ufabet

ตารางบอล 20 ก.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

HJK
23:00
Viktoria Plzeň
Maccabi Haifa
00:00
โอลิมเปียกอส
เฟเรนซ์วารอส
01:00
สโลวาน บราติสลาวา
ดินาโมเคียฟ
01:00
Fenerbahçe
Maribor
01:15
Sheriff

99474 World - Club Friendlies 1

Inter Miami
07:00
FC Barcelona
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:30
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
17:30
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
FC Bayern München

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
23:30
Donaustauf
Großbardorf
23:30
Eltersdorf
TSV Abtswind
23:30
Geesdorf
Bayern Hof
23:30
Jahn Regensburg II
SC Feucht
00:00
Kornburg
ATSV Erlangen
00:00
Würzburger FV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ismaning
23:30
Türkspor Augsburg
Erlbach
00:30
1860 München II

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
22:30
SJK Akatemia

1161 Scotland - League Cup

Bonnyrigg Rose Athletic
01:45
Falkirk
Hibernian
01:45
Greenock Morton
Edinburgh City
01:45
Cowdenbeath

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
07:30
Boca Juniors
San Lorenzo
00:00
Unión Santa Fe
Patronato
02:30
Tigre
Estudiantes
05:00
Barracas Central
Defensa y Justicia
05:00
Independiente

5 Brazil - Serie A

Ceará
07:30
Avaí
Bragantino
05:00
Fortaleza
Goiás
05:00
Fluminense
Athletico PR
05:30
Atlético GO
ฟลาเมงโก
06:30
Juventude
Internacional
06:30
São Paulo

5 Brazil - Serie B

Vasco da Gama
07:30
Ituano
Ponte Preta
05:00
Náutico
CSA
05:00
Cruzeiro
Chapecoense
05:00
Guarani

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
08:00
Patriotas Boyacá

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
03:30
Santos de Guápiles
Pérez Zeledón
06:00
Deportivo Saprissa

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Santa Tecla
FAS
04:30
Chalatenango

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
07:05
Tlaxcala
Dorados
09:05
CA La Paz
Durango
05:00
Venados

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
04:00
12 de Octubre
Tacuary
06:15
Cerro Porteño

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
22:00
Wanderers
Boston River
02:00
Cerro Largo

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Louisville City
06:00
Phoenix Rising

16175 Libya - Premier League

Al-Ittihad
23:00
Al-Akhdar
Al-Nasr
23:00
Olympic Azzaweya
Al Ahli Benghazi
02:00
Al Ahli Tripoli

155043 Bangladesh - Premier League

Baridhara
17:00
Abahani Chittagong

1004 Canada - PCSL

Fusion
09:00
Tigers Vancouver

5618 China PR - League One

Nanjing City
15:00
Guangxi Baoyun
Sichuan
15:00
Qingdao Youth Island

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

โตเกียวเวอร์ดี้
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ

3995 Malaysia - Super League

Selangor
20:00
Kuala Lumpur
Pulau Pinang
20:00
Johor Darul Ta'zim
Melaka United
20:00
MISC

69697 Vietnam - V-League

Hoang Anh Gia Lai
17:00
Binh Duong
Ha Noi
19:15
Sai Gon
Ho Chi Minh City
19:15
Hong Linh Ha Tinh

99474 World - EAFF E-1 Football Championship

China PR
17:00
เกาหลีใต้

1233 Finland - Kakkonen

Vaajakoski
23:00
GBK

47 Sweden - Division 2: Norrland

Gottne IF
00:00
Friska Viljor

5 Brazil - Cearense 2

Floresta
01:00
Pague Menos

5 Brazil - Mineiro 2

Tupynambás
01:00
Varginha EC
Betim
01:00
Ipatinga
Democrata SL
05:30
Boa

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
00:00
Central Norte
Ferro Carril Oeste LP
00:00
Estudiantes de San Luis
Crucero del Norte
00:20
Racing Córdoba
Unión Sunchales
01:00
Defensores Belgrano VR
Circulo Deportivo
01:00
Sol de Mayo
Juventud Unida Univ.
01:00
Olimpo
Sportivo Peñarol
01:00
Deportivo Camioneros
Huracán Las Heras
01:00
Sportivo Desamparados
Ciudad de Bolívar
01:00
Villa Mitre
Sansinena
01:30
Cipolletti
Boca Unidos
02:00
CDJU Gualeguaychu
Atlético Paraná
05:00
Sarmiento Resistencia
Sportivo Las Parejas
06:00
Sportivo Belgrano
Liniers Bahía Blanca
06:30
Independiente Chivilcoy

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-PR U20
01:00
Gremio U20

41 Europe - UEFA Women's EURO

อังกฤษ W
02:00
สเปน W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Dekedaha
05:00
Horseed

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
16:30
Moreton Bay United
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Peninsula Power

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Wydad Casablanca
02:00
FUS Rabat

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
17:15
Lake Macquarie

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Sunnanå W
00:00
Team TG FF W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
07:00
Santos Laguna W

5 Brazil - Carioca U20

Flamengo RJ U20
00:45
Volta Redonda U20
Fluminense U20
01:00
Vasco U20

44 Argentina - Reserve League

Gimnasia Esgrima Res.
20:00
River Plate Res.
Vélez Sársfield Res.
20:00
Lanús Res.
Barracas Central Res.
21:00
Estudiantes La Plata Res
Aldosivi Res.
21:00
Colón Res.
Godoy Cruz Res.
21:00
Huracán Res.

2507 Gambia - GFA League

Real de Banjul
23:00
Banjul
Hawks
01:00
Fortune

1004 Canada - Premier League

Cavalry
08:30
York9
Atlético Ottawa
06:00
Valour

1796 Iceland - 4. Deild

Hamar
02:15
GG
ÍBU
03:00
KB
Hafnir
03:00
Árborg
Álftanes
03:00
Léttir
Smári
03:00
KFR
Ýmir
03:00
Álafoss

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Sportivo Valois Rivarola
03:00
Rubio Ñú

1233 Finland - Kolmonen

Union Plaani
22:30
MiPK
JJK Jyväskylä II
23:00
Warkaus

99474 World - Club Friendlies 2

Gaziantep F.K.
20:00
Fatih Karagümrük
Ankaragücü
21:00
Yeni Malatyaspor
BB Erzurumspor
21:30
Ümraniyespor
Giresunspor
21:30
Torpedo Kutaisi
Kayserispor
22:00
Alanyaspor
Szombathelyi Haladás
23:00
Sivasspor

99474 World - Club Friendlies 3

Viktoria Žižkov
15:00
Slavia Praha II
Arouca
15:00
Feirense
Varnsdorf
15:15
Slovan Liberec II
Marítimo
15:30
Penafiel
Gil Vicente
16:00
ซานตาคลารา
Academico Viseu
16:00
Sao Joao Ver
Mafra
16:30
Casa Pia
สปอร์ติงลิสบอน
16:30
Portimonense
วิลเลม ทเว
18:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ครูว์ อเล็กซานดร้า
19:00
Lommel United
Salernitana
20:00
Wieczysta Kraków
Vyškov
22:00
Hodonín-Šardice
Vysoke Myto
22:00
Hradec Králové
Chrudim
22:00
Vratimov
อตาลันต้า
22:00
Lecco
Troyes
22:30
Le Havre
อองเช่ร์
22:30
แบรสต์
Monza
22:30
Piacenza
สปาล
22:30
Virtus Verona
Budafoki MTE
22:30
Slovácko
Volos NFC
22:45
Atromitos
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:00
เซลติก
Villefranche
23:00
Grenoble Foot 38
Auxerre
23:00
UNFP
แร็งส์
23:00
เม็ตซ์
Budissa Bautzen
23:00
Energie Cottbus
อูเทรชท์
23:00
OFI
Einheit Ueckermünde
23:00
Greifswalder FC
Sigma Olomouc II
23:00
Uničov
Laval
23:00
St Maur Lusitanos
Plauen
23:30
Chemnitzer FC
BAK '07
23:30
VfB Lübeck
Germania Halberstadt
23:30
FT Braunschweig
Borussia Mönchengladbach
23:30
อาร์เคซี วาลไวก์
Racing Santander
23:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
Athletic Club II
23:30
เออิบาร์
Jeddeloh
00:00
Atlas Delmenhorst
ก็อง
00:00
แรนส์
Luckenwalde
00:00
RSV Eintracht
Bersenbrück
00:00
Sportfreunde Lotte
วีวีวี เวนโล
00:00
AZ
มงต์เปลลิเย่ร์
00:00
Clermont
Eilenburg
00:00
Lokomotive Leipzig
วูล์ฟแฮมป์ตัน
00:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VfR Neumünster
00:00
Teutonia Hamburg
Elstorf
00:00
Altona 93
แซงต์ เอเตียน
00:00
บอร์กโดซ์
Excelsior Virton
00:00
La Louvière
Zuzenhausen
00:00
Astoria Walldorf
Hoechst
00:00
FSV Frankfurt
Phönix Lübeck
00:00
Todesfelde
ชาเวช
00:00
Vitória Guimarães II
ปากอส เฟอร์ไรร่า
00:00
ซานตาคลารา
Estrela Amadora
00:00
Mafra
เอสดี ฮูเอสก้า
00:00
Osasuna II
เอลเช่
00:00
Villarreal II
Racing Ferrol
00:00
เรอัล โอเบียโด้
St. Gallen
00:00
บาเลนเซีย
FC Grimma
00:15
Chemie Leipzig
TuS Fichte Lintfort
00:30
Homberg
Bahlinger SC
00:30
SC Freiburg
Dender
00:30
Oudenaarde
ลูโก
00:30
Burgos
Harrogate Town
01:00
บาร์นสลีย์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
01:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Spakenburg
01:00
Telstar
Heist
01:00
Lierse Kempenzonen
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
01:00
ราโย่ บาเยกาโน่
มิลล์วอลล์
01:00
Hammarby
Hartlepool United
01:30
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
Hitchin Town
01:30
Boreham Wood
King's Lynn Town
01:30
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Arbroath
01:30
Fylde
Guiseley
01:30
York City
คอร์โดบา
01:30
เกรนาดา
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:45
Hearts
Wealdstone
01:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:45
ลูตัน ทาวน์
Boston United
01:45
Notts County
Potters Bar Town
01:45
Maidenhead United
ฮัลล์ซิตี
01:45
เลสเตอร์ ซิตี้

99474 World - Club Friendlies 4

Zlatibor Čajetina
16:00
Loznica
Soroksár SC
22:00
Szentlőrinc SE
Polonia Bytom
22:00
Pawłowice Śląskie
Karkonosze Jelenia Góra
22:00
Miedź Legnica II
Viitorul Şimian
22:00
Şirineaşa
MTK
22:30
Triglav
Rabotnicki
23:00
Teteks
Czarni Połaniec
23:00
MKS Korona Kielce II
Kuźnia Ustroń
23:00
Rekord Bielsko-Biała
Hrvatski Dragovoljac
23:00
Dugo Selo
Jarun
23:00
Rudeš
Kladno
23:00
Povltava FA
Banik Most
23:00
Ústí nad Labem
Beltinci
23:00
Al Nasr
Skopje
23:00
Sileks
Anker Wismar
00:00
Lubeck II
Wegberg-Beeck
00:30
Monheim
Ginsheim
00:30
Eddersheim
Meerbusch
00:30
Süchteln
Dietkirchen
00:30
Dorndorf
Stern
01:00
Berliner SC
TuRU 1880 Düsseldorf
01:00
Blau-Weiß Mintard
Foligno
01:00
Cosenza
Ilkeston Town
01:30
Shepshed Dynamo
Coalville Town
01:45
Hereford
Metropolitan Police FC
01:45
Hampton & Richmond
Winsford United
01:45
Nantwich Town
Grays Athletic
01:45
AFC Hornchurch
Ashton Athletic
01:45
United of Manchester