ufabet

ตารางบอล 1 มิ.ย. 2565

99474 World - Friendly International

เวียดนาม
19:00
อัฟกานิสถาน
มาเลเซีย
20:00
ฮ่องกง
อินโดนีเซีย
20:30
Bangladesh
คูเวต
22:00
สิงคโปร์
ซีเรีย
22:45
ทาจิกิสถาน
มอลตา
00:00
เวเนซุเอลา
Australia
01:00
จอร์แดน
สหรัฐอเมริกา
06:30
โมร็อกโก

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เตเนริเฟ
02:00
พัลมาส

47 Sweden - Allsvenskan Women

Djurgarden W
00:00
IFK Kalmar W

44 Argentina - Copa Argentina

Tigre
06:00
Los Andes

44 Argentina - Primera B Nacional

Instituto
00:00
Tristán Suárez

5 Brazil - Serie A

Fortaleza
06:30
Ceará

5 Brazil - Copa do Brasil

Bragantino
07:30
Goiás

80 Chile - Primera B

San Luis
07:30
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:05
Millonarios
La Equidad
06:00
Envigado

41 Europe - WC Qualification Europe

สกอตแลนด์
01:45
ยูเครน

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Atlanta United II
06:30
Rio Grande Valley

614 Algeria - Ligue 1

MC Oran
22:45
JS Saoura
CS Constantine
22:45
ES Sétif

1320 Congo DR - Super Ligue

TP Mazembe
20:30
RCK
Vita Club
21:30
Sanga Balende

26 Mali - Premiere Division

US Bougouba
23:00
Stade Malien Bamako
Djoliba
00:00
Afrique Football Élite
USFAS Bamako
00:00
Douannes de Sikasso
Police
02:00
Black Stars

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
Sapporo University
โชนัน เบลล์มาเร่
16:00
Vertfee Yaita
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
Pacific University
วิสเซล โคเบะ
16:00
Kataller Toyama
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:30
Honda Lock
โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
Blaublitz Akita
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
Okinawa SV
มาชิดา เซลเวีย
17:00
Grulla Morioka
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
Niigata University
FC เรียวเคียว
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เอฟซี กิฟู
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
Matsue City
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
Doshisha University
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
Kansai University
เวกัลตะ เซนได
17:00
Honda
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
Suzuka Unlimited
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
โทชิกิ SC
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
Tokuyama University
เกียวโต แซงก้า
17:00
Kochi United
สากัน โตสู
17:00
Verspah Oita
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
Roasso Kumamoto
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
Tsukuba University
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
Fukuyama City
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
Fukushima United
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
ThespaKusatsu Gunma

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

OSS '20
01:00
USV Hercules

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Atlético Palmaflor
03:00
Always Ready

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

แองโกลา
23:00
Central African Republic
Libya
23:00
บอตสวานา
กานา
02:00
Madagascar

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Viktoria Plzen II
22:00
Karlovy Vary
Admira Praha
22:00
Písek
Rakovnik
22:00
Slavia Praha II
Zbuzany
22:00
Slovan Velvary
Sokol Zápy
22:00
Sokol Brozany
Ústí nad Orlicí
22:00
Slovan Liberec II
Pardubice II
22:00
Teplice II
Přepeře
22:00
Mlada Boleslav II
Hradec Kralove II
22:00
Jablonec II
Benesov
23:00
Motorlet Praha
Jiskra Domažlice
23:00
Povltava FA
Příbram II
23:00
Králův Dvůr
Baník Sokolov
23:00
Sokol Hostoun

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
20:00
Viktoria Otrokovice
Zlín II
22:00
Blansko

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Kolín
23:00
Náchod

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Tatran Všechovice
22:30
Kozlovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
23:00
Břeclav

5 Brazil - Baiano 2

Jacobina
00:45
Juazeiro BA
Flamengo BA
00:45
Feirense
Itabuna
00:45
Galicia
ABPN Canaã
01:00
Grapiuna Itabuna
Fluminense de Feira
06:00
Botafogo BA

5 Brazil - Cearense 2

Guarany de Sobral
01:00
Floresta

5 Brazil - Gaucho 2

Inter Santa Maria
01:00
Lajeadense
Tupi RS
05:00
Passo Fundo
São Gabriel
05:00
São Paulo RS
Esportivo
06:00
Veranópolis
Brasil Farroupilha
06:00
Cruzeiro RS
Guarani RS
06:00
Avenida
Santa Cruz RS
06:00
Pelotas

5 Brazil - Mineiro 2

Uniao Luziense
01:30
Ipatinga
Democrata SL
05:30
Aymorés
Boa
05:30
Tupi
Uberaba
06:00
Tupynambás
Nacional AC MG
06:15
Betim

41 Europe - Euro U17

France U17
23:00
Netherlands U17

99474 World - Toulon Tournament

Panama U23
19:00
Argentina U20
France U20
22:30
Saudi Arabia U20

2405 Estonia - Estonian Cup

Tallinna Wolves II
00:00
Flora U19

98 Australia - Brisbane Premier League

The Gap
17:30
Univ. Queensland

11240938 ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 ปี

อิหร่าน
20:00
กาต้า
ออสเตรเลีย
20:00
Kuwait U23
อุซเบกิสถาน
22:30
Turkmenistan U23
จอร์แดน
00:00
อิรัก

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Hammam-Sousse
22:00
Rejiche
Tataouine
22:00
EM Mahdia
Magel Bel Abbès
22:00
M'saken
Hammam-Lif
22:00
CS Tabarka
Slimane
22:00
Zarzis
CS Takelsa
22:00
ES Fahs

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Sunshine Stars
Katsina United
22:00
Niger Tornadoes
Lobi Stars
22:00
Kwara United
Akwa United
22:00
MFM
Gombe United
22:00
Heartland
Shooting Stars
22:00
Remo Stars
Rivers United
22:00
Plateau United
Enugu Rangers
22:00
Wikki Tourist
Nasarawa United
22:00
Abia Warriors

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Bulle
00:30
Wohlen
Grasshopper II
01:00
Baden
Tuggen
01:00
Echallens
Vevey Sports
01:00
Paradiso

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Young Boys II
01:15
Basel II

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
16:00
Hamilton Olympic
Broadmeadow Magic
16:00
Weston Bears
Adamstown Rosebuds
16:00
Lambton Jaffas

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

โปแลนด์
23:00
เวลส์

99474 World - Friendly International U19

Ireland U19
23:30
Iceland U19

99474 World - Friendly International U18

Slovenia U18
23:00
Poland U18

17 France - Division 1 Women

Guingamp W
01:45
Fleury 91 W
Montpellier W
01:45
Bordeaux W
Saint-Étienne W
01:45
Soyaux W
Stade de Reims W
01:45
Paris SG W
Paris W
01:45
Dijon W
Lyon W
01:45
Issy W

674 Hungary - Nb I Women

Viktória Szombathely W
23:00
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie D: Playoffs

Audace Cerignola
22:00
Gelbison
Rimini
23:00
Recanatese

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Chattanooga Red Wolves

32 Spain - División De Honor Juvenil - Play-offs

Celta de Vigo U19
23:30
Barcelona U19
Athletic Club U19
02:30
Real Betis U19

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

Makedonikos Neapolis
21:30
Agrotikos Asteras
PAO Rouf
21:30
Proodeftiki
Panachaiki
21:30
Iraklis Larissa

5 Brazil - Carioca U20

Vasco U20
20:00
Bangu U20
Flamengo RJ U20
01:00
Madureira U20
Fluminense U20
01:00
Audax Rio U20
Nova Iguaçu U20
01:00
Volta Redonda U20
Botafogo U20
01:00
Boavista U20

99474 World - Friendly International U20

Czech Republic U20
21:00
Croatia U20

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Mitchelton
16:30
SC Wanderers
Peninsula Power
16:30
Gold Coast Knights
Bayside United
16:30
Rochedale Rovers
Southside Eagles
16:30
Eastern Suburbs Brisbane
Gold Coast United
16:45
Maroochydore

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Cooks Hill United
16:30
New Lambton

146 South Africa - Premier League Play-offs

Moroka Swallows
20:00
Cape Town All Stars

1004 Canada - Premier League

Edmonton
08:00
Forge

1796 Iceland - 4. Deild

Léttir
03:00
Álftanes
KB
03:00
ÍBU
Berserkir / Mídas
03:00
KM
RB
03:00
Stokkseyri
Smári
03:00
GG
KFR
03:00
Álafoss
Ýmir
03:00
Hamar

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

The Gap U23
15:30
Univ. Queensland U23

491 Northern Ireland - Premiership Women

Glentoran BU W
01:45
Derry City W
Linfield W
01:45
Cliftonville W
Mid-Ulster W
01:45
Lisburn W
Sion Swifts W
01:45
Crusaders Strikers W

491 Northern Ireland - Championship Women

Coleraine W
01:30
Comber Rec. W
Ballymena Allstars W
01:30
Ballymacash W
Foyle Belles W
02:00
St. James' Swifts W
Larne W
02:00
Killen Rangers W

1796 Iceland - Premier League Women

Thor Akureyri W
01:00
Keflavík W
Thróttur Reykjavík W
02:15
Stjarnan W
Afturelding W
02:15
Breidablik W
Selfoss W
03:15
KR W

1233 Finland - Kolmonen

KJP
07:00
PeKa
Union Plaani
22:30
IPS Edustus

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Amkar Perm'
20:00
Irtysh
Zenit Izhevsk
21:00
Dinamo Barnaul

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

Tervarit-j
22:30
OPS