ufabet

ตารางบอล 19 มิ.ย. 2565

479 เจลีก 2

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
Blaublitz Akita
มาชิดา เซลเวีย
16:00
ซไวเก้น คานาซาวะ

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
18:30
Legion
Flora
21:15
Nõmme Kalju

748 Latvia - First Liga

Smiltene
20:00
Grobiņa
Salaspils
22:00
Rīgas FS II
Dinamo Riga
23:00
Tukums II

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Jerv
23:00
HamKam
Lillestrøm
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Odd
23:00
Molde
Tromsø
23:00
Haugesund
Viking
23:00
Sandefjord
Aalesund
01:00
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

Start
20:00
Stabæk
Stjørdals-Blink
20:00
Brann

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เตเนริเฟ
02:00
คิโรน่า

47 Sweden - Allsvenskan Women

AIK W
18:00
Rosengard W
Brommapojkarna W
18:00
Eskilstuna United W
Kristianstads W
18:00
Pitea W
Linkoping W
18:00
Umea W
IFK Kalmar W
20:00
Djurgarden W
Vittsjo W
20:00
KIF Orebro W

47 Sweden - Ettan: North

Haninge
20:00
Tegs SK

44 Argentina - Superliga

Tigre
23:00
Banfield
Lanús
01:30
Colón
Huracán
01:30
Atlético Tucumán
Unión Santa Fe
04:00
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

San Martín San Juan
21:00
Ferro Carril Oeste
San Telmo
23:45
Quilmes
Gimnasia Jujuy
01:00
Temperley
Guillermo Brown
01:00
Tristán Suárez
Belgrano
01:50
Estudiantes Río Cuarto
Club Atlético Güemes
05:00
Almagro

5 Brazil - Serie A

Santos
07:00
Bragantino
Atlético Mineiro
02:00
ฟลาเมงโก
Corinthians
02:00
Goiás
Coritiba
02:00
Athletico PR
Internacional
04:00
Botafogo
Fortaleza
04:00
América Mineiro
Atlético GO
04:00
Juventude
Fluminense
05:00
Avaí

5 Brazil - Serie B

Guarani
21:00
CSA

5 Brazil - Serie C

Mirassol
21:00
EC São José
Botafogo PB
02:00
Uniclinic
Vitória
03:00
Botafogo SP
Remo
05:00
Altos

80 Chile - Chilean Cup

Deportes Limache
23:00
Antofagasta
Melipilla
23:30
Coquimbo Unido
Cobreloa
23:30
Palestino
General Velásquez
02:30
Universidad Chile
Unión Española
05:00
Provincial Ovalle
Fernández Vial
05:00
O'Higgins

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
00:00
Herediano
Deportivo Saprissa
06:00
Alajuelense

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
03:30
Resistencia
Tacuary
05:45
Guaraní

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
07:30
Universidad San Martín
Sport Boys
23:00
Melgar
Atlético Grau
01:00
Sporting Cristal
Alianza Atlético
01:10
Carlos Mannucci
ADT
03:00
UTC Cajamarca
Deportivo Binacional
03:20
Alianza Lima

338 Peru - Segunda Division

Santos
01:00
Deportivo Llacuabamba
Alianza Universidad
03:00
Real Garcilaso
Union Huaral
03:30
Sport Chavelines Juniors
Juan Aurich
03:30
Alfonso Ugarte Puno

158 Uruguay - Primera Division

Torque
20:00
Rentistas
Deportivo Maldonado
03:30
Peñarol
Cerrito
06:00
Defensor Sporting

158 Uruguay - Segunda Division

Uruguay Montevideo
22:30
Villa Española
Racing
01:00
Central Español

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:00
ดีซี ยูไนเต็ด
เอฟซี ดัลลัส
08:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
รีล ซอลต์ เลค
08:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
02:00
Inter Miami
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
04:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
นิวยอร์กซิตี
04:00
โคโลราโด ราปิดส์
Nashville SC
05:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Louisville City
07:00
Orange County
Rio Grande Valley
07:30
Pittsburgh Riverhounds
San Antonio
08:00
Oakland Roots
Colorado Springs
08:00
Indy Eleven
Sacramento Republic
10:00
LA Galaxy II
San Diego Loyal
05:00
Las Vegas Lights

1320 Congo DR - Super Ligue

Maniema Union
20:30
AC Rangers
Etoile de Kivu
20:30
RCK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Sporting Gagnoa
22:30
Racing d'Abidjan
SOL
22:30
Abengourou
Korhogo
01:00
ASEC Mimosas

886 Egypt - Premier League

Al Ahly
01:00
Zamalek

3662 Gabon - Champoinnat D1

Pélican
21:30
Stade Mandji
Mounana
21:30
Stade Migovéen

468 Ghana - Premier League

Hearts of Oak
22:00
Real Tamale
Eleven Wonders
22:00
Aduana Stars
Dreams
22:00
Medeama
Bechem United
22:00
Berekum Chelsea
Bibiani Gold Stars
22:00
Ashanti Gold
King Faisal
22:00
Wa All Stars
Elmina Sharks
22:00
Great Olympics
Karela
22:00
WAFA

26 Mali - Premiere Division

Réal Bamako
23:00
USC Kita
Douannes de Sikasso
23:00
COB
Onze Créateurs
23:30
Djoliba
Black Stars
01:30
USFAS Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
23:00
Maghreb Fès
Olympic Safi
23:00
FAR Rabat
Wydad Casablanca
01:15
Riadi Salmi
Difaâ El Jadida
01:15
Mouloudia Oujda
Chabab Mohammédia
03:30
Raja Casablanca
FUS Rabat
03:30
RSB Berkane

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
20:00
Mbeya City
Simba
23:00
KMC

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
00:30
Al Wihdat

1439 Tunisia - Ligue 1

ES Tunis
23:00
Club Africain
Ben Guerdane
23:00
CS Sfaxien

1004 Canada - PCSL

Okanagan
02:00
Kamloops Rivers II
Penticton
03:00
Victoria United
Khalsa
05:00
Mid Isle Highlanders
Fusion
05:00
Koinonia

5618 China PR - Super League

Wuhan Three Towns
16:30
Shanghai SIPG
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
18:30
Hebei CFFC

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
16:00
Jeonbuk Motors
Suwon Bluewings
17:30
Seoul

3995 Malaysia - Super League

Selangor
20:00
Selangor United
Kedah
20:00
Johor Darul Ta'zim

44 Argentina - Primera C

Berazategui
01:30
Puerto Nuevo
San Martín Burzaco
01:30
Victoriano Arenas
Leandro Nicéforo Alem
01:30
Atlas

99474 World - OFC Champions League

Rewa
10:00
Lautoka
Solomon Warriors
11:00
Central Coast

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Dolní Benešov
22:30
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Tatran Všechovice
20:00
Nove Sady

1233 Finland - Kakkonen

OLS
18:00
JJK
Kraft
19:00
RoPS
KuPS Ak.
22:30
LaPa
Ilves II
22:30
Honka Akatemia
JS Hercules
22:30
KajHa
GBK
22:30
FC Komeetat

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Sotra
20:00
Moss

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Træff
18:00
Alta
Levanger
21:00
Asker
Kjelsås
22:30
Tromsdalen

401 Slovakia - 3. Liga - West

Castkovce
22:00
Nové Zámky
Imeľ
22:00
Povazska Bystrica
Veľké Ludince
22:00
Nové Mesto nad Váhom
Lednické Rovne
22:00
Slovan Levice
OFK Malzenice
22:00
Galanta

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Nordvärmland
21:00
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Rågsved
21:00
Sandvikens AIK

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Österlen
19:00
Nosaby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Lidingö
21:30
Huddinge
United Nordic
22:00
Enskede

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Eskilsminne
19:00
Torslanda

5 Brazil - Baiano 2

Grapiuna Itabuna
00:45
Jequié
Jacobinense
00:45
Feirense
Botafogo BA
01:00
Galicia
ABPN Canaã
01:00
Jacobina
Fluminense de Feira
01:00
Juazeiro BA

5 Brazil - Cearense 2

Barbalha
01:00
Horizonte
Pague Menos
01:00
Maranguape

5 Brazil - Gaucho 2

Esportivo
01:00
Santa Cruz RS
Lajeadense
01:00
Glória
Passo Fundo
01:00
Pelotas

5 Brazil - Mineiro 2

Varginha EC
20:00
Democrata SL

44 Argentina - Torneo Federal A

Juventud Antoniana
07:30
Atlético Paraná
Racing Córdoba
01:30
San Martín Formosa

44569 Aruba - Division de Honor

Dakota
07:00
RCA

911987 Bhutan - Super League

Tensung
17:00
Takin
Thimphu Raven
20:00
BFF Academy U19

41 Europe - Euro U19

Serbia U19
22:30
Israel U19
England U19
01:00
Austria U19

712 Korea Republic - K League 2

Asan Mugunghwa
16:00
Seoul E.
Busan I'Park
18:00
Gyeongnam

99474 World - Friendly International Women

Ireland W
22:00
Philippines W
Luxembourg W
00:15
Cabo Verde W

2405 Estonia - Estonian Cup

FC Kohvile
20:00
Paide III

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
14:00
Mt Gravatt Hawks

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Belconnen United

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
11:30
APIA Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Blacktown City
Sydney Olympic
13:00
Marconi Stallions
Sydney II
13:30
Sutherland Sharks

5 Brazil - Brasileiro U20

Palmeiras U20
21:00
Flamengo RJ U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Horseed
05:00
Heegan

11240938 ฟุตบอลเอเชียเยาวชนอายุไม่เกิน 23 ปี

อุซเบกิสถาน
20:00
ซาอุดีอาระเบีย

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
12:00
Moreton Bay United
SC Wanderers
15:15
Capalaba

88407 Indonesia - President Cup

PSM
16:00
Persik Kediri
PS TNI
20:30
Arema

716 Nigeria - Npfl

Kwara United
22:00
Sunshine Stars
MFM
22:00
Enyimba
Remo Stars
22:00
Lobi Stars
Akwa Starlets
22:00
Akwa United
Plateau United
22:00
Gombe United
Wikki Tourist
22:00
Shooting Stars

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

Cuba U20
07:30
Canada U20
Honduras U20
09:30
Antigua and Barbuda U20
El Salvador U20
03:00
Guatemala U20
Haiti U20
05:00
Trinidad and Tobago U20

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
12:00
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
12:00
Melbourne Knights

98 Australia - Northern Nsw

Edgeworth Eagles
11:00
Weston Bears
Lake Macquarie
13:30
Valentine

2493 Mauritania - Super D1

Gourel Sangue
23:30
Concorde
AC Douane
00:30
Armee

47 Sweden - Elitettan Women

Alingsås W
20:00
Rävåsen W
Gamla Upsala W
20:00
Älvsjö AIK W

6783 Mozambique - Mocambola

Matchedje de Mocuba
19:00
Ferroviário de Lichinga
Songo
19:00
Ferroviário Nacala
Ferroviario Beira
19:00
LD Maputo
Incomáti
19:00
ENH Vilankulo
Ferroviário Maputo
19:00
Black Bulls Maputo

119 Georgia - Liga 3

Chikhura
20:30
Meshakhte
Aragvi Dusheti
20:30
Bakhmaro
Gori
20:30
Saburtalo II
Irao
20:30
Zestafoni
Borjomi
20:30
Dinamo Tbilisi II
Kolkheti Poti
21:00
Merani Tbilisi II

3483 USA - USL League One

Union Omaha
07:00
Greenville Triumph
Central Valley Fuego
09:30
Tucson
Tormenta
06:30
Forward Madison

5 Brazil - Brasileiro Women

Santos W
20:00
RB Bragantino W
ESMAC W
20:00
Cruzeiro W
CRESSPOM W
21:00
Palmeiras W
Real Brasília W
01:00
São José W

44 Argentina - Reserve League

Estudiantes La Plata Res
20:00
Independiente Res.
Colón Res.
21:00
Lanús Res.
Rosario Central Res.
21:00
Vélez Sársfield Res.
Patronato Res.
21:00
Sarmiento Res.
Talleres Córdoba Res.
21:00
Arsenal Res.

2507 Gambia - GFA League

Waa Banjul Football
23:00
GAMTEL
Falcons
23:00
Hawks
GPA
01:00
Wallidan

5 Brazil - Paulista Série B

Fernandópolis
20:00
Catanduva
Osvaldo Cruz
20:00
VOCEM
Assisense
20:00
Grêmio Prudente
Francana
20:00
Batatais
Taquaritinga
20:00
Grêmio Sãocarlense
Uniao Sao Joao
20:00
Paulista
Itararé
01:00
Santacruzense
São Carlos
01:00
XV de Jaú
Mauaense
01:00
Colorado Caieiras

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U21
10:00
Bentleigh Greens U21
Heidelberg United U21
10:00
Melbourne Knights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Harima W
11:00
Ehime W
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Kamogawa W
Yokohama W
13:00
Iga Kunoichi W

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
01:00
Forge
Edmonton
04:00
Atlético Ottawa

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

St George Willawong U23
12:00
Mt Gravatt U23

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
17:00
เบนฟิกา
Monte Carlo
19:00
CFB Macau

1796 Iceland - Premier League Women

Keflavík W
21:00
KR W
Selfoss W
21:00
Afturelding W
Thróttur Reykjavík W
21:00
Valur W
Stjarnan W
23:15
ÍBV W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Fjardab Höttur Leiknir W
21:00
Haukar W
Fjölnir W
23:00
Tindastóll W

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
11:00
Maruyasu Okazaki
Matsue City
11:00
Nara Club
Osaka
11:00
Suzuka Unlimited
Veertien Mie
11:00
Reinmeer Aomori
Kochi United
11:00
Biwako Shiga

479 Japan - Nadeshiko League 2

Norrdea Hokkaido W
09:00
Veertien Mie W
Diavorosso Hiroshima W
11:00
Kibi Univ. Takahashi W
Yamato Sylphid W
13:00
Fukuoka J. Anclas W

99474 World - Club Friendlies 3

Skalica
15:30
Vyškov
Arminia Klosterhardt
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
AFC Eskilstuna
20:00
GIF Sundsvall
ลูโดโกเรต์ส
22:00
Blau-Weiß Linz
ลีเกีย วอร์ซอว์
22:00
Chojniczanka Chojnice
Slavia Sofia
22:00
Spartak Varna

99474 World - Club Friendlies 4

Minneapolis City
07:00
Med City
CSKA 1948 Sofia II
15:00
FK Minyor Pernik
Shkupi
20:00
Tirana

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Drogichin
20:00
Kobrin

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Miory
17:00
Postavy
Veles 2020
18:00
Niva Tolochin

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Dnepr Rogachev
20:00
Mozyr NPZ

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Svislach
19:00
Neman Belkard
Slonim City
22:00
Neman Mosty

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Kolos Cherven
22:00
Viktoriya Maryina Horka
Partizan Salihorsk
22:00
Starye Dorogi
Traktor Minsk
23:30
SDJuShOR-3

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Servolyuks
19:00
Niva Chausy

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

RoPo
18:30
PonPa