ufabet

ตารางบอล 27 ก.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Bodø / Glimt
23:00
Linfield
มัลโม่
00:00
Žalgiris
Fenerbahçe
00:00
ดินาโมเคียฟ
Zürich
00:00
คาราบัค
สโลวาน บราติสลาวา
01:30
เฟเรนซ์วารอส
โอลิมเปียกอส
02:00
Maccabi Haifa

99474 World - Club Friendlies 1

FC Barcelona
07:30
ยูเวนตุส
เรอัล มาดริด
09:30
América
เฟเยนูร์ด
18:00
NAC Breda
Salernitana
00:00
กาลาตาซาราย
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
00:00
เอซี มิลาน
นูมานเซีย
00:00
แอตเลติโก มาดริด
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
01:00
ลิเวอร์พูล

1233 Finland - Ykkonen

PEPO
23:00
MP

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grindavík
01:00
Thór
HK
02:15
Grótta
Vestri
03:00
Thróttur Vogar

1796 Iceland - 2. Deild

KF
01:00
Haukar
Völsungur
02:15
Fjardabyggd / Leiknir
Höttur / Huginn
02:15
Magni
ÍR
02:15
Thróttur Reykjavík
Njardvík
02:15
Víkingur Ólafsvík
Ægir
02:15
Reynir

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sandefjord
00:00
Kristiansund

1578 Norway - Obos-Ligaen

Fredrikstad
00:00
Raufoss

2 Poland - Polish Cup

Lech Poznań II
21:00
Pogoń Siedlce
Wigry Suwałki
22:00
Kalisz
Garbarnia Kraków
22:00
Olimpia Elbląg
Jastrzębie
23:00
Sokół Ostróda
Radunia Stężyca
23:00
Wisła Puławy
Stal Rzeszów
00:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Chojniczanka Chojnice
00:30
Hutnik Krakow

47 Sweden - Ettan: North

Piteå
20:00
Vasalund

44 Argentina - Copa Argentina

Tigre
03:10
Deportivo Madryn

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Caseros
07:10
Brown de Adrogué
Temperley
01:00
Alvarado
Flandria
01:00
Almagro
Gimnasia Jujuy
01:00
Nueva Chicago
Villa Dálmine
01:00
Quilmes
Deportivo Riestra
01:00
Ferro Carril Oeste
Gimnasia Mendoza
01:05
Instituto
San Telmo
01:30
Agropecuario
Almirante Brown
05:00
Deportivo Maipú
Club Atlético Güemes
05:00
Atletico Mitre
Atlanta
05:30
Defensores de Belgrano
All Boys
06:05
Sacachispas
Deportivo Santamarina
06:30
Chacarita Juniors

353 Colombia - Copa Betplay

Millonarios
06:00
Fortaleza CEIF

458 Mexico - Liga MX

Atlas
07:00
Tijuana
มอนเตอร์เรย์
07:00
Puebla
Juárez
07:00
Tigres UANL
Atlético San Luis
09:05
Cruz Azul
León
09:05
Toluca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Correcaminos UAT
07:05
Alebrijes
CA La Paz
09:05
Celaya
Tlaxcala
05:00
Raya2

338 Peru - Primera Division

Alianza Lima
23:00
Alianza Atlético
Universidad San Martín
01:00
Ayacucho
Carlos Stein
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:15
ADT
Cienciano
05:30
Deportivo Binacional

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
06:00
Nacional

3483 USA - US Open Cup

ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

886 Egypt - Premier League

Pyramids FC
23:30
National Bank of Egypt
Smouha
23:30
Al Mokawloon
Misr Lel Makasa
02:00
Al Ahly

16175 Libya - Premier League

Al-Nasr
23:00
Al-Ittihad
Al-Akhdar
23:00
Al Ahli Benghazi
Olympic Azzaweya
23:00
Al Ahli Tripoli

155043 Bangladesh - Premier League

Muktijoddha SKC
17:00
Abahani Chittagong
Bangladesh Police
17:00
Mohammedan Dhaka
Rahmatgonj MFS
17:00
Sheikh Russel

5618 China PR - League One

Beijing BG
15:00
Qingdao Youth Island
Jiangxi Liansheng
15:00
Xinjiang Tianshan
Suzhou Dongwu
18:30
BIT

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan United
15:45
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

Pahang
19:15
Selangor
Selangor United
19:15
Johor Darul Ta'zim
Negeri Sembilan
20:00
Terengganu
Kuala Lumpur
20:00
Kedah

44 Argentina - Primera C

Real Pilar
04:00
Berazategui

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Oriente Petrolero
07:30
Guabirá
Real Tomayapo
02:00
Universitario de Vinto
Club Universitario
05:00
Royal Pari

99474 World - EAFF E-1 Football Championship

China PR
14:00
ฮ่องกง
ญี่ปุ่น
17:20
เกาหลีใต้

1233 Finland - Kakkonen

VIFK
23:00
JBK

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
17:00
Gwangju

2405 Estonia - Estonian Cup

Saku Sporting
23:00
Rakvere Tarvas
Tallinna FC Zapoos
00:30
Raplamaa

1004 Canada - Championship

แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:30
โตรอนโต้ เอฟซี

41 Europe - UEFA Women's EURO

เยอรมนี W
02:00
ฝรั่งเศส W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Banadir
05:00
Badbaado

98 Australia - Australian Cup

Brisbane City
16:30
Cockburn City
Adelaide City
16:30
Logan Lightning
Wollongong United
16:30
Green Gully
Heidelberg United
16:30
บริสเบน รอร์

98 Australia - Npl Queensland

Eastern Suburbs Brisbane
17:30
Moreton Bay United

344167 N/C America - Concacaf League

Waterhouse
07:00
Pacific
Águila
09:00
Alajuelense

98 Australia - Northern Nsw

Weston Bears
16:00
Cooks Hill United
Maitland
16:00
Charlestown City Blues
Valentine
17:00
Lambton Jaffas

201580 Maldives - Male League

TC Sports Club
18:00
Super United Sports
Green Streets
23:00
Da Grande

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
Union Omaha
North Carolina
06:00
Richmond Kickers

11555657 South America - Copa America Women

บราซิล W
07:00
Paraguay W

5 Brazil - Carioca U20

Volta Redonda U20
00:45
Flamengo RJ U20

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:00
GPA
Team Rhino
23:00
Banjul
Sporting Real FC
23:00
Marimoo
Real de Banjul
23:00
Brikama United

1796 Iceland - 4. Deild

Hamrarnir
02:30
Samherjar
Smári
03:00
Ýmir
KFR
03:00
GG
Álafoss
03:00
Hamar

1796 Iceland - 3. Deild

Sindri
23:00
KFS
KH
02:15
KFG
Vídir
02:15
Augnablik
Kári
02:15
Kormákur / Hvöt
ÍH
02:15
Dalvík / Reynir
Vængir Jupiters
02:15
Ellidi

491 Northern Ireland - Championship Women

Comber Rec. W
01:30
Killen Rangers W
St. James' Swifts W
01:30
Ballymena Allstars W
Ballymacash W
01:30
Coleraine W
Larne W
02:00
Foyle Belles W

99474 World - Club Friendlies Women

Stomilanki Olsztyn W
16:00
Leczna W
Győri ETO W
23:30
Spartak Myjava W
UJ Krakow W
01:00
Rekord Bielsko-Biala W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Fylkir W
02:15
Haukar W
Augnablik W
02:15
Fjölnir W
FH W
02:15
Fjardab Höttur Leiknir W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Sportivo San Lorenzo
05:30
Libertad

1233 Finland - Kolmonen

PK-37
22:30
Kings
Union Plaani
22:30
Ri-Pa

99474 World - Club Friendlies 2

นาโปลี
01:30
Adana Demirspor

99474 World - Club Friendlies 3

Vizela
15:00
Gil Vicente
Portimonense
15:30
Sporting Covilhã
เกตาเฟ่
15:30
เอลเช่
Mafra
16:00
Vilafranquense
Montalegre
16:30
ชาเวช
Anorthosis
17:00
Maccabi Petah Tikva
Anorthosis
17:00
Hapoel Petah Tikva
อูเทรชท์
21:00
AEK Athens
Doxa
21:30
Olympiakos
น็องต์
22:00
แรนส์
Cittadella
22:00
Bozner
FC Frankfurt
22:30
Hertha BSC II
Al Sharjah
22:30
Varaždin
Orléans
23:00
UNFP
Astoria Walldorf
23:00
แฟร้งค์เฟิร์ต
เจนัว
23:00
ลาซิโอ
โตริโน่
23:00
Apollon
เบรสชา
23:00
Lecco
Stuttgart II
23:00
Balingen
Greifswalder FC
23:00
Flota Swinoujscie
Athletic Club II
23:00
Mirandés
Altglienicke
23:30
Wilmersdorf
Al Shabab
23:30
พัลมาส
Lichtenberg
00:00
Eintracht Mahlsdorf
SC Lahr
00:00
Bahlinger SC
ZFC Meuselwitz
00:00
Auerbach
Mafra
00:00
Petro de Luanda
Hoffenheim II
00:00
Nöttingen
คิโรน่า
00:00
FC Andorra
ลอริยองต์
00:00
Châteauroux
Höhr-Grenzhausen
00:00
TuS RW Koblenz
เรอัล โอเบียโด้
00:00
Burgos
เรอัล โซเซียดาด
00:00
โอซาซูนา
สตราส์บูร์ก
00:30
กายารี่
เลกาเนส
00:30
ราโย่ บาเยกาโน่
Teruel
00:30
เรอัลซาราโกซา
CD Calahorra
00:30
เอสดี ฮูเอสก้า
อัลบาเซเต้
01:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า
มาจอร์กา
01:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
H&W Welders
01:30
Glenavon
เรอัล เบติส
01:30
โอลิมปิก มาร์กเซย
Calcio Padova
01:30
Spezia
เซบีย่า
01:30
อองเช่ร์
เซาแธมป์ตัน
01:45
โมนาโก

99474 World - Club Friendlies 4

Académica
16:30
Canelas 2010
Tikves
22:30
Rabotnicki
Gubbio
22:30
San Donato Tavarnelle
Kolín
22:30
Slovan Liberec II
Broń Radom
22:30
MKS Korona Kielce II
Čáslav
23:00
Pardubice II
Carrarese
23:00
Seravezza
Dugo Selo
23:00
Krizevci
Cornellà
23:00
Manresa
Admira Praha
23:00
Bohemians 1905 II
Bjelovar
23:00
Rudeš
Kladno
23:30
Motorlet Praha
Mosta
23:30
Pietà Hotspurs
Bembibre
00:00
Cultural Leonesa
Tarxien Rainbows
00:00
Mtarfa
SD Logroñés
00:30
Real Zaragoza II
Viersen
00:30
Meerbusch
Frechen
00:30
Bonner SC
Pesch
00:30
Porz
SC Germania Reusrath
00:30
Monheim
Eldense
00:30
Hércules
Germania Ratingen
00:30
VfB Solingen 1910
Recreativo Huelva
01:00
Linense
La Louvière
01:00
Olsa Brakel
Muro
01:15
Alcoyano
Sanluqueño
01:30
Algeciras

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Zorkiy
22:00
Zenit II

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Nosta
20:00
Dinamo Barnaul
Orenburg II
20:00
Irtysh

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

Tervarit-j
22:30
Raahe