ufabet

ตารางบอล 28 ม.ค. 2566

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัลล์ซิตี
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
วัตฟอร์ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ชาร์ลตันแอธเลติก
19:30
โบลตันวอนเดอเรอส์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Cheltenham Town
22:00
Port Vale
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
Exeter City
มอร์แคมป์
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
พอร์ตสมัท
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
Stockport County
Barrow
22:00
Northampton Town
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Harrogate Town
22:00
Sutton United
Hartlepool United
22:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Mansfield Town
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
โรชเดล
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Swindon Town
22:00
จิลลิ่งแฮม
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Leyton Orient

462 เอฟเอคัพ

Walsall
19:30
เลสเตอร์ ซิตี้
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
19:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
เซาแธมป์ตัน
22:00
แบล็กพูล
อิปสวิช ทาวน์
22:00
เบิร์นลีย์
ลูตัน ทาวน์
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ฟูลัม
22:00
ซันเดอร์แลนด์
บริสตอลซิตี
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:00
เรดิง

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีเอสวี
22:30
Go Ahead Eagles
อาร์เคซี วาลไวก์
00:45
เอ็มเมน
NEC
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฮีเรนวีน
02:00
วิเทสส์
AZ
03:00
อูเทรชท์

11 บุนเดิสลีกา

SC Freiburg
21:30
FC Augsburg
FSV Mainz 05
21:30
VfL Bochum 1848
TSG Hoffenheim
21:30
Borussia Mönchengladbach
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
FC Union Berlin
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
VfL Wolfsburg
FC Bayern München
00:30
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Troyes
23:00
Lens
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
21:00
โตริโน่
Cremonese
00:00
อินเตอร์ มิลาน
อตาลันต้า
02:45
ซามพ์โดเรีย

32 ลาลีกา สเปน

กาดิซ
20:00
มาจอร์กา
คิโรน่า
22:15
FC Barcelona
เซบีย่า
00:30
เอลเช่
เกตาเฟ่
03:00
เรอัล เบติส

99474 World - Friendly International

Guatemala
07:00
เวเนซุเอลา

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Oldham Athletic
Altrincham
22:00
Boreham Wood
Barnet
22:00
Chesterfield
Dagenham & Redbridge
22:00
Yeovil Town
Dorking Wanderers
22:00
Solihull Moors
Notts County
22:00
Halifax Town
สคันธอร์ป
22:00
Bromley
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
Eastleigh
Torquay United
22:00
Maidstone United
Wealdstone
22:00
Gateshead
York City
22:00
Maidenhead United

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
19:00
Jahn Regensburg
Heidenheim
19:00
Hansa Rostock
Holstein Kiel
19:00
SpVgg Greuther Fürth
ฮันโนเฟอร์ 96
02:30
Kaiserslautern

556 Belgium - Pro League

Westerlo
22:00
Mechelen
OH Leuven
00:15
Sint-Truiden
Kortrijk
00:15
KV Oostende
Sporting Charleroi
02:45
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
22:00
RSC Anderlecht II
Lommel United
02:00
Dender

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
21:00
Rijeka
ดีนาโมซาเกร็บ
23:10
Lokomotiva Zagreb

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Bohemians 1905
21:00
Teplice
Viktoria Plzeň
21:00
Hradec Králové
Slovácko
21:00
České Budějovice
Sigma Olomouc
00:00
Sparta Praha

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แซงต์ เอเตียน
21:00
Sochaux
ดิฌง
01:00
บอร์กโดซ์
Quevilly Rouen
01:00
Paris
Rodez
01:00
แก็งก็อง
วาล็องเซียนส์
01:00
เม็ตซ์
Grenoble Foot 38
01:00
Bastia
อาเมียงส์
01:00
Le Havre
Pau
01:00
Annecy
นีมส์
01:00
Niort
ก็อง
01:00
Laval

125 Greece - Super League

Volos NFC
00:30
Panaitolikos
PAS Giannina
01:00
Atromitos

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Haifa
20:00
Maccabi Bnei Raina
Ashdod
22:30
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Netanya
23:00
Sektzia Nes Tziona
Beitar Jerusalem
00:30
Hapoel Hadera
Hapoel Tel Aviv
01:00
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Bari 1908
20:00
Perugia
เบรสชา
20:00
Como
Cosenza
20:00
ปาร์มา
Südtirol
20:00
Reggina
Ternana
20:00
Modena
Venezia
20:00
Cittadella
เจนัว
22:15
Pisa

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
21:00
Raków Częstochowa
Widzew Lodz
23:30
Pogoń Szczecin
Śląsk Wrocław
02:00
Zagłębie Lubin

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
19:30
Mioveni
Petrolul 52
22:00
Chindia Târgovişte
Universitatea Craiova
01:00
Hermannstadt

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
22:00
Aberdeen
กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
St. Johnstone
Ross County
22:00
Kilmarnock
St. Mirren
22:00
Motherwell

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เกรนาดา
22:15
FC Andorra
เออิบาร์
00:30
เลกาเนส
เรอัล โอเบียโด้
00:30
Villarreal II
พัลมาส
03:00
เอสดี ฮูเอสก้า

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
00:00
Grasshopper
บาเซิ่ล
02:30
Luzern

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
17:30
Adana Demirspor
Hatayspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Ankaragücü
20:00
Gaziantep F.K.
Antalyaspor
23:00
Ümraniyespor
Giresunspor
23:00
กาลาตาซาราย

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Sakaryaspor
Altınordu
20:00
Boluspor
Pendikspor
23:00
Gençlerbirliği

44 Argentina - Superliga

Defensa y Justicia
07:30
Huracán
San Lorenzo
03:00
Arsenal de Sarandi
Estudiantes
05:15
Tigre
Talleres Córdoba
05:15
Independiente

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:05
มอนเตอร์เรย์
Tijuana
10:05
Pumas UNAM

146 South Africa - Premier League

Mamelodi Sundowns
20:30
Sekhukhune United
Moroka Swallows
22:30
SuperSport United
Marumo Gallants FC
01:00
Orlando Pirates

886 Egypt - Premier League

Al Masry
22:00
Pharco

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
22:00
Mouloudia Oujda
Moghreb Tétouan
22:00
Maghreb Fès
Olympic Safi
00:15
Raja Casablanca
Riadi Salmi
02:30
Ittihad Tanger

2802 United Arab Emirates - Uae League

Dibba Al Fujairah
20:15
Al Jazira
Al Bataeh
20:15
Al Ittihad Kalba
Al Wahda
23:00
Al Wasl

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Bengaluru
19:00
Chennaiyin
ATK Mohun Bagan
21:00
Odisha FC

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
09:00
เพิร์ธ กลอรี
Macarthur
13:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

98 Australia - W-League

Canberra United W
11:00
Western United W
Western Sydney Wanderers W
13:30
Newcastle Jets W

5 Brazil - Supercopa do Brasil

Palmeiras
02:30
ฟลาเมงโก

99474 World - Club Friendlies 3

Wanderers
07:30
Fénix
เซนิต
15:00
Lusail City
Khimki
15:00
Veles
Polkowice
16:00
Chrobry Głogów
Gomel
16:00
Gomelzheldortrans
Unterhaching
16:00
Bahlinger SC
Petržalka akadémia
16:00
Lisen
Dinamo Minsk
16:00
Ynergetyk-BDU
SKA Khabarovsk
16:00
Krylya Sovetov
Hradec Kralove II
16:00
Chrudim
Sigma Olomouc II
16:00
Frýdek-Místek
Alemannia Aachen
16:30
SV Breinig
Stal Rzeszów
16:30
Sandecja Nowy Sącz
Hanácká
16:30
Opava
Trenčín
17:00
Rača
Isloch
17:00
Slutsk
Górnik Łęczna
17:00
Chojniczanka Chojnice
Shakhtyor
17:00
Belshina
Žilina
17:00
Třinec
Vlašim
17:00
Banik Ostrava II
FA Šiauliai
17:00
FS Jelgava
Karviná
17:00
Prostějov
Ried
17:00
Vorwärts Steyr
Ruch Chorzów
17:00
Hutnik Krakow
Vysočina Jihlava
17:00
Viktoria Žižkov
Příbram
17:00
Jiskra Domažlice
Banska Bystrica
17:00
Dolny Kubin
Gorica
17:00
Rukh Vynnyky
Middelfart
17:00
Kolding IF
PEPO
17:15
MP
Tychy 71
17:30
Kalisz
Dnepr Mogilev
17:30
Vitebsk
Septemvri Sofia
18:00
Navbahor
Inter Turku
18:00
SalPa
Shamrock Rovers
18:00
Treaty United
Hamburger SV II
18:00
Hobro
Heider SV
18:00
Drochtersen / Assel
Sparta Praha II
18:00
Dukla Praha
Shelbourne
18:00
Drogheda United
St Patrick's
18:00
Bray Wanderers
Odra Opole
18:00
Pawłowice Śląskie
IFK Göteborg
18:00
Halmstad
Kauno Žalgiris
18:00
Dainava
Hillerød
18:00
Lyngby
FC Helsingør
18:00
Hvidovre
Metal Kharkiv
18:00
Lokomotiv Sofia 1929
Frem
18:00
FA 2000
Zrinjski
18:15
Zlaté Moravce
JäPS
18:15
KTP
Astoria Walldorf
18:30
Stuttgarter Kickers
Fremad Amager
18:30
Slagelse B&I
OFK Pirin
18:45
Botev Vratsa
Hallbergmoos-Goldach
19:00
Wacker Burghausen
Örebro
19:00
Örebro Syrianska
Mura
19:00
Skendija 79
Barockstadt Fulda-Lehnerz
19:00
Rot-Weiß Walldorf
Rapid Wien II
19:00
Honvéd II
Roskilde
19:00
Trelleborg
Gefle
19:00
Brage
FA Šiauliai
19:00
FS Jelgava
Wattenscheid 09
19:00
TuS RW Koblenz
Podbeskidzie
19:00
Alashkert
Javor Ivanjica
19:00
Sloboda Užice
AB
19:00
Nykøbing
Kjelsås
19:00
Stabæk
Gjelleråsen
19:00
Ullern
Amstetten
19:00
LASK Juniors
1860 München II
19:15
Rain / Lech
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
19:30
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
ŁKS Łódź
19:30
Vorskla
Schalke 04 II
19:30
Kickers Offenbach
Liptovský Mikuláš
19:30
Torpedo Kutaisi
Banska Bystrica
19:30
FK Košice
Ingolstadt II
19:30
Eichstätt
Minsk
19:30
Neman Grodno
Schwarz-Weiß Bregenz
20:00
Dornbirn
SGV Freiberg
20:00
Leinfelden-Echterdingen
Nagold
20:00
Balingen
Weiden
20:00
Hankofen-Hailing
Augsburg II
20:00
Stuttgart II
Türkgücü-Ataspor
20:00
Schwaben Augsburg
Helsingborg
20:00
Mjällby
Homburg
20:00
Hostert
Greuther Fürth II
20:00
Ammerthal
Wiedenbrück
20:00
Hessen Kassel
WSG Tirol
20:00
Kufstein
BATE
20:00
Slavia
Ørn Horten
20:00
Sandefjord
Austria Klagenfurt
20:00
Treibach
Ravensburg
20:00
Aalen
Holstein Kiel II
20:00
Atlas Delmenhorst
Jeddeloh
20:00
Papenburg
Norrköping
20:00
Västerås SK
Táborsko
20:00
Slavia Praha II
Bordesholm
20:00
St. Pauli II
VfB Lübeck
20:00
Preußen Münster
Phönix Lübeck
20:00
Vorwarts-Wacker 04
Kilia Kiel
20:00
Weiche Flensburg
SV Lippstadt 08
20:00
Rödinghausen
Raufoss
20:00
Skeid
Rot Weiss Ahlen
20:00
Schwarz-Weiß Rehden
Homberg
20:00
SV 1919 Straelen
Odra Opole
20:00
SKRA Częstochowa
Hanau 93
20:00
Viktoria Aschaffenburg
Illertissen
20:00
Kottern
Ansbach
20:00
Schwabach
Würzburger Kickers
20:00
Gebenbach
Nürnberg II
20:00
Kaiserslautern II
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Kaan-Marienborn
Mjøndalen
20:00
Hønefoss
Sogndal
20:00
Hødd
Molde
20:00
Træff
Borussia M'gladbach II
20:00
Rot-Weiß Oberhausen
Jönköpings Södra
20:00
Åtvidaberg
AFC Eskilstuna
20:00
Djurgården
Värnamo
20:00
Landskrona
Eintracht Frankfurt II
20:00
Mainz 05 II
Köln II
20:00
Aubstadt
Düren Merzenich
20:00
Hennef 05
Radomlje
20:00
Rudeš
Moss
20:00
Sprint-Jeløy
Koblenz
20:00
FSV Frankfurt
SV 1919 Straelen
20:00
Bergisch Gladbach
Ried
20:30
St. Pölten
Varberg BoIS
20:30
Falkenberg
Kvik Halden
20:45
Grorud
DAC
21:00
Rukh Vynnyky
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
21:00
สโลวาน บราติสลาวา
Admira
21:00
Vejle
Maribor
21:00
ดินาโมเคียฟ
Rubin Kazan'
21:00
Krylya Sovetov
Liepāja
21:00
Tukums
Deutschlandsberger SC
21:00
Grazer AK
Hoffenheim II
21:00
Schweinfurt
Khimki
21:00
Pyunik
Sligo Rovers
21:00
Galway United
Levski Sofia
21:00
Johor Darul Ta'zim
โอเล็กซานเดรีย
21:00
JS Kabylie
ลูโดโกเรต์ส
21:15
Dinamo Tbilisi
Unterhaching II
21:30
Heimstetten
CSKA 1948 Sofia
21:30
Aksu
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
22:00
Hammarby
Panevėžys
22:00
Metta / LU
Rīgas FS
22:00
Paide
Žalgiris
22:00
Hegelmann Litauen
Örgryte
22:00
Oddevold
Stal Rzeszów
22:00
Wisła Puławy
Shamrock Rovers
23:00
Wexford Youths
Longford Town
00:00
Shelbourne
KäPa
00:00
PK-35
Trakai
00:30
FC Daugavpils
แอลเอ แกลักซี
01:30
Charlotte
Chattanooga
03:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ลอสแอนเจลิส
03:00
นิวยอร์กซิตี
Inter Miami
06:00
Saint Louis City
Hebar 1918
06:00
Rotor Volgograd
Querétaro
06:00
โคโลราโด ราปิดส์

99474 World - Club Friendlies 4

Aucas
07:00
Técnico Universitario
Moreton Bay United
14:00
Gold Coast United
Rochedale Rovers
16:00
Brisbane City
FK Brandys nad Labem
16:00
Horky nad Jizerou
Chernomorets
16:00
SKA-Energiya II
Olimpic Zărneşti
16:00
Brașov Steagul Renașt
Motorlet Praha
16:00
Banik Sous
Metaloglobus
16:00
Blejoi Vispeşti
Olimpia Râmnicu Sărat
16:00
SCM Gloria Buzau
Hrvatski Dragovoljac
16:00
Kustošija
Blansko
16:30
Slovan Rosice
Bohemians 1905 II
16:30
Kolín
Strogino
16:30
Torpedo Moskva II
Astoria Walldorf II
16:30
Dudenhofen
Progresul Spartac
17:00
Dinamo Bucureşti
Şirineaşa
17:00
Viitorul Şimian
Zug
17:00
Rotkreuz
Starogard Gdański
17:00
Concordia Elbląg
Polonia Bytom
17:00
Zagłębie Sosnowiec II
Sereď
17:00
Povazska Bystrica
Gloria Bistrita
17:00
Unirea Dej
SAK Klagenfurt
17:45
Austria Klagenfurt II
Pogoń Siedlce
18:00
Legionovia Legionowo
Olimpia Elbląg
18:00
Sokół Ostróda
Kosmonosy
18:00
Čáslav
Gleisdorf 09
18:00
Mettersdorf
Budućnost
19:00
Jezero
Chertanovo
19:00
Murom
Žilina II
19:00
NKP Podhale
Etar
19:00
Spartak Pleven
Start Brno
19:00
Znojmo
VSK Århus
19:00
Odder
KSZO
19:30
Siarka Tarnobrzeg
Donaufeld
20:00
Schwechat
Lafnitz II
20:00
Draßburg
Chrobry Głogów II
20:00
Polonia Środa
Bonner SC
20:00
Uerdingen
Opatija
20:30
Dubrava Zagreb
Kriens
20:30
Langenthal
Weiz
22:00
Kohfidisch
Vysoke Myto
22:00
Vrchovina