ufabet

ตารางบอล 29 พ.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

AZ
19:30
วิเทสส์

479 เจลีก

วิสเซล โคเบะ
11:05
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เกียวโต แซงก้า
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เอฟซี โตเกียว
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
จูบิโล่ อิวาตะ
14:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
สากัน โตสู
15:00
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

เวกัลตะ เซนได
12:00
โทชิกิ SC
มาชิดา เซลเวีย
12:00
Blaublitz Akita
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
13:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ThespaKusatsu Gunma
16:00
โออิตะ ตรินิต้า
FC เรียวเคียว
16:30
โตกุชิม่า วอร์ทิส
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
Grulla Morioka

99474 World - Friendly International

เนปาล
07:00
อัฟกานิสถาน
เม็กซิโก
07:08
ไนจีเรีย
United Arab Emirates
22:40
แกมเบีย

462 England - National League

Solihull Moors
18:30
Chesterfield

11 Germany - Regionalliga: Nord

Oberneuland
19:00
Drochtersen / Assel
LSK Hansa
19:00
Phönix Lübeck
Schwarz-Weiß Rehden
19:00
Eintracht Norderstedt
HSC Hannover
19:15
Heider SV

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hürth
20:00
VfL Vichttal
SV Breinig
20:00
Wesseling-Urfeld
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Siegburger SV
Alfter
20:00
Eilendorf
Düren Merzenich
20:00
FC BW Friesdorf
Hennef 05
20:00
Frechen
Pesch
20:30
Viktoria Arnoldsweiler
Deutz
20:30
Bergisch Gladbach
Fortuna Köln II
20:30
Borussia Freialdenhoven

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Rostocker FC
19:00
Stern
Hansa Rostock II
19:00
MSV 1919 Neuruppin
Lok Stendal
19:00
Pampow
Mecklenburg Schwerin
19:00
Staaken
CFC Hertha
19:00
Hertha Zehlendorf
BSC Süd 05
19:00
Victoria Seelow
Greifswalder FC
19:00
Ludwigsfelder FC
Neustrelitz
19:00
RSV Eintracht
CFC Hertha
19:00
Greifswalder FC
Torgelower SV Greif
19:00
BSC Süd 05
Stern
19:00
MSV 1919 Neuruppin
Eintracht Mahlsdorf
19:00
Pampow
RSV Eintracht
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Ludwigsfelder FC
19:00
Lok Stendal
Victoria Seelow
19:00
Hansa Rostock II
Hertha Zehlendorf
19:00
Rostocker FC
Mecklenburg Schwerin
19:00
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Krieschow
19:00
Arnstadt
Einheit Wernigerode
19:00
Budissa Bautzen
VfL Halle
19:00
Martinroda
FC Merseburg
19:00
Union Sandersdorf
An der Fahner Höhe
19:00
FC Grimma
Wacker Nordhausen
19:00
FC Merseburg
Budissa Bautzen
19:00
VfL Halle
Plauen
19:00
Krieschow
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Carl Zeiss Jena II
FC Grimma
19:00
Einheit Wernigerode
Union Sandersdorf
19:00
International Leipzig
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Arnstadt
Bischofswerdaer FV
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Einheit Rudolstadt
19:00
An der Fahner Höhe
Oberlausitz Neugersdorf
21:00
Rot-Weiß Erfurt

143 Austria - Admiral Bundesliga

Rapid Vienna
22:00
Wattens

556 Belgium - Pro League

เกนท์
07:00
Antwerp

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Leotar
22:00
Tuzla City
Posusje
22:00
Borac Banja Luka
Sloboda Tuzla
22:00
Zeljeznicar
Siroki Brijeg
00:00
Radnik Bijeljina

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
23:30
Viborg

320 Denmark - First Division

FC Helsingør
18:30
Nykøbing
Lyngby
18:30
Fredericia
Horsens
18:30
Hvidovre

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
18:30
Paide
Levadia
21:15
Flora
Kuressaare
23:30
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

HIFK
20:00
Honka
KuPS
20:00
HJK
Mariehamn
22:30
VPS

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
22:30
TPS
PK-35
22:30
MP
PIF
22:30
JäPS
SJK Akatemia
22:30
Gnistan

1796 Iceland - Pepsideild

Fram
23:00
Valur
Víkingur Reykjavík
23:30
KA
Stjarnan
00:00
ÍBV
ÍA
00:00
Keflavík
Leiknir Reykjavík
02:15
Breidablik
FH
02:15
KR

1796 Iceland - 2. Deild

Völsungur
23:00
Haukar

251 Italy - Serie B

Pisa
01:30
Monza

748 Latvia - Virsliga

Spartaks Jūrmala
20:00
Tukums

748 Latvia - First Liga

Valmiera II
18:00
Salaspils
Grobiņa
20:00
JDFS Alberts
Saldus SS/Leevon
22:00
Dinamo Riga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Haugesund
23:00
Aalesund
Jerv
23:00
Sarpsborg 08
Sandefjord
23:00
Kristiansund
Tromsø
23:00
Lillestrøm
Molde
23:00
Bodø / Glimt
Vålerenga
01:00
โรเซนบอร์ก บีเค

1578 Norway - Obos-Ligaen

Bryne
20:00
Start
Ranheim
20:00
Fredrikstad
Sogndal
20:00
Sandnes Ulf

2 Poland - 1. Liga

Korona Kielce
01:45
Chrobry Głogów

227 Russia - Russian Cup

สปาร์ตัก มอสโก
21:00
Dinamo Moskva

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัล บายาโดลิด
01:00
เอสดี ฮูเอสก้า
อัลกอร์กอน
01:00
เออิบาร์
Burgos
01:00
คิโรน่า
เลกาเนส
01:00
อัลเมรีอา
เรอัล โอเบียโด้
01:00
UD Ibiza
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
01:00
พัลมาส
เตเนริเฟ
01:00
FC Cartagena

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
20:00
มัลโม่
Djurgården
20:00
Varberg BoIS
Norrköping
20:00
Elfsborg
Helsingborg
22:30
AIK
Värnamo
22:30
Hammarby

47 Sweden - Allsvenskan Women

Häcken W
18:00
Djurgarden W
AIK W
20:00
Linkoping W
IFK Kalmar W
20:00
Hammarby W
Vittsjo W
20:00
Brommapojkarna W

47 Sweden - Superettan

Örgryte
18:00
Dalkurd
Örebro
20:00
Brommapojkarna

47 Sweden - Ettan: North

Piteå
18:00
Sylvia
Stockholm Internazionale
18:00
Hammarby Talang
IF Karlstad Fotboll
21:00
Motala
Haninge
21:00
Forward
Sandviken
22:00
Sollentuna

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
18:00
Vänersborgs IF
Qviding FIF
18:00
Tvååker
Torns
20:00
Åtvidaberg
Oddevold
21:00
Lund
Ljungskile
21:00
Trollhättan
Oskarshamns AIK
21:00
IFK Malmö
Falkenberg
22:00
GAIS

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
19:30
Eyüpspor
İstanbulspor
22:00
BB Erzurumspor

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Madryn
01:00
Club Atlético Güemes
Estudiantes Río Cuarto
01:10
All Boys
Deportivo Maipú
01:30
San Martín San Juan
Gimnasia Jujuy
01:30
Almirante Brown
Alvarado
02:00
Gimnasia Mendoza
Atletico Mitre
03:00
Atlético Rafaela
Temperley
03:10
Belgrano
Ferro Carril Oeste
05:10
Deportivo Santamarina

5 Brazil - Serie A

Santos
02:00
Palmeiras
Coritiba
02:00
Botafogo
Fluminense
04:00
ฟลาเมงโก
Corinthians
04:00
América Mineiro
Cuiabá
04:00
Athletico PR
Atlético Mineiro
05:00
Avaí

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
02:00
Grêmio

5 Brazil - Serie C

Volta Redonda
21:00
Botafogo PB
Altos
01:00
Ypiranga Erechim
Botafogo SP
03:00
Mirassol
Remo
05:00
Floresta

80 Chile - Primera Division

Huachipato
07:00
Palestino
Universidad Católica
04:30
Antofagasta

80 Chile - Primera B

Deportes Temuco
23:30
Copiapó
Deportes Iquique
23:30
Melipilla
Magallanes
02:00
Recoleta

459 Ecuador - Liga Pro

9 de Octubre
06:00
Independiente del Valle
Barcelona Guayaquil
06:00
Cumbaya
LDU Quito
06:00
Macará
Universidad Católica
06:00
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
04:00
Águila

53128 Guatemala - Primera Division

Mixco
07:00
Xinabajul

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
23:00
Deportivo Municipal
Carlos Stein
01:00
César Vallejo
Melgar
03:30
Universitario

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
01:00
Union Huaral
Alfonso Ugarte Puno
03:00
Santos
Sport Chavelines Juniors
03:30
Santa Rosa PNP

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
22:30
Wanderers
River Plate
01:00
Peñarol
Defensor Sporting
03:30
Deportivo Maldonado

158 Uruguay - Segunda Division

Cerro
20:00
Juventud
Atenas
23:00
Racing
La Luz
02:00
Rampla Juniors

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
07:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
นิวยอร์กซิตี
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
Nashville SC
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
08:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
รีล ซอลต์ เลค
08:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
แอลเอ แกลักซี
05:00
Austin

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Miami FC II
08:57
Pittsburgh Riverhounds
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic
Monterey Bay
09:00
Colorado Springs
LA Galaxy II
09:30
San Diego Loyal

614 Algeria - Ligue 1

Tlemcen
22:45
ASO Chlef
ES Sétif
02:00
JS Saoura

911 Angola - Girabola

Desportivo Huíla
21:00
Wiliete
Recreativo da Caála
21:00
Académica do Lobito
Cubango
21:00
Sporting de Benguela

1320 Congo DR - Super Ligue

Lubumbashi Sport
20:30
RCK
Saint Eloi Lupopo
20:30
Motema Pembe
Motema Pembe
21:30
Sanga Balende

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Racing d'Abidjan
22:30
AFAD
ASEC Mimosas
01:00
San-Pedro

886 Egypt - Premier League

Future FC
21:00
Eastern Company SC
Pyramids FC
23:30
Al Masry

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
22:00
Dreams
Wa All Stars
22:00
Bibiani Gold Stars
Real Tamale
22:00
Eleven Wonders
Berekum Chelsea
22:00
Elmina Sharks
King Faisal
22:00
Great Olympics
WAFA
22:00
Bechem United
Medeama
22:00
Asante Kotoko
Ashanti Gold
22:00
Accra Lions

1179 Kenya - Premier League

Nzoia United
18:00
KCB
Talanta
19:00
Kariobangi Sharks
Homeboyz
19:00
Leopards
Nairobi City Stars
19:00
Gor Mahia
Wazito
19:00
Bidco United

26 Mali - Premiere Division

Stade Malien Bamako
00:00
Djoliba
Police
00:00
Douannes de Sikasso

1424 Morocco - Botola Pro

Mouloudia Oujda
02:30
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
23:00
Stade Marocain
El Massira
23:00
Ittihad Khemisset
Racing de Casablanca
23:00
Moghreb Tétouan

200 Senegal - Ligue 1

Jaraaf
00:00
Dakar SC
Generation Foot
00:00
Guédiawaye
La Linguère
00:00
Teungueth
Pikine
00:00
Gorée
Casa Sport
00:00
ASEC Ndiambour
Mbour Petite Côte
00:00
CNEPS Excellence

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Foolad
22:30
Sepahan
Persepolis
22:30
Padideh Khorasan
Havadar
22:30
Gol Gohar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
23:15
Al Fateh
Al Feiha
23:20
Al Taawon
Al Hilal
01:00
Abha
Al Tai
01:00
Al Ittihad

1439 Tunisia - Ligue 1

Zarzis
22:00
Hammam-Sousse
Métlaoui
22:00
Olympique Béja

1004 Canada - PCSL

Kamloops Rivers II
08:00
Khalsa
Tigers Vancouver
02:30
WIA
Mid Isle Highlanders
04:00
Victoria United
Penticton
05:00
Khalsa
Koinonia
06:30
Fusion

712 Korea Republic - K-League 1

Incheon United
14:30
Seongnam
Daegu
17:00
Pohang Steelers
Gangwon
17:00
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

Dangjin Citizen
13:00
Cheonan City
Ulsan Citize
15:00
Busan Transportation
Hwaseong
15:00
Gyeongju HNP

44 Argentina - Primera C

Sportivo Italiano
01:30
Deportivo Español
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Midland
El Porvenir
01:30
Liniers
San Martín Burzaco
01:30
Excursionistas
General Lamadrid
01:30
Claypole
Berazategui
01:30
Victoriano Arenas
Argentino Merlo
01:30
Luján
Puerto Nuevo
01:30
Deportivo Laferrere

44 Argentina - Primera D Metropolitana

ลูกาโน
01:30
Sportivo Barracas
Central Ballester
01:30
Deportivo Muñiz
Centro Español
01:30
Mercedes

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

ADO '20
19:00
JOS Watergraafsmeer
HV & CV Quick
19:00
USV Hercules
Blauw Geel '38
19:00
Dongen
EVV
19:00
Hollandia
OSS '20
19:00
HSC '21
Westlandia
19:00
Groene Ster
GVV Unitas
19:00
DEM
Gemert
19:00
OFC Oostzaan
UNA
19:00
Hoogland

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Atlético Palmaflor
Royal Pari
05:00
The Strongest
Oriente Petrolero
06:30
Bolívar

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernolomets
22:00
Riltsi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Mlada Boleslav II
15:15
Sokol Živanice
Bohemians 1905 II
15:15
Pardubice II
Teplice II
16:00
Dukla Praha II
Sokol Hostoun
22:00
Jiskra Domažlice
Povltava FA
22:00
Rakovnik
Sokol Brozany
22:00
Zbuzany

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
15:15
Slovan Rosice
Slovácko II
15:15
Znojmo
Velké Meziříčí
15:15
Blansko
Viktoria Otrokovice
22:00
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
21:00
Klatovy
Sokol Lom
22:00
Otava Katovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Tochovice
22:00
Hlinsko
Poříčany
22:00
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Kozlovice
22:00
Viktorie Přerov
Valašské Meziříčí
22:00
Skaštice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
15:15
Bystřice nad Pernštejnem
Stara Rise
22:00
Zbrojovka Brno II
Sokol Lanžhot
22:00
Slavoj Polná
Žďár nad Sázavou
22:00
Humpolec
Ždírec nad Doubravou
22:00
Hodonín-Šardice

1233 Finland - Kakkonen

JBK
18:00
OLS
Atlantis
20:00
Futura
JIPPO
21:00
LaPa
KajHa
21:30
JJK
PeKa
22:30
Reipas
NJS
22:30
KuPS Ak.
EPS
22:30
Honka Akatemia
HJS Akatemia
22:30
I-Kissat
Ilves II
22:30
Jazz
SalPa
22:30
VJS
Kraft
22:30
OTP
RoPS
22:30
JS Hercules

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Érdi VSE
22:00
Veszprém
Papai Perutz
22:00
Gyori ETO II
Tatabánya
22:00
Kelen
Balatonfuredi
22:00
Gyirmót II
Andráshida
22:00
MTE 1904
Kaposvári Rákóczi
22:00
Gardony
BVSC
22:00
Zalaegerszegi TE II
Nagykanizsai ULE
22:00
Puskás II
Videoton II
22:00
Bicskei
SC Sopron
22:00
Komárom

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Frigg
18:00
Brattvåg
Asker
19:00
Træff

2 Poland - 2. Liga East

Ruch Chorzów
22:00
Motor Lublin

296 Serbia - Srpska Liga - East

Sloga Leskovac
22:30
Buducnost Popovac
Jedinstvo Paraćin
22:30
Jagodina
Radnički Svilajnac
22:30
Meševo
Hajduk Veljko
22:30
Trajal Krusevac
Radnički Pirot
22:30
Pčinja Trgovište
Vlasina
22:30
Dubocica
Brzi Brod
22:30
Dinamo Vranje
Timočanin
22:30
Rembas

296 Serbia - Srpska Liga - West

Mladi Radnik
22:30
Sloga Požega
Real Podunavci
22:30
Borac Čačak
Sloga Kraljevo
22:30
Trepča
Semendrija 1924
22:30
Sloga Bajina Basta
Mačva 1929
22:30
Sušica
RSK Rabrovo
22:30
Takovo
Jedinstvo Ub
22:30
Sloboda Užice
Radjevac Krupanj
22:30
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra
22:00
Lednické Rovne
Beluša
22:00
TEMPO Partizánske
Galanta
22:00
Imeľ
Slovan Levice
22:00
Kalna n. Hronom

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Karlslund
19:00
Lidköping
Herrestads
19:00
Vänersborgs FK
Gauthiod
19:00
Mjolby
Säffle SK
19:00
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
19:00
Kvarnsveden
Akropolis
19:00
Rågsved
Hudiksvall
19:00
IFK Österåker
Järfälla
20:00
Korsnäs IF FK
Forsbacka
20:00
Kungsängen
Stocksund
21:00
Uppsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

Ytterhogdal
18:00
Boden
Friska Viljor
19:00
Sandviks
Skellefteå
19:00
Sund
Storfors
19:00
Kiruna FF
Umeå FC Akademi
19:00
Gottne IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Karlskrona
19:00
Berga
Hässleholms IF
19:00
Rosengård
Österlen
19:00
Asarum
Räppe
20:00
IFK Hässleholm
Kristianstad
20:00
Ariana

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Huddinge
19:00
Karlberg
Syrianska
19:00
IFK Eskilstuna
Nyköping
21:00
Sleipner
Smedby
21:00
United Nordic
Värmbols
22:00
Assyriska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Sävedalen
18:00
Assyriska BK
Landvetter IS
18:30
Varbergs GIF
Torslanda
19:00
Hittarp
Husqvarna
19:00
Hoganas
Tölö
19:00
Eskilsminne
Onsala
21:00
Ullared

5 Brazil - Baiano 2

Jequié
00:45
Juazeiro BA
Grapiuna Itabuna
00:45
Itabuna
Feirense
00:45
Jacobina
Jacobinense
00:45
Fluminense de Feira
Galicia
01:00
Flamengo BA

5 Brazil - Cearense 2

Itapipoca
01:00
Horizonte

5 Brazil - Gaucho 2

Passo Fundo
01:00
Brasil Farroupilha
Veranópolis
01:00
Gaucho
Pelotas
01:00
Guarani RS
São Paulo RS
01:00
Inter Santa Maria

5 Brazil - Mineiro 2

Tupynambás
20:00
Aymorés

5 Brazil - Paranaense 2

Andraus Brasil
01:30
Foz do Iguaçu
Aruko Sports
01:30
PSTC

44 Argentina - Torneo Federal A

Douglas Haig
23:30
Racing Córdoba
Defensores Belgrano VR
01:00
Gimnasia Concepción
Liniers Bahía Blanca
01:00
Huracán Las Heras
Sol de Mayo
01:00
Villa Mitre
Def. de Pronunciamiento
01:30
Juventud Antoniana
Sarmiento Resistencia
01:30
Sportivo Belgrano
Juventud Unida Univ.
01:30
Sportivo Peñarol
Circulo Deportivo
01:30
Sansinena
Independiente Chivilcoy
01:30
Cipolletti
Olimpo
01:30
Sportivo Desamparados
Gimnasia y Tiro
02:00
Sportivo Las Parejas
San Martín Formosa
02:00
Boca Unidos
Argentino Monte Maíz
02:00
Ciudad de Bolívar
Unión Sunchales
03:30
Crucero del Norte
Central Norte
04:00
CDJU Gualeguaychu

44569 Aruba - Division de Honor

La Fama
07:30
Dakota

38 Netherlands - Eredivisie Playoffs

เอดีโอ เดน ฮาก
23:00
Excelsior

41 Europe - Euro U17

France U17
21:30
Portugal U17
Netherlands U17
01:00
Serbia U17

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
14:00
Gimpo
Asan Mugunghwa
16:30
Jeonnam Dragons

99474 World - Toulon Tournament

Argentina U20
19:00
Saudi Arabia U20
France U20
22:30
Panama U23

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
14:00
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Cooma Tigers
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
13:00
Sydney Olympic

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
13:00
Gold Coast United

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hertha U19
18:00
Borussia Dortmund U19

1424 Morocco - Coupe Du Trone

FUS Rabat
23:30
UTS Rabat

2 Poland - Ekstraliga Women

Tarnovia Tarnów
15:15
Śląsk Wrocław W
Medyk Konin W
15:15
UJ Krakow W
Bydgoszcz W
15:15
Leczna W
Czarni Sosnowiec W
15:15
GKS Katowice W
Rekord Bielsko-Biala W
15:15
Akademia Piłkarska LG
UKS SMS Lodz W
21:00
Mks Olimpia Szczecin W

251 Italy - Primavera 2

Frosinone U19
20:00
Parma U19

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
07:00
Alianza

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:00
Edgeworth Eagles
Broadmeadow Magic
13:30
Lake Macquarie

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Dinamo Stavropol'
19:00
Legion Dynamo
Kuban Kholding
19:00
Alaniya Vladikavkaz II
Forte Taganrog
20:00
Druzhba
SKA Rostov
21:00
Mashuk-KMV
Rotor-2
21:00
Chayka
Makhachkala
21:00
Anzhi
Chernomorets
22:00
Biolog

3039 Togo - Championnat National

Dynamic Togolais
22:00
ASKO de Kara
Gomido
22:00
Togo Port
Binah
22:00
Kara

1560 Congo - Ligue 1

Otôho d'Oyo
20:00
Kondzo
Inter Club
21:00
Leopards de Dolisie
Diables Noirs
21:00
JS Talangaï

47 Sweden - Elitettan Women

Gamla Upsala W
20:00
Rävåsen W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Køge
18:00
FC Thy - ThistedQ

17 France - Division 1 Women

Paris SG W
02:00
Lyon W

251 Italy - Serie D: Playoffs

Sanremo
21:00
Città di Varese
Legnano
21:00
Casatese
Clodiense
21:00
Adriese
Novara
21:00
Sangiuliano City
Trastevere
21:00
Sambenedettese
Francavilla
21:00
US Bitonto
Cavese
21:00
Acireale
San Donato Tavarnelle
22:00
Rimini
SSC Giugliano
22:00
Audace Cerignola
Ravenna
23:00
Lentigione

3483 USA - USL League One

Union Omaha
07:00
Northern Colorado
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

Atl. Madrid U19
17:00
Celta de Vigo U19
Barcelona U19
17:00
Valencia U19
Athletic Club U19
17:00
Las Palmas U19
Real Betis U19
17:00
Deportivo La Coruña U19

5 Brazil - Brasileiro Women

Flamengo W
21:00
Grêmio W
Palmeiras W
00:00
São José W
Cruzeiro W
01:00
CRESSPOM W
Ferroviária W
04:00
Santos W

44 Argentina - Reserve League

Lanús Res.
00:00
Estudiantes La Plata Res

2507 Gambia - GFA League

Steve Biko
23:00
Waa Banjul Football

5 Brazil - Paulista Série B

Penapolense
20:00
Catanduva
VOCEM
20:00
Grêmio Prudente
Osvaldo Cruz
20:00
Santacruzense
Batatais
20:00
Grêmio Sãocarlense
Francana
20:00
XV de Jaú
Uniao Sao Joao
20:00
Itapirense
Jabaquara
20:00
ECUS
Itararé
01:00
Assisense
São Carlos
01:00
Taquaritinga

49477 ไทย ลีก คัพ

PT Prachuap FC
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

251 Italy - Serie C Play-offs

Calcio Padova
00:00
Catanzaro
Palermo
01:30
FeralpiSalò

146 South Africa - Premier League Play-offs

Cape Town All Stars
20:00
University of Pretoria

401 Slovakia - Fortuna Liga Play-offs

Zlaté Moravce
22:00
Banska Bystrica

479 Japan - Nadeshiko League 1

Bunnies Gunma White Star W
11:00
Ehime W
Setagaya Sfida W
12:00
Iga Kunoichi W

227 Russia - Premier League Women

Yenisey W
15:00
Ryazan VDV W

17 France - Ligue 1 Play-offs

แซงต์ เอเตียน
00:00
Auxerre

17 France - Ligue 2 Play-offs

Quevilly Rouen
21:00
Villefranche

5724 Sierra Leone - Premier League

Kamboi Eagles
23:15
Police
Wusum Stars
23:15
Freetown City
Ports Authority
23:15
East End Tigers
Bo Rangers
23:15
Central Parade
Old Edwardians
23:15
Kallon
Diamond Stars
23:15
Mighty Blackpool
Anti Drugs Strikers
23:15
RSLAF

62 Switzerland - Super League Play-offs

Luzern
21:30
FC Schaffhausen

1004 Canada - Premier League

York9
01:00
Cavalry

1796 Iceland - 4. Deild

Hvíti riddarinn
21:00
Horhur I.
Árbær
21:00
Reynir Hellissandur

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lustenau
16:00
Bezau
Nenzing
21:00
Blau-Weiß Feldkirch
Andelsbuch
21:00
Rheindorf Altach II

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

St George Willawong U23
12:00
Bayside United U23

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
02:00
Independiente
General Velásquez
02:30
San Marcos
Concepcion
02:30
Deportes Valdivia
Real San Joaquín
03:00
Deportes Limache

453172 Macao - Primeira Division

CFB Macau
17:00
Tak Chun Ka I
Casa de Portugal
19:00
Sporting Macau

479 Japan - Japan Football League

Reinmeer Aomori
10:00
TIAMO Hirakata
Nara Club
11:00
Tokyo Musashino City
Maruyasu Okazaki
11:00
Sony Sendai
Biwako Shiga
13:00
Honda

479 Japan - Nadeshiko League 2

Shizuoka Sangyo Univ. W
11:00
Tsukuba Ladies W
Yunogo Belle W
11:00
Kibi Univ. Takahashi W

1233 Finland - Kolmonen

STPS
19:00
Kultsu
MiPK
20:00
HaPK

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Ivanovo
18:00
Nadezhda
Drogichin
20:00
Euroexport

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Senno
18:00
Lepel
Postavy
19:00
Veles 2020

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

HauPa
19:00
KePS
RoPo
19:00
PS Kemi
PonPa
19:00
Roi United
TP-47
20:00
Raahe