ufabet

ตารางบอล 30 มิ.ย. 2565

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fjölnir
01:30
HK
Thór
02:45
Thróttur Vogar

748 Latvia - Virsliga

Valmiera
22:00
Spartaks Jūrmala
Rīgas FS
23:00
FC Daugavpils

1578 Norway - NM Cup

KFUM
23:00
Sogndal
Sandnes Ulf
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Ullensaker / Kisa
23:00
Ranheim
Brann
00:00
Fredrikstad

47 Sweden - Svenska Cupen

Ängelholm
00:00
Tvååker

47 Sweden - Ettan: North

Piteå
00:00
Tegs SK

5 Brazil - Serie B

CRB
07:30
Tombense
Novorizontino
07:30
Vasco da Gama

5 Brazil - Copa do Brasil

América Mineiro
05:00
Botafogo

80 Chile - Primera Division

Ñublense
06:00
Audax Italiano

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
07:05
Cimarrones de Sonora
Raya2
09:05
Morelia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ลอสแอนเจลิส
09:30
เอฟซี ดัลลัส
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
แอลเอ แกลักซี
09:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
Charlotte
06:00
Austin

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive
San Diego Loyal
09:00
Orange County

593 Cameroon - Elite One

Eding Sport
22:00
Canon
Les Astres
00:30
Cotonsport

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Stella
21:30
Abengourou
Bouake
22:30
San-Pedro
SOA
02:30
ASEC Mimosas

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Wihdat
00:30
Al Sareeh

5618 China PR - Super League

กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
16:30
Wuhan Three Towns
Beijing Guoan
18:30
Chengdu Rongcheng
Hebei CFFC
18:30
Wuhan Yangtze

5618 China PR - League One

Shaanxi Chang'an
14:30
Qingdao Jonoon
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Suzhou Dongwu
Shanghai Jiading
18:30
Beijing BG

11240938 เอเอฟซีคัพ

Kaya
16:00
Bali United
Viettel
17:00
Hougang United
Eastern
17:00
Tainan City
Kuala Lumpur
19:00
Tampines Rovers
Kedah
20:00
Visakha
Sogdiana
21:00
Altyn Asyr
Khujand
21:00
Dordoi Bishkek
Phnom Penh Crown
21:00
Young Elephant
CSKA Pomir
00:00
Neftchi Kochkor-Ata

11555657 South America - Copa Sudamericana

Deportivo Táchira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
Melgar
Independiente del Valle
05:15
Lanús

11555657 South America - Copa Libertadores

Deportes Tolima
07:30
ฟลาเมงโก
Vélez Sarsfield
07:30
River Plate

1233 Finland - Kakkonen

Klubi-04
22:30
Ilves II

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Räppe
00:30
Rosengård

5 Brazil - Baiano 2

Grapiuna Itabuna
00:45
Feirense

5 Brazil - Amapaense

Trem
06:15
Santos AP

911987 Bhutan - Super League

Tensung
17:00
Thimphu Raven
Ugyen Academy
20:00
Friends United

866998 Fiji - National Football League

Nadroga
14:00
Navua

99474 World - Friendly International Women

Switzerland W
23:00
อังกฤษ W

2405 Estonia - Estonian Cup

Olympic
23:30
Maardu Aliens

5 Brazil - Brasileiro U20

Fortaleza U20
01:00
Ceará U20
América Mineiro U20
05:00
Flamengo RJ U20

41 Europe - Euro U19 Women

Italy U19 W
20:00
France U19 W
Norway U19 W
20:00
Germany U19 W
Czech Republic U19 W
22:30
Spain U19 W
Sweden U19 W
22:30
England U19 W

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

Guatemala U20
09:00
Mexico U20

2493 Mauritania - Super D1

Gourel Sangue
23:30
Ksar
Garde Nationale
23:30
Armee

99474 World - Mediterranean Games

Portugal U18
23:00
Greece U18
Algeria U18
02:00
France U18
Morocco U18
02:00
Spain U18
Turkey U18
02:00
Italy U18

3483 USA - USL League One

Tucson
09:00
Richmond Kickers

44 Argentina - Reserve League

Banfield Res.
20:00
Boca Juniors Res.
Lanús Res.
21:00
Unión Santa Fe Res.
Estudiantes La Plata Res
21:00
Arsenal Res.

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
05:30
Atlético Ottawa

1796 Iceland - 3. Deild

Vængir Jupiters
03:00
Kári

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
05:00
San Antonio Unido

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Deportivo Recoleta
23:45
Cristóbal Colón JAS
Deportivo Capiatá
01:45
Martín Ledesma

1233 Finland - Kolmonen

Kultsu
23:00
MYPA

99474 World - Club Friendlies 2

Gaziantep F.K.
20:30
Hermannstadt

99474 World - Club Friendlies 3

Lechia Gdańsk
16:00
Radomiak Radom
Krylya Sovetov
16:00
Akron
Sparta Praha
16:00
Opava
Midtjylland
19:00
AaB
บาเซิ่ล
21:00
Botoşani
Olimpija
21:00
Šibenik
ลูกาโน
22:00
Ingolstadt
Europa FC
22:00
Hearts
UTA Arad
22:00
Radnički Niš
Amstetten
22:00
Wiener Viktoria
Carl Zeiss Jena
22:00
Rödinghausen
Botev Vratsa
22:00
อาโปเอล
Sandhausen
22:00
Sepsi
DAC
22:30
Paksi SE
Karlsruher SC
22:30
Sepsi
Katowice
23:00
Ružomberok
Mura
23:00
Vojvodina
Napredak
23:30
Skalica
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:30
Koper
Amstetten
23:30
Leobendorf

99474 World - Club Friendlies 4

Botev Plovdiv II
14:15
Ludogorets II
Mashuk-KMV
20:00
Makhachkala
Yantra 1919
22:00
Dunav 2010