ufabet

ตารางบอล 22 มี.ค. 2565

462 อีเอฟแอลลีกวัน

พลีมัธ อาร์ไกล์
02:45
Cheltenham Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

Harrogate Town
02:00
Leyton Orient
Port Vale
02:45
Exeter City
โรชเดล
02:45
Mansfield Town
Oldham Athletic
02:45
Sutton United

462 England - National League

Altrincham
02:45
Chesterfield
Eastleigh
02:45
Dagenham & Redbridge
กริมสบี้ ทาวน์
02:45
Solihull Moors
King's Lynn Town
02:45
Stockport County
Maidenhead United
02:45
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Notts County
02:45
Boreham Wood
Torquay United
02:45
Aldershot Town
Woking
02:45
Weymouth
Wrexham
02:45
Halifax Town
Yeovil Town
02:45
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Brackley Town
02:45
Alfreton Town
Blyth Spartans
02:45
Bradford Park Avenue
Darlington
02:45
Southport
Farsley Celtic
02:45
Leamington
Gateshead
02:45
Curzon Ashton
Gloucester City
02:45
Chester
Guiseley
02:45
AFC Telford United
Kettering Town
02:45
Hereford
Kidderminster Harriers
02:45
Chorley
Spennymoor Town
02:45
Fylde
York City
02:45
Boston United

462 England - Premier League U18

Reading U18
20:00
Birmingham City U18

462 England - Professional Development League

Barnsley U23
20:00
Swansea City U23
Peterborough United U23
20:00
Charlton U23
Sheffield Wed U23
20:00
Ipswich U23
Sheffield Utd U23
21:00
Colchester U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

East Thurrock United
02:45
Cheshunt
Bognor Regis Town
02:45
Merstham
Enfield Town
02:45
Leatherhead
AFC Hornchurch
02:45
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Brentwood Town
02:45
Bury Town
Dereham Town
02:45
Barking
Basildon United
02:45
Aveley
Canvey Island
02:45
AFC Sudbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

Welwyn Garden City
02:45
Berkhamsted

462 England - Non League Premier: Northern

Lancaster City
02:45
Morpeth Town
Atherton Collieries
02:45
Gainsborough Trinity
Stalybridge Celtic
02:45
Mickleover Sports
Nantwich Town
02:45
Grantham Town
Witton Albion
02:45
Stafford Rangers

462 England - Non League Premier: Southern Central

Biggleswade Town
02:45
Needham Market
Hednesford Town
02:45
St Ives Town
Stratford Town
02:45
Hitchin Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Volendam II
02:00
GVVV
Jong Sparta
02:00
IJsselmeervogels
Kozakken Boys
02:00
AFC
Rijnsburgse Boys
02:00
TEC
Spakenburg
02:00
HHC

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Heimstetten
01:00
1860 Rosenheim
Greuther Fürth II
01:00
Wacker Burghausen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tasmania Berlin
01:00
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Ulm
01:00
Astoria Walldorf

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Bordesholm
01:00
Altenholz

491 Northern Ireland - Premiership

Dungannon Swifts
02:45
Cliftonville
Warrenpoint Town
02:45
Coleraine

1161 Scotland - Championship

Dunfermline Athletic
02:05
Partick Thistle

1161 Scotland - League Two

Stirling Albion
02:45
Albion Rovers

401 Slovakia - 2. Liga

Námestovo
21:00
Dubnica
FK Košice
00:00
Skalica

515 Wales - Premier League

Newtown
02:45
Penybont

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
07:30
Vélez Sarsfield
Atlético Tucumán
05:15
Central Cordoba SdE

44 Argentina - Primera B Nacional

Flandria
02:05
Estudiantes Caseros
Independiente Rivadavia
04:10
Instituto
Almirante Brown
06:10
San Martín San Juan

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
04:00
Deportes Iquique
Fernández Vial
04:00
Santiago Wanderers
Copiapó
06:30
Univ. Concepción
Puerto Montt
06:30
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
08:15
Atlético Bucaramanga
Once Caldas
06:00
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
03:00
Boyacá Chicó

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
Universidad Católica

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tapatío
06:00
Alebrijes

338 Peru - Primera Division

Universidad San Martín
07:00
Carlos Mannucci

158 Uruguay - Primera Division

Torque
07:15
Danubio
Cerro Largo
02:30
Cerrito

3483 USA - US Open Cup

FC Motown
06:00
West Chester United
Cleveland SC
06:15
Chicago FC United
Hartford City
06:30
Oyster Bay United
The Villages
06:30
Orlando FC Wolves

614 Algeria - Ligue 1

HB Chelghoum Laïd
21:00
ES Sétif

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
06:00
Fello Star
Milo
06:00
Satellite

16175 Libya - Premier League

Shabaab Al Jabal
06:00
Al-Akhdar
Khaleej Sart
06:00
Al-Nasr
Al Ahli Benghazi
06:00
Al-Tahaddi

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hay Al Arab
21:00
Al-Ahly Merowe
Hilal El-Fasher
21:00
Al Khartoum
Kober
21:00
Alamal Atbara
Tuti
21:00
Wad Nubawi
Al Merreikh
23:30
Al Shorta
Al Ahli Khartoum
23:30
Al Ahly Shendi
Hilal Obayed
23:30
Al Hilal Port Sudan

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Ain
20:15
Al Sahel
Al Orubah
20:20
Al Kholood
Ohod
20:30
Al Jeel
Al Nahdha
22:30
Najran

15326 Bermuda - Premier League

PHC Zebras
06:00
Southampton Rangers

462 England - Vanarama National League South

Concord Rangers
02:45
St Albans City

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

HSV Hoek
02:00
Sparta Nijkerk
Staphorst
02:00
Ajax Amateurs
Barendrecht
02:00
Harkemase Boys
DVS '33
02:00
GOES
SteDoCo
02:00
VVOG
Sportlust '46
02:00
ACV
Ter Leede
02:00
ODIN '59
DOVO
02:00
Lisse

251 Italy - Serie D: Girone A

Borgosesia
21:00
Ligorna

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Çarşambaspor
18:00
Bayrampaşaspor

5 Brazil - Goiano 1

Vila Nova
06:00
Atlético GO

5 Brazil - Mineiro 1

Cruzeiro
06:30
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Paraense

Castanhal
01:00
Águia de Marabá
Remo
06:00
Caeté

5 Brazil - Paraibano

Sport PB
06:15
Campinense

5 Brazil - Paulista A1

São Paulo
06:30
São Bernardo

5 Brazil - Piauiense

Altos
04:00
Flamengo PI

5 Brazil - Roraimense

Náutico RR
05:30
Rio Negro RR

5 Brazil - Sergipano

Sergipe
06:15
Maruinense

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Los Andes
07:10
Deportivo Merlo

44569 Aruba - Division de Honor

La Fama
07:00
Britannia

41 Europe - Champions League Women

Bayern Munich W
00:45
Paris SG W
Real Madrid W
03:00
Barcelona W

38 Netherlands - Reserve League

Jong FC Emmen
00:30
Jong Heracles

99474 World - Viareggio Cup

Internazionale U18
21:00
Pistoiese U18
Jóvenes Promesas U18
21:00
Empoli U18
Fiorentina U18
21:00
Monterosi Tuscia U18
ATFA U18
21:00
Pisa U18
Serie D Selection U18
21:00
Siena U18
Garden City Panthers U18
21:00
Atalanta U18

99474 World - Friendly International U18

Slovenia U18
22:00
Azerbaijan U18

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
08:00
Puebla W
Tigres UANL W
08:00
León W
Mazatlán W
09:00
Pumas UNAM W
Tijuana W
10:00
Monterrey W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Fjölnir / Vængir U19
02:30
ÍR / Léttir U19

4125 Uganda - Uganda Cup

Express FC
19:00
SC Villa
Bright Stars
19:00
BUL

44 Argentina - Reserve League

Independiente Res.
19:00
Racing Club Res.

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Ballarat City
15:30
South Springvale
Pascoe Vale
15:30
Kingston City
Geelong SC
15:30
Heidelberg United
Bentleigh Greens
15:30
Werribee City
Goulburn Valley Suns
15:45
Casey Comets
White Star Dandenong
16:00
Monash University
St. Albans Saints
16:00
Melton Phoenix
Boroondara - Carey
16:30
Melbourne Knights

99474 World - Club Friendlies 3

Landskrona
20:00
Varberg BoIS
GIF Sundsvall
21:00
Dalkurd
Falkenberg
23:00
Utsikten
Sandnes Ulf
00:00
Egersund
FSV Optik Rathenow
00:30
MSV 1919 Neuruppin
Jönköpings Södra
01:00
Qviding FIF

99474 World - Club Friendlies 4

Salyut Belgorod
17:00
Yenisey II
Chita
20:00
Zenit Izhevsk

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Peña la Amistad W
00:00
La Garita W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Las Zocas U19
04:00
Marino U19

802 Israel - Liga Bet - North A

Bnei HaGolan VeHaGalil
20:45
Maccabi Ahva Sha'ab