ufabet

ตารางบอล 4 ส.ค. 2565

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

AEK Larnaca
23:00
Partizan
มัลโม่
00:00
F91 Dudelange
Fenerbahçe
00:00
Slovácko
Maribor
01:15
HJK
Linfield
01:45
Zürich
Shamrock Rovers
02:00
Shkupi
โอลิมเปียกอส
02:00
สโลวาน บราติสลาวา

99474 World - Club Friendlies 1

กาดิซ
02:00
แอตเลติโก มาดริด

320 Denmark - Landspokal Cup

Tuse
22:00
NB Bornholm
Sædding / Guldager
22:45
Marstal / Rise
Frederikshavn
23:00
ASA Aarhus
Tune
23:00
Tarnby FF
Jyllinge
23:00
BK Union
Dragør
23:00
BSF
Mosede
23:00
Kastrup
Munkebo
23:00
Kerteminde
B 1973 Herlev
23:30
FC Nakskov
B 73 Slagelse
23:30
Hørsholm-Usserød

1233 Finland - Ykkonen

PK-35
23:00
TPS
PEPO
23:00
Gnistan

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thróttur Vogar
02:15
Selfoss

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
21:00
FC Daugavpils

1578 Norway - Obos-Ligaen

Brann
23:00
Start
Fredrikstad
23:00
Stabæk
KFUM
23:00
Åsane
Kongsvinger
23:00
Bryne
Mjøndalen
23:00
Raufoss
Sandnes Ulf
23:00
Sogndal
Skeid
23:00
Ranheim
Stjørdals-Blink
23:00
Grorud

47 Sweden - Superettan

Jönköpings Södra
00:00
Västerås SK
Öster
00:00
Utsikten

44 Argentina - Copa Argentina

Aldosivi
07:10
Newell's Old Boys
Rosario Central
02:10
Quilmes

5 Brazil - Serie B

Brusque
05:00
Sampaio Corrêa

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
07:00
Orsomarso
Boyacá Chicó
07:15
Tigres
Valledupar
03:00
Llaneros
Atlético Huila
03:30
Fortaleza CEIF
Leones FC
06:00
Real San Andres

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
04:30
Achuapa

458 Mexico - Liga MX

Juárez
08:00
Atlético San Luis

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tepatitlán de Morelos
07:05
Pumas Tabasco
Raya2
09:05
Cimarrones de Sonora

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
Nashville SC
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:30
Inter Miami

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New Mexico United
08:00
Sacramento Republic

886 Egypt - Premier League

Smouha
23:30
Ceramica Cleopatra
Eastern Company SC
23:30
ENPPI
Al Masry
02:00
El Geish

97374 Jordan - Premier League

Al Salt
22:00
Ma'an
Moghayer Al Sarhan
00:30
Al Jazeera

5618 China PR - League One

Guangxi Baoyun
15:00
Nanjing City
Qingdao Youth Island
15:00
Sichuan
Qingdao Jonoon
18:30
Shanghai Jiading

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
07:15
Wilstermann

11555657 South America - Copa Sudamericana

Melgar
05:15
Internacional

11555657 South America - Copa Libertadores

Vélez Sarsfield
07:30
Talleres Córdoba
Atlético Mineiro
07:30
Palmeiras

99474 World - OFC Champions League

ABM Galaxy
07:00
Toti City
Central Coast
10:00
Vénus

1233 Finland - Kakkonen

Tampere United
23:00
Honka Akatemia
Jazz
23:00
MuSa

5 Brazil - Cearense 2

Pague Menos
01:00
Horizonte
Floresta
01:00
Barbalha

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Badbaado
05:00
Midnimo

99474 World - Cotif Tournament

Valencia U20
00:30
Rukh Vynnyky U20
Argentina U20
03:00
Alzira U20

344167 N/C America - Concacaf League

Sporting San Miguelito
07:00
Malacateco
CD Platense
09:00
Hankook Verdes

3483 USA - USL League One

Central Valley Fuego
09:30
Chattanooga Red Wolves

5 Brazil - Carioca U20

Vasco U20
21:00
Fluminense U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Cruzeiro W
07:30
São Paulo W

155 Romania - Liga 2

Progresul Spartac
21:00
Dinamo Bucureşti

44 Argentina - Reserve League

Racing Club Res.
20:00
Barracas Central Res.
Huracán Res.
21:00
Aldosivi Res.
Lanús Res.
21:00
Sarmiento Res.
Patronato Res.
21:00
Banfield Res.

2507 Gambia - GFA League

Hawks
23:00
Armed Forces
Fortune
23:00
Real de Banjul
GPA
23:00
Sporting Real FC

1004 Canada - Premier League

Valour
07:00
Cavalry

1796 Iceland - 4. Deild

Hafnir
03:00
Léttir
Álftanes
03:00
KB
KM
03:00
ÍBU
Úlfarnir
03:00
Afrika Reykjavik
Árborg
03:15
Berserkir / Mídas

1796 Iceland - 3. Deild

Dalvík / Reynir
01:00
Kári

99474 World - Club Friendlies Women

First Vienna W
00:30
SSU Poli Timişoara W

1796 Iceland - Premier League Women

Valur W
00:30
Thor Akureyri W
Selfoss W
00:30
ÍBV W
KR W
02:15
Stjarnan W
Afturelding W
03:00
Thróttur Reykjavík W

1796 Iceland - 1. Deild Women

FH W
01:30
Fjölnir W

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Fernando de la Mora
03:00
Sol de América
Sport Colonial
05:30
Olimpia

1233 Finland - Kolmonen

Kultsu
22:30
HaPK
Barca
23:00
JJK Jyväskylä II

802 Israel - Toto Cup Ligat Leumit

Hapoel Nof HaGalil
23:30
Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Umm al-Fahm
23:30
Hapoel Acre
Ironi Tiberias
23:30
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Kfar Saba
23:30
Hapoel Afula
Hapoel Petah Tikva
23:30
Bnei Yehuda
Hapoel Rishon LeZion
23:30
Maccabi Petah Tikva
Maccabi Kabilio Jaffa
23:30
Agudat Sport Ashdod
Kafr Qasim
23:30
Hapoel Ramat HaSharon

99474 World - Club Friendlies 3

แอลเอ แกลักซี
07:30
Guadalajara
ซัสเซาโล่
23:00
Vis Pesaro
Eldense
00:30
อัลบาเซเต้

99474 World - Club Friendlies 4

Pro Patria
21:30
Sassari Torres
Al Ain
23:00
Al Feiha
Hiltrup
00:30
Preußen Münster II
Wesseling-Urfeld
00:30
FC BW Friesdorf
Westfalia Herne
00:30
Sprockhövel
Leganés II
00:30
Fuenlabrada

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

Energosbyt-BSATU
00:45
Uni Minsk