ufabet

ตารางบอล 10 ก.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ฟูลัม
18:30
เชลซี
บอร์มัธ
21:00
ไบรท์ตัน
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
แอสตันวิลลา
ลิเวอร์พูล
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เซาแธมป์ตัน
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
สวอนซีซิตี
แบล็กพูล
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
บริสตอลซิตี
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
ฮัลล์ซิตี
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
สโตกซิตี
21:00
ลูตัน ทาวน์
ซันเดอร์แลนด์
21:00
มิลล์วอลล์
วีแกนแอทเลติก
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

บาร์นสลีย์
21:00
พอร์ตสมัท
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
Exeter City
Cheltenham Town
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
อิปสวิช ทาวน์
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
มอร์แคมป์
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
พลีมัธ อาร์ไกล์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
Leyton Orient
Barrow
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
จิลลิ่งแฮม
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Harrogate Town
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Hartlepool United
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Mansfield Town
21:00
Bradford City
โรชเดล
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Swindon Town
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Walsall
21:00
Northampton Town

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
21:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
อาแจกซ์
23:45
ฮีเรนวีน
Excelsior
02:00
เอ็มเมน

11 บุนเดิสลีกา

TSG Hoffenheim
20:30
FSV Mainz 05
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
VfL Wolfsburg
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
Bayer 04 Leverkusen
FC Bayern München
20:30
VfB Stuttgart
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
ดอร์ทมุนด์
ชาลเก้ 04
23:30
VfL Bochum 1848

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
22:00
แบรสต์
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
ลีลล์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

นาโปลี
20:00
Spezia
อินเตอร์ มิลาน
23:00
โตริโน่
ซามพ์โดเรีย
01:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

ราโย่ บาเยกาโน่
19:00
บาเลนเซีย
เอสปันญ่อล
21:15
เซบีย่า
กาดิซ
23:30
FC Barcelona
แอตเลติโก มาดริด
02:00
เซลต้า บีโก้

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:30
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
เกียวโต แซงก้า
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
สากัน โตสู
วิสเซล โคเบะ
17:00
นาโกย่า แกรมปัส

462 England - National League

Altrincham
21:00
Wealdstone
Barnet
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Boreham Wood
21:00
Oldham Athletic
Chesterfield
21:00
Gateshead
Eastleigh
21:00
สคันธอร์ป
Halifax Town
21:00
Dorking Wanderers
Maidstone United
21:00
Solihull Moors
Torquay United
21:00
Aldershot Town
Woking
21:00
Yeovil Town
Wrexham
21:00
Maidenhead United
York City
21:00
Dagenham & Redbridge
Notts County
23:20
Bromley

462 England - Women's Super League

Tottenham W
18:30
Manchester United W

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
18:00
Jahn Regensburg
ฮันโนเฟอร์ 96
18:00
Eintracht Braunschweig
Karlsruher SC
18:00
Heidenheim
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
01:30
Hansa Rostock

143 Austria - Admiral Bundesliga

Rapid Vienna
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Ried
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Wattens
22:00
Rheindorf Altach

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
21:00
Mechelen
RFC Seraing
23:15
คลับ บรูกก์
KV Oostende
23:15
AS Eupen
OH Leuven
01:45
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

RSC Anderlecht II
21:00
Club Brugge II
Waasland-Beveren
01:00
Standard Liège II

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Sofia 1929
22:45
Levski Sofia
Cherno More
01:00
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
23:30
Osijek
Gorica
02:05
ดีนาโมซาเกร็บ

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Zlín
21:00
Zbrojovka Brno
Sigma Olomouc
21:00
Viktoria Plzeň
Teplice
00:00
Sparta Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
00:00
โคเปนเฮเก้น

320 Denmark - First Division

Hillerød
19:00
FC Helsingør
Nykøbing
20:00
Fremad Amager

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แซงต์ เอเตียน
20:00
บอร์กโดซ์
Annecy
00:00
Quevilly Rouen
Laval
00:00
Pau
Rodez
00:00
วาล็องเซียนส์
Grenoble Foot 38
00:00
Paris
Niort
00:00
Le Havre
ดิฌง
00:00
Sochaux
นีมส์
00:00
Bastia
ก็อง
00:00
อาเมียงส์

125 Greece - Super League

OFI
22:30
Panaitolikos
PAS Giannina
23:15
Levadiakos
Ionikos
01:30
Atromitos

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Haifa
22:00
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Hadera
23:30
Hapoel Haifa
Bnei Sakhnin
23:30
Maccabi Netanya
Ashdod
00:15
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Benevento
19:00
กายารี่
Cittadella
19:00
โฟรซิโนเน่
Como
19:00
Südtirol
Cosenza
19:00
Bari 1908
ปาร์มา
19:00
Ternana
Pisa
19:00
Reggina
Modena
20:00
เบรสชา
Perugia
21:15
Ascoli

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sandefjord
21:00
Odd
Lillestrøm
23:00
Strømsgodset

2 Poland - Ekstraklasa

Śląsk Wrocław
20:00
Lechia Gdańsk
Radomiak Radom
22:30
Wisła Płock
Górnik Zabrze
01:00
Piast Gliwice

20 Portugal - Liga Portugal

Famalicão
21:30
เบนฟิกา
สปอร์ติงลิสบอน
00:00
Portimonense
ปอร์โต้
02:30
ชาเวช

20 Portugal - Taça De Portugal

Valadares Gaia
17:00
Salgueiros
Bragança
21:00
Moncao
Lagos
02:00
Comércio Indústria

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
17:00
Sepsi
Hermannstadt
19:00
Petrolul 52
U Craiova 1948
01:30
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
19:00
Krylya Sovetov
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:30
คราสโนดาร์
Akhmat Grozny
23:45
FK Nizjni Novgorod

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
18:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เซลติก
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
Hibernian
Kilmarnock
21:00
St. Johnstone
Ross County
21:00
Motherwell

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ลูโก
19:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
Burgos
21:15
เรอัล โอเบียโด้
FC Cartagena
23:30
อัลบาเซเต้
เลบันเต้
02:00
Villarreal II

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Sirius
20:00
Värnamo
Degerfors
22:30
Mjällby

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
23:00
Sion
Winterthur
01:30
Luzern

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

คอนยาสปอร์
21:00
Hatayspor
Fatih Karagümrük
00:00
Giresunspor

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
20:30
Keçiörengücü
Gençlerbirliği
00:00
Tuzlaspor
Sakaryaspor
00:00
Denizlispor

86 Ukraine - Premier League

Kryvbas Kryvyi Rih
19:00
Veres
ชัคตาร์
21:00
Chornomorets

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
01:30
Godoy Cruz
San Lorenzo
04:00
Atlético Tucumán
Banfield
06:30
Colón

5 Brazil - Serie A

Internacional
02:30
Cuiabá
Ceará
02:30
Santos
Fluminense
05:00
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

Náutico
07:30
Brusque
Ituano
21:00
Tombense
CSA
02:00
CRB
Londrina
04:30
Chapecoense

458 Mexico - Liga MX

Juárez
09:05
มอนเตอร์เรย์
Querétaro
05:00
Santos Laguna

158 Uruguay - Primera Division

Wanderers
20:00
Danubio
Boston River
01:00
Albion
Plaza Colonia
04:00
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Charlotte
00:00
นิวยอร์กซิตี
Nashville SC
02:30
แอลเอ แกลักซี
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
05:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
ซินซินนาติ
06:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
20:00
Chippa United
Moroka Swallows
20:00
Stellenbosch
Orlando Pirates
22:30
TS Galaxy
Mamelodi Sundowns
01:00
Golden Arrows

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Stade d'Abidjan
22:30
Bouake
Lys Sassandra
00:45
ES Bafing

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
19:30
Sanat Naft
Paykan
20:00
Gol Gohar
Sepahan
20:00
Aluminium Arak
Esteghlal
20:00
Nassaji Mazandaran
Malavan
21:30
Foolad
Mes Kerman
21:30
Zob Ahan
Mes Rafsanjan
22:30
Havadar
Naft Masjed Soleyman
22:30
Persepolis

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Feiha
22:45
Al Taawon
Al Nassr
01:00
Dhamk

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ain
20:45
Al Dhafra
Al Nasr
20:45
Ajman
Al Wahda
23:30
Al Ittihad Kalba

5618 China PR - Super League

Hangzhou
18:30
Shanghai Shenhua
Dalian Professional
18:30
Beijing Guoan
Meizhou Hakka
18:30
Hebei CFFC

712 Korea Republic - K-League 1

Daegu
12:00
Jeonbuk Motors
Sangju Sangmu
12:00
Jeju United
Seongnam
14:30
Gangwon
Seoul
17:00
Suwon

147 Africa - CAF Champions League

Volcan Club
19:30
La Passe
APR
20:00
Monastir
Zalan
20:00
Young Africans
Big Bullets
20:00
Simba
Red Arrows
20:00
1º de Agosto
Cape Town City
20:00
Otôho d'Oyo
KMKM
20:00
Al Ahli Tripoli
Matlama
21:00
Cotonsport
Stade Mandji
21:30
Plateau United
Deportivo Mongomo
22:00
Djoliba
NIGELEC
22:30
CO Coyah
Bo Rangers
23:00
CR Belouizdad
Olympique Réal
02:00
Vipers

5 Brazil - Brasileiro Women

Palmeiras W
00:00
Corinthians W