ufabet

ตารางบอล 24 ก.ค. 2565

479 เจลีก 2

โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
Roasso Kumamoto
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ

99474 World - Club Friendlies 1

เรอัล มาดริด
10:00
FC Barcelona
เฟเยนูร์ด
21:45
โอลิมปิก ลียง
กาลาตาซาราย
00:00
Kasımpaşa

11 บุนเดิสลีกา 2

DSC Arminia Bielefeld
18:30
Jahn Regensburg
Hamburger SV
18:30
Hansa Rostock
Karlsruher SC
18:30
Magdeburg

11 Germany - 3. Liga

Freiburg II
18:00
Erzgebirge Aue
Zwickau
19:00
Hallescher FC

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Nürnberg II
19:00
Würzburger Kickers

11 Germany - Regionalliga: West

Kaan-Marienborn
19:00
Borussia M'gladbach II
Schalke 04 II
21:00
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Kornburg
18:00
Großbardorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Türkspor Augsburg
20:00
Ingolstadt II

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Lustenau
22:00
Wattens
Hartberg
22:00
Rheindorf Altach
Rapid Vienna
22:00
Ried

143 ออสเตรียลีก1

Lafnitz
15:30
Admira

212 Belarus - Pershaya Liga

Baranovichi
18:00
Naftan
Shakhtyor Petrikov
20:00
Lida
Gomelzheldortrans
22:00
Osipovichy

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
18:30
เกงค์
Mechelen
21:00
Antwerp
Anderlecht
23:30
KV Oostende
Westerlo
02:00
Cercle Brugge

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Velez
22:00
Igman Konjic
Borac Banja Luka
22:00
Sarajevo
Tuzla City
22:00
Posusje
Siroki Brijeg
00:00
Sloboda Tuzla
Zrinjski
02:00
Zeljeznicar

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
00:30
Hebar 1918
Slavia Sofia
01:00
Levski Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Dobrudzha 1919
22:30
FK Minyor Pernik
Montana
00:00
Vitosha Bistritsa

266 Croatia - 1. HNL

Hajduk Split
02:00
Rijeka
Lokomotiva Zagreb
02:00
Osijek

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
19:00
Viborg
Randers
19:00
OB
Brøndby
21:00
Nordsjælland
AaB
23:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

Næstved
18:00
Hvidovre
HB Køge
20:00
Hobro

1233 Finland - Veikkausliiga

KuPS
20:00
HIFK
Lahti
20:00
SJK

1796 Iceland - Pepsideild

Leiknir Reykjavík
21:00
ÍBV
Keflavík
00:00
KA
FH
02:15
Breidablik

748 Latvia - Virsliga

Valmiera
18:00
Metta / LU
Rīgas FS
22:00
Auda
Riga
00:00
Spartaks Jūrmala

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
19:00
Smiltene

998 Montenegro - First League

Mornar
02:00
Dečić

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Haugesund
23:00
Sarpsborg 08
Kristiansund
23:00
Odd
Sandefjord
23:00
Molde
Vålerenga
23:00
Viking
Strømsgodset
01:00
HamKam

1578 Norway - Obos-Ligaen

Fredrikstad
20:00
Grorud
Mjøndalen
20:00
Start
Skeid
20:00
Raufoss

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
20:00
Raków Częstochowa
Miedź Legnica
20:00
Lech Poznań
Śląsk Wrocław
22:30
Pogoń Szczecin
Lechia Gdańsk
01:00
Górnik Zabrze

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
17:40
ŁKS Łódź
Górnik Łęczna
20:00
Sandecja Nowy Sącz
Katowice
23:00
Nieciecza

155 Romania - Liga 1

Sepsi
16:00
Argeş
U Craiova 1948
20:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Universitatea Cluj
22:30
Universitatea Craiova
Rapid Bucuresti
01:30
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
19:00
FK Nizjni Novgorod
Dinamo Moskva
21:30
Torpedo Moskva
โลโคโมทีฟ มอสโก
00:00
Rostov
Akhmat Grozny
00:00
Fakel

227 Russia - FNL

Yenisey
17:00
Rubin Kazan'
Rodina Moskva
20:00
Alaniya Vladikavkaz
Akron
21:00
Shinnik
Neftekhimik
22:00
Urozhay
Krasnodar II
23:00
Arsenal Tula
Baltika
23:00
Volgar Astrakhan
Makhachkala
23:00
Veles

1161 Scotland - League Cup

Aberdeen
21:00
Raith Rovers

296 Serbia - Super Liga

Mladost Lučani
02:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Vojvodina
02:00
Spartak Subotica
Voždovac
02:00
Mladost Novi Sad
Čukarički
02:00
Napredak

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
22:00
DAC
Ružomberok
23:00
Podbrezová
Spartak Trnava
01:30
Banska Bystrica

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
15:30
Slovan Bratislava II
Šamorín
15:30
Rača

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
22:30
Olimpija
Bravo
22:30
Koper
Mura
01:15
Domžale

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Helsingborg
20:00
GIF Sundsvall
Värnamo
20:00
AIK
Häcken
22:30
Djurgården
Kalmar
22:30
Elfsborg

47 Sweden - Superettan

Brommapojkarna
18:00
Norrby
Örebro
20:00
Utsikten

47 Sweden - Svenska Cupen

Nordvärmland
23:00
IF Karlstad Fotboll

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
19:15
Servette
Grasshopper
21:30
ลูกาโน
Sion
21:30
ยังบอยส์

62 Switzerland - Challenge League

Vaduz
19:15
Yverdon Sport

44 Argentina - Superliga

Independiente
21:00
Atlético Tucumán
Tigre
23:15
Platense
Aldosivi
01:30
River Plate
Gimnasia La Plata
04:00
Lanús
Boca Juniors
06:30
Estudiantes

5 Brazil - Serie A

Botafogo
07:00
Athletico PR
Avaí
21:00
ฟลาเมงโก
Fluminense
02:00
Bragantino
Palmeiras
02:00
Internacional
Juventude
02:00
Ceará
Atlético Mineiro
04:00
Corinthians
Atlético GO
04:00
América Mineiro
Fortaleza
05:00
Santos

5 Brazil - Serie B

Guarani
21:00
Brusque

5 Brazil - Serie C

Altos
01:00
Campinense
Ferroviário
02:00
Vitória
Botafogo PB
05:00
Remo
Brasil de Pelotas
06:00
Aparecidense

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
07:00
Unión La Calera
O'Higgins
02:00
Universidad Chile
Universidad Católica
04:30
Palestino

80 Chile - Primera B

Univ. Concepción
23:30
Magallanes
Cobreloa
23:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportes Tolima
08:15
Atlético Nacional
América de Cali
02:45
Cortuluá
Independiente Medellín
04:50
Once Caldas

353 Colombia - Torneo Betplay

Cúcuta Deportivo
03:30
Barranquilla

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
07:00
Santos de Guápiles
Herediano
09:00
Guadalupe
Cartaginés
00:00
Puntarenas
Grecia
03:00
Deportivo Saprissa

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
08:00
Emelec
Mushuc Runa
02:00
Técnico Universitario
Universidad Católica
04:30
LDU Quito

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
07:00
Águila
Chalatenango
07:30
Isidro Metapán
Once Municipal
04:00
FAS
Atletico Marte
04:00
Firpo
CD Platense
04:00
Alianza
Dragón
04:00
Jocoro

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Iztapa
Santa Lucia
00:00
Achuapa
Guastatoya
04:00
Malacateco
Xinabajul
06:00
Comunicaciones
Mixco
06:00
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

Marquense
00:00
Quiché
Mictlán
00:00
Zacapa
Deportivo Sanarate
00:00
Aurora
Deportivo Barberena
00:00
Peten
Catarina
00:30
Coatepecano IB
Nueva Concepción
01:00
Suchitepéquez
Solola
02:00
San Pedro

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
07:05
Puebla
Tijuana
08:00
América
Tigres UANL
09:05
Atlas

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
07:00
UNAN Managua
Deportivo Ocotal
08:00
Diriangén
H&H Export
04:00
Real Estelí
Juventus Managua
05:00
Matagalpa

1190 Paraguay - Division 1

General Caballero JLM
03:30
Libertad
Cerro Porteño
05:45
Sol de América

338 Peru - Primera Division

ADT
03:00
Cienciano
Universitario
03:30
Carlos Stein
Deportivo Binacional
06:00
Deportivo Municipal

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
01:00
Molinos El Pirata
Alianza Universidad
03:00
Santa Rosa PNP
Union Huaral
03:30
Deportivo Coopsol
Comerciantes Unidos
03:30
Deportivo Llacuabamba

158 Uruguay - Primera Division

Torque
20:15
Fénix
Defensor Sporting
01:00
Plaza Colonia
Nacional
04:00
Boston River

158 Uruguay - Segunda Division

Cerro
22:30
Uruguay Montevideo
Rampla Juniors
01:00
Villa Española
La Luz
01:00
Central Español
Atenas
01:00
Sud América

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
ลอสแอนเจลิส
รีล ซอลต์ เลค
09:00
เอฟซี ดัลลัส
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:00
โคโลราโด ราปิดส์
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
ชิคาโก ไฟร์
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Loudoun United
08:20
Miami FC II
El Paso Locomotive
08:30
San Antonio
Monterey Bay
09:00
New York RB II
Oakland Roots
09:00
Las Vegas Lights
San Diego Loyal
09:00
Rio Grande Valley
LA Galaxy II
09:30
Orange County
Phoenix Rising
09:30
Sacramento Republic

886 Egypt - Premier League

Ismaily
23:30
Pyramids FC
Al Ahly
23:30
El Gounah
Zamalek
02:00
Smouha

1004 Canada - PCSL

Kamloops Rivers II
08:00
WIA
Okanagan
03:00
WIA
Kamloops Rivers II
04:00
Fusion
Tigers Vancouver
04:30
Victoria United

5618 China PR - League One

Suzhou Dongwu
14:30
Shanghai Jiading
Beijing BG
15:00
Nanjing City
Guangxi Baoyun
15:00
Sichuan
Qingdao Jonoon
18:30
Zibo Sunday

69697 Vietnam - V-League

Hoang Anh Gia Lai
17:00
FLC Thanh Hoa
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Ha Noi
Viettel
19:15
Ho Chi Minh City
Sai Gon
19:15
Nam Dinh

69697 Vietnam - V-League 2

Công An Nhân Dân
15:30
Long An
Bà Ria Vũng Tàu
18:00
Can Tho

44 Argentina - Primera C

Claypole
01:30
Midland
Victoriano Arenas
01:30
Deportivo Español
Puerto Nuevo
01:30
Leandro Nicéforo Alem
Argentino Merlo
01:30
El Porvenir

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Centro Español
01:30
Juventud Unida G.

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Real Tomayapo
The Strongest
04:15
Aurora
Independiente Petrolero
06:30
Club Universitario

99474 World - EAFF E-1 Football Championship

เกาหลีใต้
14:00
ฮ่องกง
ญี่ปุ่น
17:20
China PR

1233 Finland - Kakkonen

Ilves II
19:00
VJS
JBK
20:00
KajHa
VIFK
22:00
OLS
Klubi-04
22:30
I-Kissat
Kraft
22:30
FC Komeetat

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Hødd
18:00
Ullensaker / Kisa
Træff
18:00
Tromsdalen
Asker
21:00
Frigg

2 Poland - 2. Liga East

Stomil Olsztyn
21:00
Zagłębie Lubin II
Lech Poznań II
21:00
Siarka Tarnobrzeg
Jastrzębie
00:45
Polkowice

47 Sweden - Division 2: Norrland

Friska Viljor
18:00
Umeå FC Akademi
Kiruna FF
20:00
Boden

5 Brazil - Baiano 2

Jequié
01:00
Itabuna

5 Brazil - Gaucho 2

Esportivo
01:00
Avenida

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
01:00
Democrata SL
Varginha EC
02:00
Boa

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Dock Sud
01:30
UAI Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Sportivo Belgrano
21:00
Crucero del Norte
Sportivo Desamparados
21:00
Sansinena
Sarmiento Resistencia
01:00
Sportivo Las Parejas
Douglas Haig
01:00
Atlético Paraná
Deportivo Camioneros
01:00
Huracán Las Heras
Independiente Chivilcoy
01:00
Juventud Unida Univ.
Sol de Mayo
01:00
Liniers Bahía Blanca
Gimnasia Concepción
01:30
Boca Unidos
Defensores Belgrano VR
01:30
Gimnasia y Tiro
Estudiantes de San Luis
01:30
Sportivo Peñarol
Olimpo
01:55
Ferro Carril Oeste LP
San Martín Formosa
02:00
Def. de Pronunciamiento
Cipolletti
02:00
Ciudad de Bolívar
Argentino Monte Maíz
02:00
Circulo Deportivo
Racing Córdoba
03:00
Juventud Antoniana

866998 Fiji - National Football League

Rewa
08:30
Nadi
Labasa
08:30
Nadroga
Nasinu
10:30
Suva

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
16:00
Busan I'Park

2405 Estonia - Estonian Cup

Kristiine JK
20:00
Lääneranna
Tabasalu
23:00
Tartu Welco

98 Australia - Brisbane Premier League

Toowong
15:00
Western Spirit

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

Sydney United
12:00
Manly United
Blacktown City
12:00
Wollongong Wolves
Rockdale City Suns
13:00
Sydney II
APIA Leichhardt Tigers
14:15
Marconi Stallions

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-PR U20
20:00
Bragantino U20
Corinthians U20
02:00
Santos U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Midnimo
05:00
Raadsan

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
13:00
Logan Lightning
Brisbane Roar II
14:15
Queensland Lions
SC Wanderers
15:00
Brisbane City

65437 Panama - Lpf

Árabe Unido
04:00
Plaza Amador
Tauro
06:15
Costa del Este

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
12:00
Dandenong City

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Arys
19:30
แอสตาน่า
Akzhayik
20:00
Kyzyl-Zhar
Tobol
20:00
Maqtaaral
Zhetysu
20:00
Shakhter Karagandy
Kairat
22:00
Aksu

98 Australia - Northern Nsw

Hamilton Olympic
11:00
Edgeworth Eagles
Charlestown City Blues
11:30
Weston Bears

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Spartak Nal'chik
21:00
Mashuk-KMV
Biolog
21:00
Essentuki
Kuban Kholding
21:30
Chayka
Druzhba
22:00
Dinamo Stavropol'
Rotor Volgograd
23:00
Forte Taganrog

47 Sweden - Elitettan Women

Lidköping W
20:00
Bromölla W
Älvsjö AIK W
20:00
Alingsås W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Ilves W
22:30
PK-35 Vantaa W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlético San Luis W
05:00
Guadalajara W
León W
05:00
Cruz Azul W

99474 World - Florida Cup

อาร์เซน่อล
07:00
เชลซี

3483 USA - USL League One

Tucson
09:00
Charlotte Independence
Central Valley Fuego
09:30
Richmond Kickers

44 Argentina - Reserve League

Colón Res.
20:00
Sarmiento Res.
Defensa y Justicia Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
Platense Res.
20:00
Tigre Res.
Estudiantes La Plata Res
20:00
Boca Juniors Res.
Talleres Córdoba Res.
20:00
San Lorenzo Res.

2507 Gambia - GFA League

GPA
23:00
Team Rhino

5 Brazil - Paulista Série B

Grêmio Sãocarlense
20:00
Paulista
Penapolense
20:00
Manthiqueira
Taquaritinga
20:00
Inter de Bebedouro
Itararé
01:00
Catanduva

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U21
10:00
Dandenong City U21

1004 Canada - Premier League

York9
01:00
Atlético Ottawa

1796 Iceland - 4. Deild

Afrika Reykjavik
02:00
Stokkseyri

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Toowong U23
13:00
Western Spirit U23

80 Chile - Segunda División

Independiente
02:00
General Velásquez

99474 World - Club Friendlies Women

Hoffenheim W
16:00
SC Sand W

479 Japan - Japan Football League

Osaka
12:00
Tokyo Musashino City
Reinmeer Aomori
13:00
Biwako Shiga
Kochi United
13:00
Honda Lock
Matsue City
13:00
Criacao Shinjuku
Veertien Mie
13:00
Sony Sendai
Suzuka Unlimited
16:00
Maruyasu Okazaki

479 Japan - Nadeshiko League 2

Yunogo Belle W
13:00
Yamato Sylphid W

99474 World - Club Friendlies 2

Kayserispor
22:00
Amed SK
Pescara
22:30
Adana Demirspor

99474 World - Club Friendlies 3

เอสปันญ่อล
15:30
ลีลล์
เลบันเต้
15:30
เกตาเฟ่
Villarreal II
16:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
BAK '07
17:30
Atlas Delmenhorst
BFC Dynamo
18:00
Neustrelitz
Viktoria Berlin
18:00
Stern
BW Lohne
18:00
โกรนิงเงิน
Lokomotive Leipzig
19:00
Ústí nad Labem
FSV Frankfurt
19:00
FC Gießen
Varnsdorf
19:00
Slovan Velvary
Hibernian
20:00
นอริชซิตี
Germania Egestorf
20:00
Jeddeloh
เอสเค สลาเวีย ปราก
20:30
Lisen
Uerdingen
20:40
FC M'gladbach
Cray Wanderers
21:00
Maidstone United
Bohemians 1905
21:00
Příbram
České Budějovice
21:00
Táborsko
แบล็กพูล
21:00
เอฟเวอร์ตัน
Panathinaikos
21:30
Volos NFC
Cremonese
21:30
สปาล
AZ
22:00
โบโลญญ่า
Knokke
23:00
Excelsior Virton
Energie Cottbus
23:00
Borussia Hildesheim
Atromitos
23:00
Ironi Kiryat Shmona
Estoril
23:45
ฟูลัม
แร็งส์
00:00
บียาร์เรอัล
UD Ibiza
00:00
Eldense
Racing Ferrol
00:30
Ponferradina
San Fernando CD
00:30
อัลเมรีอา
สปอร์ติงลิสบอน
01:45
เซบีย่า

99474 World - Club Friendlies 4

Cidlina Novy Bydzov
15:15
Pardubice II
Waldhof Mannheim II
19:00
SV Unter-Flockenbach
TuRU 1880 Düsseldorf
19:00
Westfalia Rhynern
Meerbusch
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
Germania Ratingen
20:00
Krefeld-Fischeln
Siegburger SV
20:00
SF Baumberg
SF Niederwenigern
20:00
Westfalia Herne
Hanau 93
20:00
SV Eintracht Wald-Michelbach
Sprockhövel
20:00
Hiltrup
Kazincbarcika
21:00
Csákvári TK
Ajka
22:00
Dorogi
Croatia Zmijavci
22:00
HNK Zadar
Solin
00:00
Dugopolje
Marsonia
00:00
Vukovar
Cibalia
02:00
Dubrava Zagreb

212 Belarus - Second Division - Brest Region

DYUSSH Stolin
18:00
Nadezhda
Ivanovo
21:00
Pripyat

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Postavy
18:00
Lepel
Miory
18:00
Veles 2020

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Sakhalin
10:00
Ryazan
Arsenal Tula II
18:00
Strogino
Sakhalinets
19:30
Peresvet Podolsk
Dinamo Bryansk
21:00
Rodina Moskva II
Metallurg Lipetsk
21:00
Avangard Kursk
Akademiya Tambov
22:00
Kvant
Kosmos Dolgoprudny
22:00
Balashikha

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Novosibirsk
16:00
Chelyabinsk
Torpedo Miass
18:00
Zenit Izhevsk
Khimik-Avgust
20:00
Ural 2
Orenburg II
20:00
Dinamo Barnaul
Nosta
20:00
Irtysh
Tyumen
21:00
Amkar Perm'