ufabet

ตารางบอล 17 ธ.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
22:00
สโตกซิตี
เบิร์นลีย์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
แบล็กพูล
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
สวอนซีซิตี
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
วัตฟอร์ด
ฮัลล์ซิตี
22:00
ซันเดอร์แลนด์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
นอริชซิตี
00:30
แบล็กเบิร์นโรเวอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

บาร์นสลีย์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Exeter City
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
Cheltenham Town
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
ดาร์บีเคาน์ตี
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
มอร์แคมป์
Port Vale
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
พอร์ตสมัท
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
Stevenage
Barrow
22:00
Swindon Town
Bradford City
22:00
โรชเดล
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
Harrogate Town
Hartlepool United
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Leyton Orient
22:00
Sutton United
Mansfield Town
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
Stockport County
22:00
จิลลิ่งแฮม
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Walsall
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า

99474 World - Friendly International

สิงคโปร์
17:00
มัลดีฟส์

99474 World - Club Friendlies 1

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
20:00
คิโรน่า
พีเอสวี
21:00
ซัสเซาโล่
เรอัล เบติส
00:00
อินเตอร์ มิลาน
อาร์เซน่อล
01:00
ยูเวนตุส

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
22:00
Waasland-Beveren
Standard Liège II
00:00
Lommel United
Deinze
02:00
Beerschot-Wilrijk

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Vire
00:00
ก็อง

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
20:00
Hapoel Haifa
Hapoel Hadera
20:00
Hapoel Katamon
Beitar Jerusalem
01:30
Maccabi Netanya
Ashdod
01:30
Hapoel Be'er Sheva

251 Italy - Serie B

Pisa
00:00
เบรสชา
Reggina
02:30
Bari 1908

155 Romania - Liga 1

Sepsi
20:00
Universitatea Cluj
Universitatea Craiova
01:30
Chindia Târgovişte

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
19:30
เซลติก
Hearts
22:00
Kilmarnock
Livingston
22:00
Dundee United
Motherwell
22:00
St. Mirren
Ross County
22:00
St. Johnstone

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
22:15
Ponferradina
ลูโก
22:15
เกรนาดา
FC Cartagena
00:30
Racing Santander
Villarreal II
00:30
พัลมาส
เรอัล โอเบียโด้
03:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

404 Turkey - 1. Lig

Bodrumspor
17:30
Samsunspor
Manisa BBSK
17:30
Tuzlaspor
Yeni Malatyaspor
20:00
Keçiörengücü
Sakaryaspor
20:00
Gençlerbirliği
Eyüpspor
23:00
Boluspor

99474 World - World Cup

โครเอเชีย
22:00
โมร็อกโก

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

AFAD
22:30
San-Pedro
Stella
00:45
Stade d'Abidjan

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Bengaluru
19:00
Jamshedpur
Goa
21:00
NorthEast United

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
09:00
แอดิเลด ยูไนเต็ด
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เมลเบิร์น ซิตี้
15:45
เมลเบิร์น วิคตอรี

98 Australia - W-League

Wellington Phoenix W
11:40
Adelaide United W
Brisbane Roar W
13:00
Western Sydney Wanderers W
Melbourne City W
13:05
Western United W

99474 World - Club Friendlies 3

Bayer 04 Leverkusen
16:00
Zürich
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
17:00
Raków Częstochowa
แอลเอเอสเค ลินซ์
19:00
Bayreuth
เบรนท์ฟอร์ด
19:00
VfL Wolfsburg
Rot-Weiss Essen
19:00
พาเดอร์บอร์น
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
19:30
ราโย่ บาเยกาโน่
Heidenheim
20:00
Waldhof Mannheim
Spezia
20:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฟูลัม
20:00
เวสต์แฮม
โบโลญญ่า
20:00
Gorica
TSG Hoffenheim
21:00
1860 München
ฟิออเรนติน่า
21:00
โมนาโก
MSV Duisburg
22:00
VfB Oldenburg
Clermont
22:00
ดิฌง
โอลิมปิก ลียง
23:00
Sochaux
อองเช่ร์
23:00
Auxerre
Darmstadt 98
00:00
ยังบอยส์
อูดิเนเซ่
02:00
แอธเลติก บิลเบา
นาโปลี
02:30
บียาร์เรอัล
Alajuelense
05:00
ทเวนเต้
Piast Gliwice
06:00
Karkonosze Jelenia Góra