ufabet

ตารางบอล 24 ม.ค. 2566

462 อีเอฟแอลลีกวัน

โบลตันวอนเดอเรอส์
02:45
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
02:45
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Cheltenham Town
02:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
Exeter City
02:45
บาร์นสลีย์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
02:45
พอร์ตสมัท
อิปสวิช ทาวน์
02:45
มอร์แคมป์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
02:45
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Port Vale
02:45
ดาร์บีเคาน์ตี
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
02:45
Walsall
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
02:45
Hartlepool United
Stockport County
02:45
Bradford City
Swindon Town
02:45
Stevenage

462 เอฟเอคัพ

แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
02:45
Boreham Wood

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอ็มเมน
00:45
พีเอสวี
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
03:00
อาร์เคซี วาลไวก์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Telstar
02:00
MVV Maastricht

11 บุนเดิสลีกา

ชาลเก้ 04
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
FC Bayern München
02:30
FC Köln
TSG Hoffenheim
02:30
VfB Stuttgart
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
02:30
VfL Wolfsburg

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ลาซิโอ
02:45
เอซี มิลาน

462 England - National League

Bromley
02:45
Dagenham & Redbridge
Chesterfield
02:45
Altrincham
Gateshead
02:45
Wrexham
Maidenhead United
02:45
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Maidstone United
02:45
Aldershot Town
Oldham Athletic
02:45
York City

462 คาราบาว คัพ

เซาแธมป์ตัน
03:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

556 Belgium - First Division B

Dender
02:00
KRC Genk II

146 South Africa - Premier League

TS Galaxy
00:30
Mamelodi Sundowns

886 Egypt - Premier League

Future FC
19:45
Al Masry
Ghazl El Mehalla
22:00
Zamalek
Smouha
00:00
Pyramids FC
Al Ahly
00:00
National Bank of Egypt

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
02:30
Raja Casablanca

74505 Qatar - Premier League

Al Wakrah
20:30
Al Sailiya
Qatar SC
20:30
Umm Salal
Al Gharafa
23:00
Al Rayyan

99474 World - Club Friendlies 3

Makhachkala
15:30
Rotor Volgograd
Vorskla
15:30
Dukagjini
Fakel
16:00
Grafičar
Valencia II
17:00
Liefering
Polonia Bytom
18:00
SKRA Częstochowa
CSKA Sofia
19:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Randers
19:00
Fredericia
Prishtina
19:00
Zemplín Michalovce
Lokomotiv Plovdiv
19:30
Mladost Lučani
คราสโนดาร์
19:30
Bunyodkor
Podbeskidzie
19:30
Beroe
Povazska Bystrica
20:00
Opava
Kryvbas Kryvyi Rih
20:00
Hebar 1918
Napredak
20:15
Vorskla
Rapid Vienna
21:00
ดินาโมเคียฟ
SKA Khabarovsk
21:00
Pyunik
โอเล็กซานเดรีย
21:00
KF Ballkani
Beltinci
23:00
Austria Klagenfurt
Traiskirchen
23:30
St. Pölten
Krems
00:00
SV Horn II
First Vienna
00:00
Mannsdorf
Mineros de Zacatecas
00:00
โคโลราโด ราปิดส์
First Vienna
00:00
TWL Elektra
Austria Wien II
00:00
Mannsdorf
Esbjerg
00:00
Silkeborg KFUM
SV Wallern
00:30
Blau-Weiß Linz
1860 Rosenheim
00:45
Unterhaching
Yverdon Sport
01:00
Bulle
Viktoria Aschaffenburg
01:00
Röllbach
Eilendorf
01:15
Düren Merzenich
Kilia Kiel
01:15
Holstein Kiel II
Jeddeloh
01:15
VfL Oldenburg
Heimstetten
01:15
Unterföhring
Tönisberg
01:30
SV 1919 Straelen
นิวยอร์กซิตี
02:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
04:00
Saint Louis City
River Plate
04:15
Boston River
Sandecja Nowy Sącz
06:00
Jarosław
Botev Plovdiv
06:00
Ural 2
Opava
06:00
Lisen
OFK Pirin
06:00
Montana

99474 World - Club Friendlies 4

Elektron VN
15:00
Mashuk-KMV
Brisbane City
17:30
Gold Coast United
Polonia Bytom
18:00
SKRA Częstochowa
Wadi Degla
19:00
El Seka El Hadid
Tychy 71
22:59
Ślęza Wrocław
Spartak Myjava
00:00
Beluša
Middelfart
00:00
Næsby
ASK Klagenfurt
00:30
Treibach
Raufoss
00:30
Toten
Bersenbrück
01:00
Bevern
Rot-Weiß Darmstadt
01:30
Rot-Weiß Walldorf
Dietkirchen
01:30
Eisbachtal
Monheim
01:30
FSV Vohwinkel