ufabet

ตารางบอล 19 ต.ค. 2565

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

บอร์มัธ
01:30
เซาแธมป์ตัน
เบรนท์ฟอร์ด
01:30
เชลซี
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
01:30
เอฟเวอร์ตัน
ลิเวอร์พูล
01:30
เวสต์แฮม
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:15
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
01:45
เบิร์นลีย์
แบล็กพูล
01:45
ฮัลล์ซิตี
โคเวนทรี ซิตี้
01:45
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
01:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
วีแกนแอทเลติก
01:45
มิดเดิลส์เบรอ
มิลล์วอลล์
02:00
วัตฟอร์ด

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

ฮันโนเฟอร์ 96
23:00
ดอร์ทมุนด์
SC Freiburg
23:00
St. Pauli
Sandhausen
23:00
Karlsruher SC
พาเดอร์บอร์น
23:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
FC Augsburg
01:45
FC Bayern München
VfB Stuttgart
01:45
DSC Arminia Bielefeld
FC Union Berlin
01:45
Heidenheim
Jahn Regensburg
01:45
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

32 ลาลีกา สเปน

กาดิซ
00:00
เรอัล เบติส
เรอัล บายาโดลิด
00:00
เซลต้า บีโก้
เรอัล โซเซียดาด
01:00
มาจอร์กา
เอลเช่
02:00
เรอัล มาดริด

38 Netherlands - KNVB Beker

FC Dordrecht
23:45
โกรนิงเงิน
Spakenburg
01:00
TEC
De Treffers
01:00
อาร์เคซี วาลไวก์
USV Hercules
01:00
NAC Breda
Kozakken Boys
01:00
วิเทสส์
Go Ahead Eagles
01:00
Helmond Sport
ADO '20
01:00
เอ็มเมน
Rijnvogels
01:00
SC Cambuur
Excelsior
01:00
MVV Maastricht
NEC
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

556 Belgium - Pro League

Union Saint-Gilloise
23:30
เกนท์
คลับ บรูกก์
01:45
Sint-Truiden
Mechelen
01:45
Standard Liège

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
22:45
CSKA Sofia

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
22:00
VPS
SJK
22:00
Oulu

251 โกปปาอีตาเลีย

Spezia
20:00
เบรสชา
ปาร์มา
23:00
Bari 1908
อูดิเนเซ่
02:00
Monza

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Jerv
23:00
Aalesund

227 Russia - Russian Cup

Orenburg
19:30
Akhmat Grozny
FK Nizjni Novgorod
22:00
คราสโนดาร์
Fakel
22:00
สปาร์ตัก มอสโก
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:30
Torpedo Moskva

32 Spain - Copa Del Rey

Amigó
00:30
Fuentes
Ceuta 6 de Junio
00:30
Alcora
Velarde
01:00
Turégano
Autol
01:00
Dinamo San Juan
Algar
01:00
Melilla CD
Santa Amalia
01:00
Universitario FC
Barbadás
01:30
Atlético Lugones
Mollerussa
01:30
Cardassar
Montilla
01:30
Rincón
Cazalegas
01:30
Los Yébenes SB

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
00:00
Häcken
Norrköping
00:00
Helsingborg
GIF Sundsvall
00:00
Värnamo
Varberg BoIS
00:00
Elfsborg

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
01:30
ยังบอยส์
Luzern
01:30
St. Gallen

86 Ukraine - Premier League

Vorskla
17:00
Rukh Vynnyky
Dnipro-1
17:00
Inhulets
ชัคตาร์
21:00
Kolos Kovalivka
Metalist 1925 Kharkiv
21:30
Minai

44 Argentina - Superliga

Huracán
07:30
Platense
Central Cordoba SdE
07:30
Tigre

5 Brazil - Serie B

Cruzeiro
07:30
Guarani

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
22:00
Maritzburg United
Mamelodi Sundowns
00:30
Marumo Gallants FC
Kaizer Chiefs
00:30
TS Galaxy
Richards Bay
00:30
Cape Town City
Moroka Swallows
00:30
Royal AM

886 Egypt - Premier League

Ismaily
22:00
Al Ahly
ENPPI
22:00
Pyramids FC
Zamalek
00:00
Smouha

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
00:15
Wydad Casablanca
Raja Casablanca
02:30
Hassania Agadir

69697 Vietnam - V-League

Hai Phong
18:00
Binh Duong
Ho Chi Minh City
19:15
Ha Noi