ufabet

ตารางบอล 11 ก.ย. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
20:00
เอฟเวอร์ตัน
เวสต์แฮม
20:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ
22:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
17:15
วิเทสส์
พีเอสวี
19:30
อาร์เคซี วาลไวก์
SC Cambuur
19:30
โกรนิงเงิน
AZ
21:45
ทเวนเต้
เฟเยนูร์ด
01:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

11 บุนเดิสลีกา

FC Köln
20:30
FC Union Berlin
SC Freiburg
22:30
Borussia Mönchengladbach

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

สตราส์บูร์ก
18:00
Clermont
Ajaccio
20:00
นีซ
อองเช่ร์
20:00
มงต์เปลลิเย่ร์
ลอริยองต์
20:00
น็องต์
ตูลูส
20:00
แร็งส์
แรนส์
22:05
Auxerre
โมนาโก
01:45
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อตาลันต้า
17:30
Cremonese
โบโลญญ่า
20:00
ฟิออเรนติน่า
เลชเช่
20:00
Monza
ซัสเซาโล่
20:00
อูดิเนเซ่
ลาซิโอ
23:00
เวโรน่า
ยูเวนตุส
01:45
Salernitana

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล มาดริด
19:00
มาจอร์กา
เอลเช่
21:15
แอธเลติก บิลเบา
เกตาเฟ่
23:30
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล เบติส
02:00
บียาร์เรอัล

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:05
จูบิโล่ อิวาตะ

462 England - Women's Super League

Chelsea W
18:30
West Ham W
Everton W
19:00
Leicester W
Brighton W
20:00
Aston Villa W
Reading W
20:00
Liverpool W
Manchester City W
01:00
Arsenal W

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
18:30
Sandhausen
Magdeburg
18:30
SpVgg Greuther Fürth
Kaiserslautern
18:30
Darmstadt 98

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Lustenau
19:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
Hartberg
19:30
Austria Wien
Austria Klagenfurt
22:00
Sturm Graz

556 Belgium - Pro League

Westerlo
18:30
Anderlecht
Cercle Brugge
21:00
Antwerp
Union Saint-Gilloise
23:30
เกงค์
เกนท์
02:00
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

KRC Genk II
21:00
Excelsior Virton
Deinze
01:00
RWDM

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA Sofia
21:45
Slavia Sofia
Botev Vratsa
00:15
ลูโดโกเรต์ส

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
23:55
Istra 1961
Lokomotiva Zagreb
02:05
Varaždin

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Baník Ostrava
21:00
Pardubice
Jablonec
21:00
Hradec Králové
Mladá Boleslav
21:00
Slovácko
Bohemians 1905
21:00
Slovan Liberec
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
České Budějovice

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
19:00
Lyngby
Nordsjælland
19:00
Midtjylland
Brøndby
21:00
Randers
Silkeborg
23:00
AGF

320 Denmark - First Division

Hobro
19:00
Fredericia
Vendsyssel
20:00
Vejle

1233 Finland - Veikkausliiga

Honka
20:00
HJK
Lahti
20:00
Haka
HIFK
20:00
Oulu
Mariehamn
20:00
SJK
Ilves
20:00
Inter Turku
VPS
20:00
KuPS

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
22:30
Volos NFC
Asteras Tripolis
01:30
Aris
Panathinaikos
01:30
AEK Athens

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
23:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Tel Aviv
00:15
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

สปาล
21:15
Venezia

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Aalesund
23:00
Sarpsborg 08
HamKam
23:00
Viking
Jerv
23:00
Molde
Kristiansund
23:00
Vålerenga
Tromsø
23:00
Bodø / Glimt
Haugesund
01:00
โรเซนบอร์ก บีเค

2 Poland - Ekstraklasa

Miedź Legnica
17:30
Korona Kielce
Pogoń Szczecin
20:00
Lech Poznań
Raków Częstochowa
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

20 Portugal - Liga Portugal

ปากอส เฟอร์ไรร่า
21:30
Casa Pia
Marítimo
00:00
Gil Vicente
Arouca
00:00
Boavista
Rio Ave
02:30
บราก้า

20 Portugal - Taça De Portugal

Gondomar
17:00
Rebordosa
Vinhais
21:00
Vianense
Vilaverdense
21:00
Atlético Arcos
Maria da Fonte
21:00
Merelinense
Rebordelo
21:00
Montalegre
Dumiense
21:00
Brito
Santa Eulalia
21:00
Tirsense
Fafe
21:00
Ribeira Brava
Freamunde
21:00
Joane
Camacha
21:00
Amarante
Alpendorada
21:00
Paredes
Leca
21:00
Resende
Canelas 2010
21:00
Regua
Os Marialvas
21:00
Vila Cortez
Sao Joao Ver
21:00
Mortágua
Sporting Meda
21:00
Beira-Mar
Lusitano FCV
21:00
Sanjoanense
Alcains
21:00
Sertanense
Marinhense
21:00
União de Leiria
Pombal
21:00
Uniao de Tomar
UD da Serra
21:00
Pedrógão São Pedro
Benfica Castelo Branco
21:00
Aguias do Moradal
Pero Pinheiro
21:00
AD Portomosense
Arronches e Benfica
21:00
Mosteirense
Sintrense
21:00
Fazendense
União Santarém
21:00
Gavionenses
Oriental Dragon
21:00
1º Dezembro
Lajense
21:00
São Roque (Açores)
Lusitano Évora 1911
21:00
Fontinhas
Oriental Lisboa
21:00
Madalena
FC Serpa
21:00
FC Castrense
Atletico Reguengos
21:00
Olhanense
Juventude Evora
21:00
Moncarapachense
Varzim
22:00
Vila Mea
Ferreiras
22:00
Culatrense
Oliveira Hospital
22:45
Lusitania FC Lourosa
Felgueiras 1932
02:00
Mondinense

155 Romania - Liga 1

SSC Farul
22:30
Argeş
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
17:00
Torpedo Moskva
Fakel
19:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
เซนิต
21:30
Orenburg
Rostov
23:45
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

Veles
18:00
Rubin Kazan'
Akron
20:00
Rodina Moskva
Volgar Astrakhan
21:00
Volga Ulyanovsk
Arsenal Tula
21:00
Neftekhimik
Shinnik
22:00
Urozhay
SKA Khabarovsk
22:00
Ufa
Krasnodar II
22:00
Yenisey
Alaniya Vladikavkaz
23:00
KAMAZ

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hearts
21:00
St. Mirren

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
19:00
Racing Santander
UD Ibiza
21:15
เตเนริเฟ
Mirandés
21:15
FC Andorra
Ponferradina
23:30
เรอัลซาราโกซา
เอสดี ฮูเอสก้า
02:00
มาลากา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
20:00
Djurgården
GIF Sundsvall
20:00
Elfsborg
มัลโม่
22:30
Norrköping
Varberg BoIS
22:30
AIK

62 Switzerland - Super League

Servette
19:15
Zürich
บาเซิ่ล
21:30
Grasshopper
ยังบอยส์
21:30
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
21:00
İstanbulspor
Gaziantep F.K.
00:00
Ümraniyespor
Kasımpaşa
00:00
กาลาตาซาราย
Kayserispor
00:00
Antalyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Manisa BBSK
20:30
Yeni Malatyaspor
Rizespor
20:30
Samsunspor
Eyüpspor
00:00
Adanaspor
Altay
00:00
Bodrumspor

86 Ukraine - Premier League

Dnipro-1
17:00
Metalist 1925 Kharkiv
Kolos Kovalivka
19:00
Metal Kharkiv
ดินาโมเคียฟ
21:00
Lviv

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
23:00
Gimnasia La Plata
Arsenal de Sarandi
23:00
Vélez Sarsfield
Boca Juniors
03:00
River Plate
Talleres Córdoba
06:00
Defensa y Justicia

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
07:00
Juventude
Botafogo
21:00
América Mineiro
Avaí
21:00
Athletico PR
São Paulo
02:00
Corinthians
Coritiba
02:00
Atlético GO
Goiás
05:00
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

Grêmio
02:00
Vasco da Gama

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:00
América
Tigres UANL
07:05
León
Toluca
09:05
Pumas UNAM
Guadalajara
09:05
Puebla
Cruz Azul
04:00
Mazatlán
Atlas
06:05
Atlético San Luis

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
20:00
Defensor Sporting
Cerro Largo
01:00
Fénix
Peñarol
04:00
Rentistas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:00
Inter Miami
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
07:00
Austin
เอฟซี ดัลลัส
07:30
ลอสแอนเจลิส
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
โคโลราโด ราปิดส์
08:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
รีล ซอลต์ เลค
08:30
ดีซี ยูไนเต็ด
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

146 South Africa - Premier League

Marumo Gallants FC
20:00
Kaizer Chiefs

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOL
22:30
AFAD
Stella
00:45
Korhogo

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
23:00
Khouribga
Olympic Safi
01:15
Maghreb Fès

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
14:30
Pohang Steelers
Suwon Bluewings
17:00
Incheon United

147 Africa - CAF Champions League

Kedus Giorgis
20:00
Al Hilal Omdurman
CFFA
20:00
Royal Leopards
Black Bulls Maputo
20:00
Petro de Luanda
Flambeau du Centre
20:00
Al-Ittihad
Arta / SIHD
21:00
Al Merreikh
Rivers United
22:00
Watanga
ASKO de Kara
23:00
Nouadhibou
Coton Sport Ouidah
23:00
ASEC Mimosas
Gaborone United
23:00
Vita Club
Casa Sport
00:00
JS Kabylie