ufabet

ตารางบอล 31 ก.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ซันเดอร์แลนด์
18:00
โคเวนทรี ซิตี้

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Schwarz-Weiß Rehden
18:01
Sandhausen
Bremer SV
18:01
ชาลเก้ 04
FV Engers 07
20:31
DSC Arminia Bielefeld
Schott Mainz
20:31
ฮันโนเฟอร์ 96
Rödinghausen
20:31
TSG Hoffenheim
Kaiserslautern
20:31
SC Freiburg
Oberachern
20:31
Borussia Mönchengladbach
BW Lohne
20:31
FC Augsburg
Eintracht Braunschweig
23:01
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Waldhof Mannheim
23:01
Holstein Kiel
Erzgebirge Aue
23:01
FSV Mainz 05

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
Blaublitz Akita

99474 World - Club Friendlies 1

เรอัล มาดริด
09:00
ยูเวนตุส
Almere City
19:00
อาแจกซ์
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
22:00
ราโย่ บาเยกาโน่
เฟเยนูร์ด
22:00
โอซาซูนา
โอลิมปิก มาร์กเซย
23:00
เอซี มิลาน
ฟิออเรนติน่า
23:00
กาลาตาซาราย
ลิเวอร์พูล
01:30
สตราส์บูร์ก

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
18:00
Holstein Kiel II
Phönix Lübeck
19:00
St. Pauli II
Eintracht Norderstedt
19:00
Havelse
Drochtersen / Assel
20:00
Jeddeloh
Borussia Hildesheim
20:00
Atlas Delmenhorst

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayern München II
19:00
Türkgücü-Ataspor

11 Germany - Regionalliga: West

Köln II
19:00
Schalke 04 II
Borussia M'gladbach II
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Alemannia Aachen
19:00
Düren Merzenich
Wiedenbrück
19:00
Preußen Münster
Wattenscheid 09
19:00
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Garching
20:00
1860 Rosenheim

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
15:45
Rugenbergen
Türkiye
18:00
HEBC
Niendorfer TSV
19:00
Victoria Hamburg
Buchholz
20:00
Eimsbutteler TV
TSV Sasel
20:00
Süderelbe
Hamm United
20:00
Harksheide
Osdorf
20:00
Curslack-Neuengamme
Hamburger SV III
22:00
Wandsbeker TSV Concordia

11 Germany - Oberliga: Hessen

Weidenhausen
20:00
Eddersheim
SV Unter-Flockenbach
20:00
TSV Steinbach II

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Elversberg II
20:00
Kaiserslautern II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Todesfelde
19:00
Dornbreite Lubeck
Frisia 03 Risum-Lindholm
19:00
Eichede
Union Neumünster
20:00
Lubeck II
GW Siebenbäumen
20:00
Weiche Flensburg II

919 Armenia - Premier League

BKMA
22:00
Shirak
Urartu
23:30
Ararat-Armenia

143 Austria - Admiral Bundesliga

Wattens
22:00
Hartberg
Austria Klagenfurt
22:00
Rapid Vienna
Austria Wien
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

Floridsdorfer AC
15:30
First Vienna
Sturm Graz II
15:30
Lafnitz

556 Belgium - Pro League

เกงค์
18:30
Standard Liège
AS Eupen
21:00
คลับ บรูกก์
RFC Seraing
23:30
Kortrijk
Antwerp
02:00
Zulte-Waregem

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zeljeznicar
00:00
Siroki Brijeg
Zrinjski
02:05
Leotar

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Sofia 1929
22:30
Botev Plovdiv
CSKA Sofia
01:00
Beroe

224 Bulgaria - Vtora Liga

Spartak Pleven
22:00
Yantra 1919
Lovech
00:00
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
23:55
Slaven Koprivnica
Rijeka
02:00
Gorica

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
21:00
České Budějovice
Hradec Králové
21:00
เอสเค สลาเวีย ปราก
Jablonec
21:00
Bohemians 1905
Sparta Praha
00:00
Slovan Liberec

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Sigma Olomouc II
15:15
Sparta Praha II
Slavia Praha II
15:15
Prostějov
Varnsdorf
22:00
Opava

245 Czech Republic - Czech Cup

Cidlina Novy Bydzov
22:00
Dvůr Králové
Trutnov
22:00
Ústí nad Orlicí
Sokol Lanžhot
22:00
Hodonín-Šardice
Polanka nad Odrou
22:00
Bilovec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
19:00
Randers
AaB
19:00
Horsens
Viborg
21:00
โคเปนเฮเก้น
Silkeborg
23:00
Brøndby

320 Denmark - First Division

HB Køge
20:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
18:30
Tammeka
Levadia
20:30
Legion
Kuressaare
23:30
Flora

1233 Finland - Veikkausliiga

Haka
19:00
KuPS
SJK
20:00
Oulu

1233 Finland - Ykkonen

Gnistan
22:30
SJK Akatemia
MP
22:30
PK-35

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
20:45
Debrecen
Paksi SE
23:00
MOL Vidi
เฟเรนซ์วารอส
01:30
Puskás

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Tiszakecske
22:30
MTE 1904
Soroksár SC
22:30
Kozarmisleny
Szombathelyi Haladás
22:30
Csákvári TK
Kazincbarcika
00:00
Dorogi
Pécsi MFC
00:00
Békéscsaba
Ajka
00:00
Budafoki MTE
Siófok
00:00
Diósgyőr
Győri ETO
00:00
Nyíregyháza Spartacus

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Salthill Devon
20:00
Malahide United
Bonagee
20:00
Pike Rovers
St Patrick's
21:00
Waterford United
Bluebell United
21:00
Galway United
Cobh Ramblers
22:00
Cork City
Sligo Rovers
00:00
Wexford Youths

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Hapoel Haifa
00:00
Bnei Sakhnin
Hapoel Hadera
00:30
Ironi Kiryat Shmona

251 โกปปาอีตาเลีย

Modena
01:30
Catanzaro
Bari 1908
02:00
Calcio Padova
Palermo
02:00
Reggiana

748 Latvia - Virsliga

Metta / LU
22:30
Liepāja

748 Latvia - First Liga

Progress / AFA Olaine
17:00
Dinamo Riga
Valmiera II
21:00
FS Jelgava

2345 Moldova - National Division

Petrocub
23:00
Sfîntul Gheorghe
Milsami
01:00
Dinamo-Auto

998 Montenegro - First League

Sutjeska
01:00
Jezero
Petrovac
02:00
Budućnost
Arsenal Tivat
02:00
Jedinstvo

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Molde
20:30
Strømsgodset
Sarpsborg 08
20:30
Lillestrøm

1578 Norway - Obos-Ligaen

Bryne
20:30
Brann
Grorud
20:30
KFUM
Kongsvinger
20:30
Mjøndalen
Ranheim
20:30
Stjørdals-Blink
Raufoss
20:30
Sandnes Ulf
Stabæk
20:30
Skeid
Start
20:30
Fredrikstad
Åsane
20:30
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

Pogoń Szczecin
20:00
Jagiellonia Białystok
Lech Poznań
22:30
Wisła Płock
Raków Częstochowa
22:30
Stal Mielec
Widzew Lodz
01:00
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

Podbeskidzie
17:40
Katowice
Stal Rzeszów
20:00
Górnik Łęczna
Chojniczanka Chojnice
23:00
Chrobry Głogów

155 Romania - Liga 1

Petrolul 52
22:00
Sepsi
Universitatea Craiova
00:15
Rapid Bucuresti
FCSB
02:30
U Craiova 1948

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

FK Nizjni Novgorod
19:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
สปาร์ตัก มอสโก
21:30
Orenburg
Krylya Sovetov
21:30
Torpedo Moskva
Rostov
00:00
Khimki

227 Russia - FNL

Volgar Astrakhan
22:00
Makhachkala
SKA Khabarovsk
22:00
Krasnodar II
Urozhay
23:00
KAMAZ
Alaniya Vladikavkaz
23:00
Yenisey
Shinnik
23:00
Baltika

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Mirren
21:00
Motherwell
เซลติก
22:30
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

Radnički Niš
23:55
Bačka Topola
Mladost Novi Sad
02:00
Čukarički
Kolubara
02:00
Mladost Lučani

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
22:30
Jedinstvo Ub
Mačva Šabac
01:00
Grafičar

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
23:00
Zlaté Moravce
Spartak Trnava
23:00
Podbrezová
Liptovský Mikuláš
01:30
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

Rača
15:30
Petržalka akadémia
Slovan Bratislava II
15:30
Slavoj Trebišov
Dolny Kubin
22:00
Komárno
Futura Humenne
22:00
Tatran Prešov

1638 Slovenia - 1. SNL

Olimpija
22:30
Bravo
Koper
01:15
Maribor
Celje
01:15
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

Bilje
22:30
Triglav
Ilirija
23:00
Rogaška

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
20:00
Värnamo
Elfsborg
20:00
Häcken
Sirius
20:00
Mjällby

47 Sweden - Superettan

Västerås SK
20:00
Öster
Utsikten
20:00
Örgryte

47 Sweden - Ettan: North

Vasalund
20:00
Motala

47 Sweden - Ettan: South

Torns
20:00
Trollhättan
GAIS
21:00
Qviding FIF
Ljungskile
21:00
Olympic

62 Switzerland - Super League

Luzern
19:15
บาเซิ่ล
Winterthur
21:30
ลูกาโน
ยังบอยส์
21:30
Grasshopper

62 Switzerland - Challenge League

Wil
19:15
Vaduz

44 Argentina - Superliga

Platense
23:00
Barracas Central
Lanús
23:00
Aldosivi
Racing Club
01:30
Tigre
Patronato
04:00
Boca Juniors
River Plate
06:30
Sarmiento

44 Argentina - Primera B Nacional

Brown de Adrogué
23:40
Atlanta
Sacachispas
01:00
Club Atlético Güemes
Deportivo Maipú
01:30
Gimnasia Jujuy
Chacarita Juniors
01:40
Estudiantes Caseros
Quilmes
01:40
Almirante Brown
Agropecuario
02:00
Gimnasia Mendoza
Independiente Rivadavia
02:00
Villa Dálmine

5 Brazil - Serie A

Internacional
02:00
Atlético Mineiro
Athletico PR
02:00
São Paulo
América Mineiro
04:00
Avaí
Cuiabá
04:00
Fortaleza
Bragantino
05:00
Juventude

5 Brazil - Serie B

Vasco da Gama
02:00
Chapecoense

5 Brazil - Serie C

Botafogo SP
21:00
Volta Redonda
Floresta
01:00
Brasil de Pelotas
Vitória
02:00
ABC
Figueirense
05:00
EC São José
Aparecidense
06:00
FC Atlético Cearense

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
07:30
เอฟเวอร์ตัน
Universidad Chile
00:30
Colo-Colo
Audax Italiano
05:00
O'Higgins

80 Chile - Primera B

Magallanes
22:00
Deportes Iquique
Fernández Vial
22:00
Deportes Temuco

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
02:00
Deportivo Pereira
Rionegro Águilas
04:05
Junior FC
Unión Magdalena
06:10
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
03:00
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

San Carlos
08:30
Cartaginés
Herediano
09:00
Alajuelense
Guanacasteca
03:30
Sporting San José
Deportivo Saprissa
06:00
Puntarenas

459 Ecuador - Liga Pro

Independiente del Valle
08:00
Barcelona Guayaquil
Cumbaya
02:00
Mushuc Runa
Macará
04:30
Universidad Católica

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
08:00
Xelajú
Malacateco
00:00
Mixco
Achuapa
00:00
Municipal
Iztapa
01:00
Santa Lucia

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
09:00
Puerto San Jose
Zacapa
09:00
Deportivo Barberena
San Juan
00:00
Solola
Aurora
00:00
Chimaltenango
Coatepecano IB
01:00
Marquense
Peten
01:00
Comunicaciones II
San Pedro
04:00
Nueva Concepción
Juventud Pinulteca
04:45
Mictlán

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
07:05
Querétaro
Guadalajara
09:05
Pachuca
Puebla
09:05
Atlético San Luis
Tijuana
09:05
Mazatlán
Pumas UNAM
00:00
มอนเตอร์เรย์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tapatío
05:00
Universidad Guadalajara

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
Juventus Managua
UNAN Managua
09:00
Deportivo Ocotal
Matagalpa
04:00
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
03:00
Resistencia
Guaraní
05:30
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Alianza Atlético
23:00
Carlos Stein
Carlos Mannucci
01:00
Academia Cantolao
Atlético Grau
01:00
Universidad San Martín
ADT
03:00
Deportivo Binacional
Sporting Cristal
03:30
Alianza Lima

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Llacuabamba
03:00
Unión Comercio
Molinos El Pirata
03:00
Real Garcilaso
Santos
03:00
Alianza Universidad
Sport Chavelines Juniors
03:30
Alfonso Ugarte Puno
Santa Rosa PNP
03:30
Comerciantes Unidos

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
20:15
Cerrito
Cerro Largo
01:00
Torque
Wanderers
03:30
River Plate

158 Uruguay - Segunda Division

Juventud
22:30
Rampla Juniors
Sud América
02:00
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
07:00
ซินซินนาติ
Nashville SC
07:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
Austin
เอฟซี ดัลลัส
08:00
แอลเอ แกลักซี
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
รีล ซอลต์ เลค
ดีซี ยูไนเต็ด
04:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

San Antonio
08:00
LA Galaxy II
El Paso Locomotive
08:30
Louisville City
Orange County
09:00
San Diego Loyal
Phoenix Rising
09:30
Colorado Springs
New York RB II
05:00
New Mexico United

886 Egypt - Premier League

Ceramica Cleopatra
23:30
Eastern Company SC
Ghazl El Mehalla
23:30
Smouha
El Geish
02:00
Al Ittihad

3662 Gabon - Champoinnat D1

FC 105
21:30
Pélican
Bitam
21:30
Stade Mandji
Mangasport
21:30
Dikaki

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Jamal
17:00
Bashundhara Kings
Baridhara
17:00
Abahani
Saif
17:00
Muktijoddha SKC

1004 Canada - PCSL

Port Moody Rangers
04:30
Khalsa

5618 China PR - League One

Qingdao Youth Island
15:00
Nanjing City
Xinjiang Tianshan
15:00
Shijiazhuang Kungfu
BIT
18:30
Shanghai Jiading

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
17:30
Daegu

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
16:00
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

Sabah
18:30
Melaka United
Pulau Pinang
20:00
Selangor United
Selangor
20:00
Negeri Sembilan

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
18:00
Viettel
Ha Noi
19:15
Song Lam Nghe An

69697 Vietnam - V-League 2

Sanna Khanh Hoa
17:00
Bà Ria Vũng Tàu
Can Tho
18:00
Phú Thọ

44 Argentina - Primera C

Liniers
01:30
Claypole

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Wilstermann
02:00
Real Tomayapo
Bolívar
04:15
The Strongest
Royal Pari
06:30
Blooming

1233 Finland - Kakkonen

JS Hercules
18:00
VIFK
FC Komeetat
19:00
RoPS
I-Kissat
22:00
Honka Akatemia
GBK
22:30
OTP

17 France - Super Cup

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
01:00
น็องต์

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Zalaegerszegi TE II
16:00
Zsambeki SK
Videoton II
16:00
Gyirmót II
Csornai SE
22:00
Puskás II
Budaörs
22:30
Kelen
Tatabánya
22:30
Teskánd
III. Kerületi TUE
22:30
Gyori ETO II
Komárom
22:30
Érdi VSE
Bicskei
23:00
Mori SE
Kaposvári Rákóczi
00:00
Nagykanizsai ULE

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Alta
18:00
Hødd
Tromsdalen
18:30
Levanger
Bærum
20:00
Asker
Ullensaker / Kisa
23:00
Træff

2 Poland - 2. Liga East

Radunia Stężyca
20:00
Lech Poznań II
Garbarnia Kraków
21:00
Pogoń Siedlce
Hutnik Krakow
22:00
Jastrzębie
Olimpia Elbląg
22:00
Kalisz

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Mjolby
20:00
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Forsbacka
19:00
Hudiksvall
Uppsala
19:00
Järfälla
Stocksund
20:00
Akropolis
Rågsved
21:00
Kvarnsveden

47 Sweden - Division 2: Norrland

Umeå FC Akademi
19:00
IFK Luleå

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Asarum
21:00
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

United Nordic
22:00
Assyriska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Sävedalen
18:30
Hittarp
Vastra Frolunda
19:00
Husqvarna
Varbergs GIF
19:00
Assyriska BK

5 Brazil - Baiano 2

Itabuna
00:45
Jacobinense

5 Brazil - Cearense 2

Barbalha
01:00
Guarani de Juazeiro

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Villa San Carlos
01:30
Dock Sud

44 Argentina - Torneo Federal A

CDJU Gualeguaychu
21:00
Gimnasia Concepción
Sportivo Las Parejas
01:00
Douglas Haig
Liniers Bahía Blanca
01:00
Argentino Monte Maíz
Sansinena
01:00
Deportivo Camioneros
Villa Mitre
01:00
Cipolletti
Unión Sunchales
01:30
San Martín Formosa
Juventud Unida Univ.
01:30
Sol de Mayo
Sportivo Peñarol
01:30
Olimpo
Huracán Las Heras
01:30
Estudiantes de San Luis
Boca Unidos
02:00
Racing Córdoba
Gimnasia y Tiro
02:05
Central Norte
Juventud Antoniana
05:00
Sportivo Belgrano

144816 Belize - Premier League

Hankook Verdes
08:30
Port Layola
Belmopan Bandits
08:30
Progresso
Altitude
08:30
Benque
San Pedro Pirates
08:30
Wagiya

866998 Fiji - National Football League

Ba
09:00
Nadi
Navua
10:00
Nasinu
Nadroga
11:00
Tailevu Naitasiri
Lautoka
11:00
Labasa

712 Korea Republic - K League 2

Anyang
17:30
Busan I'Park
Ansan Greeners
18:00
Jeonnam Dragons

98 Australia - Brisbane Premier League

The Lakes
13:00
Acacia Ridge

98 Australia - New South Wales

Manly United
12:00
Rockdale City Suns
North Shore Mariners
12:00
Marconi Stallions
APIA Leichhardt Tigers
12:00
Sydney United
Wollongong Wolves
12:00
Sutherland Sharks
Sydney Olympic
12:00
Blacktown City
Sydney II
15:30
Mt Druitt Town

5 Brazil - Brasileiro U20

Atlético GO U20
20:00
Internacional U20
Cruzeiro U20
21:00
Sao Paulo U20
América Mineiro U20
02:00
Botafogo U20
Corinthians U20
02:00
Vasco U20

41 Europe - UEFA Women's EURO

อังกฤษ W
23:00
เยอรมนี W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Sahafi
05:00
Badbaado

98 Australia - Australian Cup

ซิดนี่ย์ เอฟซี
13:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

99474 World - Cotif Tournament

Uniao Bandeirante U20
00:30
Uruguay U20
Levante U20
03:00
Villarreal U20

98 Australia - Npl Queensland

Capalaba
14:00
Moreton Bay United
Brisbane City
14:30
Logan Lightning
SC Wanderers
15:15
Eastern Suburbs Brisbane

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
08:30
Sporting San Miguelito
Árabe Unido
04:00
Costa del Este
Atlético Chiriquí
06:15
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
12:00
Green Gully

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kyzyl-Zhar
16:00
Akzhayik
แอสตาน่า
20:00
Arys
Aksu
22:00
Kairat
Maqtaaral
22:00
Tobol

98 Australia - Northern Nsw

Lake Macquarie
11:00
Lambton Jaffas
Weston Bears
11:30
Edgeworth Eagles
Adamstown Rosebuds
11:30
Broadmeadow Magic

201580 Maldives - Male League

Super United Sports
18:00
Da Grande
TC Sports Club
23:00
Green Streets

47 Sweden - Elitettan Women

Mallbacken W
18:00
Rävåsen W
Jitex W
19:00
IFK Sundsvall W

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Sandviken W
20:00
Västerås BK 30 W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HPS W
18:00
PK-35 Vantaa W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlético San Luis W
05:00
Cruz Azul W
Querétaro W
06:00
Tijuana W

3483 USA - USL League One

Union Omaha
07:00
Chattanooga Red Wolves
Forward Madison
07:00
Northern Colorado
Greenville Triumph
07:45
Tormenta
Tucson
09:00
North Carolina

11555657 South America - Copa America Women

Colombia W
07:00
บราซิล W

44 Argentina - Reserve League

Arsenal Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
Independiente Res.
20:00
Colón Res.

5 Brazil - Paulista Série B

Grêmio Sãocarlense
20:00
Penapolense
Flamengo SP
21:00
Inter de Bebedouro
Itararé
01:00
Itapirense

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Heidelberg United U21
10:00
Green Gully U21

1004 Canada - Premier League

Atlético Ottawa
06:00
Forge

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Andelsbuch
21:00
Ludesch
Nenzing
22:00
Lustenau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

The Lakes U23
11:00
Acacia Ridge U23

80 Chile - Segunda División

San Marcos
08:00
Independiente
Iberia
23:00
San Antonio Unido

99474 World - Club Friendlies Women

UJ Krakow W
17:00
Resovia Rzeszów W
Lokomotiv Moscow W
18:00
BIIK Kazygurt
Werder Bremen W
19:00
Carl Zeiss Jena W
Genk W
19:00
Ajax W
Sunderland W
20:00
Hibernian W
KIF Orebro W
21:00
Djurgarden W
Kilmarnock W
21:00
Motherwell W
Minsk FK W
21:00
LASK Crvena Zvezda W

479 Japan - Japan Football League

Osaka
12:00
Veertien Mie
Reinmeer Aomori
13:00
Sony Sendai
Matsue City
13:00
Verspah Oita
Nara Club
13:00
Kochi United
Biwako Shiga
13:00
TIAMO Hirakata
Maruyasu Okazaki
14:00
Honda Lock
Criacao Shinjuku
14:00
Tokyo Musashino City

1233 Finland - Kolmonen

HaPK
19:00
KJP

99474 World - Club Friendlies 3

BAK '07
18:00
Hansa Rostock II
Lichtenberg
18:00
Einheit Zepernick
Almere City
19:00
Jong Ajax
ฟูลัม
21:00
บียาร์เรอัล
Arminia Hannover
21:00
Tennis Borussia
Cittadella
22:00
Luparense
Vicenza
22:00
Cartigliano
Monza
22:30
Sangiuliano City
Levadiakos
22:30
Ionikos
Nacional
23:00
ซานตาคลารา
เลสเตอร์ ซิตี้
00:00
เซบีย่า
เรอัลซาราโกซา
00:00
Al Shabab
UD Ibiza
00:00
เตเนริเฟ
ชาเวช
00:30
ลูโก
Mirandés
00:30
แอธเลติก บิลเบา
Farense
00:45
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ลีดส์ยูไนเต็ด
00:45
กายารี่
แร็งส์
01:00
ซัสเซาโล่
นาโปลี
01:30
มาจอร์กา
Estrela Amadora
01:30
Petro de Luanda
Atromitos
05:00
Al Taawon

99474 World - Club Friendlies 4

Chlumec nad Cidlinou
15:15
Viktoria Žižkov
SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
Berlin Hilalspor
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Ennepetal
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
Dusseldorf-West
Fortuna Biesdorf
20:00
BFC Dynamo
Fortuna Köln II
20:00
Cosmos Koblenz
Struga
22:30
Voska Sport
Pelister
22:30
Vardar
Sassari Torres
22:30
Asti
BCV Glesch / Paffendorf
23:30
Germania Lich-Steinstraß
Real Madrid II
00:00
Real Unión
Espanyol II
01:00
Prat

212 Belarus - Second Division - Brest Region

Niva
16:00
Krechet
Nadezhda
17:00
Ivanovo
Pripyat
18:00
Granit

212 Belarus - Second Division - Vitebsk Region

Gorodok lions
16:30
Polotsk
DYuSSh Orsha
19:00
Miory
Veles 2020
19:30
Postavy

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Leskhoz
21:00
Bumprom

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Neman Mosty
20:00
Smena Vawkavysk
Slonim City
21:00
Schuchin

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

BGU Minsk
19:30
Uni Minsk
Serebryanka
20:15
Energosbyt-BSATU
Krupki
22:00
Falko
Partizan Salihorsk
22:00
Kletsk

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Chertanovo
17:00
Spartak Kostroma
FK Dinamo St. Petersburg
20:00
Yadro St. Petersburg
Zenit II
21:00
Rodina Moskva III

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Sokol Saratov
20:00
SKA-Energiya II
Zenit Penza
21:00
Dinamo Vladivostok
Kosmos Dolgoprudny
22:00
Kaluga

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Ural 2
16:30
Torpedo Miass