ufabet

ตารางบอล 25 ม.ค. 2566

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Go Ahead Eagles
00:45
AZ
วิเทสส์
00:45
ทเวนเต้
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
ฮีเรนวีน
อูเทรชท์
03:00
Excelsior
เฟเยนูร์ด
03:00
NEC

11 บุนเดิสลีกา

FSV Mainz 05
00:30
ดอร์ทมุนด์
Bayer 04 Leverkusen
02:30
VfL Bochum 1848
SC Freiburg
02:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
FC Augsburg
02:30
Borussia Mönchengladbach
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:30
FC Union Berlin

99474 World - Club Friendlies 1

Alanyaspor
07:00
Arda

462 England - National League

Halifax Town
02:30
สคันธอร์ป

462 คาราบาว คัพ

นอตทิงแฮมฟอเรสต์
03:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

32 Spain - Copa Del Rey

FC Barcelona
03:00
เรอัล โซเซียดาด
โอซาซูนา
04:00
เซบีย่า

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
00:30
Marumo Gallants FC

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
22:00
Ittihad Tanger
Moghreb Tétouan
22:00
Mouloudia Oujda
Olympic Safi
00:15
Riadi Salmi
Wydad Casablanca
02:30
Maghreb Fès

99474 World - Club Friendlies 3

Defensor Sporting
07:30
Cerro Largo
Koper
15:00
Zorya
ŁKS Łódź
15:00
Admira
Ruch Chorzów
17:00
Odra Wodzislaw Slaski
Spartak Trnava
17:00
Šamorín
Třinec
17:00
Viktoria Otrokovice
Nõmme Kalju
18:00
Valmiera
Sandecja Nowy Sącz
18:00
Slavoj Trebišov
Žalgiris
18:00
Dainava
Botev Vratsa
18:00
Bansko
เชอร์เวนา ซเวซดา
19:00
ลูโดโกเรต์ส
Minsk
19:00
Naftan
Siroki Brijeg
19:00
Zlaté Moravce
OFK Pirin
19:00
Marek
Katowice
19:00
Metal Kharkiv
Spartak Varna
19:00
Malisheva
Žilina
19:00
Podbrezová
Lokomotiv Sofia 1929
19:00
Kaisar
Phönix Lübeck
19:00
St. Pauli II
HB Køge
19:30
Nordsjælland
Cherno More
19:30
Etar
St. Pölten
20:00
สโลวาน บราติสลาวา
Ural
20:00
Botev Plovdiv
KF Llapi
20:00
Admira
Aluminij
20:00
Austria Klagenfurt
Maribor
20:00
Slavia Sofia
Górnik Łęczna
20:30
Polonia Środa
Rostov
20:30
Johor Darul Ta'zim
Winterthur
20:30
Flora
Kolubara
20:30
Gorica
เซนิต
21:00
Al Bidda
FK Nizjni Novgorod
21:00
Akron
CSKA 1948 Sofia
21:00
Čukarički
Septemvri Sofia
21:00
Zorya
Falubaz Zielona Góra
21:00
Chrobry Głogów
Haugesund
21:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Volga Ulyanovsk
21:30
Maritsa Plovdiv
Riga
22:00
Levski Sofia
Bærum
22:00
Skeid
Swift Hesperange
22:00
Derry City
Ruch Chorzów
23:00
Pawłowice Śląskie
SGV Freiberg
00:30
Fellbach
Hannover 96 II
01:00
Germania Egestorf
Greuther Fürth II
01:00
Erlangen-Bruck
Wiedenbrück
01:00
Finnentrop / Bamenohl
Borussia M'gladbach II
01:00
Union Nettetal
Fram
01:15
Pors Grenland
Rot Weiss Ahlen
01:30
Hammer SpVg
TuS RW Koblenz
01:30
Eisbachtal
Kickers Emden
02:00
Meppen
UCD
02:30
Bray Wanderers
Danubio
04:15
Fénix
Celje
06:00
Čukarički
Novi Pazar
06:00
Dinamo Batumi
Voždovac
06:00
Admira
AGF
06:00
Silkeborg

99474 World - Club Friendlies 4

Dubrava Zagreb
16:00
Hrvatski Dragovoljac
Petržalka akadémia
17:00
Pohronie
Znojmo
18:00
Slovácko II
Diósgyőr
19:00
FK Košice
FK Kozuv Gevgelija
19:00
Rabotnicki
Rogaška
20:00
Rudar Velenje
Kustošija
20:30
Opatija
Wettswil-Bonstetten
01:30
Rapperswil-Jona
SC Germania Reusrath
01:30
Hilden