ufabet

ตารางบอล 16 ก.ค. 2565

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
วิสเซล โคเบะ
ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
สากัน โตสู
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส

479 เจลีก 2

Grulla Morioka
16:00
เวกัลตะ เซนได
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
ThespaKusatsu Gunma

99474 World - Club Friendlies 1

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
18:00
เซบีย่า
เฟเยนูร์ด
19:00
Union Saint-Gilloise
แทร็บซอนสปอร์
23:00
Slovácko
พีเอสวี
00:00
บียาร์เรอัล
FC Köln
00:00
เอซี มิลาน
กาลาตาซาราย
00:00
Sigma Olomouc
โรม่า
01:00
Portimonense
อินเตอร์ มิลาน
01:30
โมนาโก
อาร์เซน่อล
06:00
เอฟเวอร์ตัน

11 บุนเดิสลีกา 2

SpVgg Greuther Fürth
18:00
Holstein Kiel
St. Pauli
18:00
นูเรมเบิร์ก
Sandhausen
18:00
DSC Arminia Bielefeld
Jahn Regensburg
18:00
Darmstadt 98
Magdeburg
01:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Heimstetten
19:00
Türkgücü-Ataspor
Wacker Burghausen
19:00
Ansbach
Augsburg II
19:00
Vilzing
Aubstadt
22:00
Nürnberg II
Eichstätt
22:00
Bayern München II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Geesdorf
19:30
Bayern Hof
Neumarkt Germany
20:00
ATSV Erlangen
Donaustauf
20:00
Großbardorf
Jahn Regensburg II
21:00
DJK Bamberg
Kornburg
21:00
TSV Abtswind
Cham
21:00
Ammerthal
Würzburger FV
21:00
Eintracht Bamberg
Eltersdorf
22:00
SC Feucht

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 Rosenheim
19:00
Gundelfingen
1860 München II
19:00
Kirchanschöring
Landsberg
19:00
Hallbergmoos-Goldach
Schwaben Augsburg
20:00
Ingolstadt II
Schalding-Heining
22:00
Garching
Dachau
22:00
Deisenhofen
Nördlingen
22:00
Ismaning

143 Austria - Austrian Cup

Röthis
15:30
Sturm Graz
Mannsdorf
22:00
Austria Lustenau
Stadlau
22:00
Ried
Wels
22:15
Austria Wien
Köttmannsdorf
22:30
Grazer AK
Frauental
22:30
Allerheiligen
Schwarz-Weiß Bregenz
22:30
Seekirchen
TWL Elektra
23:00
Rheindorf Altach
Schwaz
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Stripfing
23:00
Traiskirchen
Leobendorf
23:30
St. Pölten
Hohenems
00:00
Blau-Weiß Linz
Siegendorf
00:30
First Vienna

212 Belarus - Pershaya Liga

MKK-Dnepr
20:00
FC Ostrovets
Lida
21:00
Baranovichi
Osipovichy
23:00
Slonim

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Igman Konjic
22:00
Siroki Brijeg
Sloboda Tuzla
22:00
Zrinjski
Zeljeznicar
02:00
Leotar

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Sofia 1929
22:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
01:00
Spartak Varna

224 Bulgaria - Vtora Liga

Vitosha Bistritsa
22:30
Botev Plovdiv II
Sportist Svoge
22:30
Levski Krumovgrad
FK Minyor Pernik
22:30
Ludogorets II
Strumska slava
22:30
Sozopol
Spartak Pleven
22:30
Maritsa Plovdiv
Lovech
00:00
Dunav 2010

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
00:00
Gorica
Šibenik
02:00
Rijeka

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
21:00
Trans
Kuressaare
23:30
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
21:00
VPS
Mariehamn
22:30
HIFK

1233 Finland - Ykkonen

PK-35
21:00
Jaro
EIF
21:00
JäPS
KPV
21:00
PIF

1796 Iceland - Pepsideild

FH
01:00
Víkingur Reykjavík

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
21:00
Afturelding

1796 Iceland - 2. Deild

Fjardabyggd / Leiknir
21:00
Haukar
Magni
21:00
Njardvík
Thróttur Reykjavík
21:00
Höttur / Huginn
Reynir
21:00
Völsungur
ÍR
21:00
KF

455 Republic of Ireland - First Division

Longford Town
01:30
Athlone Town

748 Latvia - Virsliga

Valmiera
21:00
FC Daugavpils
Metta / LU
23:00
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

Riga FC II
20:00
Rēzekne / BJSS
Saldus SS/Leevon
21:00
Skanste
Smiltene
22:00
Dinamo Riga
Progress / AFA Olaine
23:00
Grobiņa

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Jerv
21:00
Sandefjord
HamKam
23:00
Bodø / Glimt

2 Poland - Ekstraklasa

Lech Poznań
20:00
Stal Mielec
Jagiellonia Białystok
22:30
Piast Gliwice
Korona Kielce
01:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Chojniczanka Chojnice
20:00
Tychy 71
Wisła Kraków
22:30
Sandecja Nowy Sącz
ŁKS Łódź
01:00
Katowice

155 Romania - Liga 1

Argeş
22:30
UTA Arad
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
Rapid Bucuresti

155 Romania - Romania Cup

Victoria Horia
21:30
Viitorul Darabani
Someşul Feldru
21:30
Crişul Sântandrei
ACS Târgu Mureș 1898
21:30
Universitatea Alba Iulia
Turceni
21:30
CSM Lugoj
Roberto Ziduri
21:30
Dunarea Turris Turnu Magurele
Atletic United Ploiesti
21:30
Progresul Fundulea
Axiopolis
21:30
Unirea Braniştea

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

ซีเอสเคเอ มอสโก
19:00
Ural
Orenburg
21:30
Krylya Sovetov
Akhmat Grozny
00:00
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

Neftekhimik
22:00
KAMAZ
Volga Ulyanovsk
22:00
Yenisey

1161 Scotland - League Cup

Peterhead
21:00
Dumbarton
Raith Rovers
21:00
Stirling Albion
Montrose
21:00
Kilmarnock
Stenhousemuir
21:00
Fraserburgh
Buckie Thistle
21:00
Alloa Athletic
Ross County
21:00
Dunfermline Athletic
Clyde
21:00
Greenock Morton
Cowdenbeath
21:00
St. Mirren
Edinburgh City
21:00
Arbroath
Annan Athletic
21:00
Elgin City
Queen of the South
21:00
St. Johnstone
Cove Rangers
21:00
Livingston
Kelty Hearts
21:00
Albion Rovers
Forfar Athletic
21:00
Hamilton Academical
Stranraer
21:00
Dundee

296 Serbia - Super Liga

Bačka Topola
01:00
Javor Ivanjica
Mladost Novi Sad
01:00
Vojvodina
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:00
Kolubara

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
23:00
Žilina
Spartak Trnava
23:00
Zlaté Moravce
Podbrezová
01:30
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Dubnica
22:00
Slavoj Trebišov
Povazska Bystrica
22:00
FK Košice
Komárno
22:00
Tatran Prešov

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
22:30
Celje
Maribor
01:15
Radomlje

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
20:00
มัลโม่
Djurgården
22:30
Värnamo

47 Sweden - Superettan

Dalkurd
20:00
Örebro
Skövde AIK
20:00
Brage
Östersunds FK
22:00
Öster

62 Switzerland - Super League

ยังบอยส์
23:00
Zürich
Winterthur
01:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Bellinzona
23:00
Lausanne Sport

44 Argentina - Superliga

Aldosivi
07:30
Atlético Tucumán
Arsenal de Sarandi
07:30
Platense
Barracas Central
23:00
Argentinos Juniors
Gimnasia La Plata
01:30
Colón
Independiente
01:30
Rosario Central
Newell's Old Boys
04:00
Racing Club
Boca Juniors
06:30
Talleres Córdoba

44 Argentina - Primera B Nacional

All Boys
07:10
Ferro Carril Oeste
Atlanta
00:10
Tristán Suárez
Temperley
01:00
Deportivo Madryn
Flandria
01:00
Estudiantes Río Cuarto
Gimnasia Mendoza
01:30
Atletico Mitre
San Martín San Juan
01:30
Agropecuario
Estudiantes Caseros
04:10
San Martín Tucumán

5 Brazil - Serie A

Athletico PR
02:30
Internacional
ฟลาเมงโก
05:00
Coritiba
Avaí
05:00
Santos

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
07:30
CSA
Ituano
21:00
Londrina
CRB
02:00
Brusque
Grêmio
02:30
Tombense
Sampaio Corrêa
02:30
Vasco da Gama
Guarani
04:30
Bahia

5 Brazil - Serie C

Figueirense
01:00
Botafogo SP
Campinense
03:00
Ferroviário
Ypiranga Erechim
04:00
Botafogo PB
Floresta
05:00
Mirassol

80 Chile - Primera Division

Palestino
00:15
Coquimbo Unido
Audax Italiano
02:45
Colo-Colo
Cobresal
05:15
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

San Luis
07:30
Barnechea
Magallanes
22:00
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

Jaguares de Córdoba
04:00
Deportivo Pasto
Atlético Nacional
06:05
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
08:00
Leones FC
Llaneros
03:00
Atlético Huila
Barranquilla
05:00
Tigres

459 Ecuador - Liga Pro

Cumbaya
07:00
Gualaceo
Orense
03:00
Macará
LDU Quito
05:30
Deportivo Cuenca

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:00
León
Juárez
09:05
Querétaro
Atlas
05:00
Cruz Azul

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
06:00
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Ameliano
04:00
Libertad
Olimpia
06:15
Guaraní

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
01:00
ADT
Universidad San Martín
03:30
Universitario
Sport Huancayo
06:00
Atlético Grau

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
21:00
Fénix
Boston River
02:00
Cerrito
Wanderers
05:00
Peñarol

158 Uruguay - Segunda Division

Cerro
05:00
Uruguay Montevideo
Racing
05:00
Juventud
Rampla Juniors
05:00
Villa Española
Progreso
05:00
Miramar Misiones
La Luz
05:00
Central Español
Atenas
05:00
Sud América

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
08:00
LA Galaxy II
Loudoun United
06:30
Tampa Bay Rowdies

886 Egypt - Premier League

Ghazl El Mehalla
23:30
Zamalek
Future FC
23:30
Ismaily
Pyramids FC
02:00
Al Ahly

3662 Gabon - Champoinnat D1

Oyem
22:00
FC 105
Stade Migovéen
22:00
Mounana
Stade Mandji
22:00
Pélican
Missile
22:00
Akanda
Mangasport
22:00
Cercle Mbéri
Lozo
22:00
Dikaki

26833 Grenada - Premier Division

Chantimelle
06:15
Eagles Super Strikers

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Wihdat
00:30
Al Jazeera

1004 Canada - PCSL

Mid Isle Highlanders
04:00
WIA
Penticton
04:00
Okanagan

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
16:00
Seongnam
Ulsan
16:00
Suwon Bluewings
Sangju Sangmu
16:00
Incheon United
Suwon
17:00
Gangwon
Seoul
18:00
Daegu
Pohang Steelers
18:00
Jeju United

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
15:00
Pocheon
Gimhae City
17:00
Siheung Citizen
Ulsan Citize
17:00
Gangneung City

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan United
15:45
PDRM
Perak
20:00
Terengganu City II

3995 Malaysia - Super League

Kuala Lumpur
19:15
MISC
Selangor
20:00
Pulau Pinang

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
18:00
Sai Gon
Ho Chi Minh City
19:15
Hoang Anh Gia Lai

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:30
Bình Phước
Phú Thọ
16:00
Long An
Pho Hien
18:00
Can Tho

44 Argentina - Primera C

El Porvenir
21:00
Puerto Nuevo
Real Pilar
01:30
Berazategui
Sportivo Italiano
01:30
Luján
Liniers
01:30
Excursionistas
Midland
06:00
Atlas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Central Ballester
01:30
ลูกาโน
Yupanqui
01:30
Defensores de Cambaceres
Centro Español
01:30
Sportivo Barracas
Mercedes
01:30
Juventud Unida G.
Deportivo Paraguayo
01:30
Deportivo Muñiz

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Royal Pari
02:30
Nacional Potosí
Independiente Petrolero
04:15
Bolívar
Atlético Palmaflor
06:30
Aurora

1233 Finland - Kakkonen

JS Hercules
18:00
GBK
GrIFK
21:00
Ilves II
KaaPo
21:00
Honka Akatemia
HJS Akatemia
21:00
Klubi-04
I-Kissat
22:00
SalPa
VIFK
22:00
FC Komeetat
RoPS
22:00
KajHa
VJS
22:30
EPS

1578 Norway - 2. Division - Group 1

Egersund
18:30
Øygarden
Flekkerøy
20:00
Ullern
Staal Jørpeland
20:00
Arendal
Notodden
21:00
Ørn Horten
Kvik Halden
23:00
Moss

2 Poland - 2. Liga East

Zagłębie Lubin II
18:00
Pogoń Siedlce
Hutnik Krakow
22:00
Lech Poznań II
Siarka Tarnobrzeg
22:00
Znicz Pruszków
Wisła Puławy
23:00
Jastrzębie
Radunia Stężyca
23:00
Śląsk Wrocław II

5 Brazil - Baiano 2

Itabuna
01:00
Jequié

5 Brazil - Cearense 2

Horizonte
01:00
Barbalha
Pague Menos
01:00
Guarani de Juazeiro

5 Brazil - Mineiro 2

Democrata SL
01:30
Ipatinga

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
22:05
Comunicaciones
UAI Urquiza
01:30
Deportivo Armenio
Defensores Unidos
01:30
Fénix
Acassuso
01:30
Cañuelas

44 Argentina - Torneo Federal A

Racing Córdoba
07:00
Sportivo Las Parejas
Sportivo Belgrano
07:50
Atlético Paraná
CDJU Gualeguaychu
00:30
Juventud Antoniana
Douglas Haig
00:30
Unión Sunchales
Villa Mitre
00:30
Sansinena
Defensores Belgrano VR
01:00
Def. de Pronunciamiento
Sportivo Desamparados
01:00
Sportivo Peñarol
Deportivo Camioneros
01:00
Ferro Carril Oeste LP
Independiente Chivilcoy
01:00
Circulo Deportivo
Sol de Mayo
01:00
Argentino Monte Maíz
Sarmiento Resistencia
01:05
Gimnasia y Tiro
Estudiantes de San Luis
02:00
Juventud Unida Univ.
Cipolletti
04:00
Huracán Las Heras
Olimpo
04:00
Liniers Bahía Blanca

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Naga World
Cambodia Tiger
15:45
Boeung Ket
Visakha
18:30
Phnom Penh Crown
Svay Rieng
18:30
National Defense

98 Australia - Brisbane Premier League

Newmarket
14:00
St George Willawong
Bayside United
14:00
Western Spirit
Mt Gravatt Hawks
15:00
The Lakes
Toowong
15:00
Centenary Stormers
Univ. Queensland
16:15
Pine Hills

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
11:15
Gungahlin
Belconnen United
12:00
Cooma Tigers
O'Connor Knights
12:00
Canberra FC
Monaro Panthers
14:45
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

North Shore Mariners
12:00
Rockdale City Suns
Sutherland Sharks
12:30
Blacktown City

5 Brazil - Brasileiro U20

Ceará U20
20:00
Bahia U20
Fortaleza U20
20:00
Sao Paulo U20
Santos U20
20:00
Fluminense U20
Atletico-MG U20
23:45
Flamengo RJ U20
Chapecoense-SC U20
01:00
Atlético GO U20
Bragantino U20
01:00
Corinthians U20

41 Europe - UEFA Women's EURO

Denmark W
02:00
สเปน W
Finland W
02:00
เยอรมนี W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Gaadiidka
05:00
Horseed

98 Australia - Npl Western Australia

Gwelup Croatia SC
14:00
Floreat Athena
Cockburn City
14:00
Stirling Lions
Perth
14:00
Perth Glory II
Perth RedStar
14:00
Armadale
Bayswater City
14:00
Inglewood United
Sorrento
14:00
Balcatta

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Riverside Olympic
Glenorchy Knights
11:00
Kingborough Lions
Clarence Zebras
11:30
Devonport City
Launceston City
13:30
Olympia Warriors

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
13:15
Brisbane City
Moreton Bay United
15:30
Gold Coast Knights
Logan Lightning
16:00
Queensland Lions

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
12:00
Melbourne Knights
Altona Magic
12:00
Avondale Heights
Port Melbourne
14:30
Dandenong City
South Melbourne
15:45
Oakleigh Cannons
Dandenong Thunder
16:00
Bentleigh Greens

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kyzyl-Zhar
19:00
Kaisar
Tobol
20:00
Aktobe
Taraz
22:00
Maqtaaral

98 Australia - Northern Nsw

Weston Bears
11:30
Broadmeadow Magic
Cooks Hill United
13:30
Hamilton Olympic

201580 Maldives - Male League

Club Valencia
18:00
Da Grande
Maziya
23:00
TC Sports Club

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
00:00
Tigres UANL W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Greenville Triumph
Chattanooga Red Wolves
06:30
North Carolina

11555657 South America - Copa America Women

Peru W
07:00
Venezuela W

44 Argentina - Reserve League

River Plate Res.
20:00
Vélez Sársfield Res.
Colón Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.

2507 Gambia - GFA League

Sporting Real FC
23:00
Wallidan
Fortune
01:00
Brikama United
Hawks
03:00
Real de Banjul

5 Brazil - Paulista Série B

Paulista
01:00
Grêmio Sãocarlense
Manthiqueira
01:00
Penapolense
Mauá
01:00
Grêmio Prudente
Inter de Bebedouro
01:00
Taquaritinga

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
09:30
Melbourne Knights U21
Altona Magic U21
10:00
Avondale Heights U21
South Melbourne U21
10:15
Oakleigh Cannons U21
Green Gully U21
12:00
St. Albans Saints U21
Dandenong Thunder U21
14:00
Bentleigh Greens U21
Port Melbourne U21
16:30
Dandenong City U21

1796 Iceland - 4. Deild

Reynir Hellissandur
21:00
Árbær
Úlfarnir
21:00
Tindastóll
Hamrarnir
23:00
Máni
Horhur I.
01:00
Hvíti riddarinn

1796 Iceland - 3. Deild

Sindri
21:00
Vídir
KFS
21:00
Kári
Kormákur / Hvöt
00:00
ÍH

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Newmarket U23
12:00
St George Willawong U23
Bayside United U23
12:00
Western Spirit U23
Mt Gravatt U23
13:00
The Lakes U23
Toowong U23
13:00
Centenary Stormers U23
Univ. Queensland U23
14:00
Pine Hills U23

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
02:30
Lautaro de Buin

479 Japan - Japan Football League

Reinmeer Aomori
09:00
Suzuka Unlimited
Honda Lock
13:00
Veertien Mie
Tokyo Musashino City
13:30
Kochi United
Nara Club
14:00
Biwako Shiga

1233 Finland - Kolmonen

SavU
19:00
MYPA

99474 World - Club Friendlies 2

Gaziantep F.K.
20:00
Keçiörengücü
Kayserispor
22:00
Ankaragücü
Kasımpaşa
22:00
Boluspor

99474 World - Club Friendlies 3

Motorlet Praha
15:00
Viktoria Žižkov
Penafiel
15:00
ซานตาคลารา
Estrela Amadora
15:00
Trofense
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Chrudim
Sokol Zápy
15:15
Ústí nad Labem
Zlín
15:30
Lisen
Uničov
15:30
Vyškov
Písek
15:30
Sparta Praha II
Prostějov
15:30
Slovan Rosice
Stade Nyonnais
15:30
Sochaux
Marítimo
15:30
Nacional
Hradec Králové
16:00
Vysočina Jihlava
Karviná
16:00
Sigma Olomouc II
Rodez
16:00
Lens
Vlašim
16:00
Viktoria Žižkov
Westerlo
16:00
Beerschot-Wilrijk
Kolding IF
16:00
Silkeborg KFUM
Farense
16:00
Académica
Győri ETO
16:10
Rapid Wien II
Estoril
16:30
Mafra
Sporting Braga II
16:30
ชาเวช
Rio Ave
16:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Slough Town
17:00
Aldershot Town
FC Helsingør
17:00
AB
Anderlecht
17:00
โอลิมปิก ลียง
Mechelen
17:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
Borussia Hildesheim
17:00
Germania Halberstadt
วัตฟอร์ด
17:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
Brønshøj
17:00
Hvidovre
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
17:00
Halifax Town
Hertha BSC II
17:00
Tasmania Berlin
ปอร์โต้
17:00
Vitória SC
คริสตัล พาเลซ
17:00
อิปสวิช ทาวน์
Skive
17:00
VSK Århus
Uxbridge
18:00
Maidenhead United
Harrogate Town
18:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
Altglienicke
18:00
Eintracht Mahlsdorf
Lichtenberg
18:00
BFC Dynamo
Hillerød
18:00
Roskilde
HB Køge
18:00
Næstved
Dassendorf
18:00
Teutonia Hamburg
เซลติก
18:30
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
สคันธอร์ป
18:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
Hallescher FC
19:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
จิลลิ่งแฮม
19:00
พอร์ตสมัท
FC Dordrecht
19:00
TOP Oss
OH Leuven
19:00
เลสเตอร์ ซิตี้
Standard Liège
19:00
Borussia Mönchengladbach
Dynamo Dresden
19:00
Teplice
Northampton Town
19:00
ลูตัน ทาวน์
Oldham Athletic
19:00
วีแกนแอทเลติก
Saarbrücken
19:00
Köln II
Luckenwalde
19:00
Hansa Rostock II
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
19:00
Notts County
TSV Steinbach
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Alemannia Aachen
19:00
Rot-Weiss Essen
Swindon Supermarine
19:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Union Fürstenwalde
19:00
Babelsberg
Osnabrück
19:00
โกรนิงเงิน
St Albans City
19:00
Stevenage
Hessen Kassel
19:00
Wuppertaler SV
เอดีโอ เดน ฮาก
19:00
Deinze
Verl
19:00
SønderjyskE
FC Den Bosch
19:00
AFC
NEC
19:00
FC Bocholt
Kaan-Marienborn
19:00
Erndtebrück
Düren Merzenich
19:00
FC BW Friesdorf
Freiburg II
19:00
Hoffenheim II
Schalke 04 II
19:00
TuS RW Koblenz
Leinfelden-Echterdingen
19:00
Stuttgart II
สโตกซิตี
19:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
Wiedenbrück
19:00
Gütersloh
สวอนซีซิตี
19:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Almere City
19:00
Deinze
Werder Bremen II
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Eddersheim
19:00
FSV Frankfurt
แอร์เบ ไลป์ซิก
19:00
เซาแธมป์ตัน
Hearts
19:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Bahlinger SC
19:00
Mainz 05 II
Bayreuth
19:00
Energie Cottbus
Rot Weiss Ahlen
19:00
BW Lohne
Lippstadt 08
19:00
SønderjyskE
Borussia Dortmund II
19:30
อาร์เคซี วาลไวก์
Koninklijke HFC
19:30
Jong AZ
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
20:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
VfB Stuttgart
20:00
เบรนท์ฟอร์ด
Tennis Borussia
20:00
Kickers Emden
Jeddeloh
20:00
VfB Oldenburg
South Shields
20:00
Barrow
Salernitana
20:00
TSG Hoffenheim
H&W Welders
20:00
Linfield
Loughgall
20:00
Glenavon
Armagh City
20:00
Newry City AFC
CfR Pforzheim
20:00
Lokomotive Leipzig
Spelle-Venhaus
20:00
Preußen Münster
SC Freiburg
20:00
ราโย่ บาเยกาโน่
Homburg
20:00
Morlautern
Limavady United
20:00
Carrick Rangers
Hamburger SV II
20:00
LSK Hansa
Paksi SE
20:00
Sigma Olomouc
Carl Zeiss Jena
20:00
Zwickau
Borussia M'gladbach II
20:00
St. Pauli II
Dudenhofen
20:00
Wormatia Worms
Grödig
20:00
เรอัล เบติส
Penzliner SV
20:00
Tennis Borussia
Slovan Liberec
20:15
Újpest
อูดิเนเซ่
20:15
FC Union Berlin
Sturm Graz II
20:15
Debrecen
Barry Town United
20:30
Dorking Wanderers
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
20:30
อิปสวิช ทาวน์
Balingen
20:30
Ulm
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
ทเวนเต้
Schalke 04 II
20:30
Schonnebeck
Yeovil Town
21:00
Exeter City
Stockport County
21:00
Curzon Ashton
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
บริสตอลซิตี
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Torquay United
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
Cheltenham Town
21:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
Hartlepool United
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
Farnborough
21:00
Woking
Isle of Man
21:00
Altrincham
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
Sutton United
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
AFC Telford United
21:00
Walsall
Eastleigh
21:00
Swindon Town
Darlington
21:00
โรชเดล
York City
21:00
Bradford City
Chester
21:00
มอร์แคมป์
Kettering Town
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Vise
21:00
Excelsior Virton
Cholet
21:00
Ajaccio
Alfreton Town
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Coleraine
21:00
Ballyclare Comrades
Mansfield Town
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
Dundee United
21:00
ซันเดอร์แลนด์
Helmond Sport
21:00
Go Ahead Eagles
เรดิง
21:00
เวสต์แฮม
Spennymoor Town
21:00
Gateshead
King's Lynn Town
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
Matlock Town
21:00
Chesterfield
Annagh United
21:00
Glentoran
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
Zulte-Waregem
21:00
วาล็องเซียนส์
Clermont
21:00
Lens
Southport
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
แบล็กพูล
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Westerlo
21:00
AZ
Nantwich Town
21:00
Wrexham
Mechelen
21:00
VfL Wolfsburg
Bromley
21:00
Dartford
เกงค์
21:00
AEK Athens
Kortrijk
21:00
อูเทรชท์
Maidstone United
21:00
Enfield Town
Dergview
21:00
Dungannon Swifts
Dender
21:00
Cercle Brugge
Spezia
21:30
VfL Bochum 1848
Pardubice
22:00
Dukla Praha
เม็ตซ์
22:00
Troyes
Auxerre
22:00
แร็งส์
ซามพ์โดเรีย
22:00
ปาร์มา
SC Cambuur
22:00
Telstar
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ซัสเซาโล่
22:00
Jablonec
เวโรน่า
22:00
Virtus Verona
Debrecen
22:00
Kazincbarcika
Táborsko
22:00
Prestice
ก็อง
22:00
น็องต์
Astoria Walldorf
22:00
VfR Mannheim
Modena
22:00
Formigine
อตาลันต้า
22:00
Gambarogno - Contone
แบรสต์
22:30
ลอริยองต์
Le Havre
22:30
อาเมียงส์
Bastia
22:30
นีมส์
SC Freiburg
22:30
แรนส์
Tondela
22:30
ซานตาคลารา
Paris
23:00
UNFP
Sturm Graz II
23:00
Austria Wien II
โอลิมปิก มาร์กเซย
23:00
นอริชซิตี
Farense
23:00
Anadia
เอสปันญ่อล
23:30
มงต์เปลลิเย่ร์
บาร์นสลีย์
23:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
Energie Cottbus
23:30
Vendsyssel
ฮัลล์ซิตี
23:30
มาลากา
Lierse Kempenzonen
00:00
FC Eindhoven
Excelsior
00:00
FC Dordrecht
Concarneau
00:00
แก็งก็อง
Patro Eisden
00:00
RWDM
ก็อง
00:00
บอร์กโดซ์
ลูโก
00:00
Ponferradina
เรอัล โซเซียดาด
00:00
ตูลูส
Burgos
00:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
Sporting Charleroi
00:00
สตราส์บูร์ก
Estoril
00:30
ไบรท์ตัน
Atlético Tordesillas
00:30
เรอัล บายาโดลิด
CD Calahorra
00:30
เออิบาร์
Anderlecht
01:00
โอลิมปิก ลียง
Benfica II
01:00
Mafra
Yeclano
01:30
FC Cartagena
เลกาเนส
02:00
เกตาเฟ่
ฟูลัม
02:15
นีซ
นีซ
02:15
ฟูลัม

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Euroexport
16:00
Krechet
Drogichin
20:00
Ivatsevichi
Ivanovo
21:00
DYUSSH Stolin
DYuSSh-3 Pinsk
21:00
Granit
Dinamo Malorita
05:00
Kobrin

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Gazovik
16:00
Senno
Gorodok lions
18:00
DYuSSh Orsha
Niva Tolochin
21:00
Postavy

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Mozyr NPZ
19:00
Iput DYuSSh
Zhlobin
19:00
DYuSSh-2 Rechitsa
Svetlogorsk
23:00
Bumprom

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Viktoriya Maryina Horka
16:00
Berezino
Bobovnya
19:00
Starye Dorogi
Livadija
20:00
Falko
Uzda
20:00
Kletsk
Kronon
21:00
Spartak Slutsk
Kolos Cherven
22:00
Zhodino Yuzhnoe

227 Russia - FNL 2 - Group 3

SKA-Energiya II
15:00
Znamya Noginsk
Dinamo Vladivostok
17:00
Kolomna
Rodina Moskva II
20:00
Sakhalinets
Sokol Saratov
20:00
Khimki 2
Metallurg Lipetsk
21:00
Ryazan
Saturn Ramenskoye
21:00
Kaluga
Zenit Penza
21:00
Kosmos Dolgoprudny
Dinamo Bryansk
22:00
Arsenal Tula II
Avangard Kursk
22:00
Akademiya Tambov
Salyut Belgorod
22:00
Balashikha

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

RoPo
17:00
Raahe