovne
21:00
OFK Malzenice

32 Spain - Tercera - Group 1

Villalbés
22:30
Rápido Bouzas
Polvorín
23:00
Atlético Arnoia
Choco
23:00
Arzúa
Sofán
23:00
Barco
Ourense CF
23:30
Somozas

32 Spain - Tercera - Group 2

Lealtad
18:00
Colunga
EI San Martin
18:00
Llanes
Gijon Industrial
18:00
Covadonga
Real Titánico
18:00
Lenense
Navarro
18:00
Praviano
Tuilla
23:00
Roces
Urraca
23:00
L'Entregu
Luarca
23:15
Sporting Gijon II
Mosconia
23:15
Real Oviedo II

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
17:45
Escobedo
Castro
23:00
Naval
Noja
23:00
Samano
Textil Escudo
23:00
Selaya
Vimenor
23:00
Siete Villas

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
17:15
Deusto
Portugalete
17:30
Beasain
San Ignacio
18:00
Barakaldo
Beti Gazte
22:30
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Figueres
Pobla Mafumet
18:00
Girona II
Granollers
18:00
Olot
L'Hospitalet
18:00
Sants
San Cristobal
18:30
Manresa
Guineueta
18:30
Castelldefels
Peralada
22:30
Vilassar Mar

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrellano
17:30
Olímpic de Xàtiva
Callosa Deportiva
17:30
Elche II
Silla
23:00
Valencia II
Torrent
23:30
Castellon II

32 Spain - Tercera - Group 7

Madrid 2021 FP
17:00
Complutense
Torrejón
17:30
Villaverde-Boetticher
Parla
17:30
Moratalaz
Getafe II
17:30
RSD Alcalá
Alcorcón II
17:30
Rayo Vallecano II
Ursaria
18:00
Villaviciosa Odón
Tres Cantos
18:00
Pozuelo Alarcón
Atlético Madrid II
18:00
Colonia Moscardo
Galapagar
22:30
Alcobendas Sport
Las Rozas
23:30
Carabanchel

32 Spain - Tercera - Group 8

Ciudad Rodrigo
23:00
Mirandés II
Atlético Tordesillas
23:00
Ribert

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
18:00
UD San Pedro
Almería II
18:00
At. Malagueño
Alhaurín
18:00
Torre del Mar
Marbella
18:00
Juventud Torremolinos
Alhaurino
18:15
Huétor Tájar
Intergym
18:30
Atlético Porcuna
Torreperogil
23:30
Real Jaén
Ciudad de Torredonjimeno
23:30
Motril

32 Spain - Tercera - Group 10

Gerena
18:00
Lucena
Conil
18:00
Rota
Pozoblanco
23:00
Recreativo Huelva
Los Barrios
23:00
Tomares
Puente Genil
23:00
Utrera
Xerez
00:00
Antoniano

32 Spain - Tercera - Group 11

Mercadal
18:30
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenerife II
19:00
Gran Tarajal
Herbania
19:00
La Cuadra
Atlético Paso
19:30
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

El Palmar
18:00
Racing Murcia
UD Caravaca
18:00
Bullense
Cartagena FC
22:00
Los Garres
Mazarrón FC
22:00
Yeclano
UCAM Murcia II
22:00
Cartagena II
Deportiva Minera
22:30
Real Murcia II
Bala Azul
22:30
CAP Ciudad de Murcia
Archena Sport
23:00
Lorca Deportiva
Huércal-Overa
23:00
La Union Atletico

32 Spain - Tercera - Group 14

Miajadas
18:00
Arroyo
Olivenza
18:00
Jerez
Diocesano
18:00
Aceuchal
Azuaga
18:00
Calamonte
Badajoz II
23:00
Don Álvaro
Villafranca
23:00
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

Cirbonero
22:30
Beti Kozkor
Corellano
22:30
Cortes
Gares
23:00
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 16

Alfaro
18:00
Anguiano
Varea
18:00
Rapid de Murillo
Agoncillo
23:00
Casalarreina
Haro
23:00
Oyonesa
Vianés
23:00
Yague
Cenicero
23:30
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 17

Belchite 97
17:30
Caspe
Santa Anastasia
22:30
Cuarte Industrial
Robres
22:45
Binéfar
Illueca
23:00
Épila
Calamocha
23:00
Giner Torrero
Barbastro
23:00
Borja
Cariñena
23:00
Utebo
Atletico Monzon
23:00
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

Azuqueca
18:00
Villarrubia
Huracán Balazote
18:00
Villacanas
Villarrobledo
18:00
Conquense
Albacete II
22:00
Almansa
San Clemente
22:30
Illescas
Miguelturreño
23:00
Guadalajara
Quintanar del Rey
23:00
Torrijos

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Kırşehir Belediyespor
17:00
Pendikspor
Eskişehirspor
18:00
Tarsus İdman Yurdu
Ankara Demirspor
18:00
Isparta Davrazspor
Kırklarelispor
18:00
Tire 1922
Nazilli Belediyespor
18:00
Akhisar Belediyespor
Karacabey Birlikspor
18:00
24 Erzincanspor
Amed SK
18:00
Kastamonuspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kahramanmaraşspor
18:00
Hekimoğlu Trabzon
Turgutluspor
18:00
Niğde Belediyespor
Bayburt İÖİ
18:00
Somaspor
Çorum Belediyespor
18:00
Bodrumspor
Sakaryaspor
18:00
Adıyaman 1954
Sarıyer
18:00
Van BB
Serik Belediyespor
18:00
İnegölspor
Etimesgut Belediyespor
18:00
Yeni Diyarbekirspor
Sivas Belediyespor
18:00
Osmanlıspor
Ergene Velimeşespor
18:00
Afjet Afyonspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Elazığspor
18:00
Nevşehirspor
Bergama Belediyespor
18:00
Artvin Hopaspor
Kütahyaspor
18:00
Çatalcaspor
Yıldırım Belediyesispor
18:00
Karaman Belediyespor
Fatsa Belediyespor
19:35
Osmaniyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Düzcespor
17:00
Siirt Il Ozel Idaresi
Kuşadasıspor
18:00
68 Aksaray Belediyespor
Yomraspor
18:00
Elazig Karakocan FK
Yeni Çarşı FK
18:00
Hacettepe
Altındağ Spor
18:00
Iskenderunspor A.Ş.
Darıca Gençlerbırlığı
18:00
Kızılcabölükspor
Yeşilyurt Belediyespor
18:00
Iğdır FK

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Karabükspor
18:00
İçelspor
Edirnespor
18:00
Modafenspor
Ankara Adliyespor
18:00
Ağrı 1970
Ceyhanspor
18:00
Derincespor
Ofspor
18:00
Mardin BB
Karaköprü Belediyespor
18:00
Karşıyaka

5 Brazil - Acreano

Plácido de Castro
03:00
Nauas
Atlético Acreano
05:00
Rio Branco

5 Brazil - Amazonense

Princesa Solimões
02:30
Operario AM
Manaus
02:30
Manauara

5 Brazil - Brasiliense

Gama
01:30
Brasiliense

5 Brazil - Capixaba

Rio Branco-VN
01:00
Vitória ES
Real Noroeste
02:00
Nova Venécia
Rio Branco ES
02:00
Vilavelhense

5 Brazil - Carioca Serie A

Resende
01:30
Portuguesa RJ
ฟลาเมงโก
02:00
Vasco da Gama

5 Brazil - Catarinense 1

Hercílio Luz
21:00
Figueirense
Concórdia Atlético Clube
02:00
Chapecoense

5 Brazil - Gaucho 1

Brasil de Pelotas
06:30
Ypiranga Erechim

5 Brazil - Goiano 1

Iporá
01:30
Goiás

5 Brazil - Maranhense

Pinheiro
02:00
Moto Club MA

5 Brazil - Paraense

Tapajós
19:30
Paysandu
Bragantino PA
01:30
Tuna Luso

5 Brazil - Paranaense 1

Athletico PR
02:00
Londrina
Maringá
04:30
Cascavel

5 Brazil - Paulista A1

Novorizontino
02:00
Corinthians
Bragantino
02:00
Palmeiras

5 Brazil - Paulista A3

Capivariano
20:00
Sertãozinho
Matonense
20:00
Marília

5 Brazil - Pernambucano 1

Íbis
01:00
Sete de Setembro PE
Afogados
02:00
Vera Cruz

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
02:00
Ríver

5 Brazil - Potiguar

ABC
02:00
Santa Cruz de Natal RN

5 Brazil - Rondoniense

Rondoniense
02:45
Pimentense

5 Brazil - Sergipano

Itabaiana
04:15
Lagarto

5 Brazil - Sul Matogrossense

Operário MS
03:00
Chapadão

5 Brazil - Tocantinense

União Carmolandense
20:00
Tocantinópolis

44 Argentina - Primera B Metropolitana

San Miguel
01:30
Villa San Carlos
Ituzaingó
01:30
Talleres Remedios
JJ Urquiza
01:30
Argentino Quilmes

44569 Aruba - Division de Honor

River Plate
07:30
Estrella
RCA
05:00
Nacional

144816 Belize - Premier League

Hankook Verdes
08:00
Garden City
San Pedro Pirates
08:00
Wagiya
Altitude
08:30
Caesar Ridge

866998 Fiji - National Football League

Nasinu
08:00
Navua
Tailevu Naitasiri
10:00
Nadroga
Rewa
12:00
Suva

3347 San Marino - Campionato

Virtus
21:00
Pennarossa
Libertas
21:00
Juvenes / Dogana
Murata
21:00
San Giovanni

462 England - Premier League 2 Divison Two

Southampton U23
18:00
Reading U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:05
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

Apolonia Fier
20:00
Bylis Ballsh

2454 Albania - 2nd Division

Ada Velipojë
20:00
Gramshi
Internacional Tirana
20:00
Oriku
Shënkolli
20:00
Bulqiza
Devolli
20:00
Memaliaj
Luftëtari
20:00
Labëria
Albpetrol Patos
20:00
Naftëtari Kuçovë
Përmeti
20:00
Gramozi Ersekë
Tepelena
20:00
Sopoti Librazhd
Këlcyra
20:00
Flamurtari

712 Korea Republic - K League 2

Bucheon 1995
11:30
Gwangju
Gimpo
14:00
Daejeon Citizen
Ansan Greeners
16:30
Gyeongnam

98 Australia - New South Wales

Sydney United
11:00
Mt Druitt Town
Rockdale City Suns
12:00
APIA Leichhardt Tigers
Sydney Olympic
12:00
North Shore Mariners

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
14:15
Logan Lightning
SC Wanderers
15:00
Peninsula Power
Gold Coast United
15:00
Moreton Bay United

556 Belgium - First Amateur Division

Liège
21:00
Dessel Sport
Tienen
21:00
Rupel Boom
Francs Borains
21:00
Sint-Eloois-Winkel
URSL Visé
21:00
Patro Eisden

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
16:30
Juventus U19
Cagliari U19
17:00
Bologna U19
Sassuolo U19
18:30
Napoli U19
Empoli U19
19:00
Lecce U19
Pescara U19
21:00
Sampdoria U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

AS Mansouria
21:00
Ittihad Tanger
Hassania Agadir
00:00
FUS Rabat

2 Poland - Ekstraliga Women

Bydgoszcz W
18:00
UKS SMS Lodz W
UJ Krakow W
18:35
Leczna W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Horní Heršpice
20:30
Sparta Prague W

2 Poland - Central Youth League

Jagiellonia U18
18:00
Zaglebie U18
Stal Rzeszów U18
18:00
Gwarek Zabrze U18
Gornik Z. U18
18:00
Raków Częstochowa U18
SMS Łódź U18
20:00
Arka Gdynia U18
Slask U18
21:00
Cracovia U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Platinum City Rovers
20:30
Cape Town Spurs
TS Sporting
20:30
JDR Stars

716 Nigeria - Npfl

Remo Stars
22:00
Kwara United
Plateau United
22:00
Sunshine Stars
Wikki Tourist
22:00
Enyimba
Rivers United
22:00
Akwa United
Kano Pillars
22:00
Gombe United
Shooting Stars
01:00
Nasarawa United

65437 Panama - Lpf

Azuero
08:00
Alianza
Árabe Unido
04:00
Deportivo Universitario
Tauro
06:00
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

KF Ballkani
19:00
Drenica
Drita
19:30
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Luzern II
20:15
Münsingen
Delémont
20:30
Solothurn
Thalwil
20:30
Tuggen
Naters
20:30
Lausanne II
Kosova
21:30
Schötz

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Young Boys II
20:30
Zürich II
Chiasso
21:00
Étoile Carouge
Biel-Bienne
21:00
Sion II
Bellinzona
21:00
Breitenrain

3126 Luxembourg - National Division

Mondorf-les-Bains
22:00
Jeunesse d'Esch
Etzella Ettelbrück
22:00
F91 Dudelange
Differdange 03
22:00
Wiltz
Victoria Rosport
22:00
RM Hamm Benfica
UNA Strassen
22:00
Swift Hesperange

462 England - FA Cup Women

Manchester City W
19:30
Everton W
Ipswich Town W
19:30
West Ham W
Chelsea W
21:00
Birmingham W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Sturm Graz II
23:30
Union Vöcklamarkt

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
22:00
Admira II

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
10:00
Broadmeadow Magic

191038 Botswana - Premier League

Prisons XI
20:30
Gaborone United
Notwane
22:00
BR Highlanders

227 Russia - FNL 2 - Group 1

SKA Rostov
18:00
Kuban Kholding
Legion Dynamo
19:00
Spartak Nal'chik
Chernomorets
19:00
Druzhba
Rotor-2
19:30
Makhachkala
Dinamo Stavropol'
20:00
Alaniya Vladikavkaz II

3039 Togo - Championnat National

Gomido
22:00
Dynamic Togolais
Togo Port
22:00
Binah
Kara
22:00
ASKO de Kara

1560 Congo - Ligue 1

Cheminots
20:00
CARA Brazzaville
Étoile du Congo
20:00
V.Club Mokanda
Diables Noirs
22:00
Nico-Nicoye
Nathaly's
22:00
Inter Club

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Rosengard W
19:00
Eskilstuna United W

32 Spain - Primera Division Women

Villarreal W
00:00
Levante W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Basel W
20:00
Lugano W

17 France - Division 1 Women

Fleury 91 W
20:45
Bordeaux W

674 Hungary - Nb I Women

Puskás W
19:00
Győri ETO W

251 Italy - Serie A Women

Fiorentina W
18:30
Verona W
Pomigliano W
20:30
Lazio W
Inter Milano W
20:30
Sampdoria W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
06:00
Necaxa W
Atlético San Luis W
06:00
Santos Laguna W

98 Australia - W-League

Melbourne City W
12:05
Melbourne Victory W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Fylkir / Ellidi U19
18:00
Víkingur U19

4125 Uganda - Uganda Cup

Police
19:00
Kiboga Young
Mbarara City
19:00
Iganga

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Sporting Gijón II W
18:00
Mos W

556 Belgium - Reserve Pro League

Club Brugge U21
23:00
Cercle Brugge U21

5 Brazil - Brasileiro Women

São José W
01:00
CRESSPOM W
Real Brasília W
01:00
RB Bragantino W
Kindermann-Avaí W
01:00
ESMAC W

155 Romania - Liga 2

Hermannstadt
16:30
Unirea Slobozia

17 France - National 3: Occitanie

Fabrègues
20:30
Castanet
Stade Beaucairois
21:00
Salinieres Aigues Mortes

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Mureaux
21:00
PSG II
Bretigny Foot
21:00
Les Ulis

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Côte Bleue
20:30
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

Argentinos Juniors Res.
20:30
Vélez Sársfield Res.

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
23:00
Marimoo
GPA
23:00
Waa Banjul Football
Waa Banjul Football
23:00
Team Rhino
GAMTEL
23:00
Marimoo

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Newcastle Croatia
10:00
Warners Bay
Minmi Wanderers
10:30
Mayfield United Senior

401 Slovakia - Youth League

Petržalka U19
17:00
DAC U19
Zemplín Michalovce U19
17:00
FC Košice U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Iga Kunoichi W
11:00
Harima W
Cerezo Osaka W
11:00
Angeviolet Hiroshima W
Setagaya Sfida W
12:00
Bunnies Gunma White Star W
Nittaidai W
12:00
NGU Lublield Nagoya W

5724 Sierra Leone - Premier League

East End Lions
23:15
Diamond Stars
Old Edwardians
23:15
Freetown City
RSLAF
23:15
SLIFA Mount Aureol

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Andelsbuch
21:00
Nenzing

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

North Beach
12:00
South Perth United
Hamersley Rovers
14:00
Kingsley
Busselton City
14:00
Joondalup City
Chipolopolo
14:00
Perth AFC
Ballajura
14:00
Maddington White City
Forrestfield United
16:00
Dianella White Eagles

99474 World - Club Friendlies Women

KIF Orebro W
19:00
Vittsjo W

479 Japan - Japan Football League

Biwako Shiga
11:00
Reinmeer Aomori
Maruyasu Okazaki
11:00
Suzuka Unlimited
Tokyo Musashino City
11:00
Osaka
Honda Lock
11:00
Kochi United

99474 World - Club Friendlies 3

Häcken
19:00
Odd
โรเซนบอร์ก บีเค
20:00
Tromsø
Øygarden
20:00
Fana
Djerv
20:00
Vard
Stjørdals-Blink
21:30
Brattvåg

99474 World - Club Friendlies 4

Frederikssund
19:00
Tarnby FF

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Collerense W
18:00
Pardinyes W
Sant Gabriel W
20:00
Son Sardina W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Nueva Montaña W
23:00
Aurrerá de Vitoria W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

San Miguel W
18:30
Cacereño II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Tres Cantos W
19:00
Atlético Lince W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Las Majoreras W
19:00
Llamoro W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Deportivo La Coruña U19
18:00
Atlético Perines U19
Bansander U19
18:00
Sporting Gijón U19
Bezana U19
18:30
Pabellón Ourense U19
Real Avilés U19
20:00
Lugo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Mutilvera U19
18:00
Real Sociedad U19
Antiguoko U19
18:00
Tudelano U19
Getxo U19
18:00
Txantrea U19
UD Logroñés U19
18:00
Pamplona U19
Tolosa U19
18:30
Deportivo Alavés U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Bellvitge U19
22:00
Real Zaragoza U19
Damm U19
23:00
San Francisco U19
Montecarlo U19
00:00
Espanyol U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Santa Fe U19
18:00
Granada U19
Recreativo Huelva U19
18:15
Sanluqueno U19
Séneca U19
18:45
Jóvenes Promesas U19
Atlético Jaén U19
22:00
Tomares U19
Tiro de Pichón U19
23:00
Córdoba U19
Castilleja U19
23:00
Almería U19
Vázquez Cultural U19
23:00
Málaga U19
Calavera U19
23:00
El Ejido U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Flecha Negra U19
18:00
Unión Adarve U19
Alcorcón U19
22:00
Real Valladolid U19
La Cruz U19
22:30
Leganés U19
Rayo Majadahonda U19
23:00
Gimnástica Segoviana U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Marino U19
18:00
Huracán U19
Las Palmas U19
21:30
Mensajero U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Alzira U19
18:00
FC Cartagena U19
La Nucía U19
18:00
CF San José U19
Alboraya U19
00:00
Real Murcia U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
Phitsanulok
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
Cha Choeng Sao

802 Israel - Liga Bet - North A

Hapoel Tuba-Zangariyye
06:00
Tzeirei Sakhnin

802 Israel - Liga Bet - South A

Tzeirey Tira
20:00
Beitar Ramat Gan

802 Israel - Liga Bet - South B

Hapoel Lod
00:00
MS Jerusalem