ufabet

ตารางบอล 8 มิ.ย. 2565

47 Sweden - Allsvenskan Women

Häcken W
00:00
Eskilstuna United W
Djurgarden W
00:00
Brommapojkarna W
IFK Kalmar W
00:00
Rosengard W
KIF Orebro W
00:00
Hammarby W
Umea W
00:00
Linkoping W
Vittsjo W
00:00
Kristianstads W

44 Argentina - Copa Argentina

Ferro Carril Oeste
02:00
Boca Juniors
Racing Club
06:00
Agropecuario

5 Brazil - Serie A

Cuiabá
07:30
Corinthians
América Mineiro
05:00
Ceará
Juventude
05:00
Athletico PR
Bragantino
06:30
ฟลาเมงโก
Atlético GO
06:30
Avaí

5 Brazil - Serie B

CSA
07:30
Chapecoense
Grêmio
07:30
Novorizontino
Cruzeiro
05:00
CRB

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
06:15
Junior FC

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Miami FC II
06:00
Indy Eleven

614 Algeria - Ligue 1

ES Sétif
00:45
Paradou AC
USM Alger
00:45
CR Belouizdad

593 Cameroon - Elite One

Stade Renard
20:00
Young Sport Academy
Panthère
21:30
Fauve Azur Elite
Tonnerre
21:30
Feutcheu
UMS de Loum
21:30
New Star
Eding Sport
21:30
Fovu Club
Yafoot
21:30
Avion Academy
Cotonsport
21:30
Bamboutos
OFTA
21:30
Dragon de Yaounde
Renaissance
21:30
PWD
Union Douala
22:00
Fortuna Mfou
Canon
22:00
Les Astres
Colombe
00:00
APEJES Academy

468 Ghana - Premier League

Eleven Wonders
22:00
Hearts of Oak

1179 Kenya - Premier League

Talanta
19:00
Gor Mahia

26 Mali - Premiere Division

US Bougouba
23:00
Réal Bamako
USC Kita
23:00
Onze Créateurs
LC Ba
00:00
Stade Malien Bamako
Yeelen Olympique
00:00
Afrique Football Élite
USFAS Bamako
02:00
ASKO

5618 China PR - Super League

Henan Jianye
16:30
Shandong Luneng
Chengdu Qianbao
18:30
Beijing Guoan
Dalian Professional
18:30
Guangzhou R&F
Shanghai Shenhua
18:30
Shanghai SIPG

5618 China PR - League One

Heilongjiang Lava Spring
14:30
Beijing BG
Sichuan
14:30
Xinjiang Tianshan
Nantong Zhiyun
15:00
Suzhou Dongwu
Hebei Kungfu
15:00
Guangxi Baoyun

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00
Toin University
เอฟซี โตเกียว
17:00
Fuji University
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
Sony Sendai

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Atlético Palmaflor
03:00
The Strongest

99474 World - Asian Cup Qualification

ฟิลิปปินส์
11:30
เยเมน
ปาเลสไตน์
16:00
มองโกเลีย
บาห์เรน
16:15
Bangladesh
ทาจิกิสถาน
17:30
เมียนมาร์
ฮ่องกง
18:30
อัฟกานิสถาน
ไทย
19:00
มัลดีฟส์
เติร์กเมนิสถาน
20:00
มาเลเซีย
อินเดีย
22:00
กัมพูชา
Kyrgyz Republic
22:00
สิงคโปร์
อุซเบกิสถาน
22:30
ศรีลังกา
คูเวต
23:15
อินโดนีเซีย
จอร์แดน
02:15
เนปาล

147 Africa - Africa Cup of Nations Qualifications

เคนย่า
20:00
นามิเบีย
ยูกันดา
20:00
Niger
แทนซาเนีย
23:00
แอลจีเรีย
Congo
23:00
แกมเบีย
Gabon
23:00
มอริเตเนีย
ซูดาน
02:00
คองโก
เบนิน
02:00
โมซัมบิก

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Chlumec nad Cidlinou
22:30
Bohemians 1905 II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
22:30
Zlín II
Vysočina Jihlava II
22:30
Hanácká

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Hodonín-Šardice
23:00
Bystřice nad Pernštejnem

5 Brazil - Gaucho 2

Passo Fundo
01:00
Cruzeiro RS
Glória
05:00
Esportivo
São Gabriel
05:00
Santa Cruz RS
Tupi RS
06:00
Veranópolis

5 Brazil - Amapaense

Santos AP
06:15
Santana

911987 Bhutan - Super League

Tertons
17:00
Thimphu Raven
Friends United
20:00
Namlha

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
17:00
Jeonnam Dragons

99474 World - Tournoi Maurice Revello

Ghana U20
19:00
Saudi Arabia U20
Algeria U23
23:00
อินโดนีเซีย

5 Brazil - Brasileiro U20

Bahia U20
01:00
Botafogo U20

11240938 ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 ปี

เกาหลีใต้
20:00
ไทย
เวียดนาม
20:00
Malaysia U23

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Rejiche
22:00
Monastir
Tataouine
22:00
CS Sfaxien
M'saken
22:00
ES Tunis
CS Takelsa
22:00
Club Africain

716 Nigeria - Npfl

Akwa Starlets
22:00
Abia Warriors

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Baden
01:00
Paradiso
Tuggen
01:00
Bulle

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
00:00
Sturm Graz II

98 Australia - Northern Nsw

Lake Macquarie
16:00
Maitland
Edgeworth Eagles
16:00
Cooks Hill United
Valentine
16:30
Charlestown City Blues

41 ยูฟ่าเนชันส์ลีก

เบลเยียม
01:45
โปแลนด์
เวลส์
01:45
เนเธอร์แลนด์
สกอตแลนด์
01:45
อาร์เมเนีย
ไอร์แลนด์
01:45
ยูเครน

251 Italy - Serie D: Playoffs

Sassari Torres
01:30
Afragolese

44 Argentina - Reserve League

Racing Club Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
Barracas Central Res.
21:00
Tigre Res.
Unión Santa Fe Res.
21:00
Colón Res.
Platense Res.
21:00
Vélez Sársfield Res.
Argentinos Juniors Res.
21:00
Sarmiento Res.

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Dandenong Thunder
16:30
Heidelberg United

146 South Africa - Premier League Play-offs

University of Pretoria
20:00
Cape Town All Stars

69697 Vietnam - Second Division

Hải Nam
15:00
Binh Thuan
Dong Nai
18:00
Hòa Bình

1796 Iceland - 4. Deild

Hamar
02:15
KFR
KM
03:00
KB
Kría
03:00
Skallagrímur
Stokkseyri
03:00
Afrika Reykjavik
Úlfarnir
03:00
KFK Kópavogur
Álafoss
03:00
Smári
Spyrnir
03:00
Boltafélag Norðfjarðar

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Cockburn City
18:30
Stirling Lions
Bayswater City
19:00
Western Knights

1796 Iceland - 1. Deild Women

Grindavík W
02:15
Augnablik W

1233 Finland - Kolmonen

PK-37
07:00
Warkaus
PeKa
07:00
Kultsu
IPS Edustus
22:30
MYPA
RPS Lions
23:00
Ri-Pa

99474 World - Club Friendlies 3

เฟเรนซ์วารอส
22:30
Čarda Martjanci
Rapid Vienna
23:00
ดินาโมเคียฟ
ดีซี ยูไนเต็ด
05:30
Xelajú

99474 World - Club Friendlies 4

Sporting San Miguelito
06:00
Herediano