ufabet

ตารางบอล 19 ก.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Žalgiris
23:00
มัลโม่
Pyunik
23:00
F91 Dudelange
คาราบัค
23:00
Zürich
ลูโดโกเรต์ส
00:45
Shamrock Rovers
Midtjylland
00:45
AEK Larnaca
Linfield
01:45
Bodø / Glimt
ดีนาโมซาเกร็บ
02:00
Shkupi

99474 World - Club Friendlies 1

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
17:10
คริสตัล พาเลซ
กาลาตาซาราย
23:00
Pardubice
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:30
อาแจกซ์
พีเอสวี
01:00
FC Eindhoven
สปอร์ติงลิสบอน
02:00
โรม่า

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
23:30
Neumarkt Germany
Weiden
23:30
Cham
Eintracht Bamberg
00:00
Gebenbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ingolstadt II
23:30
Nördlingen
Deisenhofen
23:30
1860 Rosenheim
Gundelfingen
23:30
Kottern
Kirchanschöring
23:30
Schalding-Heining
Garching
00:30
Dachau
Memmingen
00:30
Landsberg
Hallbergmoos-Goldach
00:30
Schwaben Augsburg

143 Austria - Austrian Cup

Bad Gleichenberg
23:30
Floridsdorfer AC
Dellach im Gailtal
00:30
Kapfenberger SV

224 Bulgaria - Vtora Liga

Belasitsa
22:00
Dobrudzha 1919

1796 Iceland - Pepsideild

KR
02:15
Fram

1161 Scotland - League Cup

Dumbarton
01:45
Raith Rovers
Stirling Albion
01:45
Aberdeen
Montrose
01:45
Stenhousemuir
Partick Thistle
01:45
Fraserburgh
Alloa Athletic
01:45
Ross County
East Fife
01:45
Buckie Thistle
Airdrieonians
01:45
St. Mirren
Annan Athletic
01:45
Ayr United
Elgin City
01:45
St. Johnstone
Cove Rangers
01:45
Kelty Hearts
Inverness CT
01:45
Albion Rovers
Forfar Athletic
01:45
Stranraer
Queen's Park
01:45
Dundee

47 Sweden - Superettan

Örgryte
00:00
Brommapojkarna
Norrby
00:00
Jönköpings Södra

44 Argentina - Superliga

Colón
02:30
Aldosivi
Platense
03:00
Central Cordoba SdE
Racing Club
05:00
Arsenal de Sarandi
Atlético Tucumán
05:00
Sarmiento

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Santamarina
07:30
Defensores de Belgrano

5 Brazil - Serie B

Brusque
05:00
Grêmio
Londrina
05:00
Sampaio Corrêa
Bahia
05:00
CRB
Tombense
05:00
Criciúma

80 Chile - Primera B

Copiapó
07:30
Cobreloa
Puerto Montt
07:30
Melipilla

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
08:05
Rionegro Águilas

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
06:00
Atlético

1739 Costa Rica - Primera Division

Guanacasteca
04:00
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

Delfin
07:00
Aucas

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
07:00
Mazatlán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
05:05
Tepatitlán de Morelos

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:00
Sportivo Ameliano
Libertad
06:15
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
01:00
Albion
Deportivo Maldonado
05:00
Torque

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

San Diego Loyal
09:00
Colorado Springs

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Khartoum
21:15
Hilal El-Fasher
Hay Al Wadi
21:15
Al Hilal Omdurman
Al Ahly Shendi
21:15
Al Ahli Khartoum
Al-Ahly Merowe
21:15
Hay Al Arab
Al Hilal Port Sudan
00:15
Hilal Obayed
Wad Nubawi
00:15
Tuti
Al Shorta
00:15
Al Merreikh
Alamal Atbara
00:15
Kober

155043 Bangladesh - Premier League

Abahani
17:00
Sheikh Jamal

5618 China PR - League One

Zibo Sunday
14:30
BIT
Shaanxi Chang'an
15:00
Beijing BG
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Shenyang Urban
Heilongjiang Lava Spring
18:30
Suzhou Dongwu

3995 Malaysia - Super League

Sabah
19:15
Terengganu
Kedah
20:00
Selangor United

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Song Lam Nghe An
Nam Dinh
18:00
Viettel
Hai Phong
18:00
Binh Dinh

99474 World - EAFF E-1 Football Championship

ญี่ปุ่น
17:20
ฮ่องกง

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
05:00
Badbaado

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
16:30
Logan Lightning

1424 Morocco - Coupe Du Trone

RSB Berkane
02:00
Youssoufia Berrechid

11555657 South America - Copa America Women

Peru W
07:00
Uruguay W

44 Argentina - Reserve League

Arsenal Res.
20:00
Racing Club Res.
Independiente Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
Unión Santa Fe Res.
21:00
San Lorenzo Res.
Tigre Res.
21:00
Patronato Res.
Central Córdoba SdE Res.
21:00
Platense Res.

1004 Canada - Premier League

Forge
05:45
Edmonton

1796 Iceland - 4. Deild

KM
03:00
Berserkir / Mídas
Kría
03:00
Ísbjörninn
SR
03:00
KÁ Hafnarfjördur
Stokkseyri
03:00
RB

80 Chile - Segunda División

Rodelindo Román
04:00
Independiente

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Deportivo Juventud
03:00
3 de Febrero

99474 World - Club Friendlies 3

Jammerbugt
18:00
Esbjerg
เบรนท์ฟอร์ด
18:30
สตราส์บูร์ก
Esbjerg
19:00
Kolding IF
บริสตอลซิตี
20:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Altglienicke
22:00
Teutonia Hamburg
บริสตอลซิตี
22:30
Exeter City
Mezőkövesd-Zsóry
23:00
Slovan Liberec
Hollenbach
23:00
SGV Freiberg
PAS Giannina
23:00
Baník Ostrava
เอ็มโปลี
23:00
Seravezza
Phönix Lübeck
23:00
Hansa Rostock II
Spfr. Dorfmerkingen
23:30
Aalen
โตริโน่
23:30
Mladá Boleslav
โอซาซูนา
23:30
ตูลูส
De Treffers
00:00
NEC
Bastia
00:00
Furiani-Agliani
HSC Hannover
00:00
Hannover 96 II
Husumer SV
00:00
Weiche Flensburg
เลกาเนส
00:00
FC Andorra
Peralada
00:15
คิโรน่า
บราก้า
00:30
บอร์มัธ
วีวีวี เวนโล
00:45
Jong AZ
De Graafschap
01:00
เอ็มเมน
Leyton Orient
01:00
พอร์ตสมัท
มอร์แคมป์
01:00
มิดเดิลส์เบรอ
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
Barrow
01:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
Bradford City
01:00
ซันเดอร์แลนด์
Belfort
01:00
Sochaux
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:00
วีแกนแอทเลติก
Mansfield Town
01:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
จิลลิ่งแฮม
01:00
คริสตัล พาเลซ
Bangor
01:15
Glenavon
Bamber Bridge
01:30
โบลตันวอนเดอเรอส์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:30
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป
01:30
โรชเดล
Hebburn Town
01:30
Gateshead
Walsall
01:30
โคเวนทรี ซิตี้
กริมสบี้ ทาวน์
01:30
ลินคอล์น ซิตี้
Dundela
01:30
Ballymena United
Chesterfield
01:30
Alfreton Town
Stevenage
01:30
ดาร์บีเคาน์ตี
Darlington
01:30
Gateshead
Knockbreda
01:30
Ballymena United
บริสตอล โรเวอร์ส
01:45
สโตกซิตี
Bishop's Stortford
01:45
Dagenham & Redbridge
Torquay United
01:45
พลีมัธ อาร์ไกล์
Maidstone United
01:45
Tonbridge Angels
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
Sutton United
01:45
Woking
Brackley Town
01:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
Curzon Ashton
01:45
Altrincham
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:45
เรดิง
Cheltenham Town
01:45
เบอร์มิงแฮมซิตี
Dartford
01:45
Barnet
AFC Rushden & Diamonds
01:45
Northampton Town
Coleraine
01:45
Institute
Bradford Park Avenue
01:45
Oldham Athletic
กลาสโกว์ เรนเจอร์
01:45
เวสต์แฮม
มิลล์วอลล์
01:45
วัตฟอร์ด
Loughgall
01:45
Dungannon Swifts
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
02:00
นอริชซิตี
ซอลฟอร์ด ซิตี้
02:00
แบล็กพูล
FC Den Bosch
02:00
UNA
Niort
05:00
Laval
นีซ
05:00
บราก้า
Diósgyőr
05:00
Debrecen

99474 World - Club Friendlies 4

Oliveira Hospital
16:00
Tondela
Brașov Steagul Renașt
22:00
Otelul
Grafičar
23:00
Železničar Pančevo
Frem
23:00
HIK
Lyseng
23:00
Brabrand
VfB Eppingen
00:00
Neckarsulmer SU
FC Waldbrunn
00:30
Rot-Weiß Hadamar
FC Union Schafhausen
00:30
BCV Glesch / Paffendorf
Sloboda Užice
01:00
Panaitolikos
Progrès Niedercorn
01:00
Eintracht Trier
Marsaxlokk
01:00
Gudja United
Banbridge Town
01:30
Dundela
Hartley Wintney
01:30
Farnborough
Stratford Town
01:45
Daventry Town
Bromsgrove Sporting
01:45
Kidderminster Harriers
Frome Town
01:45
Weymouth
Basingstoke Town
01:45
Bracknell Town
Rushall Olympic
01:45
Chasetown
AFC Totton
01:45
Havant & Waterlooville
Ware
01:45
Hullbridge Sports

227 Russia - FNL 2 - Group 3

SKA-Energiya II
15:00
Kolomna
Dinamo Vladivostok
17:00
Znamya Noginsk