ufabet

ตารางบอล 3 ส.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

คาราบัค
23:00
เฟเรนซ์วารอส
Bodø / Glimt
23:00
Žalgiris
Maccabi Haifa
00:00
Apollon
ดินาโมเคียฟ
01:00
Sturm Graz
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:45
Pyunik

479 Japan - J-League Cup

เซเรโซ โอซาก้า
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
วิสเซล โคเบะ
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
นาโกย่า แกรมปัส
17:30
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Vilzing
23:30
Bayern München II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Gebenbach
23:30
Donaustauf
Jahn Regensburg II
23:30
Großbardorf
Geesdorf
23:30
Ammerthal
Kornburg
23:30
Weiden
ATSV Erlangen
23:30
DJK Bamberg
Eintracht Bamberg
00:00
Bayern Hof

11 Germany - Oberliga: Hessen

TSV Steinbach II
00:00
Eintracht Stadtallendorf
Rot-Weiß Hadamar
00:00
Waldgirmes
FC Gießen
00:00
Fernwald
SV Steinbach
00:00
Neuhof
Baunatal
00:00
Weidenhausen
Eddersheim
00:30
Bayern Alzenau
Rot-Weiß Walldorf
01:00
SV Unter-Flockenbach

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
00:00
Heider SV
Eckernforder SV
00:00
Bordesholm
Kilia Kiel
00:00
Oldenburger SV
Inter Türkspor Kiel
00:00
Union Neumünster
Lubeck II
00:00
Pansdorf
Eichede
00:00
Todesfelde
Dornbreite Lubeck
00:00
GW Siebenbäumen
Weiche Flensburg II
00:30
Husumer SV

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Septemvri Simitli
23:30
Pirin Gotse Delchev

245 Czech Republic - Czech Cup

Sokol Libiš
23:00
Kolín
Hrebec
23:30
FK Brandys nad Labem

320 Denmark - Landspokal Cup

VSK Århus
23:00
Vendsyssel
LUIF
23:00
Brønshøj
B 1909
23:00
Marienlyst
Haarby
23:00
Næsby
FB
00:00
AB

1796 Iceland - Pepsideild

Valur
02:15
FH
Víkingur Reykjavík
02:15
Leiknir Reykjavík
Fram
02:15
Stjarnan

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Bnei Sakhnin
23:45
Hapoel Hadera
Sektzia Nes Tziona
00:00
Ashdod
Maccabi Bnei Raina
00:30
Hapoel Haifa

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
23:00
Tromsø

47 Sweden - Superettan

Dalkurd
00:00
Norrby
Landskrona
00:00
Skövde AIK
Brommapojkarna
00:00
Örebro
Brage
00:00
Östersunds FK
Trelleborg
00:00
Halmstad

44 Argentina - Primera B Nacional

Defensores de Belgrano
07:10
San Martín San Juan

5 Brazil - Serie B

Sport Recife
07:30
Criciúma

5 Brazil - Serie C

Botafogo PB
05:00
Mirassol

353 Colombia - Liga BetPlay

Santa Fe
08:05
América de Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
02:00
Deportes Quindío
Barranquilla
05:00
Boca Juniors de Cali

458 Mexico - Liga MX

Toluca
08:00
Puebla

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Cancún
07:05
CA La Paz
Dorados
09:05
Celaya
Alebrijes
05:00
Tapatío

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:00
เอฟซี ดัลลัส
Charlotte
06:00
ดีซี ยูไนเต็ด
โคลัมบัส ครูว์
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
06:00
Memphis 901

886 Egypt - Premier League

Al Ahly
02:00
Pharco

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
21:35
Al Wakrah
Al Rayyan
23:45
Al Shamal

712 Korea Republic - K-League 1

Incheon United
17:00
Suwon
Daegu
17:30
Suwon Bluewings
Gangwon
17:30
Jeonbuk Motors

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan United
15:45
Johor Darul Ta'zim II

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Universitario de Vinto
05:00
Blooming

11555657 South America - Copa Sudamericana

Deportivo Táchira
07:30
Independiente del Valle
São Paulo
05:15
Ceará

11555657 South America - Copa Libertadores

Corinthians
07:30
ฟลาเมงโก

1233 Finland - Kakkonen

Ilves II
22:00
EPS

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Mori SE
22:30
Videoton II
Gyirmót II
22:30
Komárom
Érdi VSE
22:30
Tatabánya
Veszprém
22:30
Kaposvári Rákóczi
Nagykanizsai ULE
22:30
Zalaegerszegi TE II
Teskánd
22:30
Balatonfuredi
Puskás II
22:30
III. Kerületi TUE
Gyori ETO II
22:30
Bicskei
Budaörs
22:30
Zsambeki SK
Csornai SE
22:30
Kelen

2405 Estonia - Estonian Cup

Legion
23:00
JK Kadakas

98 Australia - Brisbane Premier League

Newmarket
16:30
Toowong
Acacia Ridge
17:30
St George Willawong
The Gap
17:30
Western Spirit

98 Australia - Australian Cup

Peninsula Power
16:30
NWS Spirit
Devonport City
16:30
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
Sydney United
16:30
Monaro Panthers
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
16:30
เมลเบิร์น วิคตอรี

99474 World - Cotif Tournament

Villarreal U20
00:30
Alboraya U20
Uruguay U20
03:00
Levante U20

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
16:30
Capalaba

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
Ceske Budejovice U19

344167 N/C America - Concacaf League

Alajuelense
07:00
Águila
Pacific
09:00
Waterhouse

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
16:00
Cooks Hill United
Lake Macquarie
16:00
Adamstown Rosebuds
Valentine
17:00
Broadmeadow Magic

3483 USA - USL League One

Northern Colorado
08:00
Richmond Kickers

5 Brazil - Brasileiro Women

São José W
01:00
Grêmio W
Real Brasília W
01:00
CRESSPOM W
Internacional RS W
01:00
Santos W
Flamengo W
01:00
RB Bragantino W
Palmeiras W
02:00
Kindermann-Avaí W
Ferroviária W
05:00
Atlético Mineiro W
Corinthians W
06:00
ESMAC W

2507 Gambia - GFA League

Steve Biko
23:00
Brikama United
GAMTEL
01:00
Wallidan

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Acacia Ridge U23
15:30
St George Willawong U23
The Gap U23
15:30
Western Spirit U23

491 Northern Ireland - Championship Women

Comber Rec. W
01:30
St. James' Swifts W
Coleraine W
01:30
Larne W
Killen Rangers W
01:30
Ballymacash W
Foyle Belles W
01:30
Ballymena Allstars W

99474 World - Club Friendlies Women

Sevilla W
16:00
Alhama W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Sport Colombia
03:00
Nacional Asunción
Rubio Ñú
05:30
Cerro Porteño

1233 Finland - Kolmonen

IPS Edustus
22:30
RPS Lions

99474 World - Club Friendlies 3

Mafra
16:00
Alverca
เออิบาร์
17:00
UD Logroñés
Niki Volos
23:00
Lamia
Al Wahda
23:00
Paphos
Radomiak Radom
23:00
Anorthosis
Enosis
23:00
Doxa
Venezia
23:00
Cesena
Real Murcia
23:00
เตเนริเฟ
Napredak
23:00
Timok
นาโปลี
23:30
คิโรน่า
เดปอร์ติโบ อลาเบส
23:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
23:30
Ponferradina
Dessel Sport
00:00
Lommel United
เรอัล เบติส
00:00
เรอัลซาราโกซา
Dender
00:00
KAA Gent II
บียาร์เรอัล
00:00
เลบันเต้
Liège
00:30
Excelsior Virton
Real Avilés
00:30
เรอัล โอเบียโด้
Dollingstown
01:00
Portadown
นูมานเซีย
01:00
Racing Santander
อัลกอร์กอน
01:00
เลกาเนส
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
01:00
เอสดี ฮูเอสก้า
Ballyclare Comrades
01:30
Glenavon
Castellón
01:45
บาเลนเซีย
Boavista
02:00
Bolívar
คอร์โดบา
02:30
Villarreal II

99474 World - Club Friendlies 4

Sporting Gijon II
17:00
Racing Santander II
Pontedera
23:00
Nuova Monterosi
Lecco
23:00
Varesina
Dugo Selo
23:00
Udarnik Kurilovec
Real Oviedo II
23:30
Llanera
Cristo Atlético
00:00
Gimnástica Torrelavega
Real Titánico
00:00
Marino de Luanco
Cartagena II
00:00
Deportiva Minera
Barcelona II
00:00
FC Andorra
Intercity
00:00
Levante II
Binche
00:00
La Louvière
Rot-Weiß Deuten
00:00
Schermbeck
Rus Binche
00:00
La Louvière
Compostela
00:30
Celta de Vigo II
Cortes
00:30
Tarazona
Alfter
00:30
Borussia Lindenthal-Hohenlind
Oudenaarde
00:30
Eendracht Aalst
Rayo Ibense
01:00
Alcoyano
Guijuelo
01:00
Unionistas de Salamanca
Espanyol II
01:00
Cornellà
Merida
02:00
Alcorcón II

1233 Finland - Kolmonen - Pohjoinen

HauPa
22:30
TP-47
KePS
23:00
Tervarit-j
Roi United
23:00
RoPo