ufabet

ตารางบอล 30 ส.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ฟูลัม
01:30
ไบรท์ตัน
คริสตัล พาเลซ
01:30
เบรนท์ฟอร์ด
เซาแธมป์ตัน
01:45
เชลซี
ลีดส์ยูไนเต็ด
02:00
เอฟเวอร์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
01:45
นอริชซิตี
เบิร์นลีย์
01:45
มิลล์วอลล์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
01:45
ลูตัน ทาวน์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
01:45
ฮัลล์ซิตี
วีแกนแอทเลติก
01:45
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:45
เรดิง
วัตฟอร์ด
02:00
มิดเดิลส์เบรอ

462 เอฟเอคัพ

Lowestoft Town
01:45
Haverhill Rovers

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Teutonia Hamburg
01:46
แอร์เบ ไลป์ซิก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
23:30
เอซี มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
01:45
Cremonese
โรม่า
01:45
Monza

462 England - National League

Wrexham
01:45
Gateshead

462 อีเอฟเอล โทรฟี

Hartlepool United
01:00
Harrogate Town
มอร์แคมป์
01:00
Everton U21
โบลตันวอนเดอเรอส์
01:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:00
Wolves U21
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:00
Newcastle United U21
ดาร์บีเคาน์ตี
01:00
กริมสบี้ ทาวน์
Mansfield Town
01:00
Manchester City U21
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:00
Barrow
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:00
Leicester U21
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:00
Aston Villa U21
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:00
Cheltenham Town
Walsall
01:00
West Ham United U21
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
01:00
Tottenham U21
Swindon Town
01:00
Crystal Palace U21
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:00
Southampton U21
Exeter City
01:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
01:00
Arsenal U21
Port Vale
01:30
Stockport County
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:30
Liverpool U21
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:30
Manchester United U21
Bradford City
01:30
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:30
Stevenage
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:45
โรชเดล
บาร์นสลีย์
01:45
ลินคอล์น ซิตี้
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:45
พอร์ตสมัท
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45
Leyton Orient
อิปสวิช ทาวน์
01:45
Northampton Town

462 England - Professional Development League

Bristol City U21
19:00
Birmingham City U21
Cardiff City U21
19:00
Burnley U21
Queens Park Rangers U21
19:00
Sheffield United U21
Charlton Athletic U21
20:00
Coventry City U21
Reading U21
20:00
Sheffield Wednesday U21

143 Austria - Austrian Cup

Admira
23:00
Rheindorf Altach
Kapfenberger SV
23:30
Floridsdorfer AC
Wiener SC
00:00
Austria Lustenau
Lafnitz
00:00
Grazer AK
SV Horn II
00:30
St. Pölten
Gurten
01:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zaqatala
19:30
Energetik
Qarabağ II
19:30
MOIK
Neftchi II
20:00
Qaradağ Lökbatan

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga Doboj
00:00
Velez
Sarajevo
01:00
Leotar

224 Bulgaria - Vtora Liga

Belasitsa
22:00
Etar
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Vitosha Bistritsa

116 Cyprus - 1. Division

Apollon
23:00
Enosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
22:30
Pardubice
Bohemians 1905
22:30
České Budějovice
Jablonec
01:00
Sparta Praha

320 Denmark - Landspokal Cup

Hedensted
22:15
Thisted
Varde
22:15
Aarhus Fremad
Middelfart
22:15
Fredericia
Kastrup
22:15
AB
Jyllinge
22:15
Næstved
Kerteminde
22:15
HB Køge
Tarnby FF
22:15
Fremad Amager
Silkeborg KFUM
23:00
Brabrand
Marienlyst
23:30
Vejle
Brønshøj
23:30
Ishøj
Kolding IF
00:00
SønderjyskE
Hørsholm-Usserød
00:00
Tuse

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
22:00
Tallinna Kalev
Trans
22:00
Vaprus
Tammeka
00:00
Kuressaare

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แซงต์ เอเตียน
01:45
Bastia
Laval
01:45
Le Havre
Rodez
01:45
เม็ตซ์
Grenoble Foot 38
01:45
นีมส์
อาเมียงส์
01:45
Paris
Niort
01:45
วาล็องเซียนส์
ดิฌง
01:45
Annecy
ก็อง
01:45
Pau
แก็งก็อง
01:45
Sochaux
บอร์กโดซ์
01:45
Quevilly Rouen

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
22:45
Mezőkövesd-Zsóry
Zalaegerszegi TE
01:00
Debrecen

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
00:15
Maccabi Haifa

491 Northern Ireland - Premiership

Glenavon
01:45
Newry City AFC

2 Poland - Polish Cup

Legia Warszawa II
21:15
Wisła Kraków
Falubaz Zielona Góra
21:30
Podbeskidzie
Stal Stalowa Wola
21:30
Puszcza Niepołomice
Rks Radomsko
21:30
Radomiak Radom
Rekord Bielsko-Biała
21:30
Chełmianka Chełm
Wikielec
22:00
Zagłębie Sosnowiec
Start Jełowa
22:30
Zagłębie Lubin
Stal Rzeszów
00:00
Korona Kielce
Bałtyk Gdynia
00:00
Olimpia Elbląg
Stomil Olsztyn
00:45
Chrobry Głogów
Nieciecza
01:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 พรีเมียรา ลีกา

เบนฟิกา
02:15
ปากอส เฟอร์ไรร่า

155 Romania - Liga 1

Mioveni
20:30
UTA Arad
U Craiova 1948
23:15
Sepsi
Rapid Bucuresti
02:00
Universitatea Cluj

155 Romania - Romania Cup

CSM Satu Mare
21:30
Sportul Simleu
Crişul Chişineu Criş
21:30
Soimii Lipova
Gloria Bistrita
21:30
Minerul Ocna Dej
CSM Lugoj
21:30
Ghiroda
Ocna Mureș
21:30
Metalurgistul Cugir
Jiul Petrosani
21:30
Gilortul
Horezu
21:30
Viitorul Dăești
Petrolul Potcoava
21:30
Filiaşi
Unirea Bascov
21:30
Alexandria
Înainte Modelu
21:30
Dunărea Călăraşi
Flacăra Moreni
21:30
Pucioasa
Cetate Deva
21:30
Corvinul Hunedoara

227 Russia - Russian Cup

Tekstilshchik
20:00
2Drots
Spartak Nal'chik
21:00
Mashuk-KMV
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Krylya Sovetov

1161 Scotland - League Cup

กลาสโกว์ เรนเจอร์
01:45
Queen of the South
Partick Thistle
01:45
Arbroath
Dundee
01:45
Falkirk
Annan Athletic
01:45
Aberdeen

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
21:30
Spartak Subotica
Vojvodina
23:30
Radnički Niš
Napredak
23:30
Mladost Novi Sad

401 Slovakia - Fortuna Liga

Podbrezová
23:00
Zlaté Moravce
Skalica
23:00
Žilina
Trenčín
01:30
Banska Bystrica

47 Sweden - Svenska Cupen

Almhults
22:00
Häcken
Huddinge
23:00
Degerfors
GAIS
00:00
Värnamo

515 Wales - Premier League

Airbus UK
01:45
Flint Town United
Cardiff MU
01:45
Pontypridd Town AFC
Connah's Quay
01:45
Bala Town
Newtown
01:45
Caernarfon Town
Penybont
01:45
Haverfordwest County
Aberystwyth Town
02:00
The New Saints

44 Argentina - Primera B Nacional

Nueva Chicago
07:00
Estudiantes Río Cuarto

5 Brazil - Serie A

Corinthians
07:30
Bragantino

5 Brazil - Serie B

Londrina
05:00
CRB
Sampaio Corrêa
05:00
Cruzeiro
Sport Recife
06:30
Novorizontino
Ituano
06:30
Operário PR

80 Chile - Primera B

Copiapó
07:30
Recoleta
กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:30
Barnechea
Magallanes
02:00
Deportes Temuco
Unión San Felipe
05:00
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
08:05
Unión Magdalena

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
06:00
Llaneros

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
Orense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
05:05
Correcaminos UAT

886 Egypt - Premier League

Smouha
21:30
Pharco
National Bank of Egypt
21:30
ENPPI
Al Ahly
21:30
Ceramica Cleopatra
Ismaily
23:30
El Geish
Pyramids FC
02:30
El Gounah
Ghazl El Mehalla
02:30
Al Ittihad
Al Mokawloon
02:30
Al Masry
Zamalek
02:30
Eastern Company SC

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Paykan
21:30
Nassaji Mazandaran
Malavan
21:30
Zob Ahan
Mes Kerman
22:00
Gol Gohar
Naft Masjed Soleyman
23:00
Esteghlal

21462 Kuwait - Premier League

Al Arabi SC
00:00
Al Salmiyah

7091 Oman - Professional League

Al Seeb
20:40
Sur

74505 Qatar - Premier League

Umm Salal
21:10
Al Rayyan
Al Sailiya
23:20
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Qaisoma
22:55
Al Arabi
Al Kholood
23:05
Al Riyadh
Al Orubah
23:20
Al Hazm
Al Akhdoud
00:40
Al Ahli Jeddah

5618 China PR - League One

Heilongjiang Lava Spring
14:00
Jiangxi Liansheng
Nantong Zhiyun
14:30
Beijing BG
Nanjing City
15:00
Shenyang Urban
Shanghai Jiading
18:30
Guangxi Baoyun

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Royal Pari
02:00
Universitario de Vinto
The Strongest
05:00
Guabirá

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
17:00
Anyang
Bucheon 1995
17:30
Gwangju

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

M. United
05:00
Banadir
Gaadiidka
05:00
Badbaado

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
16:00
Fiorentina U19
Milan U19
16:00
Cesena U19
Atalanta U19
21:30
Roma U19
Empoli U19
21:30
Juventus U19

245 Czech Republic - U19 League

Plzen U19
15:30
Slovacko U19
Slavia Prague U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Brno U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Sparta Praha U19
16:00
Mlada Boleslav U19
FC Fastav Zlin U19
17:00
Hradec Kralove U19
Dukla Prague U19
18:00
Ostrava U19
Karvina U19
18:00
FK Pardubice U19
Pribram U19
18:30
Jihlava U19

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Žalec
22:00
Šoštanj

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Sandviken W
00:00
Uppsala W

99474 World - Friendly International U19

Spain U19
00:00
Israel U19
Gibraltar U19
01:00
San Marino U19

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Gil Vicente U23
17:00
Marítimo U23

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
01:45
Carrick Rangers U20

97374 Jordan - 1st Division

Al Karmal
22:00
Al Jalil
Al Hashemeya
22:00
Al Tora

1796 Iceland - 3. Deild

Kormákur / Hvöt
00:30
Dalvík / Reynir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Hard
23:00
Koblach

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United U23
16:30
The Lakes U23

69697 Vietnam - Women's National League

Ha Noi II W
16:00
Ho Chi Minh City W
PP Ha Nam W
18:30
TKS Viet Nam W

2345 Moldova - Moldovan Cup

EFA Visoca
21:00
Floreşti
Grănicerul
21:00
Speranța Drochia
Cruiz
21:00
Iskra Moldova
Rîşcani
21:00
Edineţ
Codru Călărași II
21:00
FCM Ungheni
Visoca
21:00
Inter Soroca
Pepeni
21:00
Olimpia
Ocniţa
21:00
Făleşti
Sîngerei
21:00
Sporting Trestieni
La Familia
21:00
Real Succes
CS Atletic
21:00
Victoria
FC Stăuceni
21:00
Spartanii Selemet
Gagauziya-Oguzsport
21:00
Sucleia
Slobozia Mare
21:00
Olimp Comrat