ufabet

ตารางบอล 14 ม.ค. 2566

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
19:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ไบรท์ตัน
22:00
ลิเวอร์พูล
เอฟเวอร์ตัน
22:00
เซาแธมป์ตัน
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
เลสเตอร์ ซิตี้
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
เวสต์แฮม
เบรนท์ฟอร์ด
00:30
บอร์มัธ

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
19:30
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
บริสตอลซิตี
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
เบิร์นลีย์
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
วีแกนแอทเลติก
ฮัลล์ซิตี
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ลูตัน ทาวน์
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
มิลล์วอลล์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
นอริชซิตี
เรดิง
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
22:00
สโตกซิตี
ซันเดอร์แลนด์
22:00
สวอนซีซิตี
วัตฟอร์ด
22:00
แบล็กพูล

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
พอร์ตสมัท
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
มอร์แคมป์
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
บาร์นสลีย์
Cheltenham Town
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
Exeter City
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
อิปสวิช ทาวน์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
Bradford City
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
จิลลิ่งแฮม
22:00
Hartlepool United
Harrogate Town
22:00
Stevenage
Leyton Orient
22:00
Barrow
Mansfield Town
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
โรชเดล
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
Sutton United
Stockport County
22:00
Northampton Town
Swindon Town
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Walsall

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
00:45
AZ
FC Volendam
00:45
อาร์เคซี วาลไวก์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
03:00
Excelsior
อาแจกซ์
03:00
ทเวนเต้

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
23:00
Auxerre
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:00
ลอริยองต์
โอลิมปิก ลียง
03:00
สตราส์บูร์ก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Cremonese
21:00
Monza
เลชเช่
00:00
เอซี มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
02:45
เวโรน่า

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล บายาโดลิด
20:00
ราโย่ บาเยกาโน่
คิโรน่า
22:15
เซบีย่า
โอซาซูนา
00:30
มาจอร์กา
เรอัล โซเซียดาด
03:00
แอธเลติก บิลเบา

99474 World - Club Friendlies 1

Boca Juniors
07:30
เอฟเวอร์ตัน

462 England - National League

สคันธอร์ป
22:00
Woking
Bromley
22:00
Yeovil Town

462 England - Women's Super League

Aston Villa W
19:30
Tottenham W

556 Belgium - Pro League

RFC Seraing
22:00
Standard Liège
Mechelen
00:15
KV Oostende
AS Eupen
00:15
Sint-Truiden
เกงค์
02:45
Zulte-Waregem

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Pays de Cassel
00:00
Wasquehal

125 Greece - Super League

Lamia
22:00
Atromitos
PAOK
01:00
OFI

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
20:00
Sektzia Nes Tziona
Ironi Kiryat Shmona
22:30
Hapoel Hadera
Ashdod
23:00
Maccabi Bnei Raina
Maccabi Netanya
00:00
Hapoel Haifa

251 Italy - Serie B

Bari 1908
20:00
ปาร์มา
กายารี่
20:00
Como
Perugia
20:00
Palermo
Pisa
20:00
Cittadella
Reggina
20:00
สปาล
โฟรซิโนเน่
22:15
Modena

20 Portugal - Liga Portugal

Vizela
22:30
Marítimo
Rio Ave
01:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
บราก้า
03:30
Boavista

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
22:00
Dundee United
Motherwell
22:00
Ross County
St. Johnstone
22:00
Livingston

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
20:00
เอสดี ฮูเอสก้า
UD Ibiza
22:15
พัลมาส
Villarreal II
22:15
เรอัลซาราโกซา
Racing Santander
00:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เตเนริเฟ
00:30
Ponferradina
เลบันเต้
03:00
เกรนาดา

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Antalyaspor
17:30
Giresunspor
Adana Demirspor
20:00
Ankaragücü
คอนยาสปอร์
20:00
เบซิคตัส
แทร็บซอนสปอร์
23:00
อิสตันบูล บีบี

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
17:30
Manisa BBSK
Keçiörengücü
17:30
Rizespor
Samsunspor
20:00
Altay
Göztepe
23:00
Sakaryaspor

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
08:05
Guadalajara
Puebla
10:05
Querétaro
Cruz Azul
06:00
มอนเตอร์เรย์

146 South Africa - Premier League

Marumo Gallants FC
20:30
Richards Bay
Orlando Pirates
20:30
Golden Arrows
Chippa United
22:30
Cape Town City
Stellenbosch
22:30
Sekhukhune United

1424 Morocco - Botola Pro

RSB Berkane
22:00
Raja Casablanca
Khouribga
00:15
FAR Rabat
Ittihad Tanger
02:30
UTS Rabat

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
19:30
Al Ittihad
Al Raed
22:00
Al Feiha
Al Shabab
00:30
Al Nassr

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Bengaluru
19:00
Odisha FC
ATK Mohun Bagan
21:00
Mumbai City

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

บริสเบน รอร์
13:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:45
เมลเบิร์น วิคตอรี
เพิร์ธ กลอรี
18:30
ซิดนี่ย์ เอฟซี

98 Australia - W-League

Canberra United W
11:00
Newcastle Jets W
Western Sydney Wanderers W
11:00
Western United W

99474 World - Club Friendlies 3

Lokomotive Leipzig
15:00
Korona Kielce
Wisła Płock
15:30
Jagiellonia Białystok
Lisen
16:00
Podbrezová
Opava
16:00
Valašské Meziříčí
Sigma Olomouc II
16:00
Slovácko II
Chemie Leipzig
16:30
SC Freital
Skalica
17:00
Vyškov
Zlaté Moravce
17:00
Šamorín
Belshina
17:00
Slutsk
Rapid Wien II
17:00
Donaufeld
Arka Gdynia
17:00
Gedania Gdańsk
Polonia Bytom
17:00
Ruch Chorzów
Thun
17:00
Vaduz
Osijek
17:00
Javor Ivanjica
Pardubice
17:00
Příbram
Táborsko
17:00
Jiskra Domažlice
Lokomotiv Plovdiv
17:00
Hebar 1918
Jastrzębie
17:00
Odra Opole
ยังบอยส์
17:00
Thun
Puszcza Niepołomice
17:00
Sandecja Nowy Sącz
MP
17:15
KTP
Isloch
17:30
Vitebsk
Tatran Prešov
17:30
Liptovský Mikuláš
Gomelzheldortrans
18:00
Slavia
DAC
18:00
Soroksár SC
Tychy 71
18:00
SKRA Częstochowa
Septemvri Sofia
18:00
Strumska slava
Empor Berlin
18:00
Tennis Borussia
Gleisdorf 09
18:00
Grazer AK
Podbeskidzie
18:00
Pawłowice Śląskie
JJK
18:00
SJK Akatemia
Botev Vratsa
18:00
Spartak Pleven
Zemplín Michalovce
18:00
Banska Bystrica
Katowice
18:00
Rekord Bielsko-Biała
Koper
18:30
Radomlje
Qabala
18:30
Luckenwalde
Arda
18:30
Maritsa Plovdiv
SV 1919 Straelen
18:30
Meerbusch
OFK Pirin
18:45
Sportist Svoge
Lyngby
19:00
Fremad Amager
Næstved
19:00
OB
Spartak Varna
19:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Garbarnia Kraków
19:00
Nieciecza
Várda SE
19:00
Stal Mielec
Paksi SE
19:00
Vojvodina
ŁKS Łódź
19:00
KSZO
Liepāja
19:00
Banga
Ružomberok
19:00
Povazska Bystrica
Carl Zeiss Jena
19:00
Zwickau
Osijek
19:00
MOL Vidi
Chojniczanka Chojnice
19:00
Kotwica Kołobrzeg
Union Fürstenwalde
19:00
Altglienicke
Slavia Praha II
19:00
Jablonec II
FC Augsburg
19:00
VfL Wolfsburg
Holstein Kiel II
19:00
HEBC
Jahn Regensburg
19:00
Kapfenberger SV
Torpedo BelAZ
19:00
BATE
Cracovia Kraków
19:00
นูเรมเบิร์ก
ฮันโนเฟอร์ 96
19:00
Debrecen
Plauen
19:00
Energie Cottbus
VfB Lübeck
19:00
Greifswalder FC
AB
19:00
Hvidovre
Nordsjælland
19:00
FC Helsingør
Vasas
19:00
České Budějovice
Schermbeck
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Hannover 96 II
19:00
Rödinghausen
CSKA 1948 Sofia
19:00
Hansa Rostock
Nõmme Kalju
19:30
Inter Turku
SSC Farul
19:30
Cherno More
Zbrojovka Brno
19:30
Podbrezová
Eintracht Mahlsdorf
19:30
Lichtenberg
Stal Rzeszów
19:40
Górnik Łęczna
Paloma
20:00
Eintracht Norderstedt
Bersenbrück
20:00
Atlas Delmenhorst
FSV Mainz 05
20:00
TSG Hoffenheim
Varaždin
20:00
Domžale
Austria Klagenfurt
20:00
Völkermarkt
Sandefjord
20:00
Fram
Lucan United
20:00
Shamrock Rovers
Bonner SC
20:00
Düren Merzenich
Stuttgart II
20:00
Villingen
แอลเอเอสเค ลินซ์
20:00
Vorwärts Steyr
ยังบอยส์
20:00
Vaduz
Ried
20:00
Blau-Weiß Linz
BW Lohne
20:00
Preußen Münster
Jeddeloh
20:00
VfL Oldenburg
KuPS
20:00
Kuopion Elo
Austria Lustenau
20:00
Illertissen
Germania Halberstadt
20:00
Lupo-Martini
Amstetten
20:00
Gurten
FC Köln
20:00
Lommel United
ZFC Meuselwitz
20:00
Eilenburg
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:00
Mladá Boleslav
Rotenburger SV
20:00
Werder Bremen II
Phönix Lübeck
20:00
Rostocker FC
Westfalia Rhynern
20:00
SV Lippstadt 08
Altona 93
20:00
St. Pauli II
Zürich
20:00
Wil
Nykøbing
20:00
Hillerød
Velbert
20:00
Borussia M'gladbach II
Puszcza Niepołomice
20:00
Zagłębie Sosnowiec
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Hilden
Winterthur
20:00
Dornbirn
ลูกาโน
20:00
Neuchâtel Xamax
Borussia Mönchengladbach
20:00
St. Pauli
FC Grimma
20:00
Viktoria Berlin
Teutonia Hamburg
20:00
TSV Sasel
Tombense
20:30
Ipatinga
Hajduk Split
20:30
Celje
SF Baumberg
20:30
Köln II
Jagiellonia Białystok
20:30
Radnički Niš
Dekani
20:45
Gorica
Widzew Lodz
21:00
Universitatea Craiova
Ruch Chorzów
21:00
Wisła Kraków
FC Augsburg
21:00
VfL Wolfsburg
Korona Kielce
21:00
Baník Ostrava
Oulu
21:00
SJK Akatemia
Næstved
21:15
Frem
Wisła Płock
21:30
Wisła Kraków
Wattenscheid 09
21:30
Finnentrop / Bamenohl
ชาลเก้ 04
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
FC Union Berlin
21:30
Žilina
Holstein Kiel
21:30
DSC Arminia Bielefeld
Swift Hesperange
21:30
RWDM
Wiedenbrück
22:00
Victoria Clarholz
Dainava
22:00
Panevėžys
Lausanne Sport
22:00
MC Alger
ฮันโนเฟอร์ 96
22:00
ลูโดโกเรต์ส
Klubi-04
22:00
KäPa
Vasas
22:00
Novi Pazar
Honka
22:15
PK-35
Radomiak Radom
22:30
Botoşani
BFA
23:30
Hegelmann Litauen
Defensor Sporting
04:15
Vélez Sarsfield
Bačka Topola
06:00
Neftchi
Koper
06:00
Dekani
Newell's Old Boys
06:10
Godoy Cruz

99474 World - Club Friendlies 4

Viettel
15:30
Hai Phong
Polkowice
16:00
Carina Gubin
Kladno
16:00
Slovan Velvary
FK Brandys nad Labem
16:00
Velim
Győri ETO
17:00
Komárno
Dubnica
17:00
Frýdek-Místek
Stal Stalowa Wola
17:00
Polonia Przemyśl
Broń Radom
17:00
Orleta Radzyn Podlaski
CSA Steaua Bucureşti
17:00
Paulesti
Sutjeska
18:00
Mladost Ljeskopolje
Kazincbarcika
18:00
Slavoj Trebišov
Ha Noi
18:30
Công An Nhân Dân
Tasmania Berlin
19:00
Ludwigsfelder FC
Dunav 2010
19:00
Dobrudzha 1919
Yantra 1919
19:00
Etar
Znicz Pruszków
19:00
Mławianka Mława
Ilves
19:45
SalPa
Wiener Viktoria
20:00
Gyori ETO II
Viktoria Otrokovice
20:00
FC Vsetin
Weiz
20:00
Wolfsberger AC II
Chlumec nad Cidlinou
22:00
Náchod