ufabet

ตารางบอล 3 มิ.ย. 2565

99474 World - Friendly International

เอกวาดอร์
07:30
ไนจีเรีย
เม็กซิโก
09:00
อุรุกวัย
เนปาล
23:00
โอมาน

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
00:00
Backnang

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Arnstadt
23:00
Rot-Weiß Erfurt

1233 Finland - Ykkonen

KTP
22:30
PIF
JäPS
22:30
SJK Akatemia
KPV
22:30
Jaro

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thór
01:00
Selfoss
Fjölnir
01:30
KV
Kórdrengir
02:15
Grindavík
Thróttur Vogar
02:15
HK
Afturelding
02:15
Grótta

1796 Iceland - 2. Deild

Völsungur
02:15
KF
Haukar
02:15
Ægir
Víkingur Ólafsvík
02:15
ÍR

47 Sweden - Allsvenskan Women

Linkoping W
23:00
Rosengard W

44 Argentina - Superliga

Barracas Central
06:00
Central Cordoba SdE

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlanta
06:10
Independiente Rivadavia

5 Brazil - Serie B

Guarani
07:30
Vila Nova
Sport Recife
07:30
Ponte Preta
Chapecoense
05:00
Londrina

5 Brazil - Serie C

Floresta
01:00
Uniclinic

158 Uruguay - Primera Division

Torque
05:15
River Plate

614 Algeria - Ligue 1

RC Relizane
22:45
RC Arbaâ
HB Chelghoum Laïd
22:45
Paradou AC
USM Alger
22:45
Olympique Médéa
CR Belouizdad
22:45
NC Magra

26 Mali - Premiere Division

Réal Bamako
00:00
Yeelen Olympique
Onze Créateurs
02:00
LC Ba

5618 China PR - Super League

Shandong Luneng
19:00
Hangzhou
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
19:00
Shanghai Shenhua
Hebei CFFC
19:00
Wuhan Three Towns

712 Korea Republic - National League

Daejeon Korail
17:00
Dangjin Citizen

44 Argentina - Primera C

Deportivo Español
01:30
Central Córdoba

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:00
Nacional Potosí
Bolívar
07:00
Oriente Petrolero

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

คอโมโรส
20:00
เลโซโท
โตโก
23:00
เอสวาตีนี
บูร์กินาฟาโซ
02:00
Cape Verde Islands
โกตดิวัวร์
02:00
แซมเบีย

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vysočina Jihlava II
22:30
Sigma Olomouc II
Vratimov
22:30
Frýdek-Místek
Znojmo
23:00
Viktoria Otrokovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Rokycany
23:00
Doubravka
Otava Katovice
23:00
Prestice

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Chomutov
23:30
Český Brod

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Avarta
23:30
Herstedøster
Frederikssund
00:00
Greve

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Holbæk B&I
00:00
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Sydvest
23:30
Aarhus Fremad II
Oure
23:30
B 1909

1233 Finland - Kakkonen

KaaPo
23:00
I-Kissat
FC Komeetat
23:00
KajHa

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Kvarnsveden
00:30
Sandvikens AIK

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Sleipner
00:30
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Astrio
00:00
Tölö

5 Brazil - Amapaense

Santana
06:15
Ypiranga AP

99474 World - Toulon Tournament

Japan U19
19:25
Comoros U20
Algeria U23
22:50
Colombia U19

98 Australia - New South Wales

Manly United
16:00
Sutherland Sharks
Mt Druitt Town
16:00
Sydney United

11240938 ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 ปี

สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
20:00
ญี่ปุ่น
ซาอุดีอาระเบีย
22:00
Tajikistan U23

98 Australia - Npl Tasmania

Olympia Warriors
17:00
Clarence Zebras

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Sbikha
22:00
Ben Guerdane
Club Medjezien
22:00
Monastir
Métlaoui
22:00
CS Sfaxien
Zitouna Chommakh
22:00
ES Tunis
Club Africain
23:00
Etoile du Sahel

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
South Melbourne
Green Gully
17:00
Port Melbourne

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Spittal
23:45
Wels
Wolfsberger AC II
23:45
Union Vöcklamarkt
Kalsdorf
23:45
Ried II
Gleisdorf 09
23:45
Stadl-Paura
Deutschlandsberger SC
23:45
Allerheiligen
Sturm Graz II
23:45
Hertha
St. Anna
23:45
Weiz
Gurten
23:45
Treibach

143 Austria - Regionalliga: West

Telfs
23:30
TSV St. Johann
Schwaz
23:45
Hohenems

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

คาซัคสถาน
21:00
อาเซอร์ไบจาน
ลัตเวีย
23:00
อันดอร์รา
โครเอเชีย
01:45
ออสเตรีย
ฝรั่งเศส
01:45
เดนมาร์ก
เบลเยียม
01:45
เนเธอร์แลนด์
เบลารุส
01:45
Slovakia
ลิกเตนสไตน์
01:45
มอลโดวา

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Ilves W
22:30
KuPS W

44 Argentina - Reserve League

Arsenal Res.
19:00
Boca Juniors Res.
Tigre Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
Aldosivi Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.
Vélez Sársfield Res.
20:00
Patronato Res.
Colón Res.
21:00
Atlético Tucumán Res.
Sarmiento Res.
21:00
Talleres Córdoba Res.

5 Brazil - Paulista Série B

Catanduva
06:00
Andradina
XV de Jaú
06:00
Batatais

69697 Vietnam - Second Division

Kon Tum
15:00
Hải Nam
Quảng Nam II
15:00
Lam Dong
Da Nang II
15:00
Hòa Bình
Binh Thuan
15:00
Gia Định
Ho Chi Minh City II
15:00
Dong Nai
Vĩnh Long
17:30
Tien Giang

1796 Iceland - 4. Deild

Árborg
03:00
Hafnir
Boltafélag Norðfjarðar
03:00
Samherjar

1796 Iceland - 3. Deild

KFG
02:15
ÍH
Ellidi
02:15
Kári
Augnablik
02:15
Vængir Jupiters
KH
02:15
Vídir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Fussach
23:30
Göfis

80 Chile - Segunda División

Rodelindo Román
04:00
General Velásquez
Trasandino
05:00
Lautaro de Buin

1233 Finland - Kolmonen

Ri-Pa
22:30
MiPK
HaPK
22:30
RPS Lions
Kuopion Elo
00:15
JPS

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

SDJuShOR-3
00:00
BGU Minsk

227 Russia - FNL 2 - Group 2

FK Dinamo St. Petersburg
22:00
Murom

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Peresvet Podolsk
18:00
Ryazan