ufabet

ตารางบอล 25 ก.ค. 2565

99474 World - Club Friendlies 1

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
17:00
กัมบะ โอซาก้า
แทร็บซอนสปอร์
23:00
เอ็มโปลี

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
00:00
Borussia Dortmund II

224 Bulgaria - Parva Liga

Septemvri Sofia
22:15
Botev Vratsa
CSKA Sofia
00:30
Cherno More

224 Bulgaria - Vtora Liga

Botev Plovdiv II
22:30
Sportist Svoge

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Horsens
00:00
Lyngby

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
22:00
Honka

1233 Finland - Ykkonen

SJK Akatemia
22:30
KPV

1796 Iceland - Pepsideild

KR
02:15
Valur
ÍA
02:15
Fram

1578 Norway - Obos-Ligaen

Brann
23:00
Kongsvinger
KFUM
23:00
Ranheim
Sandnes Ulf
23:00
Åsane
Sogndal
23:00
Stabæk
Stjørdals-Blink
23:00
Bryne

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
00:00
Radomiak Radom

2 Poland - 1. Liga

Odra Opole
23:00
Podbeskidzie

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
22:30
Hermannstadt
UTA Arad
01:30
Petrolul 52

227 Russia - FNL

KAMAZ
00:00
SKA Khabarovsk

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
00:00
IFK Göteborg
Varberg BoIS
00:00
Hammarby

47 Sweden - Superettan

Trelleborg
00:00
Skövde AIK

44 Argentina - Superliga

San Lorenzo
02:30
Talleres Córdoba
Newell's Old Boys
05:00
Defensa y Justicia
Banfield
05:00
Argentinos Juniors

5 Brazil - Serie A

Coritiba
06:00
Cuiabá

5 Brazil - Serie B

Criciúma
05:00
CSA
Operário PR
05:00
Tombense

5 Brazil - Serie C

Paysandu
04:00
Figueirense
Mirassol
06:00
Confiança
Volta Redonda
06:30
Ypiranga Erechim

80 Chile - Primera Division

Unión Española
05:00
Curicó Unido

80 Chile - Primera B

Barnechea
02:00
Copiapó
Santiago Wanderers
05:00
San Luis

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
04:40
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Boyacá Chicó
08:00
Boca Juniors de Cali
Bogotá
02:15
Deportes Quindío

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
07:00
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
07:00
9 de Octubre

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
07:00
Pumas UNAM

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
09:00
Pumas Tabasco

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
08:00
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
01:30
Nacional Asunción
Resistencia
06:15
Guaraní

158 Uruguay - Primera Division

Cerrito
00:00
Danubio
Cerro Largo
04:00
River Plate

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
07:30
Juventud

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Austin
07:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
แอลเอ แกลักซี
08:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

3662 Gabon - Champoinnat D1

FC 105
21:30
Mangasport
Bitam
21:30
Dikaki
Stade Mandji
21:30
Pélican

155043 Bangladesh - Premier League

Bashundhara Kings
17:00
Abahani

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Bolívar
06:00
Wilstermann

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Kjelsås
00:00
Vålerenga II

5 Brazil - Mineiro 2

Ipatinga
06:00
Tupynambás

5 Brazil - Amapaense

Trem
06:15
Independente AP

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Sahafi
05:00
Dekedaha

98 Australia - Npl Victoria

Bentleigh Greens
16:30
Oakleigh Cannons

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
05:00
Mazatlán W

11555657 South America - Copa America Women

ชิลี W
07:00
Venezuela W

44 Argentina - Reserve League

Huracán Res.
20:00
Vélez Sársfield Res.
River Plate Res.
20:00
Aldosivi Res.
Godoy Cruz Res.
21:00
Unión Santa Fe Res.
Lanús Res.
21:00
Gimnasia Esgrima Res.
Patronato Res.
21:00
Barracas Central Res.

227 Russia - Premier League Women

Zenit W
00:00
Ryazan VDV W

1796 Iceland - 4. Deild

Léttir
03:00
Árborg
Skallagrímur
03:00
Kría
Ísbjörninn
03:00
Hvíti riddarinn
Árbær
03:00
KFB
KFK Kópavogur
03:00
Úlfarnir
SR
03:00
RB

80 Chile - Segunda División

Rodelindo Román
04:00
Deportes Limache

1233 Finland - Kolmonen

KJP
22:30
Kultsu

99474 World - Club Friendlies 2

Ümraniyespor
21:30
Torpedo Kutaisi
Sivasspor
23:00
Al Sharjah

99474 World - Club Friendlies 3

Tasmania Berlin
18:30
BAK '07
อูดิเนเซ่
22:00
Paphos
Monza
22:30
Renate
Mladost Lučani
00:00
Panaitolikos
Hartlepool United
01:00
ซันเดอร์แลนด์
Bangor
01:30
Carrick Rangers

99474 World - Club Friendlies 4

Union Fürstenwalde
00:00
Preußen Eberswalde
Alfter
01:30
SV Wachtberg
Carshalton Athletic
01:45
Hampton & Richmond
Tilbury
01:45
Romford

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Saturn Ramenskoye
21:00
Khimki 2