ufabet

ตารางบอล 8 พ.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
20:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
เลสเตอร์ ซิตี้
20:00
เอฟเวอร์ตัน
นอริชซิตี
20:00
เวสต์แฮม
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

มิลตัน คีนส์ ดอนส์
00:30
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
17:15
Go Ahead Eagles
AZ
19:30
อาแจกซ์
วิเทสส์
19:30
ฮีเรนวีน
เฟเยนูร์ด
21:45
พีเอสวี

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
Borussia Mönchengladbach
FC Bayern München
22:30
VfB Stuttgart
แอร์เบ ไลป์ซิก
00:30
FC Augsburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

เม็ตซ์
18:00
โอลิมปิก ลียง
อองเช่ร์
20:00
บอร์กโดซ์
Clermont
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
แร็งส์
20:00
Lens
ลอริยองต์
22:05
โอลิมปิก มาร์กเซย
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
01:45
Troyes

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
17:30
อตาลันต้า
Venezia
20:00
โบโลญญ่า
Salernitana
23:00
กายารี่
เวโรน่า
01:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
19:00
ราโย่ บาเยกาโน่
บียาร์เรอัล
21:15
เซบีย่า
เอสปันญ่อล
23:30
โอซาซูนา
แอตเลติโก มาดริด
02:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

กัมบะ โอซาก้า
12:00
วิสเซล โคเบะ
เอฟซี โตเกียว
13:00
สากัน โตสู
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
โยโกฮามา เอฟซี
Roasso Kumamoto
11:00
FC เรียวเคียว
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
มาชิดา เซลเวีย
ThespaKusatsu Gunma
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
เวกัลตะ เซนได
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
13:00
ฟาเจียโน โอคายามา
โทชิกิ SC
14:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

49477 ไทยลีก 2

แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ตราด เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ลำปาง เอฟซี

462 England - National League

Wrexham
18:30
Stockport County

462 England - Women's Super League

Aston Villa W
18:00
Birmingham W
Brighton W
18:00
Everton W
Chelsea W
18:00
Manchester United W
Reading W
18:00
Manchester City W
Tottenham W
18:00
Leicester W
West Ham W
18:00
Arsenal W

38 Netherlands - Eredivisie Women

Ajax W
17:15
PEC Zwolle W
PSV W
17:15
Feyenoord W

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
18:30
นูเรมเบิร์ก
Karlsruher SC
18:30
Dynamo Dresden
Erzgebirge Aue
18:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

Würzburger Kickers
18:00
Hallescher FC
Viktoria Köln
19:00
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Nord

St. Pauli II
19:00
HSC Hannover
Altona 93
19:00
Schwarz-Weiß Rehden
Phönix Lübeck
19:00
Oberneuland
VfB Oldenburg
20:00
Hamburger SV II
Borussia Hildesheim
20:00
Holstein Kiel II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
18:00
Chemnitzer FC
Tasmania Berlin
18:00
ZFC Meuselwitz
Babelsberg
18:00
Germania Halberstadt
Lichtenberg
18:00
Eilenburg
Hertha BSC II
18:00
Energie Cottbus
Luckenwalde
18:00
Altglienicke
FSV Optik Rathenow
18:00
Union Fürstenwalde

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
19:00
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:00
Oberachern
Rielasingen-Arlen
20:00
Linx

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
20:00
Karlburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
19:00
Garching

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Geestemünde
Komet Arsten
20:00
Hemelingen
Union Bremen
20:00
Blumenthaler SV
SFL Bremerhaven
20:30
Hastedt

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Eilendorf
20:00
SV Breinig
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Wesseling-Urfeld
Hennef 05
20:00
Fortuna Köln II
Hürth
20:00
Düren Merzenich
Borussia Freialdenhoven
20:00
Alfter
Bergisch Gladbach
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
VfL Vichttal
20:30
Siegburger SV
Frechen
20:30
Deutz
FC BW Friesdorf
20:30
Pesch

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
18:00
Greifswalder FC
Eintracht Mahlsdorf
19:00
BSC Süd 05
Victoria Seelow
19:00
Staaken
Lok Stendal
19:00
Hansa Rostock II
MSV 1919 Neuruppin
19:00
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Carl Zeiss Jena II
18:00
Oberlausitz Neugersdorf
Plauen
19:00
FC Merseburg
Rot-Weiß Erfurt
19:00
VfL Halle
FC Grimma
19:00
Wacker Nordhausen
Einheit Wernigerode
19:00
Arnstadt

2454 Albania - Superliga

Laçi
21:45
Kastrioti Krujë

143 Austria - Admiral Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
19:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Austria Klagenfurt
19:30
Sturm Graz
Austria Wien
22:00
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

Austria Lustenau
15:30
St. Pölten

2453 Azerbaijan - Premier League

Sebail
21:00
Sabah
คาราบัค
23:15
Zira

212 Belarus - Pershaya Liga

Molodechno-DYuSSh 4
20:00
Gomelzheldortrans
Volna
22:00
Slonim

556 Belgium - Pro League

Union Saint-Gilloise
18:30
คลับ บรูกก์
Antwerp
23:30
Anderlecht

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Mladost Doboj Kakanj
22:00
Bratstvo Gracanica
TOSK Tesanj
22:00
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
20:30
Lokomotiv Sofia 1929
Tsarsko selo
23:00
OFK Pirin

224 Bulgaria - Vtora Liga

Montana
22:00
Strumska slava
FK Minyor Pernik
22:00
Lovech
Yantra 1919
22:00
Dobrudzha 1919
Hebar 1918
22:00
Ludogorets II

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
22:00
Hajduk Split
ดีนาโมซาเกร็บ
01:00
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
20:00
Orijent 1919
Croatia Zmijavci
22:00
Dugopolje
Bijelo Brdo
22:00
Cibalia

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
21:00
Aris
Apollon
23:00
อาโปเอล

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Viktoria Plzeň
21:00
Sparta Praha
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
15:15
Prostějov
Zbrojovka Brno
22:00
Dukla Praha
Varnsdorf
22:00
Táborsko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
19:00
OB
Brøndby
21:00
โคเปนเฮเก้น
AaB
23:00
Midtjylland
AGF
01:00
SønderjyskE

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
19:00
Jammerbugt

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
18:30
Tammeka
Flora
21:15
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
22:30
Ilves
Mariehamn
22:30
KuPS

1233 Finland - Ykkonen

KPV
22:30
KTP
Gnistan
22:30
JäPS
MP
22:30
SJK Akatemia
EIF
22:30
Jaro

1233 Finland - Finland Cup

HaPK
17:30
PKKU
EPS II
21:00
EPS

125 Greece - Super League

OFI
20:00
Asteras Tripolis
PAS Giannina
22:00
PAOK
AEK Athens
23:30
Panathinaikos
Aris
01:00
โอลิมเปียกอส

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
19:05
Várda SE
Zalaegerszegi TE
21:15
Gyirmót
Újpest
23:45
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Győri ETO
22:00
III. Kerületi TUE
Nyíregyháza Spartacus
22:00
Békéscsaba
Csákvári TK
22:00
Budaörs
Vasas
22:00
Szentlőrinc SE
Siófok
22:00
Szombathelyi Haladás
Kecskemeti TE
22:00
Tiszakecske
Szolnoki MÁV
22:00
Dorogi
Pécsi MFC
22:00
Szeged 2011
Ajka
22:00
Budafoki MTE

1796 Iceland - Pepsideild

Leiknir Reykjavík
02:15
Víkingur Reykjavík

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Katamon
00:00
Maccabi Petah Tikva
Ironi Kiryat Shmona
00:00
Hapoel Nof HaGalil
Hapoel Hadera
00:30
Beitar Jerusalem

748 Latvia - First Liga

Smiltene
17:00
Valmiera II
Grobiņa
19:00
Tukums II

57142 Macedonia FYR - First League

Akademija Pandev
22:00
Rabotnicki
Skendija 79
22:00
Shkupi
Makedonija
22:00
Struga
Bregalnica Stip
22:00
Tikves
Renova
22:00
Skopje
Pelister
22:00
Borec

2345 Moldova - National Division

Petrocub
21:00
Dinamo-Auto
CSF Bălți
23:00
Zimbru

998 Montenegro - First League

Petrovac
22:00
Iskra
Sutjeska
22:00
Dečić
Zeta
23:00
Budućnost
Mladost Ljeskopolje
23:00
Jezero
Mornar
23:00
Rudar

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
23:00
Lillestrøm
Haugesund
23:00
Kristiansund
Jerv
23:00
Tromsø
Strømsgodset
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Sandefjord
23:00
Vålerenga
HamKam
01:00
Aalesund

1578 Norway - Obos-Ligaen

Grorud
20:00
Start
Skeid
20:00
Mjøndalen
Åsane
20:00
Stjørdals-Blink

2 Poland - Ekstraklasa

Lechia Gdańsk
17:30
Stal Mielec
Raków Częstochowa
20:00
Cracovia Kraków
Piast Gliwice
22:30
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
17:40
Miedź Legnica
Polkowice
20:00
ŁKS Łódź
Chrobry Głogów
23:00
Podbeskidzie

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
21:30
Tondela
Vizela
21:30
Marítimo
บราก้า
00:00
Arouca
ซานตาคลารา
02:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

ชาเวช
17:00
Estrela Amadora
Farense
20:00
Varzim
Trofense
00:00
Académica

155 Romania - Liga 1

Sepsi
18:30
Chindia Târgovişte
Universitatea Craiova
23:30
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
Rostov
Arsenal Tula
20:30
คราสโนดาร์
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Rubin Kazan'

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Dundee United

296 Serbia - Super Liga

Radnički Kragujevac
20:00
Proleter Novi Sad
Spartak Subotica
22:00
Kolubara
Mladost Lučani
00:05
Radnik Surdulica

296 Serbia - Prva Liga

Železničar Pančevo
22:00
Loznica
Mladost Novi Sad
22:00
Žarkovo
Mačva Šabac
22:00
Budućnost Dobanovci
Grafičar
22:00
Rad Beograd
Zlatibor Čajetina
22:00
Timok
Javor Ivanjica
23:00
Radnički Sr. Mitrovica

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
15:30
Púchov

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
22:30
Domžale
Aluminij
01:15
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
22:00
Bilje
NŠ Drava
22:00
Gorica
Dob
22:00
Krka
Nafta
22:00
Rogaška

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
19:00
เลกาเนส
เออิบาร์
21:00
เรอัล บายาโดลิด
UD Ibiza
23:15
ลูโก
เรอัลซาราโกซา
23:15
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Kalmar
22:30
Hammarby
Varberg BoIS
22:30
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

Hammarby W
18:00
Vittsjo W
Umea W
18:00
Rosengard W
AIK W
20:00
Djurgarden W
KIF Orebro W
20:00
IFK Kalmar W
Kristianstads W
20:00
Brommapojkarna W
Pitea W
20:00
Eskilstuna United W

47 Sweden - Superettan

Brage
18:00
Örgryte
Utsikten
20:00
Dalkurd

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
18:00
Piteå
Forward
21:00
Umeå
IF Karlstad Fotboll
21:00
Vasalund
Sylvia
21:00
Gefle
Sandviken
22:00
Hammarby Talang

62 Switzerland - Super League

Grasshopper
19:15
Sion
Lausanne Sport
21:30
บาเซิ่ล
Luzern
21:30
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Altay
20:00
Giresunspor
Yeni Malatyaspor
20:00
Rizespor
เบซิคตัส
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

İstanbulspor
20:00
Adanaspor
Kocaelispor
20:00
Altınordu
Balıkesirspor
20:00
Bandırmaspor
Denizlispor
20:00
Menemen Belediyespor
Keçiörengücü
20:00
Manisa BBSK
Gençlerbirliği
20:00
BB Erzurumspor
Bursaspor
20:00
Ümraniyespor
Boluspor
20:00
Samsunspor
Tuzlaspor
20:00
Eyüpspor

44 Argentina - Superliga

Talleres Córdoba
02:00
Sarmiento
Argentinos Juniors
02:00
Unión Santa Fe
Defensa y Justicia
02:00
Patronato
Gimnasia La Plata
02:00
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

Brown de Adrogué
21:00
Atletico Mitre
Guillermo Brown
01:00
Independiente Rivadavia
Gimnasia Mendoza
02:00
Deportivo Morón
Chaco For Ever
02:00
Estudiantes Río Cuarto
Chacarita Juniors
04:35
Ferro Carril Oeste
Club Atlético Güemes
05:00
Flandria

5 Brazil - Serie A

ฟลาเมงโก
21:00
Botafogo
Palmeiras
02:00
Fluminense
Atlético GO
02:00
Goiás
Bragantino
04:00
Corinthians
Santos
04:00
Cuiabá
Juventude
05:00
Internacional
Fortaleza
05:00
São Paulo

5 Brazil - Serie B

Guarani
02:00
Ponte Preta
Cruzeiro
02:00
Grêmio

5 Brazil - Serie C

Ypiranga Erechim
21:00
Floresta
Uniclinic
01:00
Figueirense
ABC
03:00
Volta Redonda
Paysandu
05:00
Botafogo SP

80 Chile - Primera Division

Palestino
23:00
Antofagasta
Ñublense
04:30
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

Deportes Santa Cruz
07:00
Recoleta
Magallanes
02:00
Unión San Felipe
Fernández Vial
02:00
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

Jaguares de Córdoba
08:15
Independiente Medellín
Cortuluá
02:00
Junior FC
Envigado
04:05
Rionegro Águilas
Millonarios
06:10
Deportes Tolima

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
07:00
Pérez Zeledón
Deportivo Saprissa
09:00
ADR Jicaral
Sporting San José
04:00
Grecia
Alajuelense
06:00
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

Emelec
08:00
Mushuc Runa
Universidad Católica
02:00
Gualaceo
LDU Quito
04:30
9 de Octubre

53128 Guatemala - Liga Nacional

Achuapa
00:00
Municipal
Santa Lucia
00:00
Iztapa
Comunicaciones
00:00
Xelajú
Antigua GFC
00:00
Malacateco
Guastatoya
00:00
Cobán Imperial
Solola
00:00
Nueva Concepción

53128 Guatemala - Primera Division

Marquense
09:00
Mixco
San Pedro
04:00
Xinabajul

458 Mexico - Liga MX

มอนเตอร์เรย์
08:06
Atlético San Luis
Puebla
05:00
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Celaya
04:00
Cimarrones de Sonora

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
05:00
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:00
Sol de América
Guaraní
06:15
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
07:30
UTC Cajamarca
Carlos Stein
23:00
Academia Cantolao
Deportivo Municipal
01:15
Sport Huancayo
ADT
03:00
Sporting Cristal
Ayacucho
03:30
Carlos Mannucci
Deportivo Binacional
06:00
Melgar

338 Peru - Segunda Division

Santos
03:00
Comerciantes Unidos
Union Huaral
03:30
Juan Aurich
Santa Rosa PNP
03:30
Unión Comercio

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
23:00
Boston River
Danubio
01:30
Cerro Largo
Peñarol
05:00
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
ซินซินนาติ
เอฟซี ดัลลัส
07:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
โคโลราโด ราปิดส์
ลอสแอนเจลิส
10:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
03:00
โตรอนโต้ เอฟซี
Nashville SC
04:00
รีล ซอลต์ เลค
Austin
06:35
แอลเอ แกลักซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tulsa Roughnecks
07:30
Detroit City
El Paso Locomotive
08:30
LA Galaxy II
Monterey Bay
09:00
Las Vegas Lights
Orange County
09:00
Oakland Roots
Phoenix Rising
09:30
San Antonio
New York RB II
00:00
Sacramento Republic

146 South Africa - Premier League

Kaizer Chiefs
22:30
Mamelodi Sundowns

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
Sagrada Esperança
Desportivo Huíla
21:30
Recreativo do Libolo
1º de Agosto
22:00
Progresso

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
23:00
ASEC Koudougou
Police
23:00
SONABEL
Etoile Filante
23:00
ASFA-Yennenga
ASK
23:00
ASFB
RCK
23:00
Kiko
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Majestic
วิเทสส์
23:00
Royal
USFA
23:00
Salitas
Police
23:00
Douanes
SONABEL
23:00
ASEC Koudougou
ASFB
23:00
ASFA-Yennenga
Etoile Filante
23:00
ASK
Majestic
23:00
Kiko
RCK
23:00
RC Bobo-Dioulasso
Salitas
23:00
Royal
วิเทสส์
23:00
USFA

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

AFAD
22:30
SOL
Abengourou
01:00
ASEC Mimosas

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
Karela
Dreams
22:00
Real Tamale
Bibiani Gold Stars
22:00
King Faisal
Medeama
22:00
Ashanti Gold
Elmina Sharks
22:00
WAFA
Asante Kotoko
22:00
Aduana Stars

1179 Kenya - Premier League

Kariobangi Sharks
17:00
Vihiga Bullets
Nzoia United
18:00
Police
Tusker
19:00
Homeboyz
KCB
19:00
Talanta
Gor Mahia
19:00
Leopards

26 Mali - Premiere Division

Onze Créateurs
00:00
Bakaridjan
ASKO
00:00
Douannes de Sikasso
Réal Bamako
02:00
Black Stars

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
22:00
Chabab Mohammédia
Khouribga
00:15
FUS Rabat
Riadi Salmi
02:30
Mouloudia Oujda

1424 Morocco - Botola 2

Moghreb Tétouan
23:00
UTS Rabat
Raja Beni Mellal
23:00
CR Khemis Zemamra
Stade Marocain
23:00
El Massira

200 Senegal - Ligue 1

Teungueth
00:00
Mbour Petite Côte
CNEPS Excellence
00:00
Pikine
ASEC Ndiambour
00:00
Jaraaf
Guédiawaye
00:00
Dakar SC

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Coastal Union
20:00
Polisi Tanzania
Simba
23:00
Ruvu Shooting

2568 Zambia - Super League

Prison Leopards
20:00
Kafue Celtic
Chambishi
20:00
Kabwe Warriors
Green Eagles
20:00
Forest Rangers
Indeni
20:00
Red Arrows
Konkola Blades
20:00
Buildcon
ZESCO United
20:00
Zanaco
Green Buffaloes
20:00
Power Dynamos
Kansanshi Dynamos
20:00
Nkwazi
Nkana
20:00
Lusaka Dynamos

2931 Andorra - Primera División

FC Santa Coloma
16:00
Carroi
Ordino
18:30
Engordany
UE Santa Coloma
21:00
Sant Julià
Inter Club d'Escaldes
23:30
Atlètic Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

La Massana
17:00
Extremenya

97374 Jordan - Premier League

Al Sareeh
23:00
Moghayer Al Sarhan

1439 Tunisia - Ligue 1

Club Africain
22:00
ES Tunis

155043 Bangladesh - Premier League

Mohammedan Dhaka
16:45
Abahani Chittagong
Swadhinata KS
16:45
Baridhara

1004 Canada - PCSL

Mid Isle Highlanders
02:50
Port Moody Rangers
Koinonia
06:30
Khalsa

712 Korea Republic - K-League 1

Gangwon
11:30
Ulsan
Daegu
12:00
Suwon Bluewings
Seoul
14:30
Suwon
Incheon United
14:30
Jeonbuk Motors
Jeju United
17:00
Sangju Sangmu
Pohang Steelers
17:00
Seongnam

712 Korea Republic - National League

Paju Citizen
13:00
Cheongju
Cheonan City
13:00
Siheung Citizen
Ulsan Citize
15:00
Gimhae City

3995 Malaysia - Premier League

Terengganu City II
20:00
Kelantan

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Muñiz
01:30
Mercedes
ลูกาโน
01:30
Argentino Rosario

919 Armenia - Armenian Cup

Noravank
22:00
Urartu

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
19:00
Blauw Geel '38
ADO '20
19:00
Hollandia
HV & CV Quick
19:00
DEM
Westlandia
19:00
Hoogland
JOS Watergraafsmeer
19:00
Dongen
GVV Unitas
19:00
EVV
Groene Ster
19:30
HSC '21
OSS '20
19:30
Gemert
UNA
19:30
OFC Oostzaan

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Bolívar
02:00
The Strongest
Always Ready
02:00
Santa Cruz
Wilstermann
04:15
Aurora
Blooming
06:30
Oriente Petrolero

147 Africa - CAF Confederations Cup

TP Mazembe
20:00
RSB Berkane
Al Ahli Tripoli
23:00
Orlando Pirates

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Excelsior Biévène
20:00
Houdeng
Antoing
20:00
Molenbaix
Hornu
20:00
Péruwelz
Ransart
20:00
Gilly
Le Roeulx
20:00
Montignies
Snef-Tyber
20:00
Morlanwelz
Belœil
20:00
RAS Monceau
Solre-sur-Sambre
20:00
Soignies Sports

556 Belgium - Provincial-Liege

Sprimont-Comblain II
20:00
Elsautoise
Ster-Francorchamps
20:00
FC Du Geer
Weywertz
20:00
Beaufays
Aubel
20:00
Rechain
Etoile de Faimes
20:00
Jehaytois
Malmundaria
20:00
JS Fizoise
Pontisse Cite
20:00
UCE Liège
Mélen-Micheroux
20:00
La Calamine

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
21:00
Chernolomets
Ustrem Donchevo
21:00
Septemvri Tervel

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
15:15
Karlovy Vary
Slavia Praha II
15:15
Motorlet Praha
Pardubice II
15:15
Ústí nad Orlicí
Dukla Praha II
15:15
Bohemians 1905 II
Viktoria Plzen II
15:30
Příbram II
Sokol Brozany
22:00
Jablonec II
Sokol Zápy
22:00
Slovan Velvary

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Znojmo
15:15
Hlučín
Uničov
15:15
Frýdek-Místek
Blansko
15:15
Sigma Olomouc II
Vysočina Jihlava II
15:15
Banik Ostrava II
Velké Meziříčí
15:15
Hanácká
Zlín II
15:30
Uherský Brod
Dolní Benešov
21:30
Slovan Rosice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
22:00
Petřín Plzeň
Sokol Lom
22:00
Jindrichuv Hradec

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Hlinsko
22:00
Poříčany
Čáslav
22:00
Sparta Kutná Hora
Kolín
22:00
Dvůr Králové
Benatky nad Jizerou
22:00
Velke Hamry

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Skaštice
Tatran Všechovice
21:30
Holesov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
15:15
Ždírec nad Doubravou
Slavoj Polná
21:30
Břeclav
Sokol Tasovice
21:30
Zbrojovka Brno II
Humpolec
21:30
Sokol Lanžhot

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Ringkøbing
19:00
Norresundby

1233 Finland - Kakkonen

GBK
17:00
Vaajakoski
OLS
18:00
VIFK
FC Komeetat
22:00
Kraft
JS Hercules
22:00
OTP
Futura
22:30
PeKa
KäPa
22:30
Atlantis
VJS
22:30
Jazz
MuSa
22:30
Tampere United
Honka Akatemia
22:30
I-Kissat
Ilves II
05:00
EPS

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Vaulx
20:00
Clermont II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saint-Jean-le-Blanc
20:00
Montargis
J3 Amilly
20:00
Chateauroux II
Chateauneuf-sur-Loire
20:00
C' Chartres II

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
16:00
Andráshida
Zalaegerszegi TE II
16:00
Balatonfuredi
Gyirmót II
16:00
SC Sopron
Veszprém
19:00
BVSC
Komárom
22:00
Videoton II
Érdi VSE
22:00
Nagykanizsai ULE
Gardony
22:00
Tatabánya
MTE 1904
22:00
Papai Perutz
Kelen
22:00
Gyori ETO II
Bicskei
23:00
Kaposvári Rákóczi

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
21:00
Casale
Asti
21:00
Lavagnese
Borgosesia
21:00
Gozzano
Chieri
21:00
Novara
Città di Varese
21:00
Saluzzo
Derthona
21:00
Sanremo
Pro Imperia
21:00
Fossano
Ligorna
21:00
PDHAE
RG Ticino
21:00
Vado
Sestri Levante
21:00
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
21:00
Castellanzese
Caravaggio
21:00
Legnano
Folgore Caratese
21:00
Sangiuliano City
Leon
21:00
Casatese
Real Calepina
21:00
Crema
Sona
21:00
Brusaporto
Adrense
21:00
Breno
Villa d'Almè
21:00
Olginatese
Virtus Ciserano Bergamo
21:00
Desenzano Calvina
Vis Nova Giussano
21:00
Pontisola

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
21:00
Este
Marignanese
21:00
Montebelluna
Cjarlins Muzane
21:00
Delta Calcio Rovigo
Spinea
21:00
Dolomiti Bellunesi
Union ArzignanoChiampo
21:00
Campodarsego
Levico
21:00
Ambrosiana
Luparense
21:00
Cartigliano
Mestre
21:00
Caldiero Terme
San Martino Speme
21:00
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
22:00
Sasso Marconi
Alcione
22:00
Lentigione
Athletic Carpi
22:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Borgo San Donnino
22:00
Sammaurese
Correggese
22:00
Prato
Cavenago Fanfulla
22:00
Bagnolese
Mezzolara
22:00
Forlì
Ravenna
22:00
Progresso
Real Forte Querceta
22:00
Tritium
Rimini
22:00
Seravezza

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
21:00
Tiferno Lerchi
Cascina
21:00
Montespaccato
Flaminia
21:00
San Donato Tavarnelle
Lornano Badesse
21:00
Arezzo
Pianese
21:00
Poggibonsi
FC Rieti
21:00
Gavorrano
Scandicci
21:00
Pro Livorno
Sporting Trestina
21:00
Foligno
Unipomezia
21:00
Sangiovannese

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelnuovo Vomano
21:00
Tolentino
Matese
21:00
Recanatese
Vastese
21:00
Atletico
Vastogirardi
21:00
Porto D' Ascoli
Sambenedettese
21:00
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
21:00
Brindisi
Bisceglie
21:00
Molfetta Calcio
Casarano
21:00
Città di Fasano
Casertana
21:00
Rotonda
Gravina
21:00
San Giorgio
Lavello
21:00
Francavilla
Nardò
21:00
Sorrento
Team Altamura
21:00
Nola 1925
Mariglianese
21:00
Nocerina
Virtus Matino
21:00
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
21:00
Giarre
Cavese
21:00
Città Di Sant’Agata
Lamezia Terme
21:00
Trapani 1905
Gelbison
21:00
Sancataldese
Licata
21:00
Troina
Paternò
21:00
Acireale
Portici
21:00
Rende
Aversa Normanna
21:00
Cittanova Interpiana
San Luca
21:00
Santa Maria Cilento
FC Messina
21:00
Biancavilla

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Odd II
19:00
Staal Jørpeland
Arendal
21:00
Sotra
Egersund
21:30
Kvik Halden

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Kjelsås
19:30
Hødd
Tromsdalen
21:00
Asker

2 Poland - 2. Liga East

Radunia Stężyca
20:00
Pogoń Siedlce

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
16:00
Sloga Leskovac
Buducnost Popovac
22:00
Jedinstvo Paraćin
Hajduk Veljko
22:00
Radnički Pirot
Trajal Krusevac
23:00
Vlasina

401 Slovakia - 3. Liga - West

Imeľ
21:30
Marcelová
Veľké Ludince
21:30
Beluša
Lednické Rovne
21:30
Povazska Bystrica
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:30
Spartak Myjava
Galanta
21:30
Castkovce
Slovan Levice
21:30
Nové Mesto nad Váhom

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Uppsala
19:00
Rågsved
Akropolis
19:00
Skiljebo
Stocksund
20:00
Korsnäs IF FK

47 Sweden - Division 2: Norrland

IFK Luleå
20:00
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Karlskrona
19:00
Räppe
Asarum
23:00
Berga

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Nyköping
21:00
Enskede
Värmbols
22:00
Huddinge
IFK Eskilstuna
22:00
Sleipner

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Sävedalen
18:30
Torslanda
Eskilsminne
19:00
Varbergs GIF

5 Brazil - Cearense 2

Guarany de Sobral
01:00
Guarani de Juazeiro

5 Brazil - Gaucho 2

Veranópolis
01:00
Cruzeiro RS
Gaucho
01:00
Passo Fundo
Santa Cruz RS
01:00
Avenida
Brasil Farroupilha
01:30
Glória
Inter Santa Maria
01:30
Guarani RS
São Gabriel
02:00
Pelotas

5 Brazil - Paranaense 2

AA Iguaçu
01:30
PSTC
Andraus Brasil
01:30
Laranja Mecânica
Apucarana
01:30
Toledo Brazil
Verê
01:30
Foz do Iguaçu
Aruko Sports
04:00
Prudentópolis

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Talleres Remedios
23:30
Defensores Unidos
Cañuelas
01:30
Fénix
JJ Urquiza
01:30
San Miguel
Colegiales
01:30
UAI Urquiza
Deportivo Merlo
01:30
Villa San Carlos

44569 Aruba - Division de Honor

La Fama
07:30
RCA

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
13:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:20
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 2nd Division

Flamurtari
20:00
Luzi 2008
Ada Velipojë
20:00
Gramozi Ersekë
Oriku
20:00
Veleçiku Koplik
Devolli
20:00
Labëria

98 Australia - Capital Territory

Canberra FC
12:00
Belconnen United
Gungahlin
12:00
O'Connor Knights

98 Australia - New South Wales

Sydney II
15:30
Rockdale City Suns

748 Latvia - Latvian Cup

Augšdaugava
18:00
Ogre United
Dobele Allegro
22:00
Bauskas / Mēmele
Kengaroos
23:30
Varakļāni

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Stirling Lions

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane City
12:00
Eastern Suburbs Brisbane
SC Wanderers
15:00
Brisbane Roar II

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
20:00
Dender
Liège
20:00
Knokke

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
16:00
Empoli U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Akademia Piłkarska LG
16:00
Tarnovia Tarnów
GKS Katowice W
16:45
UKS SMS Lodz W

251 Italy - Primavera 2

Udinese U19
16:30
Cesena U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
16:00
Plzen W
Slovacko W
19:00
Horní Heršpice
Pardubice W
20:30
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
17:00
Gornik Z. U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Black Leopards
20:00
Venda FC
Cape Town Spurs
20:00
University of Pretoria
Free State Stars
20:00
Polokwane City
Hungry Lions
20:00
Cape Town All Stars
JDR Stars
20:00
Pretoria Callies
Jomo Cosmos
20:00
Platinum City Rovers
TTM
20:00
Uthongathi
TS Sporting
20:00
Richards Bay

716 Nigeria - Npfl

Lobi Stars
22:00
Katsina United
Akwa United
22:00
Enyimba
Gombe United
22:00
Sunshine Stars
Shooting Stars
22:00
Niger Tornadoes
Kano Pillars
22:00
Kwara United
Rivers United
22:00
MFM
Wikki Tourist
22:00
Akwa Starlets
Nasarawa United
22:00
Plateau United

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
20:00
Gjilani
Drita
20:00
Dukagjini
Ulpiana
20:00
Prishtina
Malisheva
20:00
Drenica
KF Feronikeli
20:00
KF Ballkani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Lausanne II
19:00
Meyrin
Münsingen
19:30
Buochs
Kosova
20:30
Grasshopper II

3126 Luxembourg - National Division

Differdange 03
21:00
Mondorf-les-Bains
UNA Strassen
21:00
Hostert
Swift Hesperange
21:00
Jeunesse d'Esch
Rodange
21:00
F91 Dudelange

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
19:00
Stripfing

98 Australia - Northern Nsw

Broadmeadow Magic
11:00
Valentine
Weston Bears
11:00
Charlestown City Blues
Edgeworth Eagles
13:30
Hamilton Olympic

482134 Lesotho - Premier League

Matlama
18:00
Bantu
Lioli
19:00
Likhopo
Liphakoe Football Club
19:00
Lesotho Defence Force
LMPS
19:00
Manonyane
Lifofane
19:00
Mazenod

2493 Mauritania - Super D1

Concorde
23:00
Police
Nouakchott King's
01:00
AC Douane

3039 Togo - Championnat National

Gomido
22:00
ASKO de Kara
Togo Port
22:00
Kara
Binah
22:00
Dynamic Togolais

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Be1 NFA
17:00
Hegelmann Litauen
Žalgiris
18:30
Džiugas Telšiai
Medžiai Vilnius
20:00
Banga

1560 Congo - Ligue 1

CARA Brazzaville
20:00
Diables Noirs
V.Club Mokanda
21:00
Nouvelle Génération
Kondzo
22:00
Étoile du Congo

47 Sweden - Elitettan Women

Norrköping W
18:00
Gamla Upsala W
Lidköping W
19:00
IFK Sundsvall W

6783 Mozambique - Mocambola

LD Maputo
20:00
Matchedje de Mocuba
ENH Vilankulo
20:00
Costa do Sol
Ferroviário Maputo
20:00
Ferroviario Beira
Ferroviário de Lichinga
20:00
Incomáti
Ferroviário Nacala
20:00
Ferroviário Nampula

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HJK W
18:00
PK-35 Vantaa W

32 Spain - Primera Division Women

Sevilla W
17:00
Huelva W
Atletico Madrid W
17:00
Eibar W
Atletico Granadilla W
17:00
Real Sociedad W
Valencia W
17:00
Real Madrid W
Villarreal W
17:00
Real Betis W
Madrid CFF W
21:00
Levante W
Rayo Vallecano W
21:00
Barcelona W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

St. Gallen W
21:00
Basel W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
18:00
Køge

17 France - Division 1 Women

Lyon W
19:45
Paris W

251 Italy - Serie A Women

Verona W
17:30
Lazio W
Pomigliano W
19:30
Fiorentina W
Empoli W
19:30
Napoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
00:00
Pachuca W

119 Georgia - Liga 3

Merani Tbilisi II
19:30
Gori

32 Spain - Tercera - Playoffs

Marbella
17:00
Almería II
Sporting Gijon II
17:00
Caudal
Las Rozas
17:00
Alcobendas Sport
Manacor
17:00
Llosetense
Illueca
17:00
Binéfar
Poblense
22:00
Platges de Calvià
Racing Murcia
22:00
UCAM Murcia II
Utebo
22:00
Robres
Beasain
22:30
Basconia
Huétor Tájar
23:00
At. Malagueño
Lealtad
23:00
Llanes
San Cristobal
23:00
Girona II
Ourense CF
23:00
Barco
Madrid 2021 FP
23:00
Alcorcón II
Anguiano
23:00
Varea
Real Ávila
23:30
Mirandés II
Illescas
00:00
Villarrobledo
Escobedo
00:00
Naval
Moralo
00:00
Llerenense
Cartagena II
00:45
La Union Atletico

3483 USA - USL League One

Tucson
09:00
North Carolina
Central Valley Fuego
09:30
Greenville Triumph

155 Romania - Liga 2

CSA Steaua Bucureşti
16:00
Unirea Slobozia

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:00
Cognac

2507 Gambia - GFA League

Sporting Real FC
23:30
Armed Forces
Real de Banjul
23:30
GAMTEL
Banjul
23:30
GPA

5 Brazil - Paulista Série B

Fernandópolis
20:00
Penapolense
Inter de Bebedouro
20:00
Catanduva
Assisense
20:00
VOCEM
Taquaritinga
20:00
Batatais
Uniao Sao Joao
20:00
Amparo
Santacruzense
20:30
Grêmio Prudente
Itararé
01:00
Osvaldo Cruz
São Carlos
01:00
Francana
Mauaense
01:00
Mauá
ECUS
01:00
Colorado Caieiras

49477 ไทย ลีก คัพ

Ratchaburi Mitrphol FC
18:30
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

251 Italy - Serie C Play-offs

Triestina
22:30
Palermo
Foggia
23:00
Virtus Entella
Juventus U23
23:00
Renate
Pescara
00:00
FeralpiSalò
Monopoli
01:00
Cesena

401 Slovakia - Youth League

Senica U19
16:00
Ružomberok U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:00
Heidelberg United U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Harima W
11:00
Kamogawa W
Speranza W
11:00
Iga Kunoichi W

5724 Sierra Leone - Premier League

Johansen
23:15
East End Tigers
Kallon
23:15
Mighty Blackpool

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Nenzing
21:00
Höchst

80 Chile - Segunda División

San Marcos
08:00
Rodelindo Román
Real San Joaquín
23:00
Independiente
General Velásquez
02:00
Concepcion
Iberia
02:30
Lautaro de Buin

453172 Macao - Primeira Division

Casa de Portugal
17:00
Lun Lok
CFB Macau
19:00
Sporting Macau

1796 Iceland - Premier League Women

Afturelding W
21:00
Thor Akureyri W

479 Japan - Nadeshiko League 2

Norrdea Hokkaido W
09:00
Kibi Univ. Takahashi W
Diavorosso Hiroshima W
10:00
Veertien Mie W
Shizuoka Sangyo Univ. W
10:00
Fukuoka J. Anclas W
Tsukuba Ladies W
11:00
Yunogo Belle W

1233 Finland - Kolmonen

Warkaus
22:30
Jyväskylä Blackbird

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

East Timor U23
16:00
Myanmar U23
เวียดนาม
19:00
Philippines U23

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Kobrin
18:00
Dinamo Malorita

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Polotsk
18:00
Veles 2020
Postavy
19:00
Niva Tolochin

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

FSK Dyatlovo
21:00
Svislach

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Partizan Salihorsk
19:00
Kronon

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Servolyuks
19:00
SOZh Krichev
Krasnopole
21:00
Kirovsk

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Zenit II
17:00
Chertanovo
Baltika BFU
18:00
Khimik Dzerzhinsk

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Fakel II
18:00
Metallurg Vidnoye

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Tyumen
17:00
Dinamo Barnaul
Novosibirsk
17:00
Spartak Tuymazy
Zvezda Perm
18:00
Irtysh
Lada Tolyatti
18:00
Amkar Perm'
Zenit Izhevsk
19:00
Chelyabinsk
Orenburg II
19:00
Ural 2
Nosta
21:00
Volga Ulyanovsk

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Marina Sport U19
17:00
Atlético Perines U19
Celta de Vigo U19
17:00
Pabellón Ourense U19
Bansander U19
17:00
Bezana U19
Sporting Gijón U19
21:00
Pontevedra U19
Ural U19
21:00
Covadonga U19
Compostela U19
21:00
Deportivo La Coruña U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Oberena U19
16:30
Mutilvera U19
Pamplona U19
16:45
Txantrea U19
Villegas U19
17:00
Osasuna U19
Athletic Club U19
17:00
Eibar U19
Danok Bat U19
17:45
Antiguoko U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Atlético Baleares U19
23:00
Barcelona U19
Cornellà U19
23:15
Espanyol U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

San Félix U19
16:30
Atlético Jaén U19
Coria U19
17:00
Vázquez Cultural U19
Málaga U19
17:00
Tomares U19
Tiro de Pichón U19
17:15
Real Betis U19
Córdoba U19
22:00
Recreativo Huelva U19
Granada U19
23:00
Calavera U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Real Valladolid U19
17:00
Leganés U19
Badajoz U19
17:00
Real Madrid U19
Fuenlabrada U19
21:00
Trival Valderas U19
Gimnástica Segoviana U19
21:00
Unión Adarve U19
Rayo Majadahonda U19
22:00
Cultural Leonesa U19
Atl. Madrid U19
23:00
Burgos CF U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Marino U19
18:00
Las Palmas U19
Atlético GC U19
18:00
Águilas SA U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

La Nucía U19
17:00
Levante U19
Torre Levante U19
21:00
Alboraya U19

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

HauPa
19:00
PonPa
Roi United
21:00
PS Kemi