ufabet

ตารางบอล 15 ม.ค. 2566

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
21:00
คริสตัล พาเลซ
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
ฟูลัม
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
23:30
อาร์เซน่อล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
18:15
NEC
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20:30
พีเอสวี
Go Ahead Eagles
20:30
อูเทรชท์
โกรนิงเงิน
22:45
เฟเยนูร์ด
เอ็มเมน
22:45
SC Cambuur

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
18:15
วิลเลม ทเว
Heracles Almelo
20:30
พีอีซี ซโวลล์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลีลล์
19:00
Troyes
อองเช่ร์
21:00
Clermont
มงต์เปลลิเย่ร์
21:00
น็องต์
แร็งส์
21:00
นีซ
ตูลูส
21:00
แบรสต์
โมนาโก
23:05
Ajaccio
แรนส์
02:45
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
18:30
ลาซิโอ
โตริโน่
21:00
Spezia
อูดิเนเซ่
21:00
โบโลญญ่า
อตาลันต้า
00:00
Salernitana
โรม่า
02:45
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

เกตาเฟ่
20:00
เอสปันญ่อล
อัลเมรีอา
22:15
แอตเลติโก มาดริด

99474 World - Club Friendlies 1

River Plate
07:30
Millonarios

462 England - Women's Super League

Arsenal W
19:00
Chelsea W
Everton W
20:00
Reading W
Manchester United W
21:05
Liverpool W
Leicester W
22:00
Brighton W
West Ham W
01:45
Manchester City W

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
19:30
Anderlecht
เกนท์
22:00
Kortrijk
Union Saint-Gilloise
00:30
Antwerp
Sporting Charleroi
03:00
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

Deinze
22:00
Beerschot-Wilrijk

125 Greece - Super League

AEK Athens
21:00
Panaitolikos
Asteras Tripolis
22:00
Levadiakos
โอลิมเปียกอส
00:30
Aris
PAS Giannina
01:30
Panathinaikos

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Haifa
01:15
Hapoel Katamon

251 Italy - Serie B

Südtirol
20:00
เบรสชา
Cosenza
22:15
Benevento
Ternana
22:15
Ascoli

20 Portugal - Liga Portugal

ชาเวช
22:30
Arouca
เบนฟิกา
01:00
สปอร์ติงลิสบอน
ปอร์โต้
03:30
Famalicão

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เออิบาร์
20:00
มาลากา
Burgos
22:15
FC Andorra
Mirandés
22:15
ลูโก

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Ümraniyespor
17:30
İstanbulspor
Kasımpaşa
20:00
Fatih Karagümrük
Gaziantep F.K.
23:00
Fenerbahçe

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Adanaspor
Yeni Malatyaspor
20:00
Bodrumspor
Altınordu
23:00
Gençlerbirliği

458 Mexico - Liga MX

Toluca
08:05
América
Juárez
08:05
Tijuana
Santos Laguna
10:05
Pumas UNAM

146 South Africa - Premier League

Moroka Swallows
20:30
TS Galaxy
Maritzburg United
22:30
Royal AM

1424 Morocco - Botola Pro

Riadi Salmi
22:00
Moghreb Tétouan
FUS Rabat
00:15
Olympic Safi
Maghreb Fès
02:30
Chabab Mohammédia

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Hilal
22:00
Al Adalh

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

NorthEast United
21:00
Goa

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
11:00
เมลเบิร์น ซิตี้
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
13:00
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

98 Australia - W-League

Brisbane Roar W
12:00
Adelaide United W
Melbourne City W
13:00
Melbourne Victory W
Perth Glory W
15:00
Wellington Phoenix W

99474 World - Club Friendlies 3

Nacional
07:30
Colón
Neftçi
15:30
Miedź Legnica
Hajduk Split
18:00
Slovácko
ลีเกีย วอร์ซอว์
18:00
Chemnitzer FC
ซีเอสเคเอ มอสโก
19:00
Simba
Riga
19:00
Al Nasr
Universitatea Craiova
19:00
Partizan
Napredak
19:00
Tiszakecske
Atlantis
19:00
KäPa
Silkeborg KFUM
19:00
Aarhus Fremad
Wuppertaler SV
19:00
Türkspor Dortmund
Bayer 04 Leverkusen
19:00
โคเปนเฮเก้น
Wuppertaler SV
20:00
Bövinghausen
Rot Weiss Ahlen
20:00
Bremer SV
Gifhorn
20:00
Borussia Hildesheim
Schalke 04 II
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
Kaiserslautern
20:00
Rot-Weiß Erfurt
St. Gallen
20:00
Rheindorf Altach
VfL Oldenburg
21:00
Kickers Emden
Dnipro-1
21:00
Dinamo Tbilisi
Homberg
21:00
FC Bocholt
เฟเรนซ์วารอส
21:00
Piast Gliwice
Universitatea Craiova
21:00
Śląsk Wrocław
Debrecen
21:00
Neftchi
FCSB
21:00
Pogoń Szczecin
Sepsi
21:00
Bohemians 1905
Puskás
21:00
Karlsruher SC
เชอร์เวนา ซเวซดา
21:00
Lechia Gdańsk
Galway United
21:30
Bohemians
ลีเกีย วอร์ซอว์
21:30
Čukarički
Slavia Sofia
21:30
Mladost Lučani
Oberneuland
01:00
Schwarz-Weiß Rehden
Trujillanos
03:00
Unión Magdalena
Atlético Tucumán
04:15
Estudiantes
Independiente del Valle
05:30
San Lorenzo

99474 World - Club Friendlies 4

VfB Frohnhausen
19:00
Schonnebeck
MSV Düsseldorf
19:00
Victoria Mennrath
TuRU 1880 Düsseldorf
19:30
Eintracht Hohkeppel
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:30
TSV Mariendorf
Union Nettetal
21:00
Borussia Freialdenhoven
Cronenberger SC
21:00
Sprockhövel
Ennepetal
21:15
Holzwickeder SC
SC Germania Reusrath
21:30
Bergisch Gladbach
TVD Velbert
21:30
DSC Wanne Eickel