ufabet

ตารางบอล 24 มี.ค. 2565

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

Australia
16:10
ญี่ปุ่น
เกาหลีใต้
18:00
IR Iran
เลบานอน
19:00
ซีเรีย
เวียดนาม
19:00
โอมาน
China PR
22:00
ซาอุดีอาระเบีย
อิรัก
00:00
United Arab Emirates

99474 World - Friendly International

Madagascar
07:00
อัฟกานิสถาน
ไทย
19:00
เนปาล
ไลบีเรีย
20:00
เบนิน
อาร์เมเนีย
23:00
มอนเตเนโกร
มัลดีฟส์
23:00
Bangladesh
โตโก
23:00
เซียร์ราลีโอน
โคโซโว
00:00
บูร์กินาฟาโซ
ฮังการี
01:30
เซอร์เบีย
สกอตแลนด์
02:45
โปแลนด์

462 England - Premier League U18

Sunderland U18
20:00
Manchester United U18

462 England - Professional Development League

Wigan U23
20:00
Coventry U23

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Alfter
01:30
Pesch
Deutz
01:30
BCV Glesch / Paffendorf

44 Argentina - Primera B Nacional

Belgrano
07:15
San Telmo
Gimnasia Jujuy
07:30
Atlanta
Club Atlético Güemes
07:30
All Boys

5 Brazil - Copa do Brasil

Vitória
07:30
Glória

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
08:15
Millonarios

35008 El Salvador - Primera Division

Isidro Metapán
08:00
Firpo
Santa Tecla
08:15
Águila

53128 Guatemala - Primera Division

Amatitlan
09:00
Xinabajul

99474 World - WC Qualification Concacaf

Jamaica
06:05
เอลซัลวาดอร์

41 Europe - WC Qualification Europe

รัสเซีย
00:00
โปแลนด์
สกอตแลนด์
02:45
ยูเครน
เวลส์
02:45
ออสเตรีย
สวีเดน
02:45
เช็กเกีย
อิตาลี
02:45
North Macedonia
โปรตุเกส
02:45
ตุรกี

99474 World - WC Qualification Oceania

Solomon Islands
21:00
Tahiti
Vanuatu
21:00
Cook Islands
นิวซีแลนด์
00:00
New Caledonia
Fiji
00:00
Papua New Guinea

99474 World - WC Qualification South America

อุรุกวัย
06:30
เปรู
โคลอมเบีย
06:30
โบลิเวีย
บราซิล
06:30
ชิลี
ปารากวัย
06:30
เอกวาดอร์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
08:05
Tepatitlán de Morelos
Tampico Madero
10:05
Mineros de Zacatecas
Tlaxcala
06:00
Correcaminos UAT

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
07:00
Diriangén

3483 USA - US Open Cup

Des Moines Menace
07:00
Minneapolis City
Tulsa Athletics
07:00
Azteca
Portland Timbers III
09:00
Contra Costa
Las Vegas Legends FC
09:30
Park City Red Wolves

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tulsa Roughnecks
07:30
San Diego Loyal
El Paso Locomotive
08:00
Las Vegas Lights
LA Galaxy II
09:30
Rio Grande Valley

614 Algeria - Ligue 1

JS Saoura
23:00
US Biskra

593 Cameroon - Elite One

Eding Sport
21:30
Cotonsport

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
23:00
Douanes
SONABEL
23:00
Kiko
Etoile Filante
01:15
Salitas

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

AFAD
22:30
ASEC Mimosas
Bassam
22:30
ASEC Mimosas

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
06:00
Eléphant Coléah

16175 Libya - Premier League

Almahalla
20:30
Al Ahli Tripoli

2568 Zambia - Super League

Power Dynamos
20:00
Red Arrows
Green Eagles
20:00
ZESCO United
Forest Rangers
20:00
Chambishi
Green Buffaloes
20:00
Kafue Celtic

2931 Andorra - 2. Division

Encamp
02:30
UE Sant Julia II

153732 India - I-League

Arrows
16:30
Sreenidi Deccan
Sudeva
19:00
NEROCA
Churchill Brothers
21:30
Aizawl

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

São Tomé and Príncipe
19:00
มอริเชียส

5 Brazil - Acreano

Vasco da Gama AC
07:00
Plácido de Castro

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
02:00
Gama

5 Brazil - Copa do Nordeste

Ceará
05:00
CRB

5 Brazil - Carioca Serie A

Portuguesa RJ
06:00
Resende

5 Brazil - Gaucho 1

Grêmio
08:15
Internacional

5 Brazil - Paraibano

São Paulo Crystal
06:15
Auto Esporte

5 Brazil - Paranaense 1

Operário PR
06:00
Maringá

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
07:35
Ituano
Corinthians
05:00
Guarani

5 Brazil - Sul Matogrossense

Costa Rica - MS
07:00
Dourados Atlético

2454 Albania - 2nd Division

Elbasani
19:00
Klosi

41 Europe - Elite League U20

Romania U20
22:00
Norway U20
Italy U20
23:00
Germany U20
Portugal U20
00:00
Czech Republic U20

38 Netherlands - Reserve League

MVV Res.
20:00
Jong NEC

99474 World - Viareggio Cup

Sassuolo U18
21:00
Siena U18
Empoli U18
21:00
Carrarese U18
Internazionale U18
21:00
Pontedera U18
Genoa U18
21:00
Pisa U18
Milan U18
21:00
Fiorentina U18
Atalanta U18
21:00
Parma U18
Bologna U18
21:00
Serie D Selection U18
ATFA U18
21:00
SPAL U18

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

มอลโดวา
00:00
คาซัคสถาน
เอสโตเนีย
00:00
ไซปรัส

1560 Congo - Ligue 1

JS Talangaï
20:00
Kondzo
Nathaly's
20:00
V.Club Mokanda
Leopards de Dolisie
21:00
Diables Noirs
Patronage Sainte-Anne
22:00
Nico-Nicoye
Cheminots
22:00
Inter Club

99474 World - Friendly International U18

Slovenia U18
18:00
Azerbaijan U18

614 Algeria - Algeria Youth League

NA Hussein Dey U21
17:00
CR Belouizdad U21
Olympique Médéa U21
21:00
WA Tlemcen U21
Paradou AC U21
21:00
MC Alger U21
ES Sétif U21
21:00
NC Magra U21
RC Arbaâ U21
21:00
MC Oran U21
CS Constantine U21
21:00
RC Relizane U21
USM Alger U21
21:00
HB Chelghoum Laïd U21

2507 Gambia - GFA League

Team Rhino
23:30
Brikama United

320 Denmark - Reserve League

Vejle Res.
19:00
Horsens Res.
København Res.
19:00
Nordsjælland Res.
Lyngby Res.
19:00
Brøndby Res.

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Coffs City United
15:30
Port Saints

99474 World - Club Friendlies 3

América
07:30
Tigres UANL
AaB
17:00
Vendsyssel
Mladá Boleslav
17:00
Vlašim
Union Saint-Gilloise
18:00
OH Leuven
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:00
ทเวนเต้
ฮีเรนวีน
20:00
พีอีซี ซโวลล์
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:00
นูเรมเบิร์ก
Viborg
20:00
Hamburger SV
VfB Stuttgart
21:00
Sandhausen
FSV Mainz 05
21:00
Darmstadt 98
Admira
21:00
Sturm Graz
แอลเอเอสเค ลินซ์
21:00
Amstetten
Hartberg
21:00
Austria Klagenfurt
เม็ตซ์
21:00
Wehen Wiesbaden
Vaduz
21:00
Rheindorf Altach
St. Gallen
21:00
Dornbirn
Ingolstadt
21:00
Wacker Burghausen
Sturm Graz
21:00
Kapfenberger SV
Wattens
21:30
Blau-Weiß Linz
Dynamo Dresden
22:00
Slovan Liberec
Karlsruher SC
00:00
บาเซิ่ล

99474 World - Club Friendlies 4

Vardeneset
00:30
Brodd