ufabet

ตารางบอล 12 เม.ย. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เรอัล มาดริด
02:00
เชลซี
FC Bayern München
02:00
บียาร์เรอัล

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
วีแกนแอทเลติก
พอร์ตสมัท
01:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Southport
01:45
Leamington
Chorley
01:45
York City
Kettering Town
01:45
Guiseley

462 England - Premier League U18

Leicester U18
17:00
West Brom U18
Blackburn U18
19:00
Burnley U18
Nottingham Forest U18
19:30
Newcastle Utd U18
Sunderland U18
19:30
Stoke City U18
Brighton U18
20:00
Crystal Palace U18
Manchester United U18
23:45
Wolverhampton U18

462 England - Professional Development League

Bristol City U23
18:00
Ipswich U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
01:45
Cheshunt

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Felixstowe & Walton United
01:45
Stowmarket Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Lowestoft Town
01:45
Stourbridge
Biggleswade Town
01:45
Coalville Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Scheveningen
01:00
GVVV
Spakenburg
01:00
AFC

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Balingen
00:00
Elversberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Kirchanschöring
00:00
Hallbergmoos-Goldach

919 Armenia - Premier League

Noravank
17:00
Van
Urartu
20:00
Noah

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zaqatala
18:00
FK Qəbələ II
MOIK
18:00
Qaradağ Lökbatan
Zira II
18:00
Qarabağ II

224 Bulgaria - Vtora Liga

CSKA 1948 Sofia II
21:00
Hebar 1918

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Slavia Sofia
23:00
CSKA Sofia

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
22:00
Flora
Vaprus
00:00
Tammeka

1233 Finland - Finland Cup

ToTe
22:00
TiPS
Kiisto
23:00
Jaro
LJS
23:05
EPS II
HIFK 2
00:00
Ponnistajat
HPS
00:00
Atlantis
EPS / 1
00:15
Klubi-04
PPJ
00:15
VJS
Inter Turku O35
00:15
PiPS

455 Republic of Ireland - First Division

Longford Town
01:45
Cobh Ramblers

47 Sweden - Superettan

Örebro
00:00
Jönköpings Södra

86 Ukraine - Second League: Group A

AFSK Kyiv
05:00
Livyi Bereh
Epitsentr Dunayivtsi
05:00
MSK Dnipro Cherkasy
Lyubomyr Stavyshche
05:00
Rubikon
Bukovyna
05:00
Chernihiv
Karpaty Halych
05:00
Karpaty
Nyva Vinnytsya
05:00
Dinaz Vyshhorod
LNZ Cherkasy
05:00
Munkács

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
05:00
Balkany Zorya
SK Poltava
05:00
Nikopol
Yarud Mariupol'
05:00
Vovchansk
Krystal
05:00
Mykolaiv
Tavriya
05:00
Real Pharm
Viktoriya Mykolaivka
05:00
Trostianets
Sumy
05:00
Metalurh Zaporizhya
Skoruk Tomakivka
05:00
Enerhiya Nova Kakhovka

44 Argentina - Superliga

Lanús
07:30
Aldosivi

44 Argentina - Primera B Nacional

San Martín Tucumán
07:10
Independiente Rivadavia

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
05:00
Novorizontino

80 Chile - Primera B

Deportes Santa Cruz
07:00
Univ. Concepción
Unión San Felipe
07:30
San Luis
กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:30
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pasto
07:40
Deportivo Pereira

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
05:30
Real Cartagena

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
08:00
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
07:00
Macará

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
09:00
Tijuana

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
05:00
Tampico Madero

158 Uruguay - Primera Division

Torque
07:15
Rentistas

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
20:00
Golden Arrows
Baroka
00:30
Orlando Pirates
Maritzburg United
01:00
Moroka Swallows

614 Algeria - Ligue 1

NA Hussein Dey
21:45
Tlemcen
Olympique Médéa
21:45
CS Constantine
RC Arbaâ
21:45
NC Magra
JS Saoura
04:00
CR Belouizdad
ES Sétif
04:00
MC Alger
Paradou AC
04:00
RC Relizane

911 Angola - Girabola

Petro de Luanda
22:30
Onze Bravos

886 Egypt - Premier League

Zamalek
02:30
Pharco
Al Ahly
02:30
Eastern Company SC

16175 Libya - Premier League

Al-Ittihad
04:00
Alittihad Misurata
Al-Nasr
04:00
Shabaab Al Jabal

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
02:00
Alamal Atbara

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
20:00
Wathba

488 Iran - Azadegan League

Khouneh Be Khouneh Babol
22:45
Qashqai
Saipa
22:45
Shahrdari Astara
Caspian Qazvin
23:00
Khooshe Talaee Saveh
Shahrdari Hamedan
23:00
Pars Jam Bushehr
Malavan
23:00
Esteghlal Khuzestan
Shahin Bushehr
23:00
FC Vista Turbine
Machine Sazi
23:00
Mes Shahr-e Babak

97374 Jordan - Premier League

Sahab
02:30
Moghayer Al Sarhan

7091 Oman - Professional League

Sohar
01:15
Al-Ittihad
Dhofar
01:15
Al-Musannah
Bahla
01:15
Al-Nahda
Al Suwaiq
01:15
Muscat

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Shoalah
01:30
Bisha
Al-Ain
01:50
Al Nahdha
Jeddah
02:00
Al Quadisiya

11240938 เอเอฟซีคัพ

Abahani
19:00
Club Valencia
ATK Mohun Bagan
21:00
Blue Star

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

GOES
01:00
Ter Leede
SteDoCo
01:00
HSV Hoek
VVSB
01:00
Excelsior '31

11555657 South America - Copa Sudamericana

Deportivo La Guaira
05:15
Ceará
Oriente Petrolero
05:15
Unión Santa Fe

11555657 South America - Copa Libertadores

Boca Juniors
05:15
Always Ready
Universidad Católica
05:15
Sporting Cristal
Cerro Porteño
05:15
Colón

5 Brazil - Alagoano

CSA
02:15
Murici

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
01:45
4 de Julho

5 Brazil - Roraimense

Baré
05:30
Náutico RR

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
16:05
บริสเบน รอร์
ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:05
แอดิเลด ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International Women

แคนาดา W
09:30
ไนจีเรีย W
ออสเตรเลีย W
16:45
นิวซีแลนด์ W
Colombia W
22:00
Venezuela W
เนเธอร์แลนด์ W
23:45
แอฟริกาใต้ W
Ecuador W
03:00
Paraguay W
Morocco W
05:00
Ghana W
สหรัฐอเมริกา W
06:00
Uzbekistan W

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
18:00
Torino U19
Inter U19
19:30
Napoli U19
Spal U19
22:00
Milan U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:00
Polokwane City
Venda FC
20:00
Cape Town Spurs
Free State Stars
20:00
Jomo Cosmos
TS Sporting
20:00
Black Leopards

716 Nigeria - Npfl

Heartland
22:00
Remo Stars

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Comets
18:00
Adelaide Olympic

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Aqtobe City
16:00
Zhetysu
Akademiya Ontustik
17:00
Zhenys
Yassy Turkistan
17:00
Jas Qyran
Kaisar
18:00
Jas Sunkar

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener Viktoria
00:00
Mannsdorf
First Vienna
00:00
Traiskirchen
Mauerwerk
00:30
Admira II

191038 Botswana - Premier League

Notwane
20:30
Galaxy
Security Systems
20:30
Sua Flamingoes

458 Mexico - Liga Mx Women

Santos Laguna W
07:00
América W

119 Georgia - Liga 3

Guria
18:00
Saburtalo II

1796 Iceland - Reykjavik Youth Cup

Leiknir / KB U19
02:00
Fram / Úlfarnir U19
ÍR / Léttir U19
02:30
Valur / KH U19

614 Algeria - Algeria Youth League

HB Chelghoum Laïd U21
21:00
JS Kabylie U21
USM Alger U21
21:00
ASO Chlef U21
US Biskra U21
21:00
MC Oran U21
JS Saoura U21
22:00
CR Belouizdad U21

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

Armenia W
18:30
Albania W
Montenegro W
19:00
Bosnia & Herzegovina W
Kazakhstan W
20:00
Wales W
Serbia W
21:00
เยอรมนี W
Croatia W
22:00
Romania W
Lithuania W
22:00
Moldova W
Finland W
22:15
Georgia W
Czech Republic W
22:30
Iceland W
Switzerland W
22:45
อิตาลี W
Luxembourg W
23:00
FYR Macedonia W
Denmark W
23:00
Azerbaijan W
Israel W
23:00
Turkey W
สวีเดน W
23:30
Ireland W
Austria W
00:00
Latvia W
นอร์เวย์ W
00:00
Poland W
Greece W
00:00
Estonia W
Kosovo W
01:00
Belgium W
Portugal W
01:00
Bulgaria W
สกอตแลนด์ W
01:35
สเปน W
เนเธอร์แลนด์ W
01:45
Belarus W
Northern Ireland W
01:55
อังกฤษ W
ฝรั่งเศส W
02:10
Slovenia W

155 Romania - Liga 2

Hermannstadt
23:00
Universitatea Cluj

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Hamilton Olympic
15:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
Swansea
15:30
Weston Bears
Cessnock City
16:00
Westlakes Wildcats

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Uni Azzurri
16:45
Casuarina

3374 Gibraltar - Premier Division

Magpies
23:30
Mons Calpe
Glacis United
01:45
Europa FC

2345 Moldova - Moldovan Cup

Sheriff
22:00
Petrocub

99474 World - Club Friendlies 3

EIF
19:00
Honka Akatemia
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:30
ดินาโมเคียฟ

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

Puerto del Carmen W
18:00
La Garita W

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Atlético Jaén U19
23:00
Cádiz U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Tenerife U19
16:45
La Oliva U19
Arucas U19
23:00
Atlético GC U19