ufabet

ตารางบอล 10 ม.ค. 2566

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
02:45
โรชเดล

99474 World - Club Friendlies 1

ดอร์ทมุนด์
22:00
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

462 England - National League

Wrexham
02:30
Bromley
Aldershot Town
02:45
Dagenham & Redbridge
Wealdstone
02:45
Chesterfield
Notts County
02:45
Boreham Wood

462 คาราบาว คัพ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
03:00
เลสเตอร์ ซิตี้

38 Netherlands - KNVB Beker

ทเวนเต้
00:45
Telstar
Kozakken Boys
02:00
เอดีโอ เดน ฮาก
HV & CV Quick
02:00
De Graafschap
NAC Breda
02:00
FC Eindhoven
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
03:00
พีเอสวี

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Quevilly Rouen
02:45
Bastia
แซงต์ เอเตียน
02:45
Laval
Paris
02:45
ดิฌง
Rodez
02:45
Niort
วาล็องเซียนส์
02:45
Annecy
อาเมียงส์
02:45
แก็งก็อง
Pau
02:45
Grenoble Foot 38
นีมส์
02:45
เม็ตซ์
Le Havre
02:45
Sochaux
ก็อง
02:45
บอร์กโดซ์

251 โกปปาอีตาเลีย

อินเตอร์ มิลาน
03:00
ปาร์มา

20 Portugal - Taça De Portugal

Leixões
01:45
Famalicão
Varzim
03:45
เบนฟิกา

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
10:10
Puebla

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
00:30
Chippa United

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Raed
00:30
Al Hilal

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เพิร์ธ กลอรี
18:30
บริสเบน รอร์

99474 World - Club Friendlies 3

Rapid Bucuresti
15:30
Kecskemeti TE
Sigma Olomouc II
17:30
Viktoria Otrokovice
Banska Bystrica
18:00
Tatran Prešov
SSC Farul
18:00
Argeş
Erzgebirge Aue
19:00
Energie Cottbus
Zalaegerszegi TE
19:00
Hartberg
Újpest
19:00
Śląsk Wrocław
Hansa Rostock II
19:00
Greifswalder FC
Mladost Lučani
19:00
Radnički Kragujevac
ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
Zürich
ชาลเก้ 04
19:30
นูเรมเบิร์ก
Skalica
20:00
Baník Ostrava
Thun
20:30
Bellinzona
SalPa
20:30
PIF
Austria Wien
21:00
Zbrojovka Brno
Vasas
21:00
Neftçi
Grasshopper
21:00
VfL Bochum 1848
Piast Gliwice
21:00
ลูกาโน
Universitatea Cluj
21:00
Debrecen
Luzern
21:00
FSV Mainz 05
Voluntari
21:30
Wisła Płock
Universitatea Craiova
22:00
Kecskemeti TE
HSC '21
22:00
Slovácko
Wil
23:00
Rapperswil-Jona
Neustrelitz
00:00
Babelsberg
Union Fürstenwalde
00:00
Viktoria Berlin
Carl Zeiss Jena
00:00
Einheit Rudolstadt
CFC Hertha
00:30
Tennis Borussia
Germania Halberstadt
01:00
Kästorf
Hordel
01:30
Wattenscheid 09
ŁKS Łódź
06:00
Świt Skolwin
Alemannia Aachen
06:00
Uerdingen

99474 World - Club Friendlies 4

Balashikha
15:00
Elektron VN
ASC Dortmund
01:30
Lüner SV