ufabet

ตารางบอล 29 ธ.ค. 2565

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
01:00
ลูตัน ทาวน์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
มิดเดิลส์เบรอ
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
ฮัดเดอร์ฟิลด์
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
มิลล์วอลล์
02:45
บริสตอลซิตี
วีแกนแอทเลติก
02:45
ซันเดอร์แลนด์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
03:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
แบล็กพูล
03:15
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

บาร์นสลีย์
02:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
บริสตอล โรเวอร์ส
02:45
Exeter City
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
มอร์แคมป์
02:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
ชาร์ลตันแอธเลติก
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
พลีมัธ อาร์ไกล์
02:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
พอร์ตสมัท
02:45
อิปสวิช ทาวน์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:45
Port Vale
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:45
Cheltenham Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

ครูว์ อเล็กซานดร้า
02:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Barrow
02:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Bradford City
02:45
Harrogate Town
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
กริมสบี้ ทาวน์
02:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Hartlepool United
02:45
Mansfield Town
Northampton Town
02:45
Swindon Town
Sutton United
02:45
จิลลิ่งแฮม
Walsall
02:45
Stockport County
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:45
โรชเดล

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
23:00
มงต์เปลลิเย่ร์
แร็งส์
01:00
แรนส์
นีซ
03:00
Lens
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
ตูลูส

32 ลาลีกา สเปน

คิโรน่า
23:00
ราโย่ บาเยกาโน่
เรอัล เบติส
01:15
แอธเลติก บิลเบา
แอตเลติโก มาดริด
03:30
เอลเช่

99474 World - Club Friendlies 1

ซัสเซาโล่
23:00
อินเตอร์ มิลาน

125 Greece - Super League

Aris
23:00
Panaitolikos
Lamia
23:30
PAS Giannina

20 Portugal - Liga Portugal

Gil Vicente
00:00
ซานตาคลารา
สปอร์ติงลิสบอน
04:15
ปากอส เฟอร์ไรร่า

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
21:00
กาลาตาซาราย
Giresunspor
21:00
Gaziantep F.K.
เบซิคตัส
00:00
Adana Demirspor

886 Egypt - Premier League

Al Masry
22:00
Aswan
Zamalek
00:00
Ismaily

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
22:00
Wydad Casablanca
Chabab Mohammédia
22:00
Olympic Safi
Difaâ El Jadida
00:15
FUS Rabat

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Hyderabad
21:00
NorthEast United

99474 World - Club Friendlies 3

Cremonese
19:00
อูดิเนเซ่
อตาลันต้า
01:00
AZ
วิลเลม ทเว
06:00
Excelsior
Westerlo
06:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ABC
06:00
Santa Cruz de Natal RN