ufabet

ตารางบอล 22 ม.ค. 2566

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
อาร์เซน่อล
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ซันเดอร์แลนด์
19:00
มิดเดิลส์เบรอ

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
18:15
โกรนิงเงิน
ทเวนเต้
20:30
อูเทรชท์
เฟเยนูร์ด
20:30
อาแจกซ์
AZ
22:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
18:15
Jong Utrecht

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
21:30
FC Augsburg
Borussia Mönchengladbach
23:30
Bayer 04 Leverkusen

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซามพ์โดเรีย
18:30
อูดิเนเซ่
Monza
21:00
ซัสเซาโล่
Spezia
00:00
โรม่า
ยูเวนตุส
02:45
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

บียาร์เรอัล
20:00
คิโรน่า
เอลเช่
22:15
โอซาซูนา
FC Barcelona
00:30
เกตาเฟ่
แอธเลติก บิลเบา
03:00
เรอัล มาดริด

462 England - Women's Super League

Chelsea W
19:30
Liverpool W
Everton W
21:00
West Ham W
Reading W
21:00
Manchester United W
Tottenham W
21:00
Leicester W
Brighton W
01:45
Arsenal W

556 Belgium - Pro League

Antwerp
19:30
Standard Liège
RFC Seraing
22:00
Anderlecht
คลับ บรูกก์
00:30
Sporting Charleroi
Sint-Truiden
03:00
เกนท์

556 Belgium - First Division B

Waasland-Beveren
22:00
Beerschot-Wilrijk
RSC Anderlecht II
02:00
Lierse Kempenzonen

266 Croatia - 1. HNL

Hajduk Split
21:00
Šibenik
Varaždin
23:10
Lokomotiva Zagreb

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Niort
00:30
Auxerre
ลีลล์
00:30
Pau
Thaon
00:30
น็องต์
Le Puy F.43 Auvergne
00:30
Vierzon FC
Belfort
00:30
Annecy
แบรสต์
03:00
Lens

125 Greece - Super League

Ionikos
21:00
AEK Athens
Levadiakos
22:00
Lamia
Panathinaikos
00:30
PAOK
Atromitos
01:30
โอลิมเปียกอส

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Be'er Sheva
01:15
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

เบรสชา
22:15
โฟรซิโนเน่

20 Portugal - Liga Portugal

Marítimo
22:30
Estoril
Casa Pia
01:00
Gil Vicente
Famalicão
03:30
Rio Ave

155 Romania - Liga 1

U Craiova 1948
20:30
UTA Arad
Hermannstadt
01:45
FCSB

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
20:00
เลบันเต้
FC Cartagena
22:15
เตเนริเฟ
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:15
เรอัลซาราโกซา
เอสดี ฮูเอสก้า
00:30
เรอัล โอเบียโด้
ลูโก
03:00
Villarreal II

62 Switzerland - Super League

Sion
20:15
ลูกาโน
St. Gallen
22:30
บาเซิ่ล
Winterthur
22:30
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Gaziantep F.K.
17:30
Sivasspor
Alanyaspor
20:00
Fatih Karagümrük
Kayserispor
20:00
เบซิคตัส
แทร็บซอนสปอร์
23:00
İstanbulspor

404 Turkey - 1. Lig

Bodrumspor
17:30
Keçiörengücü
Eyüpspor
20:00
Samsunspor
Adanaspor
23:00
Yeni Malatyaspor

458 Mexico - Liga MX

América
08:10
Puebla
Guadalajara
10:10
Toluca
Necaxa
10:10
Cruz Azul
Pumas UNAM
01:00
León
Querétaro
06:00
Atlas

146 South Africa - Premier League

Orlando Pirates
20:30
Stellenbosch
SuperSport United
22:30
Richards Bay

886 Egypt - Premier League

El Daklyeh
22:00
Al Mokawloon

1424 Morocco - Botola Pro

FUS Rabat
22:00
Moghreb Tétouan
Ittihad Tanger
00:15
Chabab Mohammédia
Riadi Salmi
02:30
Wydad Casablanca
Khouribga
02:30
Olympic Safi

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Hilal
22:00
Abha
Al Nassr
00:30
Al Ittifaq

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Ittihad Kalba
20:15
Al Jazira
Al Wasl
20:15
Khorfakkan Club
Al Sharjah
23:00
Al Nasr
Al Bataeh
23:00
Al Ain

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Goa
21:00
Kerala Blasters

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
09:00
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
11:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

99474 World - Club Friendlies 3

Inter Miami
07:00
Vasco da Gama
San Lorenzo
07:30
Danubio
Dinamo Moskva
14:00
Orenburg
Kolding IF
17:00
Vejle
Levski Sofia
17:00
Riga
เชอร์เวนา ซเวซดา
19:00
Dinamo Tbilisi
โลโคโมทีฟ มอสโก
19:00
Rodina Moskva
Hannover 96 II
19:00
Teutonia Hamburg
Hessen Kassel
20:00
SV Lippstadt 08
Aubstadt
20:00
Rot-Weiß Erfurt
Brøndby
20:00
Hvidovre
Krasnodar II
20:00
Lokomotiv
Vojvodina
20:00
Lokomotiv Sofia 1929
สปาร์ตัก มอสโก
20:00
Levski Sofia
Havelse
20:00
Oberneuland
Rot Weiss Ahlen
20:00
Borussia Hildesheim
Eintracht Norderstedt
20:00
Eichede
VfL Oldenburg
21:00
Atlas Delmenhorst
Derry City
21:00
Finn Harps
Sochi
21:00
Neftekhimik
Maribor
21:00
Čukarički
Vålerenga
21:30
AGF
Alanyaspor
06:00
Arda

99474 World - Club Friendlies 4

Soroksár SC
19:00
Békéscsaba
Velbert
20:00
ASC Dortmund
Germania Ratingen
21:00
Wermelskirchen
Eintracht Frankfurt II
21:30
CfR Pforzheim
Deportivo Táchira
02:00
Cúcuta Deportivo