ufabet

ตารางบอล 29 ก.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:00
เบิร์นลีย์

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Kaan-Marienborn
23:01
นูเรมเบิร์ก
Neustrelitz
23:01
Karlsruher SC
Dynamo Dresden
23:01
VfB Stuttgart
1860 München
01:46
ดอร์ทมุนด์

99474 World - Club Friendlies 1

อูดิเนเซ่
02:00
เชลซี

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Würzburger Kickers
23:30
Pipinsried
Wacker Burghausen
00:00
Vilzing
Heimstetten
00:00
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

TSV Abtswind
23:30
Neumarkt Germany
Großbardorf
23:30
Geesdorf
DJK Bamberg
23:30
Eintracht Bamberg
SC Feucht
00:00
Jahn Regensburg II
Cham
00:00
Donaustauf
Weiden
00:00
Eltersdorf

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Memmingen
00:30
Nördlingen
Hallbergmoos-Goldach
00:30
Türkspor Augsburg
Erlbach
00:30
Dachau

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Union Tornesch
00:00
Altona 93

11 Germany - Oberliga: Hessen

Viktoria Griesheim
00:00
Rot-Weiß Walldorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Pfeddersheim
00:30
Karbach
Morlautern
00:30
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Bordesholm
00:00
Kilia Kiel

919 Armenia - Premier League

Lernayin Artsakh
20:45
Van

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
23:10
Vorwärts Steyr
Blau-Weiß Linz
23:10
Austria Wien II
Dornbirn
23:10
Amstetten
Kapfenberger SV
23:10
SV Horn II
Rapid Wien II
23:10
St. Pölten
Admira
01:30
Grazer AK

556 Belgium - Pro League

Union Saint-Gilloise
01:45
Sporting Charleroi

224 Bulgaria - Parva Liga

Hebar 1918
22:30
CSKA 1948 Sofia
ลูโดโกเรต์ส
01:00
Spartak Varna

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
23:55
Lokomotiva Zagreb
ดีนาโมซาเกร็บ
02:00
Istra 1961

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Dukla Praha
22:00
Lisen

245 Czech Republic - Czech Cup

Slavičín
22:30
Viktoria Otrokovice
Nový Jičín
22:30
Nove Sady
Humpolec
22:30
Dálnice Speřice
Slaný
23:00
Sokol Hostoun
Havlickuv Brod
23:00
Velké Meziříčí
Start Brno
23:00
Znojmo
Rokycany
23:00
Komárov
Baťov
23:30
Uherský Brod

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
00:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Hobro
23:30
FC Helsingør
Fredericia
23:30
Næstved

320 Denmark - Landspokal Cup

B 93
00:00
Roskilde

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
23:00
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

Lahti
22:00
Ilves

674 Hungary - OTP Bank Liga

Honvéd
01:00
Zalaegerszegi TE

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Maynooth Univ.
01:30
Villa
Treaty United
01:45
Usher Celtic
Dundalk
01:45
Longford Town
UCD
01:45
Cockhill Celtic
Drogheda United
01:45
Athlone Town
Bray Wanderers
01:45
Shelbourne
Finn Harps
02:00
Bohemians
Bangor GGFC
02:00
Shamrock Rovers

748 Latvia - First Liga

Salaspils
00:00
Saldus SS/Leevon

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
23:00
Zagłębie Lubin
Cracovia Kraków
01:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
23:00
Sandecja Nowy Sącz
Odra Opole
01:30
Zagłębie Sosnowiec

155 Romania - Liga 1

Argeş
22:30
Universitatea Cluj
SSC Farul
01:30
Chindia Târgovişte

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
22:00
คราสโนดาร์

227 Russia - Youth League

Torpedo Moskva U19
17:00
Krylya Sovetov U19
Khimki U20
17:00
Sochi U19
Orenburg U19
18:00
Strogino U20
Zenit U19
21:00
CSKA Moscow U19
Kuban U19
21:00
Chertanovo U20
Fakel U19
21:00
Akhmat Grozny U19
Spartak Moskva U19
21:00
UOR №5 U20
Rostov U19
22:00
Lokomotiv Moskva U19
Dinamo Moskva U19
22:30
Krasnodar U19

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
23:55
Partizan
เชอร์เวนา ซเวซดา
02:00
Radnik Surdulica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
22:00
Banska Bystrica

401 Slovakia - 2. Liga

Pohronie
23:00
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

Gorica
01:15
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

Beltinci
23:00
Rudar Velenje
Krka
00:00
Grosuplje

47 Sweden - Ettan: South

Tvååker
00:00
Lindome

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
00:30
Neuchâtel Xamax
Yverdon Sport
00:30
Thun
Aarau
01:15
Lausanne Sport

44 Argentina - Superliga

Talleres Córdoba
06:00
Unión Santa Fe
Godoy Cruz
06:00
Vélez Sarsfield

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Morón
07:35
Estudiantes Río Cuarto

5 Brazil - Serie B

Sport Recife
07:30
Guarani
Bahia
05:00
Náutico

80 Chile - Primera Division

Huachipato
05:00
Unión Española

353 Colombia - Torneo Betplay

Orsomarso
02:00
Boyacá Chicó
Real Cartagena
04:00
Cúcuta Deportivo

353 Colombia - Copa Betplay

Junior FC
08:05
Atlético Nacional

35008 El Salvador - Primera Division

Once Municipal
05:00
Atletico Marte
Firpo
05:00
CD Platense
Alianza
05:00
Santa Tecla
Águila
05:00
Dragón
Jocoro
05:00
Chalatenango
FAS
05:00
Isidro Metapán

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tepatitlán de Morelos
07:05
Durango

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:00
General Caballero JLM
Nacional Asunción
06:15
Sol de América

338 Peru - Primera Division

Melgar
03:30
UTC Cajamarca

158 Uruguay - Segunda Division

Miramar Misiones
05:15
La Luz

97374 Jordan - Premier League

Al Ramtha
22:00
Sahab
Al Jazeera
00:30
Al Wihdat

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Nam Dinh
Ho Chi Minh City
19:15
Hai Phong

69697 Vietnam - V-League 2

Hue
16:00
Công An Nhân Dân
Bình Phước
17:00
Pho Hien

44 Argentina - Primera C

Deportivo Español
01:30
Luján
Midland
06:00
Victoriano Arenas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Defensores de Cambaceres
01:30
Argentino Rosario

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Aurora
06:00
Independiente Petrolero

1233 Finland - Kakkonen

Tampere United
23:00
MuSa
Jazz
23:00
VJS

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Sleipner
00:30
Arameiska / Syrianska

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
Univ. Queensland
Western Spirit
17:30
St George Willawong
The Gap
17:30
Newmarket

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-MG U20
01:00
Fortaleza U20

99474 World - Cotif Tournament

Levante U20
00:30
Uniao Bandeirante U20
Valencia U20
03:00
Alzira U20

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
16:30
Brisbane Roar II

344167 N/C America - Concacaf League

Vega Real
07:00
Municipal
Real Estelí
09:00
Real España

98 Australia - Npl Victoria

Oakleigh Cannons
17:30
Melbourne Knights

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Ordabasy
20:00
Atyrau
Kaisar
22:00
Kaspiy

143 Austria - Regionalliga: Mitte

LASK Juniors
22:00
Gurten
Hertha
00:00
Bad Gleichenberg
Deutschlandsberger SC
00:00
SAK Klagenfurt
Weiz
00:00
Treibach
Gleisdorf 09
00:00
Leoben

143 Austria - Regionalliga: Ost

Scheiblingkirchen
00:00
Wiener Neustadt
Neusiedl
00:00
Draßburg
Leobendorf
00:30
Mannsdorf
Traiskirchen
00:30
Krems

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Essentuki
21:30
Kuban Kholding

47 Sweden - Elitettan Women

Lidköping W
00:00
Team TG FF W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Honka W
22:30
HJK W

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
07:00
Querétaro W
Tijuana W
09:00
Monterrey W
Juárez W
09:05
Pumas UNAM W
Toluca W
05:00
Santos Laguna W

3483 USA - USL League One

Charlotte Independence
06:00
Central Valley Fuego

44 Argentina - Reserve League

Boca Juniors Res.
20:00
Patronato Res.
Unión Santa Fe Res.
21:00
Talleres Córdoba Res.
Aldosivi Res.
21:00
Lanús Res.
Gimnasia Esgrima Res.
21:00
Huracán Res.

2507 Gambia - GFA League

Samger
23:00
Hawks

5 Brazil - Paulista Série B

São José FC
01:00
Taquaritinga
Catanduva
06:00
SKA Brasil
XV de Jaú
06:00
Mauá

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
15:15
Melbourne Knights U21

227 Russia - Premier League Women

Yenisey W
19:00
Krasnodar W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Koblach
23:45
Bezau
Lochau
23:45
Alberschwende
Hittisau
00:00
Höchst

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Centenary Stormers U23
15:30
Univ. Queensland U23
Western Spirit U23
15:30
St George Willawong U23
The Gap U23
15:30
Newmarket U23

99474 World - Club Friendlies Women

Eskilstuna United W
22:00
AIK W

1233 Finland - Kolmonen

KeuPa
22:30
SaPa Pieksämäki
Kuopion Elo
00:15
JJK Jyväskylä II

404 Turkey - TSYD Cup

Ankaragücü
00:00
Gençlerbirliği

99474 World - Club Friendlies 2

İstanbulspor
22:00
Kukësi

99474 World - Club Friendlies 3

Minai
16:00
Veres
Almere City
19:00
FC Den Bosch
B 93
22:30
Roskilde
Esbjerg
23:00
Skive
Benevento
23:00
Siena
FC Andorra
23:30
Espanyol II
เออิบาร์
23:30
Amorebieta
Heracles Almelo
00:00
NEC
Go Ahead Eagles
00:00
OFI
Lierse Kempenzonen
00:00
Knokke
Lokomotive Leipzig
00:00
Hallescher FC
Deinze
00:00
Sparta Petegem
เอดีโอ เดน ฮาก
00:00
FC Volendam
ทเวนเต้
00:00
โบโลญญ่า
กาดิซ
00:00
ลีลล์
Boston United
01:00
Chesterfield
Glentoran
01:00
H&W Welders
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
01:00
เรอัลซาราโกซา
Portstewart
01:30
Coleraine
ปาร์มา
01:30
เลชเช่
Eastleigh
01:30
Hungerford Town
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
01:45
อตาลันต้า
เอฟเวอร์ตัน
01:45
ดินาโมเคียฟ
บราก้า
02:00
เซลต้า บีโก้
Marítimo
02:30
ซานตาคลารา
Homberg
05:00
Excelsior

99474 World - Club Friendlies 4

Şirineaşa
15:00
CSM Slatina
Miedź Legnica II
21:00
Pogon Szczecin II
Olimpia Grudziądz
22:30
Starogard Gdański
Victoria Seelow
00:00
Union Fürstenwalde
Bembibre
00:30
Zamora
Sliema Wanderers
01:30
Melita
Gudja United
01:30
Swieqi
Mancha Real
01:30
Linares Deportivo
Bedfont Sports
01:45
Beaconsfield Town
Bognor Regis Town
01:45
Worthing
Felixstowe & Walton United
01:45
Needham Market

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Dinamo Malorita
05:00
Ivatsevichi

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Saturn Ramenskoye
22:00
Kolomna