ufabet

ตารางบอล 22 มิ.ย. 2565

99474 World - Club Friendlies 1

Fenerbahçe
20:00
Shkupi

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
22:00
Lahti
Ilves
22:00
HIFK
KuPS
22:00
Oulu
SJK
22:00
Haka
VPS
22:00
Honka
Mariehamn
23:00
HJK

1233 Finland - Ykkonen

JäPS
22:30
MP
PIF
22:30
Jaro
KPV
22:30
EIF
Gnistan
22:30
TPS
KTP
22:30
PK-35

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

KV
02:15
Thróttur Vogar

1796 Iceland - 2. Deild

Njardvík
02:15
Ægir
ÍR
02:15
Haukar

748 Latvia - Virsliga

Valmiera
22:00
Rīgas FS
Liepāja
23:00
Tukums
Riga
00:00
Auda

1578 Norway - NM Cup

Moss
23:00
Sarpsborg 08
Elverum
23:00
HamKam
Gjøvik-Lyn
23:00
Strømsgodset
Kjelsås
23:00
Mjøndalen
Flint
23:00
Sandefjord
Notodden
23:00
Stabæk
Arendal
23:00
Start
Flekkerøy
23:00
Odd
Vard
23:00
Viking
Sotra
23:00
Øygarden
Os
23:00
Brann
Fana
23:00
Haugesund
Brattvåg
23:00
Molde
Hødd
23:00
Aalesund
Byåsen
23:00
Stjørdals-Blink
Strindheim
23:00
Kristiansund
Levanger
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Junkeren
23:00
Lillestrøm
Harstad
23:00
Bodø / Glimt
Skjervøy
23:00
Tromsø
Fram
23:00
Jerv
Tromsdalen
23:30
Alta
Brumunddal
00:35
Vålerenga

47 Sweden - Ettan: North

Örebro Syrianska
00:00
Stockholm Internazionale

47 Sweden - Ettan: South

Torns
00:00
IFK Malmö
Lund
00:30
Qviding FIF
Vänersborgs IF
00:30
Tvååker

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
07:30
San Lorenzo

44 Argentina - Copa Argentina

Patronato
04:00
Colón

5 Brazil - Copa do Brasil

Atlético GO
05:00
Goiás
Bahia
05:30
Athletico PR
Fortaleza
06:00
Ceará

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:00
Cartaginés

1190 Paraguay - Division 1

Resistencia
04:00
12 de Octubre
Nacional Asunción
06:15
Olimpia

158 Uruguay - Segunda Division

Sud América
23:00
Progreso
Miramar Misiones
01:00
Racing
Atenas
01:00
Uruguay Montevideo
Villa Española
01:00
Juventud
Central Español
06:15
Rampla Juniors

3483 USA - US Open Cup

แอลเอ แกลักซี
09:30
Sacramento Republic

1320 Congo DR - Super Ligue

Motema Pembe
21:30
TP Mazembe

886 Egypt - Premier League

Eastern Company SC
00:00
Pyramids FC
National Bank of Egypt
00:00
Zamalek
Al Ahly
02:30
Ghazl El Mehalla

3662 Gabon - Champoinnat D1

Stade Migovéen
21:30
Stade Mandji

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
23:00
FUS Rabat
Riadi Salmi
23:00
Chabab Mohammédia
Raja Casablanca
01:15
Olympic Safi
RSB Berkane
01:15
Wydad Casablanca
Ittihad Tanger
03:30
Youssoufia Berrechid
Khouribga
03:30
Hassania Agadir

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

KMC
20:00
Mbeya Kwanza
Young Africans
22:30
Polisi Tanzania
Azam
00:30
Tanzania Prisons

1439 Tunisia - Ligue 1

Ben Guerdane
23:00
Monastir

155043 Bangladesh - Premier League

Mohammedan Dhaka
17:00
Abahani
Bangladesh Police
17:00
Baridhara

5618 China PR - League One

Nanjing City
14:30
Zhenjiang Huasa
Shaanxi Chang'an
14:30
BIT
Suzhou Dongwu
15:00
Guangxi Baoyun
Qingdao Youth Island
15:00
Hebei Kungfu

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
โชนัน เบลล์มาเร่
16:30
จูบิโล่ อิวาตะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:30
Grulla Morioka
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
เอฟซี โตเกียว
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
เวกัลตะ เซนได
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
โทชิกิ SC
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
เกียวโต แซงก้า
สากัน โตสู
17:00
Roasso Kumamoto
วิสเซล โคเบะ
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
ThespaKusatsu Gunma
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โยโกฮามา เอฟซี

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
17:00
Suwon Bluewings
Seoul
17:30
Ulsan
Incheon United
17:30
Gangwon

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
17:00
Hwaseong

3995 Malaysia - Super League

Pulau Pinang
20:00
Terengganu

1233 Finland - Kakkonen

RoPS
21:00
GBK
KäPa
22:30
PPJ
LaPa
22:30
Kiffen
KajHa
22:30
OTP
FC Komeetat
22:30
OLS
SalPa
23:00
Jazz
MuSa
23:00
GrIFK

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Lidköping
00:30
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
00:30
IFK Österåker
Järfälla
00:30
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

Algarna
00:00
Umeå FC Akademi
Sandviks
00:30
Sund

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Nyköping
00:00
Trosa-Vagnhärad SK
Karlberg
00:30
Sleipner
Smedby
00:30
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Torslanda
23:30
Vastra Frolunda
Landvetter IS
00:00
Sävedalen

5 Brazil - Mineiro 2

Tupynambás
01:00
Ipatinga
Democrata SL
05:30
Betim

44 Argentina - Torneo Federal A

Ferro Carril Oeste LP
00:00
Ciudad de Bolívar
Independiente Chivilcoy
00:00
Olimpo
Sportivo Peñarol
01:00
Sansinena
Circulo Deportivo
01:00
Sportivo Desamparados
Sol de Mayo
01:30
Estudiantes de San Luis
Atlético Paraná
02:00
Boca Unidos
Sportivo Las Parejas
05:30
Juventud Antoniana
Unión Sunchales
06:00
Gimnasia Concepción
Argentino Monte Maíz
06:00
Deportivo Camioneros
Defensores Belgrano VR
06:30
Douglas Haig
Liniers Bahía Blanca
06:30
Cipolletti

911987 Bhutan - Super League

Tertons
17:00
Namlha

41 Europe - Euro U19

Israel U19
22:30
Austria U19
England U19
01:00
Serbia U19

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
17:00
Asan Mugunghwa
Seoul E.
17:30
Ansan Greeners
Bucheon 1995
17:30
Anyang

99474 World - Friendly International Women

Portugal W
00:00
Greece W
Austria W
01:30
Montenegro W

2405 Estonia - Estonian Cup

Rumori Calcio
20:00
Tallinna Kalev
Trans
23:00
Tabasalu Ulasabat
Tartu Kalev
23:00
Puhkus Mehhikos
Tabasalu
23:00
JK Poseidon II

1004 Canada - Championship

โตรอนโต้ เอฟซี
06:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค

748 Latvia - Latvian Cup

Grobiņa
22:00
Smiltene
JDFS Alberts
22:30
Saldus SS/Leevon

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Badbaado
05:00
Midnimo

88407 Indonesia - President Cup

Borneo
16:00
Barito Putera
Cilegon United
20:30
Persija

716 Nigeria - Npfl

Niger Tornadoes
21:00
Lobi Stars

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

Guatemala U20
07:30
Panama U20
Trinidad and Tobago U20
09:30
Mexico U20
Jamaica U20
02:00
Antigua and Barbuda U20
Canada U20
03:00
Saint Kitts and Nevis U20
Honduras U20
04:30
Costa Rica U20

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
16:00
Lambton Jaffas

201580 Maldives - Male League

Super United Sports
18:00
Green Streets
Maziya
23:00
TC Sports Club

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
06:30
Charlotte Independence

5 Brazil - Carioca U20

Botafogo U20
20:00
Vasco U20
Bangu U20
20:00
Flamengo RJ U20
Nova Iguaçu U20
01:00
Volta Redonda U20

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Logan Lightning
16:30
Sunshine Coast

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Maitland
16:00
Broadmeadow Magic
Cooks Hill United
16:30
Hamilton Olympic

1796 Iceland - 4. Deild

Hamrarnir
02:00
Einherji
Hamar
02:15
Álafoss
Álftanes
03:00
ÍBU
Hafnir
03:00
KM
Árborg
03:00
KB
GG
03:00
KFR
Ýmir
03:00
Smári
Máni
03:00
Boltafélag Norðfjarðar

491 Northern Ireland - Championship Women

Comber Rec. W
01:30
Larne W
Coleraine W
01:30
Foyle Belles W
Ballymacash W
01:30
St. James' Swifts W

1796 Iceland - 1. Deild Women

HK W
02:15
Grindavík W

1233 Finland - Kolmonen

KeuPa
22:30
Jyväskylä Blackbird
MYPA
22:30
KJP
IPS Edustus
22:30
Kultsu
Union Plaani
22:30
SavU
JPS
23:00
JJK Jyväskylä II
LehPa
23:00
Warkaus
STPS
23:00
MiPK

99474 World - Club Friendlies 3

Korona Kielce
16:00
Radomiak Radom
Zagłębie Sosnowiec
16:00
Katowice
ŁKS Łódź
16:00
Resovia Rzeszów
Lechia Gdańsk
18:30
Raków Częstochowa
Sandecja Nowy Sącz
21:00
Motor Lublin
Viktoria Plzeň
21:30
Karlovy Vary
Levski Sofia
22:00
OFK Pirin
Wisła Płock
22:00
Chojniczanka Chojnice
DAC
22:30
สโลวาน บราติสลาวา
Havelse
23:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Viktoria Köln
23:00
Zürich
Sion
23:00
Neuchâtel Xamax
Slaven Koprivnica
23:00
Sloboda Tuzla
Heimstetten
00:00
Garching

99474 World - Club Friendlies 4

Universitatea Cluj
15:00
Sănătatea Cluj
Etar
23:00
Yantra 1919

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

KePS
23:30
Raahe