ufabet

ตารางบอล 9 เม.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
18:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
อาร์เซน่อล
21:00
ไบรท์ตัน
เซาแธมป์ตัน
21:00
เชลซี
วัตฟอร์ด
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
แอสตันวิลลา
23:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
18:45
บอร์มัธ
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
แบล็กพูล
บริสตอลซิตี
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
ฮัลล์ซิตี
มิลล์วอลล์
21:00
บาร์นสลีย์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เรดิง
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
สวอนซีซิตี
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
21:00
สโตกซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
มอร์แคมป์
Cheltenham Town
21:00
พอร์ตสมัท
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
จิลลิ่งแฮม
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
วีแกนแอทเลติก
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ซันเดอร์แลนด์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
Exeter City
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Stevenage
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Barrow
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
Hartlepool United
Northampton Town
21:00
Bradford City
Port Vale
21:00
Oldham Athletic
โรชเดล
21:00
Walsall
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Harrogate Town
สคันธอร์ป
21:00
Mansfield Town
Sutton United
21:00
Leyton Orient
Swindon Town
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
23:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
อาแจกซ์
01:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
NEC
02:00
ทเวนเต้

11 บุนเดิสลีกา

FC Bayern München
20:30
FC Augsburg
VfL Wolfsburg
20:30
DSC Arminia Bielefeld
FC Köln
20:30
FSV Mainz 05
SpVgg Greuther Fürth
20:30
Borussia Mönchengladbach
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30
FC Union Berlin

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แร็งส์
22:00
แรนส์
Clermont
02:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
20:00
Spezia
อินเตอร์ มิลาน
23:00
เวโรน่า
กายารี่
01:45
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

กาดิซ
19:00
เรอัล เบติส
มาจอร์กา
21:15
แอตเลติโก มาดริด
บียาร์เรอัล
23:30
แอธเลติก บิลเบา
เรอัล มาดริด
02:00
เกตาเฟ่

479 เจลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
คาชิว่า เรย์โซล

479 เจลีก 2

Grulla Morioka
11:00
ThespaKusatsu Gunma
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
Roasso Kumamoto
FC เรียวเคียว
15:00
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

Khonkaen United
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
Police Tero FC
18:00
True Bangkok United
SCG Muangthong United
18:30
Samut Prakan City
Ratchaburi Mitrphol FC
19:00
Port FC

49477 ไทยลีก 2

ระนอง ยูไนเต็ด
17:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ตราด เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
ราชนาวี เอฟซี
Lamphun Warrior
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Boreham Wood
Barnet
21:00
Solihull Moors
Bromley
21:00
Dagenham & Redbridge
Dover Athletic
21:00
Maidenhead United
Halifax Town
21:00
Woking
King's Lynn Town
21:00
Yeovil Town
Torquay United
21:00
Notts County
Wealdstone
21:00
Chesterfield
Weymouth
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Wrexham
21:00
Eastleigh
Stockport County
23:20
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Hereford
AFC Telford United
21:00
Blyth Spartans
Alfreton Town
21:00
Darlington
Brackley Town
21:00
York City
Bradford Park Avenue
21:00
Chorley
Curzon Ashton
21:00
Boston United
Farsley Celtic
21:00
Kettering Town
Gateshead
21:00
Chester
Gloucester City
21:00
Guiseley
Kidderminster Harriers
21:00
Southport
Spennymoor Town
22:15
Leamington

462 England - Premier League U18

Southampton U18
17:00
Crystal Palace U18
West Ham U18
17:00
Tottenham U18
West Brom U18
17:00
Brighton U18
Stoke City U18
17:00
Manchester United U18
Wolverhampton U18
17:30
Everton U18
Aston Villa U18
18:00
Reading U18
Birmingham City U18
18:00
Arsenal U18
Chelsea U18
18:00
Leicester U18
Norwich U18
18:00
Fulham U18
Liverpool U18
18:00
Leeds United U18
Middlesbrough U18
18:00
Manchester City U18
Newcastle Utd U18
18:30
Blackburn U18
Burnley U18
19:00
Nottingham Forest U18
Derby U18
19:00
Sunderland U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
21:00
East Thurrock United
Bowers & Pitsea
21:00
Worthing
Brightlingsea Regent
21:00
Enfield Town
Carshalton Athletic
21:00
Margate
Cheshunt
21:00
Lewes
Folkestone Invicta
21:00
Corinthian-Casuals
Horsham
21:00
Haringey Borough
Kingstonian
21:00
Bishop's Stortford
Potters Bar Town
21:00
Merstham
Wingate & Finchley
21:00
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Hullbridge Sports
21:00
Brentwood Town
Basildon United
21:00
Heybridge Swifts
Bury Town
21:00
Tilbury
Canvey Island
21:00
Romford
Coggeshall Town
21:00
Great Wakering Rovers
Dereham Town
21:00
Grays Athletic
Maldon & Tiptree
21:00
AFC Sudbury
Witham Town
21:00
Stowmarket Town
Barking
22:30
Felixstowe & Walton United

462 England - Non League Div One: Southern Central

Barton Rovers
21:00
Waltham Abbey
AFC Dunstable
21:00
FC Romania
Aylesbury United
21:00
AFC Kempston Rovers
Biggleswade
21:00
Didcot Town
Harlow Town
21:00
Kidlington
North Leigh
21:00
Hertford Town
St Neots Town
21:00
Thame
Wantage Town
21:00
Colney Heath
Ware
21:00
Berkhamsted
Welwyn Garden City
21:00
Bedford Town

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
21:00
Scarborough Athletic
Basford United
21:00
Matlock Town
Buxton
21:00
Grantham Town
Gainsborough Trinity
21:00
Mickleover Sports
Hyde United
21:00
Bamber Bridge
Lancaster City
21:00
Witton Albion
Morpeth Town
21:00
United of Manchester
Nantwich Town
21:00
Atherton Collieries
Radcliffe Borough
21:00
Whitby Town
South Shields
21:00
Stalybridge Celtic
Warrington Town
21:00
Stafford Rangers

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
21:00
Banbury United
Bromsgrove Sporting
21:00
Needham Market
Coalville Town
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Hednesford Town
21:00
Alvechurch
Lowestoft Town
21:00
Tamworth
Nuneaton Town
21:00
Hitchin Town
Peterborough Sports
21:00
Biggleswade Town
Redditch United
21:00
Leiston
Royston Town
21:00
Stratford Town
St Ives Town
21:00
Stourbridge

38 Netherlands - Tweede Divisie

Scheveningen
19:30
Quick Boys
ASWH
20:00
De Treffers
Excelsior Maassluis
20:00
GVVV
Rijnsburgse Boys
20:00
Noordwijk
Spakenburg
20:00
Jong Sparta
HHC
20:30
AFC
Katwijk
20:30
Kozakken Boys
Koninklijke HFC
20:30
Volendam II
TEC
20:30
IJsselmeervogels

11 บุนเดิสลีกา 2

ชาลเก้ 04
18:30
Heidenheim
St. Pauli
18:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Erzgebirge Aue
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
นูเรมเบิร์ก
01:30
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

Borussia Dortmund II
19:00
Viktoria Berlin
MSV Duisburg
19:00
Hallescher FC
Magdeburg
19:00
Viktoria Köln
Türkgücü-Ataspor
19:00
Meppen
Wehen Wiesbaden
19:00
Eintracht Braunschweig
Saarbrücken
19:30
Waldhof Mannheim

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
18:00
VfB Lübeck
Weiche Flensburg
18:30
Werder Bremen II
Heider SV
19:00
HSC Hannover
Eintracht Norderstedt
19:00
Schwarz-Weiß Rehden
Phönix Lübeck
19:00
LSK Hansa
Holstein Kiel II
21:00
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Aubstadt
19:00
Heimstetten
1860 Rosenheim
19:00
Unterhaching
Bayreuth
19:00
Schalding-Heining
Schweinfurt
19:00
Pipinsried
Rain / Lech
19:00
Eichstätt
Greuther Fürth II
19:00
Eltersdorf

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tasmania Berlin
17:00
Lokomotive Leipzig
Chemnitzer FC
18:00
FSV Optik Rathenow
Germania Halberstadt
18:00
Eilenburg
Chemie Leipzig
18:00
Tennis Borussia

11 Germany - Regionalliga: Südwest

TSV Steinbach
19:00
Homburg
Schott Mainz
19:00
Hessen Kassel
Bahlinger SC
19:00
TuS RW Koblenz
Balingen
19:00
Ulm
FC Gießen
19:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia M'gladbach II
19:00
Rot Weiss Ahlen
Sportfreunde Lotte
19:00
Rödinghausen
Bonner SC
19:00
Wegberg-Beeck
Uerdingen
19:00
Fortuna Köln
Wiedenbrück
19:00
Wuppertaler SV
Köln II
19:00
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Ravensburg
19:00
Backnang
Neckarsulmer SU
19:00
Stuttgarter Kickers
Freiburger FC
19:30
Nöttingen
Bissingen
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Villingen
20:30
Reutlingen
Linx
20:30
SGV Freiberg
Rielasingen-Arlen
20:30
Astoria Walldorf II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Seligenporten
19:00
Cham
Neumarkt Germany
19:00
Vatan Spor
Bayern Hof
20:00
Ansbach
TSV Abtswind
21:00
SC Feucht
Karlburg
21:00
Vilzing
Sand
21:00
Gebenbach
Großbardorf
22:00
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Dachau
19:00
Kirchanschöring
Gundelfingen
20:00
1860 München II
Donaustauf
20:00
Ingolstadt II
Hankofen-Hailing
21:00
Garching

11 Germany - Oberliga: Bremen

Blumenthaler SV
18:00
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
BSC Süd 05
RSV Eintracht
19:00
Victoria Seelow
Torgelower SV Greif
19:00
Ludwigsfelder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Krieschow
19:00
Einheit Rudolstadt
Plauen
19:00
Bischofswerdaer FV
Budissa Bautzen
19:00
Union Sandersdorf

2454 Albania - Superliga

Kukësi
18:45
Egnatia Rrogozhinë
Vllaznia Shkodër
21:45
Laçi
Partizani Tirana
21:45
Teuta Durrës

919 Armenia - Premier League

Junior Sevan
05:00
Ararat-Armenia

143 Austria - Admiral Bundesliga

Ried
22:00
Hartberg
Admira
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Wattens
22:00
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

Austria Lustenau
19:30
Vorwärts Steyr
Floridsdorfer AC
19:30
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
17:00
Neftçi
Sabah
20:00
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
17:00
Shakhtyor Petrikov
FC Ostrovets
19:00
Molodechno-DYuSSh 4
Volna
21:00
MKK-Dnepr

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
23:30
KV Oostende
Antwerp
01:45
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

Deinze
21:00
Lierse Kempenzonen
RWDM
01:45
Waasland-Beveren

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zeljeznicar
20:00
Leotar
Tuzla City
20:00
Radnik Bijeljina
Borac Banja Luka
22:00
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Mladost Doboj Kakanj
21:30
Zvijezda Gradačac
Gradina Srebrenik
21:30
Gorazde
Radnik Hadžići
21:30
GOSK Gabela
Tomislav
21:30
Bratstvo Gracanica
Jedinstvo Bihac
21:30
Buducnost Banovici
Orasje
21:30
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
21:30
ลูโดโกเรต์ส
Levski Sofia
00:00
Cherno More

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Drina Zvornik
20:30
Podrinje Janja
Ljubic Prnjavor
20:30
Zeljeznicar Banja Luka
Sloga Doboj
20:30
Modrica
Zvijezda '09 Brgule
20:30
Slavija
Sloboda Novi Grad
20:30
Kozara Gradiska
Tekstilac Derventa
20:30
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Vtora Liga

Neftohimik
07:00
Etar

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
22:00
Lokomotiva Zagreb
Hajduk Split
00:05
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

Opatija
21:30
Osijek II
Solin
21:30
Rudeš
Kustošija
21:30
Dugopolje
Cibalia
21:30
Orijent 1919

116 Cyprus - 1. Division

AEL
21:00
Ethnikos Achna
AEK Larnaca
23:00
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

Ayia Napa
20:30
Olympiada Lympion

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sigma Olomouc
21:00
Viktoria Plzeň
Slovácko
21:00
Karviná
Bohemians 1905
21:00
Slovan Liberec
Teplice
00:00
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vysočina Jihlava
20:30
Třinec
Lisen
21:00
Chrudim
Prostějov
21:30
Vlašim
Příbram
21:30
Dukla Praha

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
19:00
Fremad Amager
Nykøbing
20:00
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
18:30
Legion
Trans
21:00
Vaprus
Tammeka
23:30
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
19:00
Oulu
HIFK
22:00
Mariehamn
Ilves
23:00
KuPS

1233 Finland - Finland Cup

Jazz
18:00
MuSa
Futura
20:00
KTP
Toejoen Veikot
20:00
Åland
NJS
20:30
JäPS
Jäntevä Kotka
21:00
MP
Tampere United II
21:00
I-Kissat
HyPS
21:30
PK-37
NouLa
22:00
TuPS
Vaajakoski
22:00
Reipas
LAUTP
22:30
Riverball
Roi United
22:30
RoPS
SJK-j Apollo
23:00
KPV

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แก็งก็อง
20:00
ตูลูส
Ajaccio
00:00
Pau
อาเมียงส์
00:00
Bastia
Auxerre
00:00
วาล็องเซียนส์
Grenoble Foot 38
00:00
ก็อง
Le Havre
00:00
Dunkerque
Niort
00:00
นีมส์
Quevilly Rouen
00:00
Rodez
Sochaux
00:00
Nancy

17 France - National

Bourg-en-Bresse
23:00
Boulogne
Cholet
00:00
Bastia-Borgo

125 Greece - Super League

Volos NFC
20:00
Lamia
OFI
22:15
Apollon Smirnis
Asteras Tripolis
23:30
Ionikos
Panaitolikos
00:30
Atromitos
PAOK
05:00
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
19:45
Mezőkövesd-Zsóry
Gyirmót
22:00
Puskás
เฟเรนซ์วารอส
00:30
Debrecen

1796 Iceland - Iceland Cup

Hamrarnir
19:00
Samherjar
Kári
19:00
Árborg
Kórdrengir
19:30
ÍH
Horhur I.
20:00
Álftanes
Kormákur / Hvöt
20:00
Dalvík / Reynir
Berserkir / Mídas
21:00
Víkingur Ólafsvík
Ísbjörninn
21:00
Selfoss
Kría
21:00
ÍBU
Sindri
21:00
Spyrnir
GG
21:00
KV
Vídir
01:30
SR

455 Republic of Ireland - Premier Division

Finn Harps
23:30
Derry City
Sligo Rovers
01:45
UCD

455 Republic of Ireland - First Division

Galway United
23:00
Wexford Youths
Longford Town
01:30
Athlone Town

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
20:00
Hapoel Katamon
Ashdod
21:30
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Haifa
22:30
Hapoel Hadera
Hapoel Nof HaGalil
23:50
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Como
19:00
Cittadella
Alessandria
19:00
Pordenone
เลชเช่
19:00
สปาล
โฟรซิโนเน่
21:15
Cremonese

748 Latvia - First Liga

Riga FC II
17:00
Saldus SS/Leevon
Smiltene
19:00
Skanste
Grobiņa
21:00
Valmiera II

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
20:00
Sirens
Hibernians
21:00
Floriana
Mosta
23:15
Balzan

2756 Malta - First Division

St. George's
17:45
Lija Athletic
Mgarr
19:00
Luqa
Marsa
21:00
Zebbug Rangers
Rabat Ajax
22:15
Melita
Mqabba
00:15
San Gwann

2345 Moldova - National Division

Milsami
20:00
CSF Bălți

998 Montenegro - Second League

Berane
20:30
Mladost DG
Cetinje
20:30
Kom
Grbalj
20:30
Arsenal Tivat
Jedinstvo
20:30
Mladost
Bokelj
20:30
Igalo

491 Northern Ireland - Premiership

Glentoran
21:00
Crusaders
Carrick Rangers
21:00
Dungannon Swifts
Glenavon
21:00
Ballymena United
Portadown
21:00
Warrenpoint Town
Cliftonville
23:30
Linfield

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
21:00
Newry City AFC
Dergview
21:00
Ballinamallard United
H&W Welders
21:00
Loughgall
Dundela
21:00
Ards
Institute
21:00
Ballyclare Comrades
Knockbreda
21:00
Queen's University

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Lillestrøm
21:00
Jerv

1578 Norway - Obos-Ligaen

Brann
23:00
Åsane

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
20:00
Górnik Łęczna
Lech Poznań
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
Lechia Gdańsk
01:00
Nieciecza

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
17:40
Zagłębie Sosnowiec
Miedź Legnica
23:00
Stomil Olsztyn

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
21:30
Marítimo
เบนฟิกา
00:00
Belenenses
Boavista
00:00
Arouca
Tondela
02:30
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Casa Pia
17:00
Farense
Mafra
20:00
ชาเวช
Benfica II
20:00
Estrela Amadora
Vilafranquense
21:30
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

Argeş
21:30
SSC Farul
UTA Arad
00:30
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

FK Nizjni Novgorod
18:00
Dinamo Moskva
Khimki
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Rubin Kazan'
20:30
คราสโนดาร์
Akhmat Grozny
23:30
เซนิต

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
21:00
Ross County
เซลติก
21:00
St. Johnstone
Dundee United
21:00
Dundee
Hearts
21:00
Hibernian
Livingston
21:00
Motherwell

1161 Scotland - Championship

Ayr United
21:00
Inverness CT
Hamilton Academical
21:00
Arbroath
Kilmarnock
21:00
Dunfermline Athletic
Raith Rovers
21:00
Greenock Morton

1161 Scotland - League One

Alloa Athletic
21:00
Clyde
Dumbarton
21:00
Peterhead
Falkirk
21:00
Cove Rangers
Montrose
21:00
Airdrieonians
Queen's Park
21:00
East Fife

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
21:00
Forfar Athletic
Albion Rovers
21:00
Stranraer
Annan Athletic
21:00
Cowdenbeath
Elgin City
21:00
Stenhousemuir
Kelty Hearts
21:00
Stirling Albion

296 Serbia - Super Liga

Spartak Subotica
21:00
Kolubara
Mladost Lučani
23:30
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

Inđija
21:00
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
23:00
Žilina
Senica
23:00
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

Komárno
20:30
Podbrezová
Slavoj Trebišov
21:00
Banska Bystrica
Dubnica
21:00
Rohožník
Partizán Bardejov
21:00
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
20:00
Mura
Radomlje
22:30
Aluminij
Maribor
01:15
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Beltinci
21:30
Gorica
Rogaška
21:30
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Real Sociedad II
21:00
เตเนริเฟ
อัลกอร์กอน
23:15
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
มาลากา
23:15
เรอัล บายาโดลิด
พัลมาส
02:00
Amorebieta

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

GIF Sundsvall
20:00
Hammarby
Degerfors
22:30
Häcken

47 Sweden - Superettan

AFC Eskilstuna
18:00
Örgryte
Dalkurd
20:00
Trelleborg
Skövde AIK
20:00
Landskrona

47 Sweden - Ettan: North

Vasalund
18:00
Sollentuna
Forward
19:00
Örebro Syrianska
Sylvia
21:00
Tegs SK

47 Sweden - Ettan: South

Olympic
18:00
Tvååker
Torns
18:00
Qviding FIF
Oskarshamns AIK
21:00
Lindome
Åtvidaberg
21:00
Ängelholm

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
23:00
Lausanne Sport
Grasshopper
01:30
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
23:00
Wil
Stade Lausanne-Ouchy
23:00
Yverdon Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fatih Karagümrük
17:30
Kasımpaşa
Göztepe
20:00
Kayserispor
Rizespor
20:00
คอนยาสปอร์
Gaziantep F.K.
00:30
แทร็บซอนสปอร์
เบซิคตัส
00:30
Alanyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Boluspor
Ümraniyespor
17:30
Ankaragücü
Gençlerbirliği
20:00
Keçiörengücü
Adanaspor
00:30
Balıkesirspor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
21:00
Chornomorets
Mariupol
21:00
โอเล็กซานเดรีย
Lviv
21:00
Minai
Metalist 1925 Kharkiv
21:00
Desna
Vorskla
21:00
Kolos Kovalivka
Zorya
21:00
Dnipro-1
Veres
21:00
ชัคตาร์
ดินาโมเคียฟ
21:00
Rukh Vynnyky

86 Ukraine - Second League: Group A

Munkács
21:00
Chayka
Rubikon
21:00
Epitsentr Dunayivtsi
MSK Dnipro Cherkasy
21:00
Livyi Bereh
AFSK Kyiv
21:00
Nyva Vinnytsya
Dinaz Vyshhorod
21:00
Karpaty Halych
Karpaty
21:00
Bukovyna
Chernihiv
21:00
LNZ Cherkasy

86 Ukraine - Second League: Group B

Enerhiya Nova Kakhovka
21:00
Krystal
Mykolaiv
21:00
Yarud Mariupol'
Vovchansk
21:00
SK Poltava
Nikopol
21:00
Peremoga
Balkany Zorya
21:00
Sumy
Metalurh Zaporizhya
21:00
Viktoriya Mykolaivka
Trostianets
21:00
Tavriya
Real Pharm
21:00
Skoruk Tomakivka

515 Wales - Premier League

Penybont
20:30
The New Saints
Newtown
20:30
Caernarfon Town
Cardiff MU
20:30
Aberystwyth Town
Cefn Druids
20:30
Haverfordwest County
Barry Town United
23:15
Connah's Quay

44 Argentina - Superliga

Sarmiento
07:30
San Lorenzo
Rosario Central
07:30
Colón
Unión Santa Fe
00:00
Newell's Old Boys
Talleres Córdoba
02:30
Defensa y Justicia
Independiente
05:00
Tigre

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlético Rafaela
07:10
Alvarado
All Boys
01:30
Villa Dálmine
Atlanta
01:30
Deportivo Morón
Agropecuario
01:30
Atletico Mitre
Gimnasia Mendoza
02:30
Almirante Brown
San Martín San Juan
02:30
Temperley
Estudiantes Caseros
04:10
Deportivo Madryn

5 Brazil - Serie A

Fluminense
02:30
Santos
Atlético GO
05:00
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

Bahia
07:30
Cruzeiro
Chapecoense
02:00
Ituano
Ponte Preta
02:30
Grêmio
Sport Recife
04:30
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Serie C

Ypiranga Erechim
21:00
Aparecidense
Uniclinic
01:00
Campinense
Remo
03:00
Vitória
Botafogo PB
04:00
EC São José
Volta Redonda
05:00
Figueirense

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
02:00
Huachipato
Coquimbo Unido
04:30
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

Fernández Vial
07:00
Deportes Iquique
Puerto Montt
07:00
Recoleta
Melipilla
07:30
Cobreloa
Copiapó
23:30
Santiago Wanderers
Magallanes
23:30
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:00
La Equidad
Deportes Tolima
04:05
Rionegro Águilas
Unión Magdalena
06:10
Patriotas Boyacá

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
02:00
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

Guanacasteca
04:00
ADR Jicaral

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
Gualaceo
Mushuc Runa
02:30
Delfin
9 de Octubre
05:00
Universidad Católica

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
04:00
Malacateco
Cobán Imperial
04:00
Nueva Concepción

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
03:00
Aurora

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:00
Pumas UNAM
Mazatlán
09:00
Cruz Azul
Atlético San Luis
05:00
León

3990 Nicaragua - Primera Division

H&H Export
04:00
Juventus Managua

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
07:15
Nacional Asunción
General Caballero JLM
05:00
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
07:30
Sporting Cristal
Academia Cantolao
23:00
Sport Huancayo
Deportivo Municipal
01:15
Carlos Mannucci
Deportivo Binacional
03:30
Atlético Grau

338 Peru - Segunda Division

Molinos El Pirata
01:00
Alianza Universidad

158 Uruguay - Primera Division

Peñarol
02:00
ลิเวอร์พูล
Plaza Colonia
04:30
Danubio

158 Uruguay - Segunda Division

Juventud
20:15
Cerro
Uruguay Montevideo
01:30
Central Español
Miramar Misiones
01:30
Rampla Juniors
Villa Española
01:30
La Luz

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ออร์แลนโด้ ซิตี้
00:00
ชิคาโก ไฟร์
Inter Miami
02:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
03:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
05:00
โคลัมบัส ครูว์
แอลเอ แกลักซี
06:30
ลอสแอนเจลิส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tulsa Roughnecks
01:00
Pittsburgh Riverhounds
Las Vegas Lights
04:00
Colorado Springs
Tampa Bay Rowdies
06:30
Miami FC II
Atlanta United II
06:30
Detroit City

614 Algeria - Ligue 1

ES Sétif
04:00
MC Oran

614 Algeria - Ligue 2

USM Khenchela
20:30
JS Bordj Ménaïel
Aïn M'lila
20:30
US Chaouia
Lakhdaria
20:30
Teleghma
Hamra Annaba
20:30
CA Batna
MC El Eulma
20:30
MO Béjaïa
JSM Béjaïa
20:30
Annaba
CA Bordj Bou Arreridj
20:30
JSM Skikda
RB Ouargla
20:30
MO Constantine
CRB Ain Ouessara
20:30
WA Boufarik
JSM Tiaret
20:30
USMM Hadjout
MC Saïda
20:30
ASM Oran
Kouba
20:30
El Bayadh
MCB Oued Sly
20:30
SC Aïn Defla
SKAF Khémis Mélina
20:30
USM El Harrach
Temouchent
20:30
GC Mascara
Ben Aknoun
20:30
USM Bel Abbès

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Recreativo da Caála
Recreativo do Libolo
21:00
Académica do Lobito
Sagrada Esperança
21:00
Sporting de Benguela
Sporting de Cabinda
21:30
Petro de Luanda
Progresso
22:30
Interclube

593 Cameroon - Elite One

Yafoot
20:00
OFTA
Eding Sport
21:30
PWD
Fovu Club
21:30
Dragon de Yaounde
UMS de Loum
22:00
Bamboutos

607 Burkina Faso - Premier League

Etoile Filante
23:00
Douanes
ASK
23:00
Police
ASFB
23:00
SONABEL
ASFA-Yennenga
01:15
ASEC Koudougou

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Sporting Gagnoa
22:30
SOL
Abengourou
22:30
San-Pedro
Lys Sassandra
01:00
Racing d'Abidjan

886 Egypt - Premier League

Pyramids FC
02:30
Ghazl El Mehalla
Al Masry
02:30
Al Ahly
Misr Lel Makasa
02:30
Zamalek

468 Ghana - Premier League

Ashanti Gold
22:00
WAFA
Accra Lions
22:00
Karela

1703 Guinea - Ligue 1

Flamme Olympique
05:00
Kaloum Star
CI Kamsar
05:00
CO Coyah
Fello Star
05:00
Milo
Loubha Télimélé
05:00
Ashanti GB

1179 Kenya - Premier League

Bidco United
17:00
Posta Rangers
Police
17:00
Talanta
Tusker
19:00
Gor Mahia
Mathare United
19:00
Vihiga Bullets
Kariobangi Sharks
19:30
KCB

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Ben Guerir
22:30
Stade Marocain
Olympique Dcheïra
22:30
El Massira
Ittihad Khemisset
05:00
Moghreb Tétouan

200 Senegal - Ligue 1

Gorée
23:00
Guédiawaye
Diambars
23:30
Dakar SC
Casa Sport
23:30
Generation Foot
Douanes
23:30
Mbour Petite Côte
CNEPS Excellence
23:30
La Linguère

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Shorta
02:30
Al Hilal Omdurman

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
20:00
Hottin
Al Ittihad
20:00
Wathba
Teshrin
20:00
Efrin
Karama
20:00
Jabala
Foutoua
20:00
Wahda
Taliya
20:00
Al-Horgelah

2568 Zambia - Super League

Green Buffaloes
18:00
Green Eagles
Konkola Blades
20:00
Kafue Celtic
Red Arrows
20:00
Zanaco
Kabwe Warriors
20:00
Nkwazi
Chambishi
20:00
Lusaka Dynamos
Kansanshi Dynamos
20:00
Forest Rangers
ZESCO United
20:00
Buildcon

2931 Andorra - 2. Division

Extremenya
01:30
La Massana

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
02:30
Shabab Al Ordon

21462 Kuwait - Premier League

Al Kuwait
01:30
Kazma

45412 Lebanon - Premier League

Al Hikma
19:30
AC Sporting
Al Akhaa Al Ahli
19:30
Safa
Al Ahed
20:45
Bourj

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Hamriyah
01:00
Dibba Al Hisn
Al Ramms
01:00
Hatta
Al-Taawon
01:00
Al Arabi

190321 Bahrain - Premier League

Al-Najma
00:30
Khalidiya
Al Riffa
00:30
Al Ahli

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Russel
16:30
Swadhinata KS

153732 India - I-League

TRAU
16:30
Sudeva
Gokulam
18:35
Arrows
NEROCA
21:35
Aizawl

712 Korea Republic - K-League 1

Seongnam
12:00
Jeonbuk Motors
Ulsan
14:30
Daegu

712 Korea Republic - National League

Busan Transportation
12:00
Mokpo City
Dangjin Citizen
13:00
Gyeongju HNP
Gimhae City
13:00
Cheonan City
Ulsan Citize
17:00
Yangju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

UiTM
21:00
Johor Darul Ta'zim II
Perak
21:00
PKNS

3995 Malaysia - Super League

Pulau Pinang
21:00
Negeri Sembilan
Pahang
21:00
MISC
Kuala Lumpur
21:00
Melaka United

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

Hoang Anh Gia Lai
17:00
Hong Linh Ha Tinh

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
21:00
Tonbridge Angels
Chippenham Town
21:00
Maidstone United
Concord Rangers
21:00
Bath City
Dartford
21:00
Hemel Hempstead Town
Dulwich Hamlet
21:00
Oxford City
Hampton & Richmond
21:00
Billericay Town
Havant & Waterlooville
21:00
Braintree Town
Hungerford Town
21:00
St Albans City
Slough Town
21:00
Eastbourne Borough
Welling United
21:00
Ebbsfleet United

44 Argentina - Primera C

Real Pilar
05:00
El Porvenir

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Ajax Amateurs
19:30
Harkemase Boys
Staphorst
19:30
Sportlust '46
Lisse
19:30
Excelsior '31
GOES
19:30
Barendrecht
ODIN '59
19:30
ACV
DVS '33
19:30
HSV Hoek
Sparta Nijkerk
20:00
SteDoCo
Ter Leede
20:00
VVOG
DOVO
20:00
VVSB

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Atlético Palmaflor
02:00
Santa Cruz
Royal Pari
02:00
Independiente Petrolero
Bolívar
04:15
Wilstermann
Oriente Petrolero
06:30
Nacional Potosí

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Rebecq
01:00
Verlaine
Meux
01:00
Tubize
Solières Sport
01:00
Jette

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Ninove
00:30
Harelbeke
Ronse
00:30
Toekomst Menen
Oudenaarde
00:30
Gullegem
Dikkelvenne
01:00
Merelbeke

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Diegem Sport
23:00
Londerzeel
Hades
23:30
Hoogstraten
KSC City Pirates
01:00
Olympia Wijgmaal

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Anzegem
00:30
Avanti
Sint-Niklaas
00:30
Voorde Appelterre
FC Lebbeke
01:00
Jong Lede
Tempo Overijse
01:00
Svelta Melsele

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Weerstand Koersel
00:30
Esperanza Pelt
Diest
00:30
Beringen
Zwarte Leeuw
00:30
Turnhout
De Kempen
00:30
Nijlen
ลีลล์
01:00
Racing Mechelen
Wellen
01:00
Berlaar-Heikant
Betekom
01:00
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
00:30
Ostiches
Rapid Symphorinois
01:00
Schaerbeek-Evere
Union Namur
01:00
Aische

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
01:00
Wanze / Bas-Oha
Rochefort
01:00
Gouvy
Oppagne-Wéris
01:30
Huy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

K. Kontich
00:30
Oppuurs
Geel
01:00
Ternesse

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
00:30
Borght-Humbeek
Bertem-Leefdaal
00:30
Melsbroek
Linden
01:00
Sporting Kampenhout
Stade Bierbeek
01:00
Hoegaarden-Outgaarden
Huldenberg
01:00
Bodegem Kapelle United

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Le Roeulx
01:00
Ransart

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herkol
00:30
Herk
Alken
01:00
Torpedo Hasselt
Verbroedering Maasmechelen
01:00
Juve Hasselt

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Longlier
01:00
Aubange
La Roche
01:30
Bastogne

556 Belgium - Provincial-Namur

Grand-Leez
01:00
Nismes
Condruzien
01:00
Chevetogne
Ciney
01:00
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Latem
00:30
SK Denderhoutem
Berlare
00:30
Elene-Grotenberge

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
23:00
Blankenberge
Meulebeke
23:00
Lauwe
RC Lauwe
23:30
Roeselare Daisel
Diksmuide
00:30
Sparta Heestert

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Septemvri Tervel
19:00
Ludogorets III
Botev Novi Pazar
20:00
Volov Shumen
Svetkavitsa Targovishte
20:00
Chernolomets
Dorostol
20:00
Dunav 2010
Sportist General Toshevo
20:00
Spartak Varna II
Chernomorets Balchik
20:00
Riltsi
Lokomotiv Ruse
20:00
Ustrem Donchevo

116 Cyprus - 3. Division

EN THOI Lakatamia
20:30
Iraklis Yerolakkou
Digenis Morphou
20:30
Halkanoras
APEP
20:30
Peyia
MEAP Nisou
20:30
Elia Lythrodonta
Digenis Ypsonas
20:30
AE Zakakiou
Kouris Erimi
20:30
Ethnikos Assias
Omonia Psevda
20:30
Ormideia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Rakovnik
15:15
Příbram II
Slavoj Vyšehrad
15:15
Karlovy Vary
Jablonec II
15:15
Bohemians 1905 II
Králův Dvůr
15:30
Motorlet Praha

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vratimov
15:15
Dolní Benešov
Frýdek-Místek
19:30
Sigma Olomouc II
Vrchovina
20:30
Znojmo
Hanácká
21:00
Uherský Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Prestice
15:15
Hořovicko
České Budějovice II
15:30
Marianske Lazne
Spartak Sobeslav
21:30
Doubravka
Otava Katovice
21:30
Tatran Sedlcany
Klatovy
21:30
Český lev - Union Beroun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Arsenal Česká Lípa
15:15
Kladno
FK Brandys nad Labem
15:15
Banik Sous
Štětí
15:15
Meteor Praha
Aritma Praha
15:15
Tatran Rakovnik
Neratovice-Byškovice
15:15
Český Brod
Olympie Brezova
18:00
Ostrov
Chomutov
18:30
Dobris
Slaný
21:30
Louny

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Kosmonosy
15:30
Dvůr Králové
Tochovice
18:00
Sparta Kutná Hora
Letohrad
21:30
Náchod
Trutnov
21:30
Poříčany
Horky nad Jizerou
21:30
Vysoke Myto

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Viktorie Přerov
20:30
Hranice
HFK Olomouc
20:30
Valašské Meziříčí
Strani
20:30
Holesov
Nove Sady
20:30
FC Vsetin

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Hodonín-Šardice
15:15
Sokol Tasovice
Břeclav
15:15
Havlickuv Brod
Bystřice nad Pernštejnem
20:30
Humpolec
Start Brno
20:30
Sokol Lanžhot

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Allerod
18:00
BK Union
Avarta
18:00
Solrød
Frederikssund
18:00
Herstedøster
Greve
18:00
Ishøj
Brønshøj
19:00
B 1903

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Holbæk B&I
16:30
KFUM
GVI
17:00
Køge Nord
B 1908
17:00
AB Tårnby
LSF
18:00
Ringsted
Skovshoved
19:00
Tarnby FF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Marienlyst
18:00
Aarhus Fremad II
OKS
18:00
Varde IF Elite
Hedensted
18:30
Tarup-Paarup
B 1909
19:00
Sydvest

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
18:00
AaB II
Vejgaard B
18:00
Ringkøbing
Norresundby
18:30
Odder
Kjellerup
18:30
ASA Aarhus

17 France - CFA Group A

C' Chartres
23:00
Lorient II
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Blois
Granville
23:00
Stade Plabennec
Poissy
23:00
Guingamp II
Romorantin
23:00
Saint-Malo
Vitré
23:00
Caen II
Vannes
23:30
St-Pryvé St-Hilaire

17 France - CFA Group B

Lens II
22:00
Auxerre II
Entente SSG
23:00
Beauvais
Bobigny
23:00
Gobelins
Fleury 91
23:00
Reims II
Olympique St Quentin
23:00
Haguenau
St Maur Lusitanos
23:00
Sainte Geneviève
Metz II
23:00
Belfort

17 France - CFA Group C

Monaco II
21:00
Fréjus St-Raphaël
Olympique Lyonnais II
21:00
Marignane Gignac
Martigues
23:00
Saint-Priest
Rumilly Vallieres
23:00
Toulon
Hyères
23:00
Aubagne
Louhans-Cuiseaux
23:00
Jura Sud Foot
Grasse
23:00
Olympique Marseille II
Lyon Duchère
23:00
Chasselay MDA

17 France - CFA Group D

Angoulême
23:00
Colomiers US
Béziers
23:00
Montpellier II
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Bergerac
Trélissac
23:00
Andrézieux
Bourges Foot 18
23:00
Angers SCO II
Canet Roussillon
23:00
Nantes II
Stade Montois
23:30
Les Herbiers

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Velay
21:00
Hauts Lyonnais
Lyon Duchere II
21:00
Bourgoin-Jallieu
Aurillac Arpajon
23:00
Thonon Évian
Limonest
23:00
Saint-Étienne II
Vaulx
23:00
Montlucon
Moulins Football
23:30
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Jura Dolois
23:00
Saint-Apollinaire
Grandvillars
23:00
Morteau Montlebon
Montceau
23:00
Pontarlier
Racing Besançon
23:00
Paron
Selongey
23:00
Gueugnon

17 France - National 3: Bretagne

Guipry-Messac
23:00
TA Rennes
Plouzane
23:00
Drapeau Fougères
Saint-Colomban Locmine
23:00
Pontivy GSI
Dinan Léhon
23:00
Stade Briochin II
Lannion
23:00
Trégunc
Stade Pontivy
23:00
Rennes II
Brest II
23:30
Saint-Pierre Milizac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saint-Jean-le-Blanc
20:00
Montlouis
Orleans II
23:00
Saran Municipal
Tourangeau
23:00
Bourges Foot 18 II
Vierzon
23:00
Avoine OCC

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
20:00
Amneville
Biesheim
21:00
Raon l'Etape
Troyes II
21:00
Sarre Union
Colmar
22:00
Illkirch Graffenstaden
Mulhouse
23:00
RC Epernay
Saint-Louis Neuweg
23:00
Strasbourg II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Valenciennes II
20:00
Vimy
Lille II
21:30
Maubeuge
Croix Football IC
23:00
Olympique Marcquois
Saint-Omer
23:00
Boulogne II
Feignies-Aulnoye
23:00
Amiens SC II
Le Touquet
23:00
Wasquehal

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
21:00
AG Caennaise
Romilly-Pt St Pierre
22:30
Vire
Alencon
23:00
Quevilly II
Oissel CMS
23:00
Avranches II
Dieppe
23:00
Dives-Cabourg
Bayeux
23:00
Cherbourg
Évreux 27
00:00
Saint-Lo Manche

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Agios Ierotheos
20:00
Ermionidas-Ermis
Ermis Meligous
20:00
Charavgiakos
Ilioupoli
20:00
Panarkadikos
Fostiras
20:00
Santorini 2020
Foinikas N. Epidavrou
20:00
AE Mykonos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Bicskei
22:00
Gyori ETO II

251 Italy - Serie C: Girone B

Siena
19:30
Ancona
Carrarese
19:30
Lucchese
Olbia
19:30
Vis Pesaro
Montevarchi
22:30
Cesena
Pescara
22:30
Grosseto
Modena
22:30
Imolese
Teramo
22:30
Pontedera
Fermana
22:30
Reggiana
Virtus Entella
22:30
Viterbese
Gubbio
22:30
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone C

Monopoli
19:30
Palermo

251 Italy - Serie D: Girone B

Sangiuliano City
20:00
Olginatese
Vis Nova Giussano
20:00
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone C

Montebelluna
20:00
Cjarlins Muzane
Este
20:00
Luparense

251 Italy - Serie D: Girone G

Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Aprilia

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Notodden
18:00
Sotra
Flekkerøy
19:00
Egersund
Strømmen
19:00
Vard
Ørn Horten
19:00
Staal Jørpeland
Øygarden
19:00
Ullern

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Gjøvik-Lyn
18:00
Hødd
Brattvåg
19:00
Træff
Tromsdalen
19:00
Frigg
Bærum
20:00
Levanger
Kjelsås
21:00
Eidsvold

2 Poland - 2. Liga East

Bełchatów
07:00
Garbarnia Kraków
Znicz Pruszków
20:00
Stal Rzeszów
Wisła Puławy
20:00
Radunia Stężyca
Motor Lublin
21:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Pogoń Siedlce
21:00
Chojniczanka Chojnice
Hutnik Krakow
21:00
Kalisz
Ruch Chorzów
23:00
Sokół Ostróda

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Hușana Huși
21:00
Bucovina Radauti
Dante Botoşani
21:00
Foresta Suceava
CSM Bacău
21:00
Şomuz Fălticeni
Ceahlaul Piatra Neamt
21:00
SJ Vaslui

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Otelul
21:00
Focsani
Sportul Chiscani
21:00
Dinamo Bacău
Făurei
21:00
Olimpia Râmnicu Sărat
Sporting Lieşti
21:00
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Agricola Borcea
21:00
FCV Farul Constanţa II
Afumaţi
21:00
Popești-Leordeni
Olteniţa
21:00
Recolta Gheorghe Doja
CSM Fetești
21:00
Înainte Modelu
Gloria Albeşti
21:00
Voluntari II

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Progresul Spartac
21:00
Tunari

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
18:00
Plopeni
Kids Tâmpa Braşov
21:00
Hermannstadt II
Blejoi Vispeşti
21:00
Targu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Horezu
21:00
Petrolul Potcoava
Sporting Roşiori
21:00
Filiaşi

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jedinstvo Paraćin
21:00
Radnički Pirot
Jagodina
21:00
Trajal Krusevac
Dinamo Vranje
21:00
Pčinja Trgovište
Dubocica
21:00
Buducnost Popovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Mačva 1929
20:30
Sloga Požega
Jedinstvo Ub
20:30
Sloga Kraljevo
Budućnost Arilje
20:30
Mladi Radnik
Takovo
20:30
Trepča
Sušica
20:30
Sloga Bajina Basta
Sloboda Užice
00:00
Borac Čačak

401 Slovakia - 3. Liga - West

Lednické Rovne
15:30
Nové Zámky
Nové Mesto nad Váhom
20:30
Spartak Myjava
Castkovce
20:30
Nitra

32 Spain - Tercera - Group 1

Arzúa
22:00
Sofán
Villalbés
23:00
Viveiro
Atlético Arnoia
23:00
Deportivo La Coruña II
Somozas
23:00
Juvenil Ponteareas
Silva
23:15
Ourense CF
Estradense
00:00
Choco
Rápido Bouzas
00:30
Polvorín

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Oviedo II
22:00
Covadonga
Lealtad
22:30
Tuilla
EI San Martin
22:30
Caudal
Gijon Industrial
22:30
Colunga
Lenense
23:00
Praviano

32 Spain - Tercera - Group 3

Gimnástica Torrelavega
21:00
Cultural Guarnizo
Atlético Albericia
22:00
Siete Villas
Samano
22:00
Cartes
Torina
22:30
Castro
Escobedo
23:00
Naval

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
16:00
Anaitasuna FT
Deportivo Alaves II
16:30
Basconia
Pasaia KE
21:30
Uritarra
Aurrera de Ondarroa
22:00
Beti Gazte
Beasain
22:00
Durango
Lagun Onak
22:00
Leioa
Amurrio
22:30
San Ignacio
CD Vitoria
23:00
Tolosa
Deusto
23:00
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

Manresa
22:00
Guineueta

32 Spain - Tercera - Group 6

Elche II
21:00
Saguntino
Atzeneta
22:00
Silla
Jove Espanol
22:15
Torrent
Orihuela
22:30
Hércules II
Olímpic de Xàtiva
23:30
Acero

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas Sport
17:30
Madrid 2021 FP
Rayo Vallecano II
21:00
Getafe II
Pozuelo Alarcón
22:00
Parla
Las Rozas
22:00
Torrejón
RSD Alcalá
23:00
Ursaria
Complutense
00:30
Trival Valderas

32 Spain - Tercera - Group 8

Bembibre
22:00
Colegios Diocesanos
Palencia CF
22:30
Atlético Tordesillas

32 Spain - Tercera - Group 9

At. Malagueño
17:00
UD San Pedro
Real Jaén
23:00
El Palo
Torre del Mar
23:00
Almería II
Atlético Porcuna
23:00
Torreperogil
Motril
23:30
Huétor Vega
Huétor Tájar
23:30
Alhaurín
Juventud Torremolinos
00:00
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 10

Antoniano
17:00
Sevilla III
Rota
22:00
Puente Genil
Conil
22:00
Cabecense
Ceuta II
22:30
Pozoblanco
Utrera
23:00
Cartaya
Lucena
23:00
Los Barrios
Xerez
23:00
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

Collerense
21:00
Inter Ibiza
Llosetense
21:00
Mercadal
Santanyi
21:30
Felanitx
Portmany
22:00
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
22:00
Unión Sur Yaiza
Villa Santa Brígida
23:00
Herbania
Las Palmas III
23:00
Arucas

32 Spain - Tercera - Group 13

Racing Murcia
22:00
Real Murcia II
Yeclano
23:00
Huércal-Overa

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
23:00
Miajadas
Jerez
05:00
Extremadura UD II

32 Spain - Tercera - Group 15

Huarte
21:30
Gares
Azkoyen
21:30
Beti Onak
Corellano
22:00
Valle Egüés
Txantrea
22:00
Cirbonero
Subiza
22:00
Burladés
Cortes
22:00
Pamplona
Cantolagua
23:30
Beti Kozkor

32 Spain - Tercera - Group 16

Yague
23:30
Varea

32 Spain - Tercera - Group 17

Borja
23:30
Utebo

32 Spain - Tercera - Group 18

Conquense
22:00
Torrijos
Villacanas
22:00
Albacete II
Villarrubia
00:00
Tarancón
Almansa
05:00
La Roda

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Nordvärmland
19:00
Ahlafors
Mjolby
20:00
Angered BK
Vänersborgs FK
21:00
Kumla
Yxhult
21:00
Grebbestad

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

IFK Österåker
19:00
Sandvikens AIK
Uppsala
19:00
Skiljebo
Hudiksvall
19:00
Akropolis
Stocksund
20:00
Järfälla

47 Sweden - Division 2: Norrland

Ytterhogdal
17:00
Skellefteå
Kiruna FF
19:00
Boden
Gottne IF
19:00
Friska Viljor
Umeå FC Akademi
19:00
Algarna
Bergnasets
23:00
IFK Östersund
Storfors
23:00
IFK Luleå

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Berga
19:00
Högsby
Asarum
20:30
Räppe
Österlen
21:00
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Syrianska
19:00
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Sävedalen
17:00
Landvetter IS
Hoganas
18:00
Hittarp
Vastra Frolunda
19:00
Torslanda
Tölö
21:00
Husqvarna

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Zonguldak Kömürspor
19:00
Tire 1922
Pazarspor
19:00
Tarsus İdman Yurdu

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kahramanmaraşspor
19:00
Afjet Afyonspor
Bayburt İÖİ
19:00
Niğde Belediyespor
Van BB
19:00
Somaspor
Etimesgut Belediyespor
19:00
Sakaryaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Siirt Il Ozel Idaresi
17:00
Yeni Çarşı FK
Bayrampaşaspor
19:00
Şile Yıldızspor
Altındağ Spor
19:00
Yomraspor
Kestelspor
19:00
Kuşadasıspor
Kızılcabölükspor
19:00
68 Aksaray Belediyespor
Iskenderunspor A.Ş.
19:00
Yeşilyurt Belediyespor
52 Orduspor FK
19:00
Çarşambaspor
Elazig Karakocan FK
19:00
Düzcespor
Iğdır FK
19:00
Darıca Gençlerbırlığı

5 Brazil - Acreano

Humaitá
04:00
ADESG

5 Brazil - Alagoano

Murici
02:00
CSA
CRB
03:00
ASA

5 Brazil - Brasiliense

Ceilândia
01:30
Brasiliense

5 Brazil - Capixaba

Real Noroeste
02:00
Rio Branco ES

5 Brazil - Gaucho 2

São Gabriel
01:00
Inter Santa Maria
Passo Fundo
01:30
Veranópolis
Guarani RS
01:30
Santa Cruz RS

5 Brazil - Paulista A2

Portuguesa
02:00
Rio Claro
Oeste
05:00
São Bento

5 Brazil - Paulista A3

USAC
01:00
Votuporanguense
Capivariano
01:00
EC São Bernardo
São José EC
05:00
Comercial
Marília
05:30
Noroeste

5 Brazil - Piauiense

4 de Julho
01:45
Fluminense PI

5 Brazil - Rondoniense

Gênus
02:45
Uniao Cacoalense

5 Brazil - Roraimense

Náutico RR
04:00
São Raimundo RR
Real
06:15
Atlético Roraima

5 Brazil - Sergipano

Sergipe
02:00
Falcon

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Defensores Unidos
23:15
Dock Sud
Argentino Quilmes
01:30
Los Andes
Colegiales
01:30
Fénix
Deportivo Merlo
01:30
San Miguel
Talleres Remedios
01:30
Deportivo Armenio
Villa San Carlos
01:30
UAI Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Estudiantes de San Luis
02:00
Ferro Carril Oeste LP
Deportivo Camioneros
02:00
Sportivo Peñarol
Sarmiento Resistencia
05:30
Atlético Paraná
Villa Mitre
05:30
Ciudad de Bolívar
Racing Córdoba
06:30
Crucero del Norte

44569 Aruba - Division de Honor

La Fama
07:00
Estrella
RCA
05:30
River Plate

909440 Cambodia - C-League

Boeung Ket
15:45
Kirivong Sok Sen Chey
Svay Rieng
18:30
Cambodia Tiger
National Defense
18:30
Visakha
Phnom Penh Crown
18:30
Naga World

866998 Fiji - National Football League

Tailevu Naitasiri
10:00
Ba
Rewa
10:00
Nadroga

3347 San Marino - Campionato

Faetano
20:00
Murata
Juvenes / Dogana
20:00
Cosmos
Pennarossa
20:00
Libertas
Fiorentino
20:00
Tre Fiori

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสเทิร์นยูไนเต็ด
11:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
14:05
บริสเบน รอร์
เมลเบิร์น วิคตอรี
16:45
เมลเบิร์น ซิตี้
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
16:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี

2454 Albania - 1st Division

Erzeni Shijak
20:00
Butrinti Sarandë
Tomori Berat
20:00
Besa Kavajë
Tërbuni Pukë
20:00
Besëlidhja Lezhë
Maliqi
20:00
Bylis Ballsh
Shkumbini Peqin
20:00
Turbina Cërrik
Apolonia Fier
20:00
Pogradeci
Vora
20:00
Korabi Peshkopi
Lushnja
20:00
Burreli

2454 Albania - 2nd Division

Gramshi
20:00
Veleçiku Koplik
Përmeti
20:00
Memaliaj
Tepelena
20:00
Labëria
Devolli
20:00
Naftëtari Kuçovë
Luftëtari
20:00
Albpetrol Patos
Këlcyra
20:00
Sopoti Librazhd
Gramozi Ersekë
20:00
Flamurtari

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
14:00
Seoul E.
Asan Mugunghwa
16:30
Ansan Greeners

99474 World - Friendly International Women

แคนาดา W
09:30
ไนจีเรีย W
เกาหลีใต้ W
14:30
Vietnam W
Ecuador W
03:00
Paraguay W
สหรัฐอเมริกา W
04:30
Uzbekistan W
Colombia W
05:00
Venezuela W

146 South Africa - Nedbank Cup

Marumo Gallants FC
20:00
Baroka
Mamelodi Sundowns
23:00
Summerfield

98 Australia - Brisbane Premier League

Newmarket
12:00
The Lakes
Western Spirit
15:00
The Gap
Centenary Stormers
16:00
Bayside United
Toowong
16:00
Univ. Queensland

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
11:15
Belconnen United
O'Connor Knights
12:00
Canberra Olympic
Canberra FC
14:00
Cooma Tigers

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
12:00
Blacktown City
Sutherland Sharks
12:30
Sydney Olympic
Manly United
16:00
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Western Australia

Perth
14:00
Sorrento
Floreat Athena
14:00
Perth RedStar
Bayswater City
14:00
Gwelup Croatia SC
Inglewood United
14:00
Cockburn City
Stirling Lions
14:00
Perth Glory II

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Kingborough Lions
Devonport City
11:30
Launceston City
Riverside Olympic
11:30
Olympia Warriors
Clarence Zebras
13:30
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
14:00
Logan Lightning
Moreton Bay United
15:30
Brisbane City

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
00:30
Knokke
Heist
01:00
Thes Sport
La Louvière Centre
01:00
URSL Visé
Dender
01:00
Rupel Boom

11 Germany - Junioren Bundesliga

Viktoria Köln U19
16:00
Borussia M'gladbach U19
Borussia Dortmund U19
16:00
Bochum U19
Wuppertaler SV U19
16:00
Preussen Munster U19
Schalke 04 U19
16:00
Duisburg U19
Viktoria Berlin U19
16:00
Bremen U19
Eimsbütteler TV U19
16:00
Magdeburg U19
Osnabruck U19
16:00
Energie Cottbus U19
Jena U19
16:00
Hamburger SV U19
Kickers Offenbach U19
16:00
Freiburg U19
Darmstadt 98 U19
16:00
Bayern U19
Ingolstadt U19
16:00
Eintracht Frankfurt U19
RB Leipzig U19
17:00
Hannover U19
Alemannia Aachen U19
18:00
Oberhausen U19
Dresden U19
18:00
Hertha U19
Hallescher FC U19
18:30
Wolfsburg U19
Mainz U19
20:00
Nurnberg U19
Chemnitzer FC U19
21:00
Union Berlin U19
Heidenheim U19
21:30
Ulm U19
Bayer Leverkusen U19
23:00
RW Essen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Pescara U19
15:30
Inter U19
Torino U19
16:00
Verona U19
Milan U19
17:30
Cagliari U19
Lecce U19
19:30
Napoli U19
Sassuolo U19
22:00
Spal U19

488 Iran - Hazfi Cup

Mes Kerman
22:30
Kheybar Khorramabad
Khalij Fars
22:45
Mes Rafsanjan

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Wydad Casablanca
05:00
Chabab Mohammédia

251 Italy - Primavera 2

Pordenone U19
16:00
Virtus Entella U19
Lazio U19
16:00
Cosenza U19
Cesena U19
16:00
Ternana U19
Ascoli U19
16:30
Spezia U19
Cremonese U19
19:30
Udinese U19
Brescia U19
20:00
Cittadella U19
Parma U19
20:00
Monza U19
Alessandria U19
20:00
Reggiana U19
Vicenza Virtus U19
20:00
Venezia U19
Salernitana U19
20:00
Frosinone U19
Perugia U19
20:00
Pisa U19
Benevento U19
20:00
Reggina U19

245 Czech Republic - U19 League

Plzen U19
15:15
Karvina U19
FK Pardubice U19
15:15
Hradec Kralove U19
Sparta Praha U19
16:00
Pribram U19
Slovacko U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Slavia Prague U19
17:45
Ostrava U19
Meteor Praha U19
18:00
FC Fastav Zlin U19
Mlada Boleslav U19
18:00
Ceske Budejovice U19

2 Poland - Central Youth League

SMS Łódź U18
17:00
Lech Poznan U18
Cracovia U18
17:00
Jagiellonia U18
Pogon Szczecin U18
17:00
Wisla U18
Warta Poznań U18
17:00
Stal Rzeszów U18
Polonia Warszawa U18
19:30
Gwarek Zabrze U18
Zaglebie U18
20:30
Raków Częstochowa U18

48946 Palestine - West Bank League

Hilal Al-Quds
02:00
Islami Kalkelea
Markez Balata
02:00
Markaz Tulkarm

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
08:00
Independiente
Tauro
08:00
Veraguas
Costa del Este
03:00
San Francisco

98 Australia - Npl South Australian

West Torrens Birkalla
12:00
Cumberland United
White City Woodville
12:30
NE MetroStars
Sturt Lions
12:30
Croydon Kings
South Adelaide Panthers
12:30
Campbelltown City
Adelaide United ||
12:30
Adelaide City

122 Kosovo - Superliga

Dukagjini
19:00
KF Ballkani
Gjilani
19:00
Drenica

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
Bentleigh Greens
Altona Magic
15:00
Dandenong City
Hume City
16:00
St. Albans Saints
Dandenong Thunder
16:45
South Melbourne

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Eschen / Mauren
20:00
Gossau
Köniz
21:00
Grasshopper II
Solothurn
21:00
Wohlen
Schötz
21:00
Delémont
Zug
21:00
Münsingen
Bassecourt
21:00
Kosova
Balzers
21:00
Paradiso
Winterthur II
21:00
St. Gallen II
Tuggen
21:00
Wettswil-Bonstetten
Bulle
21:00
La Chaux-de-Fonds
Lugano II
21:30
Thalwil
Buochs
22:00
Höngg
Uzwil
22:00
Freienbach
Meyrin
22:00
Martigny Sports
Monthey
22:00
Vevey Sports
Linth
22:30
Baden
Chênois
22:30
Naters
Thun II
00:00
Echallens

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
20:00
Zürich II
Basel II
20:30
Breitenrain
Bavois
21:00
Stade Nyonnais
Étoile Carouge
22:00
Rapperswil-Jona

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
19:30
Sturm Graz II
Stadl-Paura
21:00
Hertha
St. Anna
00:00
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener Neustadt
00:00
Mauerwerk

143 Austria - Regionalliga: West

Austria Salzburg
21:00
TSV St. Johann
Hohenems
21:00
Admira Dornbirn

98 Australia - Northern Nsw

Weston Bears
12:00
Maitland

191038 Botswana - Premier League

Orapa United
20:30
Sua Flamingoes
Police XI
20:30
Mogoditshane Fighters
Gilport Lions
20:30
Morupule Wanderers
Masitaoka
20:30
Notwane
Prisons XI
20:30
Galaxy

482134 Lesotho - Premier League

Lioli
17:00
Likhopo
LMPS
20:00
Bantu
LCS
20:00
Lesotho Defence Force
Sefotha-Fotha
20:00
Lijabatho
Linare
20:00
CCX

201580 Maldives - Male League

United Victory
00:00
Super United Sports

2493 Mauritania - Super D1

Police
07:00
Ksar
Nouadhibou
07:15
Nouakchott King's
Tevragh-Zeïne
05:00
SNIM

1560 Congo - Ligue 1

V.Club Mokanda
20:00
Cheminots
Diables Noirs
20:00
Étoile du Congo
Nico-Nicoye
22:00
JS Talangaï
CARA Brazzaville
22:00
Inter Club

47 Sweden - Elitettan Women

Rävåsen W
19:00
Norrköping W
Lidköping W
20:00
Uppsala W
Växjö W
20:00
Team TG FF W

556 Belgium - 1st National Women

Wuustwezel W
20:00
Genk II W
RFC de Liege W
20:00
Standard Liège II W
Kontich W
20:30
Anderlecht II W
Famkes Merkem W
21:00
Gent II W
Renaissance Mons 44 W
22:00
Moldavo W
Chastre W
22:00
Eva's Tienen W

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

KR / KV U19
00:00
Leiknir / KB U19
Fjölnir / Vængir U19
01:00
Fjölnir / Vængir U19 II

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 1

Friol W
21:00
León FF W
Versalles W
23:00
Umia W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Northern Colorado
North Carolina
06:00
Chattanooga Red Wolves

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
20:00
Coleraine U20

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

Luxembourg W
16:00
Latvia W
เยอรมนี W
21:10
Portugal W

63604 Cuba - Primera Division

Pinar del Río
03:00
Villa Clara
Mayabeque
03:00
Artemisa
Cienfuegos
03:00
Matanzas
Isla Juventud
03:00
La Habana
Santiago de Cuba
03:00
Guantánamo
Sancti Spiritus
03:00
Las Tunas
Holguín
03:00
Granma
Camagüey
03:00
Ciego de Ávila

5 Brazil - Carioca U20

Bangu U20
19:00
Fluminense U20
Vasco U20
20:00
Nova Iguaçu U20

155 Romania - Liga 2

Metaloglobus
15:00
CSM Iaşi
Dacia Unirea Brăila
15:00
Dunărea Călăraşi
Viitorul Şelimbăr
15:00
Csikszereda
Unirea Dej
15:00
Şirineaşa
Unirea Constanța
15:00
Brașov Steagul Renașt
SCM Gloria Buzau
15:00
Astra
Concordia Chiajna
18:30
Petrolul 52

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
23:00
Cognac
Bordeaux II
23:00
Tartas-St Yaguen
Chauvigny
23:00
Anglet Genets
Poitiers
23:30
CA Neuville
Bressuire
00:00
Libourne
Chatellerault
00:00
Niort II
Lège-Cap-Ferret
00:00
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

Narbonne
23:00
Agde
Balma
23:30
Castanet
Muret
00:00
Nîmes II
Stade Beaucairois
00:30
Olympique d'Alès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
22:00
PSG II
Ivry US
23:00
Mantes 78
Meaux Academy Football
23:00
Blanc Mesnil
Drancy JA
23:00
Paris II
Aubervilliers
23:00
Les Mureaux
Créteil II
23:00
Les Ulis

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Lucciana
18:00
Villefranche SJB
Gazélec Ajaccio
20:00
Consolat Marseille
Côte Bleue
20:00
Marseille Endoume Catalans
Istres
22:00
Cannet Rocheville
Nice II
23:00
Cannes

44 Argentina - Reserve League

River Plate Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.

401 Slovakia - Youth League

DAC U19
16:00
Ružomberok U19
Spartak Trnava U19
16:00
Žilina U19
Podbrezová U19
16:00
FC Košice U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
09:15
Bentleigh Greens U21
Green Gully U21
12:00
Melbourne Knights U21
Hume City U21
13:00
St. Albans Saints U21
Altona Magic U21
13:00
Dandenong City U21
Dandenong Thunder U21
14:00
South Melbourne U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
11:00
Yokohama W
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Ehime W
Angeviolet Hiroshima W
12:00
Bunnies Gunma White Star W

5724 Sierra Leone - Premier League

Anti Drugs Strikers
23:15
Ports Authority

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
02:00
Cavalry

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lochau
21:00
Meiningen
Hörbranz
21:00
Bizau
Lustenau
21:00
Nenzing
Hard
21:00
Schruns
Alberschwende
22:00
Ludesch
Höchst
22:00
Rheindorf Altach II
Fussach
22:00
Blau-Weiß Feldkirch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Newmarket Res.
10:00
The Lakes Res.
Western Spirit Res.
13:00
The Gap Res.
Centenary Stormers II
14:00
Bayside United Res.
Toowong Res.
14:00
Univ. Queensland Res.

80 Chile - Segunda División

Real San Joaquín
03:00
San Marcos
San Antonio Unido
05:00
General Velásquez

3374 Gibraltar - Premier Division

Lynx
21:00
Europa Point

479 Japan - Japan Football League

Osaka
11:00
TIAMO Hirakata
Nara Club
11:00
Maruyasu Okazaki
Biwako Shiga
11:00
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

Veertien Mie W
11:00
Tsukuba Ladies W
Yunogo Belle W
11:00
JFA Academy W
Diavorosso Hiroshima W
11:00
Norrdea Hokkaido W

99474 World - Club Friendlies 3

PK-35
17:00
Tampere United
โอลิมเปียกอส
00:00
ชัคตาร์

1161 Scotland - Football League - Highland League

Fort William
21:00
Brechin City
Huntly
21:00
Clachnacuddin
Fraserburgh
21:00
Nairn County
Lossiemouth
21:00
Strathspey Thistle

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 3

Riudoms W
20:30
Vic Riuprimer W
Huesca W
23:30
Transportes Alcaine II W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 2

Oiartzun W
17:00
Monte W
Arratia W
20:00
San Ignacio W
Osasuna II W
21:30
Mutilvera W
Añorga W
21:30
Nueva Montaña W
Aurrerá de Vitoria W
22:00
Bizkerre W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 4

Málaga W
21:00
Badajoz W
Sevilla II W
22:00
Salamanca W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 5

Olímpico Madrid W
16:30
Tres Cantos W
Laurus W
21:30
Samper W
Atlético Lince W
23:00
DNS de Belen W
Torrelodones W
23:00
Madrid III W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Real Unión Tenerife II W
22:00
Las Majoreras W
Orientación Marítima W
23:00
Puerto del Carmen W
La Garita W
23:00
Fundación Tenerife W
Achamán W
23:00
Geneto del Teide W
San José Tablero W
05:00
Unión Viera W

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 7

Toledo W
21:00
San Vicente W
Plaza Argel W
21:00
Aldaia W
Levante II W
23:00
Villarreal II W
Albacete II W
23:30
UD Aguilas W
Mislata W
00:30
Elche II W

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Volna Kovernino
19:00
Kairat Moskva
Baltika BFU
19:00
Chertanovo
Krasava Odintsovo
20:00
Yenisey II
Murom
20:00
Leningradets
Dinamo Moskva II
21:00
Zvezda Sint Petersburg
Kazanka
21:00
FK Dinamo St. Petersburg
Shinnik
22:00
Tver

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Sokol Saratov
19:00
Peresvet Podolsk
Avangard Kursk
19:00
Strogino
Rodina Moskva
20:00
Dinamo Vladivostok
Dinamo Bryansk
20:00
SKA-Energiya II
Ryazan
20:00
Saransk

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Novosibirsk
13:00
Zenit Izhevsk

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Sporting Gijón U19
17:00
Covadonga U19
Marina Sport U19
21:00
Real Avilés U19
Compostela U19
21:00
Bezana U19
Pontevedra U19
21:30
Lugo U19
Arenal U19
21:30
Deportivo La Coruña U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Deportivo Alavés U19
21:30
UD Logroñés U19
Arenas Getxo U19
23:45
Getxo U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Atlético Baleares U19
17:00
Montecarlo U19
San Francisco U19
17:00
Ebro U19
Sabadell U19
21:00
Bellvitge U19
Cerdanyola d. Vallès U19
22:00
Barcelona U19
Lleida U19
23:00
Girona U19
Damm U19
00:00
Sant Andreu U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Sevilla U19
15:30
Calavera U19
Tiro de Pichón U19
17:00
Santa Fe U19
Málaga U19
17:00
Atlético Jaén U19
Almería U19
21:00
Real Betis U19
Tomares U19
23:00
El Ejido U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Badajoz U19
17:00
Cultural Leonesa U19
Real Valladolid U19
21:00
La Cruz U19
Gimnástica Segoviana U19
21:00
Burgos CF U19
Trival Valderas U19
23:30
Real Madrid U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Victoria U19
17:00
San José U19
Maspalomas U19
17:00
Marino U19
Sobradillo U19
18:00
La Oliva U19
Juventud Laguna U19
18:00
Tenerife U19
Huracán U19
19:00
Acodetti U19
Unión Viera U19
19:00
Las Palmas U19
Mensajero U19
22:30
Arucas U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Roda U19
16:30
Villarreal U19
Conquense U19
17:00
Alboraya U19
FC Cartagena U19
21:00
Real Murcia U19
Albacete U19
21:00
Atlético Madrileño U19
CF San José U19
21:00
Talavera U19
La Nucía U19
21:00
Cartagena FC U19
Kelme U19
22:00
Alzira U19

49477 Thailand - Thai League 3 - Championship Round

Phitsanulok
15:30
Cha Choeng Sao
อุทัยธานี เอฟซี
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
สมุทรปราการ ซิตี้
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด