ufabet

ตารางบอล 4 ต.ค. 2565

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

FC Bayern München
23:45
Viktoria Plzeň
โอลิมปิก มาร์กเซย
00:00
สปอร์ติงลิสบอน
ลิเวอร์พูล
02:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
อาแจกซ์
02:00
นาโปลี
ปอร์โต้
02:00
Bayer 04 Leverkusen
คลับ บรูกก์
02:00
แอตเลติโก มาดริด
อินเตอร์ มิลาน
02:00
FC Barcelona
แฟร้งค์เฟิร์ต
02:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
01:45
โคเวนทรี ซิตี้
ลูตัน ทาวน์
01:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
ซันเดอร์แลนด์
01:45
แบล็กพูล
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
เรดิง
02:00
นอริชซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
Cheltenham Town
01:45
โบลตันวอนเดอเรอส์
อิปสวิช ทาวน์
01:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Hartlepool United
01:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Stevenage
01:45
Sutton United
Swindon Town
01:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Walsall
01:45
Northampton Town

462 เอฟเอคัพ

Fylde
01:45
Congleton Town FC
Hanley Town
01:45
Chester
Curzon Ashton
01:45
Scarborough Athletic
Ashington AFC
01:45
Stocksbridge Park Steels
Biggleswade Town
01:45
Billericay Town
Boston United
01:45
Basford United
Plymouth Parkway
01:45
Oxford City

462 England - National League

Aldershot Town
01:45
Eastleigh
Barnet
01:45
Maidstone United
Boreham Wood
01:45
Bromley
Chesterfield
01:45
Dagenham & Redbridge
Dorking Wanderers
01:45
Yeovil Town
Halifax Town
01:45
York City
Gateshead
01:45
Altrincham
Notts County
01:45
Wrexham
Oldham Athletic
01:45
สคันธอร์ป
Solihull Moors
01:45
Wealdstone
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
01:45
Woking
Torquay United
01:45
Maidenhead United

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แก็งก็อง
01:45
Rodez

227 Russia - Russian Cup

Ivanovskoye
21:00
Neftekhimik

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Ross County
01:45
Motherwell

44 Argentina - Superliga

Aldosivi
00:00
Barracas Central
Godoy Cruz
02:30
San Lorenzo
Newell's Old Boys
02:30
Arsenal de Sarandi
Sarmiento
05:00
Tigre

5 Brazil - Serie B

CRB
05:00
Chapecoense
Brusque
05:00
Sport Recife
Operário PR
05:00
Vasco da Gama
Grêmio
05:00
CSA
Vila Nova
05:00
Criciúma

146 South Africa - Premier League

Sekhukhune United
22:00
Orlando Pirates
Golden Arrows
00:30
Cape Town City
Stellenbosch
00:30
Maritzburg United
SuperSport United
00:30
Royal AM
TS Galaxy
00:30
Marumo Gallants FC

5618 China PR - Super League

Hebei CFFC
14:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Professional
18:30
Tianjin Teda
Guangzhou R&F
18:30
Shenzhen
Hangzhou
18:30
Wuhan Three Towns
Shanghai Shenhua
18:30
Henan Jianye