ufabet

ตารางบอล 18 ม.ค. 2566

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

คริสตัล พาเลซ
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 เอฟเอคัพ

ลีดส์ยูไนเต็ด
02:45
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

99474 World - Club Friendlies 1

River Plate
07:30
Vasco da Gama

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
00:30
Union Saint-Gilloise
KV Oostende
00:30
Antwerp
Anderlecht
02:45
Zulte-Waregem
Kortrijk
02:45
RFC Seraing

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
21:00
Varaždin

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Livingston
02:45
Dundee United
เซลติก
02:45
St. Mirren
Hearts
02:45
Aberdeen
Kilmarnock
03:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

32 Spain - Copa Del Rey

เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
01:00
บาเลนเซีย
แอธเลติก บิลเบา
02:00
เอสปันญ่อล
เลบันเต้
03:00
แอตเลติโก มาดริด
เรอัล เบติส
03:00
โอซาซูนา

886 Egypt - Premier League

Haras El Hodood
19:45
El Daklyeh
El Geish
22:00
Ismaily
ENPPI
00:00
Future FC

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
22:00
Maghreb Fès
Hassania Agadir
00:15
Riadi Salmi
Difaâ El Jadida
02:30
Ittihad Tanger

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Jamshedpur
21:00
Bengaluru

98 Australia - W-League

Western Sydney Wanderers W
14:00
Melbourne Victory W

99474 World - Club Friendlies 3

Dukla Praha
16:30
Příbram
Zagłębie Sosnowiec
17:00
SKRA Częstochowa
Mladá Boleslav
17:00
Táborsko
Liptovský Mikuláš
18:00
Sandecja Nowy Sącz
Podbeskidzie
18:00
Jastrzębie
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
18:00
Hamburger SV
Montana
18:00
Botev Vratsa
Brøndby
19:00
Næstved
ŁKS Łódź
19:00
Pogoń Siedlce
Novi Pazar
19:00
Stal Mielec
Žilina
19:00
Tatran Prešov
Spartak Varna
19:00
Dobrudzha 1919
CSKA Sofia
19:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
Lokomotiv Plovdiv
19:30
Dinamo Tbilisi
Miedź Legnica
19:30
Mladost Lučani
Liefering
20:00
Unterhaching
Grasshopper
20:00
FC Schaffhausen
Mura
20:00
Bistrica
Aarau
20:00
Luzern II
Mioveni
20:00
Muscelul Câmpulung Elite
Lyngby
21:00
Kalmar
Zagłębie Lubin
21:00
Grafičar
Budafoki MTE
21:00
Slovácko
Maribor
21:00
Aluminij
DSC Arminia Bielefeld
21:00
Piast Gliwice
Akron
21:00
Rubin Kazan'
Napredak
21:00
Keşlə FK
Vojvodina
21:00
Sabah
Pogoń Szczecin
21:30
คาราบัค
MOL Vidi
21:30
Domžale
Tiszakecske
21:30
Luckenwalde
โลโคโมทีฟ มอสโก
21:30
Bunyodkor
Voždovac
21:30
Wisła Płock
Arka Gdynia
22:00
Chojniczanka Chojnice
Odra Opole
23:00
Polkowice
Skalica
23:00
Sokol Lanžhot
Austria Klagenfurt
23:00
Wolfsberger AC II
นิวยอร์กซิตี
23:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
ดีนาโมซาเกร็บ
23:00
Bravo
Hittarp
00:00
Helsingborg
Rīgas FS
00:00
FA Šiauliai
Hannover 96 II
00:30
Arminia Hannover
Gütersloh
01:00
Wiedenbrück
Neuhof
01:00
Borussia Hildesheim
Phönix Lübeck
01:00
Dornbreite Lubeck
Aarhus Fremad
01:00
Lyseng
Sturm Graz II
01:30
Lebring
Köln II
01:30
TuS BW Konigsdorf
Velbert
01:30
FC Bocholt
Institute
02:45
Derry City
Deportivo Maldonado
04:15
Independiente del Valle
Celaya
06:00
โคโลราโด ราปิดส์
Gigant Saedinenie
06:00
Arda
CSKA 1948 Sofia
06:00
Partizan

99474 World - Club Friendlies 4

MTE 1904
17:00
Komárno
Ludogorets II
19:00
Dunav 2010
Metternich
01:00
Koblenz
SG Bornheim
01:00
Eintracht Frankfurt II
ESC Rellinghausen
01:00
Schwarz-Weiß Essen
YF Juventus
01:30
Grasshopper II
Berliner SC
01:30
CFC Hertha
Schonnebeck
01:30
SC Velbert
Meerbusch
02:00
Borussia Freialdenhoven
Sterkrade-Nord
02:00
Homberg