ufabet

ตารางบอล 6 มิ.ย. 2565

99474 World - Friendly International

ญี่ปุ่น
17:20
บราซิล
เกาหลีใต้
18:00
ชิลี

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

SV Breinig
20:00
VfL Vichttal
Borussia Freialdenhoven
20:00
Hennef 05
Bergisch Gladbach
20:00
Düren Merzenich
Eilendorf
20:00
Deutz
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Alfter
Wesseling-Urfeld
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
Frechen
20:30
Hürth
Siegburger SV
20:30
Pesch

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Wernigerode
19:00
Einheit Rudolstadt

1233 Finland - Ykkonen

TPS
22:30
PK-35

47 Sweden - Ettan: South

GAIS
22:00
Olympic

44 Argentina - Superliga

Defensa y Justicia
07:30
River Plate
Rosario Central
05:00
Lanús

44 Argentina - Primera B Nacional

Belgrano
07:30
Deportivo Morón
Deportivo Riestra
01:30
Deportivo Madryn
Villa Dálmine
04:10
Temperley

5 Brazil - Serie A

Botafogo
06:00
Goiás

5 Brazil - Serie B

Guarani
06:00
Operário PR

5 Brazil - Serie C

Remo
06:00
Campinense

80 Chile - Primera B

Unión San Felipe
07:30
Recoleta

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
07:35
La Equidad

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
03:00
Real Cartagena
Leones FC
03:00
Boyacá Chicó

158 Uruguay - Primera Division

Wanderers
04:30
Boston River

1320 Congo DR - Super Ligue

AC Rangers
21:30
Sanga Balende

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bassam
22:30
Racing d'Abidjan

1179 Kenya - Premier League

Leopards
19:00
Nairobi City Stars

26 Mali - Premiere Division

Black Stars
00:00
COB
ASOM
02:00
Duguwolofila

200 Senegal - Ligue 1

Dakar SC
00:00
Generation Foot
Guédiawaye
00:00
La Linguère
Mbour Petite Côte
00:00
Jaraaf
Teungueth
00:00
Casa Sport
Gorée
00:00
Douanes
CNEPS Excellence
00:00
Diambars
ASEC Ndiambour
00:00
Pikine

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Paraguayo
01:30
Central Ballester
Deportivo Muñiz
01:30
Argentino Rosario

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
19:00
ADO '20
Hoogland
19:00
GVV Unitas
Dongen
19:00
EVV
Hollandia
19:00
Gemert
HSC '21
19:00
Westlandia
Groene Ster
19:00
OSS '20
DEM
19:00
UNA
OFC Oostzaan
19:00
HV & CV Quick
JOS Watergraafsmeer
19:00
Blauw Geel '38

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

อิเควทอเรียลกินี
02:00
Libya

99474 World - OFC Champions League

Hienghene Sport
11:00
Ne Drehu

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
18:00
Norresundby
Odder
19:00
Ringkøbing

1233 Finland - Kakkonen

PKKU
23:00
PeKa

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Egersund
19:00
Notodden
Kvik Halden
20:00
Sotra
Flekkerøy
21:00
Øygarden
Odd II
21:00
Moss
Ørn Horten
21:00
Strømmen

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Alta
18:00
Frigg
Levanger
18:00
Hødd
Træff
18:00
Ullensaker / Kisa
Brattvåg
20:00
Vålerenga II
Eidsvold
20:00
Asker
Bærum
21:00
Kjelsås
Gjøvik-Lyn
21:00
Tromsdalen

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hoganas
18:00
Torslanda

5 Brazil - Mineiro 2

Aymorés
05:30
Uberaba

44 Argentina - Primera B Metropolitana

JJ Urquiza
01:30
Villa San Carlos

911987 Bhutan - Super League

Namlha
17:00
RTC
BFF Academy U19
20:00
Ugyen Academy

99474 World - Tournoi Maurice Revello

Japan U19
19:00
Colombia U19
Algeria U23
22:30
Comoros U20

11240938 ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 ปี

ญี่ปุ่น
20:00
ซาอุดีอาระเบีย
Tajikistan U23
22:00
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
16:30
Eastern Suburbs Brisbane

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

ลัตเวีย
23:00
ลิกเตนสไตน์
โครเอเชีย
01:45
ฝรั่งเศส
ไอซ์แลนด์
01:45
แอลเบเนีย
อิสราเอล
01:45
รัสเซีย
เบลารุส
01:45
อาเซอร์ไบจาน
Slovakia
01:45
คาซัคสถาน
อันดอร์รา
01:45
มอลโดวา
ออสเตรีย
03:15
เดนมาร์ก

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
20:00
Zurich W

119 Georgia - Liga 3

Aragvi Dusheti
20:30
Gori
Irao
20:30
Dinamo Tbilisi II
Zestafoni
20:30
Merani Tbilisi II
Borjomi
20:30
Guria
Tbilisi City
20:30
Kolkheti Khobi
Chikhura
20:30
Bakhmaro
Kolkheti Poti
22:00
Meshakhte

5 Brazil - Brasileiro Women

Atlético Mineiro W
03:30
RB Bragantino W

44 Argentina - Reserve League

Gimnasia Esgrima Res.
19:00
Estudiantes La Plata Res
Lanús Res.
21:00
Rosario Central Res.

80 Chile - Segunda División

Deportes Limache
06:00
Concepcion

491 Northern Ireland - Championship Women

Ballymacash W
01:30
Larne W

1796 Iceland - Premier League Women

Stjarnan W
21:00
Thor Akureyri W