ufabet

ตารางบอล 8 ส.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
02:00
วัตฟอร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong Ajax
01:00
Telstar
Jong AZ
01:00
MVV Maastricht

462 England - Professional Development League

Sheffield Wednesday U21
18:00
Swansea City U21
Burnley U21
20:00
Charlton Athletic U21
Peterborough United U21
20:00
Queens Park Rangers U21
Hull City U21
01:00
Millwall U21

919 Armenia - Premier League

Shirak
20:30
Urartu

2453 Azerbaijan - Premier League

Turan
20:00
Qabala

224 Bulgaria - Parva Liga

Septemvri Sofia
22:30
Lokomotiv Sofia 1929
Lokomotiv Plovdiv
00:45
Arda

224 Bulgaria - Vtora Liga

Botev Plovdiv II
22:00
FK Minyor Pernik

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Silkeborg
00:00
AaB

320 Denmark - Landspokal Cup

Culpa
00:00
Maribo

1233 Finland - Veikkausliiga

Lahti
22:00
HIFK

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ก็อง
01:45
เม็ตซ์

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Diósgyőr
01:15
Soroksár SC

1796 Iceland - Pepsideild

Leiknir Reykjavík
02:15
Keflavík
ÍA
02:15
Valur

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Hapoel Hadera
00:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Tel Aviv
00:30
Ashdod

251 โกปปาอีตาเลีย

เจนัว
22:45
Benevento
Modena
23:00
ซัสเซาโล่
Cremonese
02:00
Ternana
โบโลญญ่า
02:15
Cosenza

748 Latvia - Virsliga

Spartaks Jūrmala
22:00
FC Daugavpils

1578 Norway - Obos-Ligaen

Grorud
23:00
Kongsvinger
Ranheim
23:00
Mjøndalen
Sandnes Ulf
23:00
Skeid
Start
23:00
Bryne
Åsane
23:00
Fredrikstad

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
00:00
Miedź Legnica

2 Poland - 1. Liga

Stal Rzeszów
23:00
Ruch Chorzów

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
02:15
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
00:00
Leixões

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
22:00
Voluntari
Botoşani
01:00
SSC Farul

227 Russia - FNL

Neftekhimik
22:00
Rubin Kazan'
Baltika
00:00
Arsenal Tula

296 Serbia - Super Liga

Javor Ivanjica
00:00
Mladost Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

Novi Sad
22:30
Železničar Pančevo
Sloboda Užice
02:00
Mačva Šabac

1638 Slovenia - 1. SNL

Gorica
01:15
Koper

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Häcken
00:00
Helsingborg
Varberg BoIS
00:00
IFK Göteborg

47 Sweden - Superettan

Västerås SK
00:00
Brommapojkarna
Örebro
00:00
Örgryte
AFC Eskilstuna
00:00
Jönköpings Södra

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

อิสตันบูล บีบี
23:15
Kasımpaşa
Ankaragücü
01:45
คอนยาสปอร์
Fenerbahçe
01:45
Ümraniyespor

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
21:00
Defensa y Justicia
Tigre
06:00
Rosario Central

44 Argentina - Primera B Nacional

Gimnasia Jujuy
01:00
Quilmes
San Martín San Juan
01:30
Brown de Adrogué
Club Atlético Güemes
03:10
Instituto

5 Brazil - Serie A

Coritiba
06:00
Santos

5 Brazil - Serie C

Botafogo PB
06:00
Figueirense

80 Chile - Primera Division

Ñublense
07:45
Coquimbo Unido
Huachipato
04:30
Unión La Calera

80 Chile - Primera B

Barnechea
23:30
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
08:15
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
03:00
Valledupar
Llaneros
03:00
Atlético
Real San Andres
03:00
Bogotá
Tigres
05:00
Deportes Quindío

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
07:00
Guanacasteca

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
07:00
Mushuc Runa

458 Mexico - Liga MX

América
08:05
Juárez

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Universidad Guadalajara
09:00
Venados

3990 Nicaragua - Primera Division

Juventus Managua
08:00
Real Estelí

158 Uruguay - Primera Division

Albion
01:00
ลิเวอร์พูล

886 Egypt - Premier League

El Geish
23:30
Eastern Company SC
Ceramica Cleopatra
23:30
ENPPI

5618 China PR - League One

Shanghai Jiading
14:30
Suzhou Dongwu
Zibo Sunday
18:30
Qingdao Jonoon

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan United
15:45
Terengganu City II

44 Argentina - Primera C

Luján
01:30
Midland
General Lamadrid
01:30
El Porvenir

99474 World - OFC Champions League

Rewa
07:00
Auckland City
Nikao
10:00
Hienghene Sport

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Aarhus Fremad II
23:30
Djursland

1233 Finland - Kakkonen

Klubi-04
22:30
Tampere United
Honka Akatemia
22:30
GrIFK

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Asker
00:00
Vålerenga II

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Los Andes
01:30
Argentino Quilmes
Dock Sud
01:30
Defensores Unidos

462 England - Premier League 2 Divison Two

West Brom U21
23:00
Newcastle United U21
Nottingham Forest U21
01:00
Southampton U21

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
17:00
Bucheon 1995
Gyeongnam
17:00
Anyang

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Banadir
05:00
Elman

153732 India - Calcutta Premier Division A

Peerless
16:30
George Telegraph
Bhawanipore
16:30
Kidderpore SC
Southern Samity
16:30
Techno Aryan
United
16:30
Tollygunge
Railway
16:30
Calcutta Customs

245 Czech Republic - U19 League

Dukla Prague U19
15:15
Sparta Praha U19

3126 Luxembourg - National Division

F91 Dudelange
00:30
Jeunesse d'Esch

227 Russia - FNL 2 - Group 1

Alaniya Vladikavkaz II
21:00
Essentuki

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 Vantaa W
23:00
HJK W

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
08:05
Toluca W
Necaxa W
05:00
Monterrey W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Matchakhela
20:00
Dila

44 Argentina - Reserve League

Estudiantes La Plata Res
20:00
San Lorenzo Res.

97374 Jordan - 1st Division

Ittihad Al Ramtha
21:00
Blama
Amman
21:00
Al Jalil

1796 Iceland - 4. Deild

KFK Kópavogur
03:00
KÁ Hafnarfjördur

1796 Iceland - 1. Deild Women

Fylkir W
02:15
FH W
Augnablik W
02:15
Víkingur Reykjavík W

802 Israel - Toto Cup Ligat Leumit

Maccabi Ahi Nazareth
23:30
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Acre
23:30
Hapoel Nof HaGalil
Hapoel Afula
23:30
Ironi Tiberias
Hapoel Ramat Gan
23:30
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Rishon LeZion
23:30
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva
23:30
Bnei Yehuda
Hapoel Ramat HaSharon
23:30
Maccabi Kabilio Jaffa
Agudat Sport Ashdod
23:30
Kafr Qasim

99474 World - Club Friendlies 3

อัลบาเซเต้
01:00
Socuéllamos

99474 World - Club Friendlies 4

Folgore Caratese
22:30
Renate
Avellino
23:00
Casertana