ufabet

ตารางบอล 20 พ.ค. 2565

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โตริโน่
01:45
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

ราโย่ บาเยกาโน่
02:00
เลบันเต้
เรอัล มาดริด
02:00
เรอัล เบติส

38 Netherlands - Eredivisie Women

SC Heerenveen W
00:30
Feyenoord W
Ajax W
00:30
FC Twente W
PSV W
00:30
Excelsior Rotterdam W
ADO Den Haag W
00:30
VV Alkmaar W

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Nürnberg II
01:00
Bayern München II

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

FC BW Friesdorf
01:00
Deutz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Pampow
00:30
Hansa Rostock II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Union Sandersdorf
00:00
VfL Halle

11 Germany - 2. Bundesliga Play-offs

Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden

919 Armenia - Premier League

Ararat
22:00
BKMA

143 Austria - Admiral Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
00:00
Admira
Rheindorf Altach
00:00
Wattens
Hartberg
00:00
Ried

212 Belarus - Pershaya Liga

Baranovichi
19:00
Volna

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
00:00
Beroe
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Yantra 1919
20:45
Ludogorets II
FK Minyor Pernik
05:00
Levski Lom

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
23:00
Slaven Koprivnica
Lokomotiva Zagreb
01:05
Šibenik

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
23:00
AEL
Omonia Nicosia
23:00
Olympiakos

1233 Finland - Veikkausliiga

Honka
22:00
Ilves

1233 Finland - Ykkonen

JäPS
22:30
KTP

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Auxerre
01:30
Sochaux

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Kórdrengir
02:15
KV
Afturelding
02:15
Selfoss
Thór
02:30
Grindavík

1796 Iceland - 2. Deild

Thróttur Reykjavík
02:15
ÍR
Fjardabyggd / Leiknir
02:15
Völsungur
Reynir
02:15
Ægir
Magni
03:15
Höttur / Huginn

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
St Patrick's
01:45
Shelbourne

455 Republic of Ireland - First Division

Cork City
01:45
Wexford Youths
Galway United
01:45
Athlone Town
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers

251 Italy - Serie B

Cosenza
01:30
Vicenza

748 Latvia - Virsliga

Valmiera
22:00
Auda

998 Montenegro - First League

Jezero
01:00
Budućnost
Zeta
01:00
Rudar
Mladost Ljeskopolje
01:00
Iskra
Mornar
01:00
Dečić
Petrovac
01:00
Sutjeska

998 Montenegro - Second League

Bokelj
22:30
Mladost DG
Grbalj
22:30
Mladost
Cetinje
22:30
Arsenal Tivat
Berane
22:30
Kom
Jedinstvo
01:00
Igalo

155 Romania - Liga 1

Universitatea Craiova
00:30
SSC Farul

227 Russia - Youth League

Ural U19
14:00
UOR №5 U20
Akademiya Konoplev U20
16:00
Khimki U20
Nizhny Novgorod U19
17:00
Krasnodar U19
Strogino U20
17:00
Akhmat Grozny U19
Ufa U19
17:00
Arsenal Tula U19
CSKA Moscow U19
22:00
Rostov U19
Dinamo Moskva U19
22:00
Lokomotiv Moskva U19
Spartak Moskva U19
22:00
Chertanovo U20
Rubin Kazan U19
22:00
Sochi U19
Krylya Sovetov U19
22:00
Zenit U19

1161 Scotland - Premiership Play-Offs

Inverness CT
01:45
St. Johnstone

296 Serbia - Super Liga

Mladost Lučani
22:30
Spartak Subotica
Radnički Kragujevac
22:30
Metalac GM
Proleter Novi Sad
22:30
Novi Pazar

296 Serbia - Prva Liga

Timok
22:30
Kabel Novi Sad

401 Slovakia - 2. Liga

FK Košice
22:00
Partizán Bardejov
Dubnica
22:00
Púchov
Žilina II
22:00
Šamorín
Slovan Bratislava II
22:00
Podbrezová
Futura Humenne
22:00
Skalica
Rohožník
22:00
Banska Bystrica
Petržalka akadémia
22:00
Námestovo
Slavoj Trebišov
22:00
Komárno

1638 Slovenia - 2. SNL

Bilje
22:00
Fužinar
Dob
22:00
Beltinci
Primorje
23:00
Krka
Nafta
00:00
Dekani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
02:00
ลูโก

47 Sweden - Allsvenskan Women

Eskilstuna United W
23:00
Rosengard W

47 Sweden - Ettan: North

Stockholm Internazionale
00:00
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
00:00
GAIS
Torns
00:00
Ängelholm

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Antalyaspor
00:00
กาลาตาซาราย
Gaziantep F.K.
00:00
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
21:00
Samsunspor
Boluspor
21:00
Altınordu
İstanbulspor
00:00
Bandırmaspor
Balıkesirspor
00:00
Eyüpspor
Denizlispor
00:00
BB Erzurumspor

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlanta
05:10
Deportivo Maipú

5 Brazil - Serie B

Guarani
07:30
Vasco da Gama
Náutico
07:30
CSA
Brusque
05:00
Tombense

80 Chile - Primera Division

Coquimbo Unido
06:00
Unión Española

458 Mexico - Liga MX

América
08:00
Pachuca

1190 Paraguay - Division 1

Tacuary
04:30
Sportivo Ameliano

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
06:00
Fénix

158 Uruguay - Segunda Division

Atenas
22:00
Villa Española
Cerro
01:00
Miramar Misiones
La Luz
06:30
Juventud

614 Algeria - Ligue 1

US Biskra
23:00
Paradou AC
USM Alger
00:00
CS Constantine

614 Algeria - Ligue 2

MCB Oued Sly
21:00
JSM Tiaret

911 Angola - Girabola

Petro de Luanda
22:30
Sporting de Benguela

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

AFAD
23:00
Bouake

26 Mali - Premiere Division

Yeelen Olympique
00:00
LC Ba
COB
02:00
Afrique Football Élite

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
23:30
FAR Rabat

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal El-Fasher
21:00
Al Ahli Khartoum
Al Shorta
21:00
Tuti
Alamal Atbara
21:00
Al Hilal Omdurman
Al-Ahly Merowe
21:00
Hay Al Wadi
Hilal Obayed
00:00
Hay Al Arab
Al Ahly Shendi
00:00
Wad Nubawi
Al Merreikh
00:00
Al Khartoum
Kober
00:00
Al Hilal Port Sudan

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Coastal Union
18:00
Dodoma Jiji
Namungo
20:00
Tanzania Prisons
Young Africans
23:00
Mbeya Kwanza

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
21:30
Al Faysali
Aqaba
00:00
Al Ramtha

45412 Lebanon - Premier League

Tadamon Sour
20:00
Shabab Al Sahel
Bourj
20:00
Al Ahed

3995 Malaysia - Premier League

Terengganu City II
20:00
Johor Darul Ta'zim II
Kelantan United
20:00
Kuching FA

44 Argentina - Primera C

Atlas
01:30
General Lamadrid

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
07:00
Club Universitario

147 Africa - CAF Confederations Cup

Orlando Pirates
02:00
RSB Berkane

11555657 South America - Copa Sudamericana

Lanús
07:30
Wanderers
Metropolitanos
07:30
Barcelona Guayaquil
São Paulo
07:30
Wilstermann

11555657 South America - Copa Libertadores

River Plate
07:00
Colo-Colo
Deportivo Cali
09:00
Always Ready

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Jiskra Domažlice
23:00
Karlovy Vary

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Znojmo
22:00
Banik Ostrava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Rokycany
23:00
Petřín Plzeň

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Arsenal Česká Lípa
23:30
Louny
Chomutov
23:30
Tatran Rakovnik

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Avarta
23:30
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 2

KFUM
00:00
Ringsted
Holbæk B&I
00:00
Tarnby FF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Sydvest
23:30
Tarup-Paarup
B 1913
00:00
Marienlyst

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Vejgaard B
00:00
AaB II
Ringkøbing
00:15
Fuglebakken KFUM

1233 Finland - Kakkonen

KuPS Ak.
22:00
Atlantis
JJK
23:00
Vaajakoski

17 France - National 3: Grand-Est

Illkirch Graffenstaden
01:00
Amneville
Colmar
01:00
Raon l'Etape

17 France - National 3: Normandie

Avranches II
01:15
Vire

2 Poland - 2. Liga East

Radunia Stężyca
05:00
Bełchatów

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Focsani
21:00
Aerostar Bacău
Metalul Buzău
22:00
Otelul
Olimpia Râmnicu Sărat
22:00
Viitorul Ianca

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Înainte Modelu
21:00
Voluntari II
Popești-Leordeni
22:00
Agricola Borcea
FCV Farul Constanţa II
22:00
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Tunari
22:00
Unirea Bascov
Rapid Bucuresti II
22:00
Progresul Spartac
Academica Clinceni II
22:00
Arges Pitesti II
Dinamo Bucureşti II
22:00
Flacăra Moreni

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Pucioasa
22:00
Sepsi II
Olimpic Cetate
22:00
Odorheiu Secuiesc
Hermannstadt II
22:00
Targu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Viitorul Dăești
22:00
Vediţa Coloneşti
Alexandria
22:00
CSM Slatina

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Herrestads
00:00
Lidköping
Yxhult
00:00
Stenungsund
Gauthiod
00:00
Vänersborgs FK

47 Sweden - Division 2: Norrland

Storfors
00:00
Bergnasets

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Balkan
00:00
Ariana

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Sävedalen
00:00
Onsala

5 Brazil - Mineiro 2

Coimbra
05:00
Ipatinga

44569 Aruba - Division de Honor

Britannia
07:00
Dakota

41 Europe - Euro U17

Denmark U17
18:30
Scotland U17
Serbia U17
18:30
Turkey U17
Portugal U17
20:30
Sweden U17
Spain U17
20:30
Belgium U17

98 Australia - New South Wales

Manly United
16:00
Sydney Olympic
APIA Leichhardt Tigers
16:00
Mt Druitt Town

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
19:30
Napoli U19

245 Czech Republic - U19 League

FK Pardubice U19
17:00
Slovacko U19

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Dandenong City
Green Gully
17:00
Oakleigh Cannons

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Makedonija
23:00
Sileks

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Bad Gleichenberg
00:00
Wels
Weiz
00:00
Allerheiligen
Kalsdorf
00:00
Sturm Graz II
Treibach
00:00
Gleisdorf 09
Ried II
00:00
Union Vöcklamarkt
Spittal
00:00
Deutschlandsberger SC
Hertha
00:00
St. Anna
Stadl-Paura
00:30
Wolfsberger AC II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Leobendorf
23:30
Mannsdorf
Bruck/Leitha
00:00
First Vienna
Wiener SC
00:30
Neusiedl
TWL Elektra
00:30
Wiener Neustadt

143 Austria - Regionalliga: West

TSV St. Johann
00:30
Austria Salzburg

2493 Mauritania - Super D1

Nouadhibou
01:00
Police

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 W
22:30
NJS W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

KoldingQ W
00:00
Køge

614 Algeria - Algeria Youth League

ASO Chlef U21
16:00
NC Magra U21
JS Kabylie U21
22:00
WA Tlemcen U21
HB Chelghoum Laïd U21
22:00
MC Alger U21
JS Saoura U21
00:00
Olympique Médéa U21

5 Brazil - Carioca U20

Resende U20
01:00
Madureira U20
Botafogo U20
01:00
Audax Rio U20

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:30
Sporting Real FC
Banjul
23:30
Fortune
Steve Biko
01:30
Falcons

251 Italy - Serie C Play-offs

Reggiana
01:30
FeralpiSalò

69697 Vietnam - Second Division

Kon Tum
15:30
Da Nang II
Hải Nam
15:30
Hòa Bình
Dong Thap
15:30
Dong Nai
Gia Định
15:30
Tien Giang
PVF Vietnam
17:00
Lam Dong
Binh Thuan
18:00
Vĩnh Long

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
23:15
East End Tigers
SLIFA Mount Aureol
23:15
Anti Drugs Strikers
Police
23:15
Wusum Stars
Diamond Stars
23:15
Freetown City
Mighty Blackpool
23:15
Kamboi Eagles

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
05:00
Forge

1796 Iceland - 3. Deild

Augnablik
02:15
Vídir
Ellidi
02:15
Vængir Jupiters
KFG
02:15
KH

1796 Iceland - 1. Deild Women

Tindastóll W
01:00
HK W
Fjölnir W
01:30
Augnablik W
Haukar W
02:15
Fylkir W

1233 Finland - Kolmonen

JPS
23:00
KeuPa
STPS
23:00
MYPA
Kuopion Elo
00:15
PK-37

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Energosbyt-BSATU
22:15
SDJuShOR-3

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Niva Chausy
05:00
Kirovsk

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Metallurg Vidnoye
18:00
Zenit Penza